PDA

View Full Version : Blue,TuanBobby,VipHN,Hà Nội Phố,Toàn Là Tao, G Olympus các anh là ai?

I'm KoM
23-05-2012, 04:38 PM
Topic vạch trần những kẻ ăn cắp ăn trộm chuyên nghiệp của MU Hà Nội.

Đặt gạch cái rồi sẽ update dần dần thông tin.

Mở đầu xin quote lại một topic cũ của tôi:

Tôi quen ông từ bên MU X Việt,nói là quen thì cũng hơi gọi là quá.Nhưng mà cách ông phá tôi lúc đua top bên đó thì không thể gọi là bọn tôi có thể có cảm tình với ông được.

Xin lỗi nhưng sự thật nó là như thế,ông cố gắng mời chài tôi vào G,cố gắng làm lành với tôi,nhưng mà cái tính của tôi thì rõ ràng lắm đó là đã không ưa thằng nào đó thì đéo bao giờ có thể quan hệ bình thường được dù cho có làm gì đi chăng nữa.Cái cách của các ông đua top,mang một lũ bâu nhâu rất là đông và hung hãn,mà số lượng theo ông nói tầm 20 thằng trong team để phá một thằng 1 mình đua top 2 class,và đang phải gật gà gật gù ngủ sau khi trải qua 2 ngày mệt mỏi là đéo đẹp,và đéo Fair chút nào cả.Và nói thẳng cái MU X Việt cũng đéo có ai ưa các ông,bằng chứng là các bài viết chửi bới team bọn ông,G bọn ông trên diễn đàn.Và nói thẳng tôi nghe trong nhóm các ông nói về chuyện bị block con Dong1 không hiểu vì lý do gì đó,nhưng đại khái là có liên quan đến Item,không biết là trộm cắp hay hack dupe gì............

Nói chung những tiếp xúc ban đầu là không tốt,không có lợi trong quan hệ.

Qua đến bên MU này thì thực sự tôi đã trở thành rất ghét các ông chứ không còn là không ưa nữa.Vì sao?Vì các ông đã động đến item của bạn tôi rồi,tôi rủ mãi nó mới vào chơi MU này.Nó là ai? Nó là thằng MU Blue bên FPT,hoặc tên là Garim,pro quay wwing3+ up đồ+ săn kundun bên FPT.Nó chơi MU 3-4 năm rồi chưa biết mất đồ là gì,đéo ai ngờ vừa chui vào MU Hà Nội được 2 ngày thì bị luôn,lần trước nó bị là 2 ngày sau Open lúc đó chỉ có một vài item đơn giản,không có gì đặc biệt nên cũng ko quan tâm lắm.Nhưng hôm qua thì khác,dẫu đồ đạc cũng chẳng có cái gì quá đáng đến mức gọi là VIP,nhưng cái thái độ chống chế của ông khi tôi phát hiện làm tôi khó chịu.

Tôi đã nói thẳng là anh em thì tốt hơn hết là trả lại ,nhưng ông không,ông bảo ông ko trộm,không cắp gì mà là mua lại.Chính cái lời nói đó đã làm tôi quyết tâm làm sáng tỏ rõ ràng vuj việc.Và tôi pm ADMIN giúp tìm lại log giao dịch của Garim trong thời gian bị mất đồ thì ADMIN bảo tất cả các item đó đều được giao dịch qua cửa hàng cá nhân chứ ko phải thùng giao dịch,chính cái này làm lộ rõ việc làm của ông,ông nghĩ là giao dịch cửa hàng là ko có log hả?Mà ôgn bảo mua của con elf MaiHoa nào đó,nhưng chẳng nhẽ mua lại mua qua cửa hàng à?

==>tất cả những việc này đã làm lộ rõ hành động trộm cắp của ông.Ông đừng nên chối cãi làm gì nữa.Con người thật của ông lộ rõ ra rồi.ADMIN ko block ông là đã quá nhân đạo với ông rồi đó.Từ sau rút kinh nghiệm đi,đừng có cái kiểu hack acc+hack đồ +cài keylog như thế nữa.Những cái đó ko qua mắt đc ADMIN đâu.

-----------------------------------------------------------------------

Đôi lời gửi đến Blue,TuanBobby Hà Nội Phố,Toàn Là Tao,......

---------------------------------------------------------------------------

PS: Xin gửi lời cảm ơn đến với BQT MU HN đã giúp đỡ tôi trong việc tìm ra kẻ gian,mong MU HN ngày càng vững mạnh....

ADMIN đã lấy lại Item của Garim từ nhân vật Blue và anh ta không có một lời khiếu nại.===> Hành vi trộm cắp không thể chối cãi.

Và cho đến đêm ngày hôm qua :

Theo thông tin mới được biết thì hêện nay có rất nhiều tài khoản MU Hà Nội đã dính keyloger từ những kẻ gian.

Việc là đêm hôm qua mình bị anh HaiPh0ng chủ liên mih DatCang lừa mất 20k tiền thẻ điện thoại vào số điện thoại của anh yenham:

Lúc đầu do thấy HaiPh0ng là chủ LM DatCang nổi tiếng FairPlay,có nhờ nạp giúp 20k tiền thẻ điện thoại vì giờ đó anh ấy không đi mau thẻ đc.Vậy là mình vào TK gate nạp hộ ông ấy.Việc này có HieuJimmy + ShooT làm chứng.Tuy nhiên sau khi gửi xong choos điện thoại trên thì thấy ông ấy tiếp tục gạ gẫm HieuJimmy mua con sói tấn công = 20k thẻ tiếp,cho nên mình đã nghi ngờ và thử search số điện thoại trên và tìm ra đc thông tin này.

Thế là vào game lôi co lời qua tiếng lại một lúc thì anh chàng kia phọt ra một thông tin đó là:"Tao là thằng chuyên đi cài keyloger".

Và hiện tại có rất nhiều người chơi tại sv Phục Hưng đã dính chưởng.

Trong đó có ông bạn Garim của mình =)).Nhưng các bạn biết đó,nhân vật Garim bị nhân vật đang đứng trong top server là Blue hack đồ,tuy nhiên anh chàng này đã cố cãi rằng anh ta không hack,tuy nhiên những bằng chứng rõ ràng của ADMIN thông qua hành động giao dịch item qua cửa hàng cá nhân đã tố cáo tất cả hành vi trộm cắp của Blue.... Và ADMIN đã lấy lại đồ cho Garim,trong khi đó mặc dù khăng khăng mình không trộm cắp nhưng Blue không hề có bất cứ hành động nào để đòi lại lợi ích của anh ta nếu anh ta không ăn cắp. Việc này lại càng làm rõ ràng hơn hành động đó.....

