PDA

View Full Version : những điều cần khắc phục về MU hà nội

muhaiphong
24-05-2012, 09:06 PM
Hôm nay mình viết bài này để nói lên 1 sự thật về đội ngũ BQT MU cũng như GDDH của MU hà nội này:
MU hà nội từ các SV đầu tiên thì nói chung BQT cũng như đội ngũ điều hành của MU làm ăn rất hiệu quả nhưng khi mình chơi đến SV phục hưng thì mọi việc hoàn toàn ngược lại BQT cũng như GDDH thì thờ ơ về các game thủ các game thủ có thắc mắc thì BQT cũng như GDDH thì cũng làm cho qua loa gọi là xong việc nhưng thực chất BQT thì mặc kệ các game thủ kêu gào thoải mái như kiểu việc ai người ấy lo và cuối cùng thì phần thiệt thòi chỉ thuộc về chúng ta nhưng game thủ hết mực với MU . Còn 1 vấn đề khác là hiện tượng hack speed,dupe VC diên ra tràn lan và khi đó BQT cũng như GDDH không biết xử lí ra sao thì biện pháp cuối cùng mà BQT cũng như GDDH sử dụng đó là Blog hết tất cả các tài khoản nghi dupe VC mà chẳng cần lý do giải thích cũng như mặc kệ chủ nick kêu gào như thế nào cũng không thèm xem số VC mà chủ nick kiếm đâu ra. mà lỗi này thuộc về BQT cũng như GDDH vì họ không giải quyết vấn đề 1 cách đúng đắn thử hỏi nếu 1 ngày các bạn vào tài khoản của mình tự dưng lại bị Blog 1 cách vô cớ khi hỏi người có thẩm quyền giải quyết thì họ trả lời rằng "bạn nhiều VC cho lên chúng tôi Blog nick bạn" thử hỏi các bạn sẽ có suy nghĩ gì khi bao năm gắn bó với MU tiền mình kiếm được nhờ tài năng buôn bán đích thực mà ra đến khi nhận đươc câu trả lời như thế thì bạn có suy nghĩ gì đây? 1 là gắn bó tiếp với 1 MU mà công lý không dành cho mình hay là bạn sẽ ra đi tìm 1 MU khác câu trả lời này xin dành cho anh em suy nghĩ .Còn về phía mình khi mà 1m1 VC của mình vất vả kiếm đươc 1 cách chính đáng mà tự dưng bị Blog vô cớ GDDH nói bạn nhiều VC lên bị Blog thì thôi mình là game thủ xin đành chịu thôi vì mình có kêu gào thoải mái 6 ngày liên tiếp thì BQT cũng như GDDH vẫn dậm chân tại chỗ có chăng là những lời anh em đi qua thông cảm cho mình thôi.
kết bài: mình cũng chẳng sợ gì về viêc bây giờ có đòi đươc VC hay không lên mình không ngại nêu tên tài khoản đã bị Blog của mình:
TK:sakagrill
NV:SaKaGrill
anh em đi quả ủng hộ cho mình 20 kí tự nhé

KeSatGai1
24-05-2012, 09:13 PM
chúc bạn may mắn nhé mình cũng đồng tình với bạn

binhbong
24-05-2012, 09:15 PM
mu đéo nào chả thế, muhp còn cùi bắp hơn, ông văn kevil chán còn bỏ mẹ hơn
nhưng muhn dược cái anti xịn, hack hiếc đều phải mất tiền hết

tuanbn
24-05-2012, 09:17 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppp

tuanbn
24-05-2012, 09:17 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

muhaiphong
24-05-2012, 09:18 PM

nhưng ít ra nó cũng không để tui kêu gào 6 ngày liền mà không giải quyết hộ tôi

helios113
24-05-2012, 09:22 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppppp

ozZBaCuong
24-05-2012, 09:36 PM
mình đông tình với chủ topic minh lần đâu chơi MU HN nhưng chả khác gi các game MU lậu khác!! tên tuôi MU HN ngày xưa để lại nên lương game thủ tham gia mới đông thôi với cách điều hành và hỗ trợ của ADM mình thấy quá không hợp lý!!!
Block không cần lý do và giải thích nhiều lúc bán đồ đi để VP trên người cung sợ
Thấy mọi người Săn KD thì cũng block chỉ kêu là hack không bằng chứng
Mình cũng chỉ là 1 gamer bình thương nhưng thấy cách giải quyết quá không hợp lý
BQT và GDDH xử lý 1 cách độc tài! Quyên lực trong tay cho vài thằng đi cũng ko ảnh hưởng đên MU
Mình vẫn cầy ngày cầy đêm nhưng vân không đặt đc hết niềm tin ở MU HN
đây là nhưng suy nghĩ trong thời gian ngắn mình chơi và theo dõi diễn đàn
Lội thật sự là ở ai? Mong adm và BQT để ý tới AE
Việc Hack MU nào minh thấy cũng có nhưng mà! Block 1 phát vĩnh viễn liệu quá nặng hay không
Tiện đây minh hỏi luôn KunDun sao không thấy ra từ đêm qua đên giờ ko thấy minh đinh lên đanh thử coi sao mà không thây!! Nếu mà block ai giêt KD thì bạn nên khóa KunDun lại đừng cho ra nữa!

botrelam
24-05-2012, 09:37 PM
có khi BQT MU tuyển thêm MOD để giải thích cho những cái topic mọc lên như nấm ở cái forum này là vừa ...có nhiều vấn đề cần phải giải thích lắm rồi !

botrelam
24-05-2012, 09:40 PM
mình đông tình với chủ topic minh lần đâu chơi MU HN nhưng chả khác gi các game MU lậu khác!! tên tuôi MU HN ngày xưa để lại nên lương game thủ tham gia mới đông thôi với cách điều hành và hỗ trợ của ADM mình thấy quá không hợp lý!!!
Block không cần lý do và giải thích nhiều lúc bán đồ đi để VP trên người cung sợ
Thấy mọi người Săn KD thì cũng block chỉ kêu là hack không bằng chứng
Mình cũng chỉ là 1 gamer bình thương nhưng thấy cách giải quyết quá không hợp lý
BQT và GDDH xử lý 1 cách độc tài! Quyên lực trong tay cho vài thằng đi cũng ko ảnh hưởng đên MU
Mình vẫn cầy ngày cầy đêm nhưng vân không đặt đc hết niềm tin ở MU HN
đây là nhưng suy nghĩ trong thời gian ngắn mình chơi và theo dõi diễn đàn
Lội thật sự là ở ai? Mong adm và BQT để ý tới AE
Việc Hack MU nào minh thấy cũng có nhưng mà! Block 1 phát vĩnh viễn liệu quá nặng hay không
Tiện đây minh hỏi luôn KunDun sao không thấy ra từ đêm qua đên giờ ko thấy minh đinh lên đanh thử coi sao mà không thây!! Nếu mà block ai giêt KD thì bạn nên khóa KunDun lại đừng cho ra nữa!
chuẩn đó bạn . MU HN cái thời ss1 hay ss2 mà còn mua thẻ riêng của MU hn để reset ấy . lậu đấy nhưng FPT còn chẳng bằng . item k bị mất giá . các class thì để nguyên bản theo web zen . có ai kêu ca gì đâu . bh thì còn đc Mu nào được như MU hà nội ngày xưa 4 5 năm trước nữa .

icetea
24-05-2012, 09:42 PM
câu chuyện quen thuộc khi mà qua thời gian, BQT hay ADM nào cũng thờ ơ với game thủ cả, mà quanh đi quanh lại cũng chỉ là những ng đó, những nhóm đó, vẽ ra svMU lậu, ít người chơi lại vẽ ra cái MU mới, cứ thế, cứ thế thôi :)), cứ nạp thẻ cứ cày :)) giống câu chuyện của bạn onlyone đã đăng về SV Huyền thoại :)) 1 MU thu nhỏ đang chết dần.

botrelam
24-05-2012, 09:46 PM
câu chuyện quen thuộc khi mà qua thời gian, BQT hay ADM nào cũng thờ ơ với game thủ cả, mà quanh đi quanh lại cũng chỉ là những ng đó, những nhóm đó, vẽ ra svMU lậu, ít người chơi lại vẽ ra cái MU mới, cứ thế, cứ thế thôi :)), cứ nạp thẻ cứ cày :)) giống câu chuyện của bạn onlyone đã đăng về SV Huyền thoại :)) 1 MU thu nhỏ đang chết dần.
vòng tuần hoàn :))

anhlusken
24-05-2012, 10:38 PM
vòng tuần hoàn :))

ko phải tuần hoàn mà là luân hoàn

ozZBaCuong
24-05-2012, 10:54 PM
chuẩn đó bạn . MU HN cái thời ss1 hay ss2 mà còn mua thẻ riêng của MU hn để reset ấy . lậu đấy nhưng FPT còn chẳng bằng . item k bị mất giá . các class thì để nguyên bản theo web zen . có ai kêu ca gì đâu . bh thì còn đc Mu nào được như MU hà nội ngày xưa 4 5 năm trước nữa .

