PDA

View Full Version : Tại sao KunDun lên không thây!! Mong ADM giải thích hộ

ozZBaCuong
24-05-2012, 04:31 PM
Mình đã canh KD tại sv 1 va 5 mà không thây ra!!!
Phải chăng đã có 1 cao thu lên kết liểu nó
vậy câu hỏi đặt ra sát thủ đó là ai
và có phải anh ta hack hay KunDun đã thật sự bị anh ta chinh phục = tài năng và sức mạnh
mong ADM xem lại KD yêu đi sau lần bảo trì hay là sao mà lên ko thây KD vậy
và nhân vật ăn là ai
nhiều lúc muốn đi săn thử mà không thấy không biết thế nào!!

helios113
24-05-2012, 04:41 PM
gio` kundun yeu roi ban oi thang rs 200 cung co' the giet' duoc.noi chi gi can` hack .hom bua thang ThanDaruss no cung san duoc co hack dau no danh kundun duoc 20k mau ,kundun ko hiu sao it mau the danh ti chet ,vi no choi cung tiem net toi ma .admin khoa nich no gio` no nghi luan roi .vi uc qua san kundun ma` cung bi block acc moi dau .mu gi` ma hai` vai~ .san duoc kundun la bi block ^^__^^ anh em can than khi san kundun nha

Có Khi Nào Rời Xa ™
24-05-2012, 04:42 PM
:71; Siêu nhân ăn hết r =))

SoryMUHN
24-05-2012, 04:43 PM
gio` kundun yeu roi ban oi thang rs 200 cung co' the giet' duoc.noi chi gi can` hack .hom bua thang ThanDaruss no cung san duoc co hack dau no danh kundun duoc 20k mau ,kundun ko hiu sao it mau the danh ti chet ,vi no choi cung tiem net toi ma .admin khoa nich no gio` no nghi luan roi .vi uc qua san kundun ma` cung bi block acc moi dau .mu gi` ma hai` vai~ .san duoc kundun la bi block ^^__^^ anh em can than khi san kundun nha
1 mình ăn KD
sao k quay clip cho ae xem
tiệm nét bạn chắc toàn siêu nhân nhỉ

helios113
24-05-2012, 04:55 PM
minh nghi gio ban vo gap duoc kundun ban van co the an duoc.vi no iu' va mau it .danh vo dame rat to .ko nhu hoi moi open .ban ko tin ban thu gap va giet thu .nhung minh nghi~ gap duoc kun dun thi hoi kho.gio san kundun rao' riêt' ko kip de kundun ra dau

0975669655
24-05-2012, 05:11 PM
cũng có thể . sau khi bảo trì có rất nhiều lỗi xẩy ra
ví dụ mình vùa mua cụm bles 30+ ra giải nén thì mất tiêu không thấy đâu cả
thứ 2 là giờ chuẩn xuấn hiện box tấn công không đúng như trong thông báo trang chủ đã nói . 6h sv lẻ 7h sv chẵn . giờ nó không như thế mà nó ra 9h 30 . 3h30 cứ lung tùng bùng hết cả lên .
thứ 3 các lỗi về các nhân vật khác dame bé đi . tốc độ chậm đi . out khi bảo trỉ 15 phút vào lại mất hết đồ . các đấy ai giải thích đc . thế lên việc kundun bị Dw giết là cũng có thể xẩy đến
còn về nhân vật(Dw --Thandarus ) mong ADM sớm giải quyết cho 1 câu trả lời để cho người ta biết và toàn ae 15 súp biết là nhân vật này có phải là siêu nhân hay không hay là do dame DW lúc đấy quá to và + thêm 1 chút lỗi sau khi bảo tri kundun đã suy yếu lên DW đó mới ăn đc để ae khỏi thắc mắc . Thx

ozZBaCuong
24-05-2012, 05:36 PM
cũng có thể . sau khi bảo trì có rất nhiều lỗi xẩy ra
ví dụ mình vùa mua cụm bles 30+ ra giải nén thì mất tiêu không thấy đâu cả
thứ 2 là giờ chuẩn xuấn hiện box tấn công không đúng như trong thông báo trang chủ đã nói . 6h sv lẻ 7h sv chẵn . giờ nó không như thế mà nó ra 9h 30 . 3h30 cứ lung tùng bùng hết cả lên .
thứ 3 các lỗi về các nhân vật khác dame bé đi . tốc độ chậm đi . out khi bảo trỉ 15 phút vào lại mất hết đồ . các đấy ai giải thích đc . thế lên việc kundun bị Dw giết là cũng có thể xẩy đến
còn về nhân vật(Dw --Thandarus ) mong ADM sớm giải quyết cho 1 câu trả lời để cho người ta biết và toàn ae 15 súp biết là nhân vật này có phải là siêu nhân hay không hay là do dame DW lúc đấy quá to và + thêm 1 chút lỗi sau khi bảo tri kundun đã suy yếu lên DW đó mới ăn đc để ae khỏi thắc mắc . Thx
minh cũng nghi lắm vì không bao giờ hack đc dmg chỉ hack tốc độ đánh thôi nếu hack tốc độ mà đanh KD không có dmg thì cũng chả chết đc!! chính vì thế minh nghĩ KD chắc yếu rồi hôm nay lên không thấy