Thêm thông tin nữa,kẻ cài keylog này còn đe dọa sẽ đánh sập MU Hà Nội bằng cách sẽ cho các acc mà hắn cài keylog giao dịch đồ với nhau kiểu như acc nọ ăn trộm đồ của acc kia để rồi admin block hàng loạt những nạn nhân đó.

Cho nên đề nghị ban quản trị có cách nào thay vì xử lý hack đồ = vêệc block thì nên làm cách khác để cói thể giải quyết được âm mưu nham hiểm trên.Đồng thời cảnh báo các anh em,tốt nhất nên cọ rửa máy tính của mình cho sạch sẽ và sử dụng các máy tính có độ an toàn cao để thay đổi toàn bộ thông tin tài khoản.

Xin thông báo như vậy để anh em chú ý.

Theo thông tin từ một số spy gắn vào mạng lưới này thì đc biết nhân vật Blue này không bao giờ thiếu Vcent,đồ thì luôn ngon nhất,lúc đầu tôi cũng nghĩ.Thằng ƠBlue nó như âậy,tuy không đi săn boss nhưng mà team nó đông+ có mấy con RF+ buff đi săn boss suốt ngày thì điều đó là dễ hiểu vì tôi cũng thường hay gặp bọn nó.
Mà nhưng,sự việc đêm qua đã làm bùng lên tất cả. Dựa vào việc tài khoản Garim 2 lần bị hack(lần đầu lúc mới Open đc 2 ngày) và lần sau là vụ việc mới gần đây. tôi có thể khẳng định rằng thằng bạn tôi bị keylog.
Thêm nữa dạo này trên diễn đàn xuất hiện rất nhiều trường hợp bị hack đồ cũng như kêu bị block oan,càng chứng minh rằng chuyện thằng kia nói ra là thật sự. Mà kẻ gây ra việc này là ai?Chẳng lẽ nào không phải anh hả Blue?Anh bảo với tôi rằng thì là ở SV này team của anh có 3-4 mống chơi thôi,nhưng hãy nhìn lại G Olympus đí,không phải chỉ có 3-4 người đặt tên theo các vị thần trên đỉnh Olympus đâu.Đừng có bảo đó là tình cờ nha,nói thế thì khó nghe lắm.

Hiện tại theo thông tin từ mồm nó,không biết đúng hay sai,nhưng có rất là nhiều tài khaonr đã và đang nằm trong tay nó.COn Sum JamesPhong hôm qua cũng là một trong số,ai là bạn của JamesPhong thì cảnh báo nó nhé.

Thánh Dũng
23-05-2012, 04:42 PM
vltnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

__TheGhost__
23-05-2012, 04:43 PM
"Thám tử" I'm KOM có liên quan gì đến "Thanh tra" Người nói thật không nhỉ ?

=))

True story

SockMan
23-05-2012, 04:43 PM
Bộp ! Tôi thích bạn rồi đó !

__TheGhost__
23-05-2012, 04:44 PM
Bộp ! Tôi thích bạn rồi đó !

Anh đưa em theo với, cầm tay em và đưa lối,
Đến nơi đâu em có thể bên anh trọn đời,
Nơi thương yêu không phôi phai, được bên nhau mỗi sớm mai.
Quá xa xôi không, anh ơi
Biết không anh ,em yêu anh...

Đừng nói anh gay, anh ko gay, anh là công chúa =))

–Toàn Là Tao™
23-05-2012, 04:44 PM
đơn giản 1 cái tên Blue =))~ trả cần biết là ai vs sang topic vừa bạn lập đọc sẽ hiểu :))~

Thánh Dũng
23-05-2012, 04:45 PM
vltnnnnnnn chốt lại 1 cậu là ăn trộm đồ thật hay mua phải đồ hack!

–Toàn Là Tao™
23-05-2012, 04:48 PM
vltnnnnnnn chốt lại 1 cậu là ăn trộm đồ thật hay mua phải đồ hack!

thì tôi có hỏi thằng Mod anh dũng nhưng nó bảo đồ này DG ở ngoài bạn 0 qua mu Bank nên h nó báo mất adm chỉ biết lấy lại mà adm lấy thì h tao biết nói vs ai trả nhẽ tao top 1 mà lên 4 rum khóc lóc vài đồng bạc ah :))~

haiphong
23-05-2012, 04:57 PM
phù phù phù.uy tín và fairplay cũng khổ thế này sao ?

–Toàn Là Tao™
23-05-2012, 05:00 PM
ối dào ơi tưởng ai hóa ra FairyElf =))~ ừ thì cũng đc thôi trả có gì quan trọng tao nói r` acc top 1 xviet có 2 ng` chơi vs ai nói lời ngon ngọt vs mày thì mày nên nhớ tao hay ng` thứ 2 chơi acc nói nhé ..... còn đâu đua top để mà nói mày có cái nghê thuật train đy trăng nữa mà mày đéo có ng` để đỡ lúc tao phá mày thì mày cũng trả có cái vẹo gì ( mày có sức bố có ng` vs có cái đầu ) nói thế chắc mày cũng hiểu đc phần nào =))~ vs đúc lại 1 câu mày ghét tao thì làm gì đc tao giết tao ah hay là mút ngón chân hộ tao =))~ =))~ nhạt lắm Fairy ah =))~

Darknesss
23-05-2012, 05:06 PM
Chẳng biết mọi chuyện thực hư như nào :-s

I'm KoM
23-05-2012, 05:07 PM
ối dào ơi tưởng ai hóa ra FairyElf =))~ ừ thì cũng đc thôi trả có gì quan trọng tao nói r` acc top 1 xviet có 2 ng` chơi vs ai nói lời ngon ngọt vs mày thì mày nên nhớ tao hay ng` thứ 2 chơi acc nói nhé ..... còn đâu đua top để mà nói mày có cái nghê thuật train đy trăng nữa mà mày đéo có ng` để đỡ lúc tao phá mày thì mày cũng trả có cái vẹo gì ( mày có sức bố có ng` vs có cái đầu ) nói thế chắc mày cũng hiểu đc phần nào =))~ vs đúc lại 1 câu mày ghét tao thì làm gì đc tao giết tao ah hay là mút ngón chân hộ tao =))~ =))~ nhạt lắm Fairy ah =))~

Chú ơi bị nhầm đấy,anh cách top cả chục lần rồi do mệt nên ngủ quên,vậy mà chú dám nói đến cái đầu với anh.Ko thấy ngại à?

