PDA

View Full Version : Xin Mời Bé Mập vào !!!!

–Toàn Là Tao™
23-05-2012, 08:59 PM
Thì ra team của cháu Tú mới OPen đi đua tóp phá tóp xong rồi để mọi người đổ hết lên đầu Bemap bảo đua top chơi ko đẹp thế này thế nọ còn Lên DD chửi lung tung thật là nản vcl!

P/S: Akayz với Cutj vào mà xem nhé không lại bảo Bemap đua top phải làm cái trò mèo đi phá top nhé!

Đây là lời muốn nói vs BeMap
lời mà mồm bạn nói ra mà bạn 0 biết là ai =))~ bạn thật là ảo vậy tớ nói cho bạn biết nhé
team tụi tớ có gồm các mem Ti Chuot ( đầu đất )
thứ 2 là Darkness vs thứ 3 là tớ Blue thứ 4 là Smilee ( đã bán acc )
vậy cho tớ hỏi tí 0 phải vừa tớ đy có tí việc mà bạn hiểu lầm ở 2 pic bên kia tớ 0 kịp giải thich cho bạn hiểu
Vậy theo bạn trong 4 class đua top có thò mặt vào cái class Dk của bạn 0 mà bạn dám nói 1 câu xanh dờn vậy !!!! 0 nói thì bị ae hiểu lầm mà nói bảo lắm chuyện !!!!

Darknesss
23-05-2012, 09:01 PM
Xì Căng Đan :-s

0975669655
23-05-2012, 09:03 PM
sútttttttttttttttttttttttttttt

RF_(-.-)
23-05-2012, 09:04 PM
đéo biết thằng liz nào chơi con bé mập hồi open bẩn bựa vai~ ca nhồn, nhưng mà sống bẩn bựa xong cũng đéo ăn được đâu

–Toàn Là Tao™
23-05-2012, 09:04 PM
Xì Căng Đan :-s

mẹ tự nhiên h lên đọc mấy cái nào thì do tao phá nào thì tôi cũng DG vs thằng này r` bị tai khoản sử dụng ..... thế tao trả biết Dg trong game mà cũng hach đc acc nó thì đúng thật tao lậy nó = bố tao luôn

Darknesss
23-05-2012, 09:06 PM
mẹ tự nhiên h lên đọc mấy cái nào thì do tao phá nào thì tôi cũng DG vs thằng này r` bị tai khoản sử dụng ..... thế tao trả biết Dg trong game mà cũng hach đc acc nó thì đúng thật tao lậy nó = bố tao luôn

Mấy thằng ấy nói làm gì :-s,thấy mày đang scandan lỡ rồi phang theo luôn chớ sao :))

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
23-05-2012, 09:06 PM
đéo biết thằng liz nào chơi con bé mập hồi open bẩn bựa vai~ ca nhồn, nhưng mà sống bẩn bựa xong cũng đéo ăn được đâu

nc cho đoàng hoàng Bẫn bựa ai làm tự hiểu các chú tưỡng trình các chú ngon à, ma bemap làm gì mà bẩn bựa chú đánh team nào mà chú nói

–Toàn Là Tao™
23-05-2012, 09:08 PM
Mấy thằng ấy nói làm gì :-s,thấy mày đang scandan lỡ rồi phang theo luôn chớ sao :))

song r` tao thôi r` anh sĩ nc 1 lúc thì thằng bé mập tự nhiên vào cm như trên tao cũng trả hiểu nó nghĩ gì :| 0 đua class Dk thì tao phá nó làm gì 0 biết nữa mẹ bực thật thi nhau đổ tội lên đầu tao :(( chết mất :((

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
23-05-2012, 09:09 PM
song r` tao thôi r` anh sĩ nc 1 lúc thì thằng bé mập tự nhiên vào cm như trên tao cũng trả hiểu nó nghĩ gì :| 0 đua class Dk thì tao phá nó làm gì 0 biết nữa mẹ bực thật thi nhau đổ tội lên đầu tao :(( chết mất :((

nếu ko phải thì để tao bảo lại thằng kia coi như xl bọn mày, mày lại lập topic như thế cho tao nổi tiếng à

Darknesss
23-05-2012, 09:09 PM

Thôi rút ra bài học,đừng hóng hớt "ĐỒ RẺ LÀ ĐỒ THIÊU" :))

–Toàn Là Tao™
23-05-2012, 09:10 PM
nếu ko phải thì để tao bảo lại thằng kia coi như xl bọn mày, mày lại lập topic như thế cho tao nổi tiếng à

tại to pic kia bị close :D

Darknesss
23-05-2012, 09:11 PM
mà thôi có người đọc hiễu đc rồi,Close topic đây ~.~

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
23-05-2012, 09:12 PM
đóng topic ngay lần nào tao cũng nổi tiếng, nổi tiếng hoài ngại lắm:32;

Bemap_Muhanoi
23-05-2012, 09:17 PM
Thì ra team của cháu Tú mới OPen đi đua tóp phá tóp xong rồi để mọi người đổ hết lên đầu Bemap bảo đua top chơi ko đẹp thế này thế nọ còn Lên DD chửi lung tung thật là nản vcl!

P/S: Akayz với Cutj vào mà xem nhé không lại bảo Bemap đua top phải làm cái trò mèo đi phá top nhé!

Đây là lời muốn nói vs BeMap
lời mà mồm bạn nói ra mà bạn 0 biết là ai =))~ bạn thật là ảo vậy tớ nói cho bạn biết nhé
team tụi tớ có gồm các mem Ti Chuot ( đầu đất )
thứ 2 là Darkness vs thứ 3 là tớ Blue thứ 4 là Smilee ( đã bán acc )
vậy cho tớ hỏi tí 0 phải vừa tớ đy có tí việc mà bạn hiểu lầm ở 2 pic bên kia tớ 0 kịp giải thich cho bạn hiểu
Vậy theo bạn trong 4 class đua top có thò mặt vào cái class Dk của bạn 0 mà bạn dám nói 1 câu xanh dờn vậy !!!! 0 nói thì bị ae hiểu lầm mà nói bảo lắm chuyện !!!!

mình đã dell acc

không nói gì nữa nhé

h đánh lại con RF. chuyện chấm dứt

nhưng Akay va Kutj tôi sẽ nhớ mối nhục này

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
23-05-2012, 09:19 PM
mình đã dell acc

không nói gì nữa nhé

h đánh lại con RF. chuyện chấm dứt

nhưng Akay va Kutj tôi sẽ nhớ mối nhục này
e ko biết nhớ hay ko mà thàng Vang anh đã liên minh G LaoLaBem của Cutj :))