haiphong
24-05-2012, 05:45 PM
up cho siêu nhân thandarus đc tại ngoại :))

ozZBaCuong
24-05-2012, 05:57 PM
có nhiêu chuyên minh phải tìm hiểu kỹ trước khi phán đoán! có thê là ông ý vô tội, ADM block tôi nghiệp
minh thấy MU có rất nhiêu cái bất thương sau khi bao trì!! thơi gian box lung tung :(

M4ckRir3
24-05-2012, 06:03 PM
phải gọi anh thandarus súp bờ men :71;

ozZBaCuong
24-05-2012, 06:07 PM
phải gọi anh thandarus súp bờ men :71;
chưa chắc đâu bạn à!! ban không hiểu à phải có dmg đánh vào KD mới có thể giết đc nó cho chu có hack
chứ đánh mis hoài mà hack cung chả giết đc!! Hack nó chi mang tinh chất nhanh hơn thôi
minh đang hỏi ADM là KunDun phải chăng đã yếu đi thậm chí là quá yếu
tại sao minh lên ko gặp và nếu nó vẫn khỏe như trước thì ai đã sắn!!!!

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
24-05-2012, 06:10 PM
admin cho cai thông bai đi nao nêu săn băng thực lực thì nói làm gì hack săn a minh phai can thiệp đi chứ

M4ckRir3
24-05-2012, 06:13 PM
chưa chắc đâu bạn à!! ban không hiểu à phải có dmg đánh vào KD mới có thể giết đc nó cho chu có hack
chứ đánh mis hoài mà hack cung chả giết đc!! Hack nó chi mang tinh chất nhanh hơn thôi
minh đang hỏi ADM là KunDun phải chăng đã yếu đi thậm chí là quá yếu
tại sao minh lên ko gặp và nếu nó vẫn khỏe như trước thì ai đã sắn!!!!

chờ ADM vào cm cho 1 câu là ra thôi bàn luận làm gì :))

0975669655
24-05-2012, 07:10 PM
phi vào nói gì đi đê ae 15 súp train cầy kéo trong sự thoải mái khi đi train , cầy rs cao khỏe tầm này cũng chỉ muốn đi săn kundun . mà giờ 1 Dw 170 lần có thể săn đc kundun làm cho ae không hiểu nguyên nhân vì sao . Dw Thandarus là Siêu nhân hay kundun đang trong thời kỳ ốm yếu của ông già 90T !

ozZBaCuong
24-05-2012, 08:16 PM
upppppppppppppp adm trả lời đi :(

ozZBaCuong
24-05-2012, 08:35 PM
sao không ai giúp minh giải đáp thắc mắc thế

KeSatGai1
24-05-2012, 08:36 PM
đã 2 hôm nay không vào diễn đàn và thấy các bạn này kiến nghị đọc các dòng cm mà buồn cười quá
dw ăn được kundun và bị block =)) có 200 lần ăn kundun quá khủng long bạo chúa mình dk 230 lần ăn cũng bị block tóm gọn lại là rs ít ăn kundun là bị block ngay ;))

ozZBaCuong
24-05-2012, 08:44 PM
ặc vậy tóm lại là không đc ăn KD à nhưng sao ai ăn rồi minh lên ko thấy

0975669655
24-05-2012, 08:46 PM
đã 2 hôm nay không vào diễn đàn và thấy các bạn này kiến nghị đọc các dòng cm mà buồn cười quá
dw ăn được kundun và bị block =)) có 200 lần ăn kundun quá khủng long bạo chúa mình dk 230 lần ăn cũng bị block tóm gọn lại là rs ít ăn kundun là bị block ngay ;))
nói như bạn cứ phải rs cao poi nhiêu đồ chơi đẹp mới đc phép ăn ah .

KeSatGai1
24-05-2012, 08:49 PM
nói như bạn cứ phải rs cao poi nhiêu đồ chơi đẹp mới đc phép ăn ah .