Anh có sức,nhưng vẫn phải ngủ gục vì không thể chống lại một lũ chó quá khỏe và quá đông bám đít từng chỗ một =)).
Nói từ sau suy nghĩ nhé.

PhuThuyEc
23-05-2012, 05:08 PM
:55; Mang luoi chuyen nghiep qua''''''''''''''''''''''''''''''''' chi o viet nam moi co chuyen nghiep nhu vay!!!!

–Toàn Là Tao™
23-05-2012, 05:09 PM
tao tin I'm Kọm :|
và tao khẳng định 100% thằng Blue chuyên đi keylog để ăn cắp đồ
nhưng nó ngu , nó lại giao bán chính những đồ Phi pháp đó = ID chính của nó :-j
và đéo hiểu adm làm ăn kiểu gì mà chỉ baned ID 4room của nó 7 ngày mà ko thấy thông báo Block ID: Game vĩnh viễn để làm gương cảnh cáo những kẻ chộm cắp về sau :-??
hay là ở đây , giữa BQT và NV Blue này , có những Móc Sích gắn kết với nhau..
đã thế BQT thông báo là ID: 4 room này chuyên đi ăn cắp đồ , nhưng chưa hề công bố tên NV cho anh em nhận dạng kẻ ăn cắp..
có phải có điều gì uẩn khúc ko..??
mời các bạn theo giõi tiếp tập 3
mang tên Chuyên Án : Kẻ Ăn cắp đứng sau mà mưa :))
ối dào ơi :-j:-j tao khinh những thằng theo voi ăn bã mía vs khinh những thằng khóc thuê =))~ đúc lại 1 câu tao đéo biết về cái item đó là hach đc từ 1 ng` nào đó nên tao mới dùng chính acc Blue để bán chứ tao mà biết thì trả có cái đứa nào ngu mà để vào acc chính của mình cả cái w2 căng đét đc bao nhiêu hay ra w3 r` thì w2 đéo có vẹo gì =))~ và cái acc tao nó gấp 4 gấp 5 lần cái w2 đấy tự hiểu vs suy nghĩ đy nhé :-j:-j:-j

Thánh Dũng
23-05-2012, 05:11 PM
Chú ơi bị nhầm đấy,anh cách top cả chục lần rồi do mệt nên ngủ quên,vậy mà chú dám nói đến cái đầu với anh.Ko thấy ngại à?

Anh có sức,nhưng vẫn phải ngủ gục vì không thể chống lại một lũ chó quá khỏe và quá đông bám đít từng chỗ một =)).
Nói từ sau suy nghĩ nhé.

à thì ra là vậy lúc trước đua tóp Bemap cũng bị phá rùi bị mang tiếng minh đi phá giờ hiểu và biết ai luôn rồi

I'm KoM
23-05-2012, 05:12 PM
ối dào ơi :-j:-j tao khinh những thằng theo voi ăn bã mía vs khinh những thằng khóc thuê =))~ đúc lại 1 câu tao đéo biết về cái item đó là hach đc từ 1 ng` nào đó nên tao mới dùng chính acc Blue để bán chứ tao mà biết thì trả có cái đứa nào ngu mà để vào acc chính của mình cả cái w2 căng đét đc bao nhiêu hay ra w3 r` thì w2 đéo có vẹo gì =))~ và cái acc tao nó gấp 4 gấp 5 lần cái w2 đấy tự hiểu vs suy nghĩ đy nhé :-j:-j:-j

Ơ vậy á?Xin lỗi mày rao bằng nick thật là do mày ngu,chứ chẳng thằng đéo nào đưa cho mày cả.

Tao tưởng mày mua của thằng MaiHoa nào đó = 300k vcent?
Hay là quên mất rồi,có cần tao tìm lại cho ko?

–Toàn Là Tao™
23-05-2012, 05:13 PM

Nói từ sau suy nghĩ nhé.
ối dào ơi =))~ thế 1 đêm tao đã đéo train vì bị quỷ đỏ =))~ nói trung chuyện qua r` vs cái thằng top 1 trên đầu mày vẫn là tao nên mày sẽ tự hiểu mà mày nói mày chưa nhìn dưới chân mày bao h mà =))~ thì lúc đấy mày nhìn lên cái đầu mày xem ai trên đầu mày =))~ tự hiểu nhé 1 tay đua top ngu mà lỳ Fairy =))~ :-j:-j

haiphong
23-05-2012, 05:19 PM

cháu hêt trò rồi ah.thôi bỏ qua đi toàn a e thôi.

haiphong
23-05-2012, 05:21 PM
suy cái địt mẹ mày
cái sv này chắc chỉ có tao + I'm Kọm + Đội ngũ BQT biết [ và chính bản thân mày biết đấy ]
còn lại mọi người đéo ai biết cả :))
còn bố mày chưa bao h phải khóc thuê ai cả
mà kể cả có khóc thuê để cho những thằng chuyên ăn cắp vặt và lừa đảo phải cút khỏi MU thì bố mày có mà khóc cả ngày đc
hiểu chưa con Dog ghẻ của Phục Hưng :-j

sặc sao lại cả Công dính vào đây thế này.
thằng cu Toàn nó là cháu tôi đây.

hix hix.ngày hôm nay chắc mình điên mẹ nó rồi.

–Toàn Là Tao™
23-05-2012, 05:21 PM
suy cái địt mẹ mày
cái sv này chắc chỉ có tao + I'm Kọm + Đội ngũ BQT biết [ và chính bản thân mày biết đấy ]
mà kể cả có khóc thuê để cho những thằng chuyên ăn cắp vặt và lừa đảo phải cút khỏi MU thì bố mày có mà khóc cả ngày đc
thôi thôi a xin e 1 lần nữa =))~ e nc nhạt như nước ốc e thêm tí mắm muối cho nó đậm đà lên tí đy =))~ còn cảm nghe đc thì nghe cho dõ nhưng lời ng`đời nói nhé cái thứ nhất 99% những thằng tinh vi thấy ng` ta hach mình cũng muốn nhanh vs dò bản hach nhưng 0 ngờ bị key loch cái thứ 2 vì thằng bị hach quá ngu ngơ vs tin vào những bản hach miễn phí !!! ở đời trả ai cho 0 ai 1 cái gì vs mày thich hach ừ thì hach ngu thì chết bênh tật b` gì đâu :-j:-j:-j:-j còn mày 0 bấm vào 1 cái gì mà chỉ game vs 4 rum đọc tin tức thì mày đéo bao h bị làm sao =))~ tao tưởng mày khôn như nào hóa ra cũng chỉ là vậy thôi !!!! :-j:-j:-j

haiphong
23-05-2012, 05:24 PM
thôi thôi tôi xin các ông.đau đầu quá.