chuân minh thích nhất SS2 và trước MU này minh cũng chơi 1 cái SS2 vui lắm nhưng không được đông thôi
Nhớ ngày trước hồi chơi MU HA NOI ss2 và MU Trung Quoc cảm giác nó khác hẳn phê hơn là chơi Hàng :(
Minh luôn đi tìm lại cảm giác đó mà ko thây :((

KeSatGai1
24-05-2012, 11:34 PM
=)) các bạn kiến nghị nữa đi admin bơ lạc nhiều lắm có thêm tí bơ nữa vào càng thơm mà
các bạn có kêu có gào thét đến mấy thì câu trả lời vẫn như cũ block không cần giải thích
kundun mở ra để cho đẹp lên không cần phải giết mà chính xác là không được giết
con xin phép mod nào hoặc admin đi qua nhìn thấy cũng lên cm lại cho các bạn ấy
đỡ tức tối quá làm liều thì mệt lắm chúc các bạn được giải quyết sớm nhé

Giám Đốc Điều Hành
25-05-2012, 12:07 AM
Hôm nay mình viết bài này để nói lên 1 sự thật về đội ngũ BQT MU cũng như GDDH của MU hà nội này:
MU hà nội từ các SV đầu tiên thì nói chung BQT cũng như đội ngũ điều hành của MU làm ăn rất hiệu quả nhưng khi mình chơi đến SV phục hưng thì mọi việc hoàn toàn ngược lại BQT cũng như GDDH thì thờ ơ về các game thủ các game thủ có thắc mắc thì BQT cũng như GDDH thì cũng làm cho qua loa gọi là xong việc nhưng thực chất BQT thì mặc kệ các game thủ kêu gào thoải mái như kiểu việc ai người ấy lo và cuối cùng thì phần thiệt thòi chỉ thuộc về chúng ta nhưng game thủ hết mực với MU . Còn 1 vấn đề khác là hiện tượng hack speed,dupe VC diên ra tràn lan và khi đó BQT cũng như GDDH không biết xử lí ra sao thì biện pháp cuối cùng mà BQT cũng như GDDH sử dụng đó là Blog hết tất cả các tài khoản nghi dupe VC mà chẳng cần lý do giải thích cũng như mặc kệ chủ nick kêu gào như thế nào cũng không thèm xem số VC mà chủ nick kiếm đâu ra. mà lỗi này thuộc về BQT cũng như GDDH vì họ không giải quyết vấn đề 1 cách đúng đắn thử hỏi nếu 1 ngày các bạn vào tài khoản của mình tự dưng lại bị Blog 1 cách vô cớ khi hỏi người có thẩm quyền giải quyết thì họ trả lời rằng "bạn nhiều VC cho lên chúng tôi Blog nick bạn" thử hỏi các bạn sẽ có suy nghĩ gì khi bao năm gắn bó với MU tiền mình kiếm được nhờ tài năng buôn bán đích thực mà ra đến khi nhận đươc câu trả lời như thế thì bạn có suy nghĩ gì đây? 1 là gắn bó tiếp với 1 MU mà công lý không dành cho mình hay là bạn sẽ ra đi tìm 1 MU khác câu trả lời này xin dành cho anh em suy nghĩ .Còn về phía mình khi mà 1m1 VC của mình vất vả kiếm đươc 1 cách chính đáng mà tự dưng bị Blog vô cớ GDDH nói bạn nhiều VC lên bị Blog thì thôi mình là game thủ xin đành chịu thôi vì mình có kêu gào thoải mái 6 ngày liên tiếp thì BQT cũng như GDDH vẫn dậm chân tại chỗ có chăng là những lời anh em đi qua thông cảm cho mình thôi.
kết bài: mình cũng chẳng sợ gì về viêc bây giờ có đòi đươc VC hay không lên mình không ngại nêu tên tài khoản đã bị Blog của mình:
TK:sakagrill
NV:SaKaGrill
anh em đi quả ủng hộ cho mình 20 kí tự nhé
Hay cho 1 bài viết "đánh giá về BQT" và tự nâng cao ý chí "kiên cường", "dũng cảm" và "bất khuất" của bạn. Nhưng vô ích thôi bạn, số Vpoint của bạn toàn bộ là bất hợp pháp. Dù chăng bạn có nói gì đi nữa thì sẽ không có chuyện tài khoản này được thả.