ừ thì tớ có dám nói thế đâu team tớ ăn kundun có 3 hôm thôi mà 3 hôm block 3 lần cuối cùng đang là
block vĩnh viễn lên mới nói thế thôi

ozZBaCuong
24-05-2012, 08:51 PM
ừ thì tớ có dám nói thế đâu team tớ ăn kundun có 3 hôm thôi mà 3 hôm block 3 lần cuối cùng đang là
block vĩnh viễn lên mới nói thế thôi
vậy các bạn đánh KD đc bao nhiêu máu thế minh nghĩ đánh KD đc 5k-> là săn đc rồi

KeSatGai1
24-05-2012, 08:57 PM
vậy các bạn đánh KD đc bao nhiêu máu thế minh nghĩ đánh KD đc 5k-> là săn đc rồi
team mình buf tất cả vào đánh tổng là 1 lần quay kiếm được 140k máu
và đánh con nào khỏe nhất thì cũng chỉ đến 6 phút là nó nan ra ăn vạ ngay được
mình không hiểu kundun mu này thế nào chứ muhaiphong.net mình cũng làm team như vậy
mà phải đến RL 1 lân RS =170 mới giết nổi lên thấy khác tưởng ăn là ngon nhưng ăn xong bị block
chán chẳng buồn nói luôn

ozZBaCuong
24-05-2012, 09:02 PM
team mình buf tất cả vào đánh tổng là 1 lần quay kiếm được 140k máu
và đánh con nào khỏe nhất thì cũng chỉ đến 6 phút là nó nan ra ăn vạ ngay được
mình không hiểu kundun mu này thế nào chứ muhaiphong.net mình cũng làm team như vậy
mà phải đến RL 1 lân RS =170 mới giết nổi lên thấy khác tưởng ăn là ngon nhưng ăn xong bị block
chán chẳng buồn nói luôn
ac 140k cơ à các MU khác tớ chơi chỉ cần đánh KD tâm 10k đã là tâm 10p KD chết rồi !!
Mong adm cho câu trả lời KD bên MU HN đã săn đc chưa nhiều lúc thử lên tim mà cha thây!!!

KeSatGai1
24-05-2012, 09:04 PM
ac 140k cơ à các MU khác tớ chơi chỉ cần đánh KD tâm 10k đã là tâm 10p KD chết rồi !!
Mong adm cho câu trả lời KD bên MU HN đã săn đc chưa nhiều lúc thử lên tim mà cha thây!!!
tớ nghĩ bạn lên lập một topic khác để được giải đáp đừng nói kiểu này không ai trả lời đâu

helios113
24-05-2012, 09:45 PM
admin cang ngay ko quan tâm anh em gi het'.trong game co vấn dế gi la cu' khoa' acc ma ko tim` hiu ki~ vi sao ,roi khong giai quyết de con anh em cay cuoc' .cu giam nhu vay thiet thoi anh em .

TaiSaoKhong
24-05-2012, 09:55 PM
Nói chung là săn được rồi hay chưa săn được thì mọi người cứ vào thử thì biết. Người ta săn được thì người ta giỏi, người ta có mẹo. Mình không săn được thì chấp nhận số phận đi.

HaiPhong_2
25-05-2012, 02:12 AM
thực ra tôi nghĩ thời điêm này ăn đc kun phần lớn là do đang bị lỗi và chớp đc thời cơ thôi.
hình như điều đó thường xảy ra mỗi lần bảo trì.

nên ai nhanh chân ng ấy hưởng.có gì đâu mà rùm beng lên :)
khả năng con kundun này sau mấy năm vừa rồi nó quá già :))

HaiPhong_2
25-05-2012, 02:12 AM
Nói chung là săn được rồi hay chưa săn được thì mọi người cứ vào thử thì biết. Người ta săn được thì người ta giỏi, người ta có mẹo. Mình không săn được thì chấp nhận số phận đi.

vị anh hùng này nói rất chuẩn ;)

anhlusken
25-05-2012, 02:21 AM
chắc ADM đang chuẩn bị cho cuộc thi CTC vào chủ nhật lên đang bận mà. các bác cứ bình tĩnh đi. đâu khác có đó. thịt chó có mắm tôm mà =)). chờ qua CTC là ae đâu lại về đó

HaiPhong_2
25-05-2012, 02:39 AM
chắc ADM đang chuẩn bị cho cuộc thi CTC vào chủ nhật lên đang bận mà. các bác cứ bình tĩnh đi. đâu khác có đó. thịt chó có mắm tôm mà =)). chờ qua CTC là ae đâu lại về đó

ông em tôi gớm thế ? ;))