–Toàn Là Tao™
23-05-2012, 05:26 PM

đây là câu chuyện đã qua r` vs ng` ta muốn nhắc lại cậu ah còn đâu cháu có muốn nhắc lại đâu nói cho nó hiểu vì sao nó bị mất đồ vs vì sao đồ lại trong tay cháu thế thôi !!!!!

__TheGhost__
23-05-2012, 05:27 PM
suy cái địt mẹ mày

ê
tao cũng biết

Darknesss

Thôi a tắt cái web vào MU kiếm người PK cho đỡ ức :))

__TheGhost__

kệ bọn nó đi Tú
a e ngồi ngoài và đếm ngược ngày offline

3 days remaining...

haiphong
23-05-2012, 05:28 PM
đây là câu chuyện đã qua r` vs ng` ta muốn nhắc lại cậu ah còn đâu cháu có muốn nhắc lại đâu nói cho nó hiểu vì sao nó bị mất đồ vs vì sao đồ lại trong tay cháu thế thôi !!!!!

trời mưa thế này chuẩn bị cắm chuột đi ăn cơm cho ngon nào.

loliikute
thôi thôi a xin e 1 lần nữa =))~ e nc nhạt như nước ốc e thêm tí mắm muối cho nó đậm đà lên tí đy =))~ còn cảm nghe đc thì nghe cho dõ nhưng lời ng`đời nói nhé cái thứ nhất 99% những thằng tinh vi thấy ng` ta hach mình cũng muốn nhanh vs dò bản hach nhưng 0 ngờ bị key loch cái thứ 2 vì thằng bị hach quá ngu ngơ vs tin vào những bản hach miễn phí !!! ở đời trả ai cho 0 ai 1 cái gì vs mày thich hach ừ thì hach ngu thì chết bênh tật b` gì đâu :-j:-j:-j:-j còn mày 0 bấm vào 1 cái gì mà chỉ game vs 4 rum đọc tin tức thì mày đéo bao h bị làm sao =))~ tao tưởng mày khôn như nào hóa ra cũng chỉ là vậy thôi !!!! :-j:-j:-j
vậy là m tự nhận rồi nhé

0975669655
vãi loãn . toàn là .......................

haiphong
23-05-2012, 05:29 PM
CLOSE TOPIC đê tránh gây xích mích ko đáng có.

–Toàn Là Tao™
23-05-2012, 05:29 PM
vậy là m tự nhận rồi nhé

tự nhận cái gì :-?? câu chuyện tao muốn nói mà mày vẫn chưa hiểu ah :-??
ý tôi muốn nói là thằng chủ acc có cái w2 + 13 là nó quá ngu vs tin vào những wed hach còn các bạn nghĩ sao thì nghĩ tớ chỉ biết nói rằng 1 điều cây ngay đéo sợ chết đứng vs đéo hach đéo gì phải nhận!!!!

I'm KoM
23-05-2012, 05:30 PM

Vậy là đã thừa nhận rồi hả?

Anh em vào công nhận hộ tôi cái,Blue cũng tập đoàn chó dại Olympus chính là những kẻ đang cố gắng ăn bám cái MU này,và cố gắng đái vào cái bát mà chúng nó đang ăn.

Còn mày,tao thách mày cài keylog đc tao.

Mày hẹn tao trong vòng 3 ngày,giờ còn hơn 2 ngày nữa đó.Nhanh lên nhé,trước đây tao có sơ sẩy 1 lần,và từ lần đó đến nay tao chưa đổi pass đâu,thông tin vẫn nguyên si.

Xin tiết ôộ,nếu hack đc acc của tao thì nhà mày sẽ giàu lắm đó.

RF_(-.-)
23-05-2012, 05:35 PM
Quá xa xôi không, anh ơi

đệt vkl!!!!

haiphong
23-05-2012, 05:36 PM

Anh em vào công nhận hộ tôi cái,Blue cũng tập đoàn chó dại Olympus chính là những kẻ đang cố gắng ăn bám cái MU này,và cố gắng đái vào cái bát mà chúng nó đang ăn.

Mày hẹn tao trong vòng 3 ngày,giờ còn hơn 2 ngày nữa đó.Nhanh lên nhé,trước đây tao có sơ sẩy 1 lần,và từ lần đó đến nay tao chưa đổi pass đâu,thông tin vẫn nguyên si.

đây là chuyên giữa 2 cá nhân sao lôi tập đoàn Olympus thế kìa.

thế nào là tập đoàn chó dại thế tôi cũng đang ở G Olympus.chuyên cá nhân ko nên nói cả G thế chứ bạn ? :)

–Toàn Là Tao™
23-05-2012, 05:37 PM

ý mày muốn nói ai :-?? tao chơi mu từ trc đến h chưa biết 1 cái gì về hach mày yên tâm 1 điều đó còn bảo tao hach thì tao giám nói địt mẹ thằng nào hach ( hach cả họ nó đéo đáng 1 con chó ) còn chú yên tâm 1 điều lời tao nói có trọng lượng lắm dòng họ tao đéo phải thất vọng vì tao đâu !!!!

haiphong
23-05-2012, 05:39 PM
ý mày muốn nói ai :-?? tao chơi mu từ trc đến h chưa biết 1 cái gì về hach mày yên tâm 1 điều đó còn bảo tao hach thì tao giám nói địt mẹ thằng nào hach ( hach cả họ nó đéo đáng 1 con chó ) còn chú yên tâm 1 điều lời a nói có trọng lượng lắm dòng họ a đéo phải thất vọng vì tao đâu !!!!

dòng họ anh đéo thất vọng vì tao là thế nào =))

haiphong
23-05-2012, 05:40 PM
cãi nhau vãi đạn.thôi đi ăn cơm.

I'm KoM
23-05-2012, 05:41 PM
dòng họ anh đéo thất vọng vì tao là thế nào =))

À
tức là nói muốn nói dòng họ của mình sẽ không thất vọng về thằng con mình đẻ ra ấy mà.

Nhưng mà con ơi,ba thấy nhục lắm rồi đó con.

–Toàn Là Tao™
23-05-2012, 05:41 PM
cãi nhau vãi đạn.thôi đi ăn cơm.

thôi cháu cũng cơm =)) nc vs thằng này nhạt vl :-"

–Toàn Là Tao™
23-05-2012, 05:43 PM
À
tức là nói muốn nói dòng họ của mình sẽ không thất vọng về thằng con mình đẻ ra ấy mà.