Cho dù 1 bài viết có được đánh giá tốt như nào đi nữa, nhưng "bài viết" đó ở trong tay những kẻ chỉ biết lợi dụng Bugs, Dupe, ... để có những thứ mà đáng nhẽ sẽ không có được, thậm chí là không thể có thì chỉ nhận được kết cục là án tử hình, ấy thế mà vẫn cứ đưa cái bộ mặt như "ngây thơ" của mình lên diễn đàn kêu "oan thị mầu"

@ALL: Tất cả hãy đi vào thực tế, tôi không thể để tồn tại những thành phần gây rối loạn và xuống dôc cho MU Hà Nội được. Hãy nhớ rằng, với những bài viết có thể qua mắt được mọi người, nhưng với tôi thì đó là điều không thể.

Đời Phù Du
25-05-2012, 12:36 AM
@ALL: Tất cả hãy đi vào thực tế, tôi không thể để tồn tại những thành phần gây rối loạn và xuống dôc cho MU Hà Nội được. Hãy nhớ rằng, với những bài viết có thể qua mắt được mọi người, nhưng với tôi thì đó là điều không thể.[/B]
Phi gần đây đi học hay sao mà chỉ thấy onl buổi tối ko vậy. Nhớ giữ sk để giúp MU HN ngày càng phát triển
không vì 1 số thành phân tiêu cực mà MU HN ngày càng xuống đốc nhé

saka1
25-05-2012, 08:01 AM
Hay cho 1 bài viết "đánh giá về BQT" và tự nâng cao ý chí "kiên cường", "dũng cảm" và "bất khuất" của bạn. Nhưng vô ích thôi bạn, số Vpoint của bạn toàn bộ là bất hợp pháp. Dù chăng bạn có nói gì đi nữa thì sẽ không có chuyện tài khoản này được thả.

Cho dù 1 bài viết có được đánh giá tốt như nào đi nữa, nhưng "bài viết" đó ở trong tay những kẻ chỉ biết lợi dụng Bugs, Dupe, ... để có những thứ mà đáng nhẽ sẽ không có được, thậm chí là không thể có thì chỉ nhận được kết cục là án tử hình, ấy thế mà vẫn cứ đưa cái bộ mặt như "ngây thơ" của mình lên diễn đàn kêu "oan thị mầu"

@ALL: Tất cả hãy đi vào thực tế, tôi không thể để tồn tại những thành phần gây rối loạn và xuống dôc cho MU Hà Nội được. Hãy nhớ rằng, với những bài viết có thể qua mắt được mọi người, nhưng với tôi thì đó là điều không thể.
không sao đây GDDH ah tôi biết là thể nào bạn cũng kêu VC của tui là bất hợp pháp cho dù tôi đã đưa ra những chứng cứ chứng minh về số VC mà tôi đã có nhưng bạn vẫn không cho nó là hợp pháp thì thôi không sao cho dù bây giờ bạn có thả hay không thì tui cũng không quan trọng lắm chỉ cần tui với mọi người biết tui là thế nào chứ tui có dupe VC thì tui đã chẳng mất công kêu gào làm gì cho mêt vì biết dupe số VC trên chẳng lẽ tui không biết dupe VC khác đẻ dùng sao nhưng thôi nói 1 câu công bằng là bạn không giải quyết thì thôi chứ nếu bạn chắc chắn là tui dupe có dám thề rằng 1 điều bạn nói ra là sự thực không còn tui thi dám thề với trời đấy bạn tự suy nghĩ lại mình đi rồi hãng nói người khác vì bạn và tôi không kém nhau bao tuổi đâu.

Thánh Dũng
25-05-2012, 08:21 AM

hack đều phải mất tiền hả bạn ;)) chắc ko :))

saka1
25-05-2012, 08:24 AM
hack đều phải mất tiền hả bạn ;)) chắc ko :))

mình có hack đâu mà biết hả bạn thông cảm nhé:71;:71;

saka1
25-05-2012, 09:13 AM
anh em ủng hộ 20 kí tự nào

saka1
25-05-2012, 10:51 AM
uppppppppppppp lên nào

Út Cưng
25-05-2012, 11:08 AM
uppppppppppppp lên nào
Ko việc gì phải up cả, chúng tôi chỉ làm những việc cần làm, hiển nhiên sẽ xử lý mạnh tay với những trường hợp bất hợp pháp để trả lại sự công bằng cho những game thủ chân chính khác. Những gì cần nói đã nói rùi closed.