Nhưng mà con ơi,ba thấy nhục lắm rồi đó con.

đúng thật mày tao phải nói 1 câu ( thấy b` cửng loz lên giá ) tự nhiên con ơi ba thấy nhục mặt mà mày có cái mặt loz gì mà phải nhục =))~ đúng thật câu chuyện như câu chuyện =))

loliikute
23-05-2012, 05:44 PM
đúng thật mày tao phải nói 1 câu ( thấy b` cửng loz lên giá ) tự nhiên con ơi ba thấy nhục mặt mà mày có cái mặt loz gì mà phải nhục =))~ đúng thật câu chuyện như câu chuyện =))
văn cao...văn cao :109;:109;:109;:109;:109;

Darknesss
23-05-2012, 05:46 PM

đây là chuyên giữa 2 cá nhân sao lôi tập đoàn Olympus thế kìa.

thế nào là tập đoàn chó dại thế tôi cũng đang ở G Olympus.chuyên cá nhân ko nên nói cả G thế chứ bạn ? :)

Đúng đấy,mình trong Guild Olympus ko làm gì mà cũng bị chữi "Tập đoàn chó dại" :-s

–Toàn Là Tao™
23-05-2012, 05:46 PM
văn cao...văn cao :109;:109;:109;:109;:109;

thôi bạn 0 phận sự vào góp ý vui vẻ nhé :D còn thằng chủ 2 pic này nó thích gì tớ chiều nấy thôi ;))~

ngocmanh
23-05-2012, 05:48 PM
up hia minh GD voi thag Blue nay zui
đơ máyvao lai TK da~ dc Sdung nhug may man k mất
mát je vi dồ kui :))

–Toàn Là Tao™
23-05-2012, 05:49 PM
up hia minh GD voi thag Blue nay zui
đơ máyvao lai TK da~ dc Sdung nhug may man k mất
mát je vi dồ kui :))

thế cho tớ hỏi tí 0 phải thế bạn vs tớ DG cái gì vs bạn bị sử dụng ntn :-? DG ở game mà cũng bị hach nữa ah =))~ bạn bịa đặt vl bạn ah :-j:-j:-j

I'm KoM
23-05-2012, 05:50 PM
Đúng đấy,mình trong Guild Olympus ko làm gì mà cũng bị chữi "Tập đoàn chó dại" :-s

Tôi nói vậy,nhưng không phải nói cả G như thế,chỉ nói những thằng trong team nó thôi.

choetboi
23-05-2012, 05:50 PM
vãi đạn vậy sao @@

–Toàn Là Tao™
23-05-2012, 05:52 PM
Tôi nói vậy,nhưng không phải nói cả G như thế,chỉ nói những thằng trong team nó thôi.

ối sời ơi 1 dân chơi bắt đầu bịa đặt những lời mình nói để khỏi bị đáp gạch =)) ở trên nói 1 đằng h sợ bị ăn gạch lại nói 1 nẻo =)) :-j:-j:-j

haiphong
23-05-2012, 05:56 PM
ối sời ơi 1 dân chơi bắt đầu bịa đặt những lời mình nói để khỏi bị đáp gạch =)) ở trên nói 1 đằng h sợ bị ăn gạch lại nói 1 nẻo =)) :-j:-j:-j

thôi đi ăn cơm đc rồi đấy.

botchien
23-05-2012, 06:05 PM
upp........hinh` anh? cho hay ti' :D

–Toàn Là Tao™
23-05-2012, 06:08 PM
thôi ăn cơm vs tùy vào chúng mày muốn nói gì thì nói tao chỉ biết biện minh cho mình thế thôi là quá đủ vì tao đã giám vác cả dòng họ tao ra để cá cược về lòng trong sáng của tao thì tao trả có gì phải hối cả thôi good bye Close topic :-"~

cect3360
23-05-2012, 06:20 PM
ơ hóa ra toàn ae Xviet sang bên này à , em 1995 báo danh =)) !

Sting Dâu
23-05-2012, 06:22 PM
thôi đi ăn cơm đc rồi đấy.

Tú ơi Phúc bị chó cắn.................

–Toàn Là Tao™
23-05-2012, 06:22 PM
ơ hóa ra toàn ae Xviet sang bên này à , em 1995 báo danh =)) !

me mày nam ah !! giả ngố ah =))~ thôi thôi close r` nói làm gì nữa

TaiSaoKhong
23-05-2012, 06:48 PM
Nói chung là:
Cái thứ nhất: Cái địt con mẹ thằng FairyElf. Cái địt con mẹ mày ghen ăn tức ở rồi quàng ra làm bậy à. Bố mày hỏi mày 1 câu thôi nhé. Cái địt con mẹ mày cứ cầm đồ hack thì là hack à. Cái địt con mẹ mày phải nghĩ trước khi sủa chứ.
Cái thứ hai: Cái địt con mẹ mày cắn cũng cắn cho nó đúng người. Đừng có cắn tao và thằng toàn rồi lại cắn lây cả G tao. Mày cắn nhiều quá nếu tao có bị dại thì anh em tao còn đưa đi tiêm phòng đừng có cắn tất cả mọi người con nhé. Còn mày có muốn biết team tao có những ai không bố đọc cho mà biết và ghi nhớ nhé: Team tao chỉ có 5 người chơi 3 acc. 1 là acc Blue, 2 là acc Darkness, 3 là acc TiChuot. Ngoài ra chẳng có ai cả. Anh em trong G Olympus đặt tên theo các vị thần là các anh em chơi với tao từ MU Tan Dinh sang. Mày không biết cái đầu buồi đầu dái gì thì đừng có sủa bậy bạ và nói bọn họ.
Cái thứ ba: Mày bảo bố mày và thằng toàn cậu mày không nạp thẻ không săn boss mà có rất nhiều VP hả. Cái lồn mẹ mày hỏi ADM xem bố mày nạp bao nhiêu cái thẻ rồi. Hỏi xem acc Kymbody và Darkness săn bao nhiêu con boss rồi. Hỏi xem bố mày BuonDoNo1 buôn bán làm ăn lãi lời như thế nào. Địt con mẹ mày biết gì về bố mày chưa mà đã sủa bậy sủa bạ.
Cái thứ tư: Cái cuộc đời mày đừng nên rẻ rách đến mức thù dai từ MU này sang MU khác chứ. Địt con bà già mày mất top MuXviet rồi quay sang đây tìm đủ mọi cách để cắn bố mày à. Tao cứ tưởng mày sống thế nào hóa ra đời mày vẫn chỉ có vậy thôi sao. Đầu óc mày vẫn chỉ suy nghĩ được có thế thôi sao. Suy nghĩ của mày vẫn nông cạn thế thôi sao.
Cái thứ năm: Nếu mày có đủ bản lĩnh thì thò con mẹ mày cái cổ ra và nói chuyện mặt đối mặt như 2 thằng đàn ông chứ đừng có kiểu phỉ báng người thông qua những lời nói không có căn cứ nhé. Tao thấy mày vẫn chỉ là thằng đạo đức giả thôi. Mang tiếng này này nọ nọ anh em nhưng anh em cái con cặc gì mày. Nói vuông 1 câu là mày đéo có cảnh gì.
Và cũng chốt lại 1 câu cuối là mày muốn nói gì thì nói. Muốn sủa gì thì sủa. Tao không thể chống lại lũ ngu vì chúng quá đông. Còn tao và thằng toàn sống thế nào mọi người biết. Đéo cần phải giải thích hay thanh minh biện bạch con cặc gì cả. Nói chuyện với mày làm tao tốn calo quá.

nokia1202
23-05-2012, 06:50 PM
chắc mấy người là thằng luyện thứ 2 rồi á...;)) chắc cũng có ngày có thằng luyện thứ 3 Anh Em Nên Cẫn Thận =))

–Toàn Là Tao™
23-05-2012, 06:52 PM
Nói chung là:
Cái thứ nhất: Cái địt con mẹ thằng FairyElf. Cái địt con mẹ mày ghen ăn tức ở rồi quàng ra làm bậy à. Bố mày hỏi mày 1 câu thôi nhé. Cái địt con mẹ mày cứ cầm đồ hack thì là hack à. Cái địt con mẹ mày phải nghĩ trước khi sủa chứ.
Cái thứ hai: Cái địt con mẹ mày cắn cũng cắn cho nó đúng người. Đừng có cắn tao và thằng toàn rồi lại cắn lây cả G tao. Mày cắn nhiều quá nếu tao có bị dại thì anh em tao còn đưa đi tiêm phòng đừng có cắn tất cả mọi người con nhé.
Cái thứ ba: Mày bảo bố mày và thằng toàn cậu mày không nạp thẻ không săn boss mà có rất nhiều VP hả. Cái lồn mẹ mày hỏi ADM xem bố mày nạp bao nhiêu cái thẻ rồi. Hỏi xem acc Kymbody và Darkness săn bao nhiêu con boss rồi. Hỏi xem bố mày BuonDoNo1 buôn bán làm ăn lãi lời như thế nào. Địt con mẹ mày biết gì về bố mày chưa mà đã sủa bậy sủa bạ.
Cái thứ tư: Cái cuộc đời mày đừng nên rẻ rách đến mức thù dai từ MU này sang MU khác chứ. Địt con bà già mày mất top MuXviet rồi quay sang đây tìm đủ mọi cách để cắn bố mày à. Tao cứ tưởng mày sống thế nào hóa ra đời mày vẫn chỉ có vậy thôi sao. Đầu óc mày vẫn chỉ suy nghĩ được có thế thôi sao. Suy nghĩ của mày vẫn nông cạn thế thôi sao.
Cái thứ năm: Nếu mày có đủ bản lĩnh thì thò con mẹ mày cái cổ ra và nói chuyện mặt đối mặt như 2 thằng đàn ông chứ đừng có kiểu phỉ báng người thông qua những lời nói không có căn cứ nhé. Tao thấy mày vẫn chỉ là thằng đạo đức giả thôi. Mang tiếng này này nọ nọ anh em nhưng anh em cái con cặc gì mày. Nói vuông 1 câu là mày đéo có cảnh gì.
Và cũng chốt lại 1 câu cuối là mày muốn nói gì thì nói. Muốn sủa gì thì sủa. Tao không thể chống lại lũ ngu vì chúng quá đông. Còn tao và thằng toàn sống thế nào mọi người biết. Đéo cần phải giải thích hay thanh minh biện bạch con cặc gì cả. Nói chuyện với mày làm tao tốn calo quá.

anh bị điên ah vuốt mặt thì nể mũi tí ông tú nói thế thì thôi close còn đâu e nói thế nó hiểu r` vs nó cũng 0 nói gì r` vừa ăn cơm song ra nghe lời e chửi ng` ta mà e chôi hết 0 còn tí gì trong bụng này !!!!!

__TheGhost__
23-05-2012, 06:55 PM
Nói chung là:
Cái thứ hai: Cái địt con mẹ mày cắn cũng cắn cho nó đúng người. Đừng có cắn tao và thằng toàn rồi lại cắn lây cả G tao. Mày cắn nhiều quá nếu tao có bị dại thì anh em tao còn đưa đi tiêm phòng đừng có cắn tất cả mọi người con nhé.
Bạn ợ

Ko có lửa thì làm sao có khói ?

Bạn thử đùng 1 cái bị 1-thằng-chó-nào-đó nẫng mất cái w2 SM +13+L+MNL lâu nay trân trọng xem

Còn bạn cứ lôi cái đua top gì đó ra, chứng tỏ bạn quá thiển cận và có vẻ đấy là lần duy nhất bạn ăn đc top nhờ cái gọi là "tập đoàn chó dại" của bạn (sry mình nhắc lại thôi nhé :)) )

Và, mình chẳng nghiêng về ai cả, nhưng mình nhận ra, chủ topic nói tạm thời chưa thấy kẽ hở.

Và, thách thức keylog nghĩa là sao bạn nhỉ, tự tin vậy :D

Tóm lại, bạn ko tử tế gì đâu, bạn cũng biết mà, đừng lừa dối chính mình.

SockMan
23-05-2012, 06:58 PM
Quá xa xôi không, anh ơi

Con bé hát bài này Học cao đẳng văn hóa du lịch Halong . nhà ngay gần nhà tao Q à =)) =))

Một đêm cô đơn lại trôi anh thẫn thờ và suy nghĩ , về em về những yêu thương.
Anh yêu em nhiều chỉ mong em sẽ hiểu , em là hạnh phúc đời anh.
Chẳng còn bên nhau thật lâu để rồi ngày mai xa nhau , ngày em đi khoảng lặng trong tim anh.
Yêu em mãi mãi ! yêu em suốt kiếp ! ngày tháng cứ trôi sao chỉ mình anh thôi.
Hạnh phúc ấm áp căn phòng xưa vẫn còn , nhưng nụ cười em đã mãi xa rồi.
Yêu em mãi mãi ! yêu em suốt kiếp ! hãy để cho anh thêm một lần yêu em... !

mrtrym
23-05-2012, 06:59 PM
Con bé hát bài này Học cao đẳng văn hóa du lịch Halong . nhà ngay gần nhà tao Q à =)) =))

Con bé nào đây ;))

TaiSaoKhong
23-05-2012, 07:00 PM
anh bị điên ah vuốt mặt thì nể mũi tí ông tú nói thế thì thôi close còn đâu e nói thế nó hiểu r` vs nó cũng 0 nói gì r` vừa ăn cơm song ra nghe lời e chửi ng` ta mà e chôi hết 0 còn tí gì trong bụng này !!!!!
Nhà anh vừa có điện anh lên đọc anh bực không thể nhịn được.

SockMan
23-05-2012, 07:00 PM
Con bé nào đây ;))

Hát cái bài Có khi nào Rời xa ấy -Bích Phương Idol !

mrtrym
23-05-2012, 07:02 PM
Hát cái bài Có khi nào Rời xa ấy -Bích Phương Idol !

Ơ con đấy ngon vl....xin số cái xem nào :D

TaiSaoKhong
23-05-2012, 07:05 PM
bố nói cho con zai của bố biết nhé
hỏi thằng tú cậu mày thì biết nhé >> bố của mày còn đẻ ra keylog nghe chưa hả con zai
nhưng ko phải keylog để ăn cắp vật vài cái item trong MU đâu con ạ:))
còn keylog đc bố mày á :))
ko có đâu :-j
:)). Này con trai. Bố nói cho mà nghe. Bố đéo cần biết mày là ai nhưng bố mày cảm thấy chúng mày vừa ngu lại vừa tỏ ra nguy hiểm. Còn bố mày chốt lại 1 câu cho mày nghe là chỉ có những thằng ngu mới bị keylog mặc dù tao đéo biết nó cài keylog vào máy mày kiểu gì. Bố mày cũng ngu 1 lần ở MU khác rồi nhưng ngu 1 lần thôi, nhưng tao có ngu tao cũng không đến mức phải sủa bậy như chúng mày đâu. Và chốt lại cho mày 1 câu nữa. Là bố mày không hack và cũng chẳng biết keylog nó làm như thế lồn nào cả. Oke. Còn chúng mày muốn nghĩ thế nào thì tùy. Đối với tao đéo quan trọng. Tao sống với anh em hiểu tao chứ đéo sống với những thằng đã ngu rồi còn tỏ ra nguy hiểm.

haiphong
23-05-2012, 07:15 PM
bố nói cho con zai của bố biết nhé
hỏi thằng tú cậu mày thì biết nhé >> bố của mày còn đẻ ra keylog nghe chưa hả con zai
nhưng ko phải keylog để ăn cắp vật vài cái item trong MU đâu con ạ:))
còn keylog đc bố mày á :))
ko có đâu :-j
ông nói đủ chưa CÔng ?

đến ông cũng đâu có coi tôi ra gi....

sungchuoiviai
23-05-2012, 07:23 PM
ông nói đủ chưa CÔng ?

đến ông cũng đâu có coi tôi ra gi....
a co online yahoo ko em hoi chut chuyen.
Ps: e la nick buzz a may cái đó ^^

haiphong
23-05-2012, 07:27 PM
a co online yahoo ko em hoi chut chuyen.
Ps: e la nick buzz a may cái đó ^^

e buzz nick a đi :)

haiphong
23-05-2012, 07:28 PM
:)). Này con trai. Bố nói cho mà nghe. Bố đéo cần biết mày là ai nhưng bố mày cảm thấy chúng mày vừa ngu lại vừa tỏ ra nguy hiểm. Còn bố mày chốt lại 1 câu cho mày nghe là chỉ có những thằng ngu mới bị keylog mặc dù tao đéo biết nó cài keylog vào máy mày kiểu gì. Bố mày cũng ngu 1 lần ở MU khác rồi nhưng ngu 1 lần thôi, nhưng tao có ngu tao cũng không đến mức phải sủa bậy như chúng mày đâu. Và chốt lại cho mày 1 câu nữa. Là bố mày không hack và cũng chẳng biết keylog nó làm như thế lồn nào cả. Oke. Còn chúng mày muốn nghĩ thế nào thì tùy. Đối với tao đéo quan trọng. Tao sống với anh em hiểu tao chứ đéo sống với những thằng đã ngu rồi còn tỏ ra nguy hiểm.

thôi đủ rồi e ơi.

xem GM coment nè :)
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1138866-L%E1%BB%9Di-c%E1%BA%A3nh-b%C3%A1o-v%E1%BB%9Bi-BQT-c%C5%A9ng-nh%C6%B0-to%C3%A0n-b%E1%BB%99-MUtizen&p=481880#post481880

sungchuoiviai
23-05-2012, 07:28 PM
e buzz nick a đi :)

e buzz chục phát rồi @@

haiphong
23-05-2012, 07:36 PM
rồi đó :D :D

I'm KoM
23-05-2012, 07:43 PM

Này mày,mày chốt vào đâu?Chốt vào cái lồn mẹ mày à?Chốt chốt chốt thế tóm lại cái đồ của thằng Garim bị thằng nào lấy?Thằng Mai Hoa củ cặc nào mà mày nói với tao à?

Xin lỗi người yêu. Mua bán xòng phẳng 300 k VP Của nhân vật MaiHoa . Có thể nhơ Admin check.
Tôi k biết là ông mất hay ông làm sao. Nhưng tôi bỏ tiền ra mua là của tôi.Đừng có vào đây mà nói này nói nọ nhé

Điều này tôi cũng không biết. Nhưng lúc ủy thác ở Noria thấy có con EF rao bán W2 LUCK MNL +13 =300k VP. Mới đầu nghi là dupe định nhờ admin kiểm tra. nhưng sợ bị ks mất nên mua luôn. lúc đó khoản gần 10h thì phải.
Team tôi chỉ có 4 người chơi Mu này

Tại sao việc mất đồ ông không nhờ Admin can thiệp nhỉ.
Tôi không biết ông dựa vào cái gì mà cm cái w2 này là của ông.Mà h ông tự dưng vào coment nó là của ông. Tiền tôi bỏ ra mua có lý nào bắt tôi đưa cho người # không . thế nhé. :| .
Nếu admin chứng minh w2 này là của ông thì tôi sẽ bán lại vs giá 300k vp( đúng = số VP đã mua). dù sao cũng đã là bạn của ben MuxViet.
H tôii đi ngủ đây

Sau cái comment đó miệng mày câm lại mày có dám nói cái củ cặc gì nữa đâu?
Chó rẻ rách rồi thích bao biện à.

haiphong
23-05-2012, 08:03 PM
mày thì bị 1 lần rồi lên mới biết mình ngu hả :))
còn bố mày thì chưa bị 1 lần nào đâu thằng khôn ạ =))
sống với A/E mày thế nào bố đút buổi cần biết nhưng sống thế nào để cho ng` ta chửi vào mặt thì có lẽ cả cái MU nó biết mặt mày rồi đây :-j
cái mồm thì nói ko phải giải thích + Ko phải biện minh
thế mày sủa lại làm cc gì hả thằng ngu :))
tao đéo ngờ thằng tú nó có thằng Cháu như mày =))
đúng là trẻ ranh :))

ông nói ko khác gì ông nói vào mặt tôi,ông cũng như mấy thẳng ở G.cũng có coi tôi ra cái gì đâu.

haiphong
23-05-2012, 08:04 PM
close topic.....

TaiSaoKhong
23-05-2012, 08:04 PM
mày thì bị 1 lần rồi lên mới biết mình ngu hả :))
còn bố mày thì chưa bị 1 lần nào đâu thằng khôn ạ =))
sống với A/E mày thế nào bố đút buổi cần biết nhưng sống thế nào để cho ng` ta chửi vào mặt thì có lẽ cả cái MU nó biết mặt mày rồi đây :-j
cái mồm thì nói ko phải giải thích + Ko phải biện minh
thế mày sủa lại làm cc gì hả thằng ngu :))
tao đéo ngờ thằng tú nó có thằng Cháu như mày =))
đúng là trẻ ranh :))
Tao không phải cháu anh tú. Và mày cũng đừng có lôi anh Tú vào chuyện này. Tao không thể ngờ mày lại là 1 thằng không hiểu biết và không chịu nghe người ta nói mà vẫn chỉ bảo thủ theo cái cách nghĩ của mày. Phũ phàng quá. Đầu óc mày u tối quá. Không có 1 chút gì gọi là chất xám. Thôi. Mày cứ ở đó mà sủa đi. Oke. Còn nếu muốn cắn tiếp thì pm tao qua YH: depzaj_chugthuy_ngheo@yahoo.com

TaiSaoKhong
23-05-2012, 08:05 PM
close topic.....
Oke anh Close topic

TaiSaoKhong
23-05-2012, 08:14 PM
Cái hậu về sau là: "Đã là anh em tốt thì mãi mãi là anh em tốt" chứ đéo bao giờ có chuyện 1 người hết mình vì G DC như anh Tú. Tạo event cho mọi người trong G thoải mái xả street. Nhưng mà cái hậu là thế nào. Những thằng hắt hủi anh Tú là ai. Mày bảo mày nể anh ấy sao mày không mở mồm 1 câu hỏi thăm hay bênh vực anh ấy. Mày nể theo kiểu mặc kệ tụi bay tiền thầy bỏ túi à. Hài quá. Quá hài. Hài đéo đỡ được.

TaiSaoKhong
23-05-2012, 08:16 PM
cắn cái địt mẹ mày
tao ko cần biết mày là cháu thằng tú hay a/e với thằng tú
nhưng mày cứ vào đây và nói cái giọng đầu gấu đầu mèo là bố mày ghét rồi
còn mày đừng send cái yahoo rẻ rách vào đây làm cái gì
mày thích thì cho con mẹ mày số DT của mày rồi hẹn 1 cái địa điểm đẹp đẹp đi
rồi bố mày tiếp mày
còn send Y!h để chửi nhau với mày bố mày thua
hành động của thằng trẻ con ạ :-j
Số của tao đây: 01698021178.
Địa chỉ tao đây: Mỹ Đình - Từ Liêm - Hà Nội.
Ô sa kê.

haiphong
23-05-2012, 08:25 PM
cái chuyện này bố mày ko cần phải giải thích với mày nghe chưa cu
hỏi thăm hay ko tao phải trình bày cho mày biết à
còn tổ trức cái even là anh em nó nể thì mày lại nhầm và khẳng định mày là 1 thằng ranh con rồi =))
nó nể bởi cái cách nó đổi sử với A/E
+ cái Uy Tín của nó từ trước đến h
+ cái lời nói của nó
chứ ko phải vì 1 cái Even đâu con zai ạ
nó chỉ đáng giá 100-200k VP thôi mà cũng làm cho mày nể thì mày nể con mẹ nó tao đi mỗi ngày tao cho 100k VP=))
dm thằng ngu nói ra đã thấy ngu rồi

Cái hậu về sau là: "Đã là anh em tốt thì mãi mãi là anh em tốt" chứ đéo bao giờ có chuyện 1 người hết mình vì G DC như anh Tú. Tạo event cho mọi người trong G thoải mái xả street. Nhưng mà cái hậu là thế nào. Những thằng hắt hủi anh Tú là ai. Mày bảo mày nể anh ấy sao mày không mở mồm 1 câu hỏi thăm hay bênh vực anh ấy. Mày nể theo kiểu mặc kệ tụi bay tiền thầy bỏ túi à. Hài quá. Quá hài. Hài đéo đỡ được.

đây là em tôi bạn tôi hay các ông đang lôi tôi ra làm trò cười.

TaiSaoKhong
23-05-2012, 08:27 PM
cái chuyện này bố mày ko cần phải giải thích với mày nghe chưa cu
hỏi thăm hay ko tao phải trình bày cho mày biết à
còn tổ trức cái even là anh em nó nể thì mày lại nhầm và khẳng định mày là 1 thằng ranh con rồi =))
nó nể bởi cái cách nó đổi sử với A/E
+ cái Uy Tín của nó từ trước đến h
+ cái lời nói của nó
chứ ko phải vì 1 cái Even đâu con zai ạ
nó chỉ đáng giá 100-200k VP thôi mà cũng làm cho mày nể thì mày nể con mẹ nó tao đi mỗi ngày tao cho 100k VP=))
dm thằng ngu nói ra đã thấy ngu rồi
Sao cái đầu mày ngu thế. Thế bố hỏi mày 1 câu. Cái VP nó đéo đáng là bao nhiêu nhưng mà quan trọng là cái tâm huyết dốc vào đó, cái suy nghĩ dốc vào đó. Chính cái tâm huyết và cái suy nghĩ vì anh em đó của anh Tú là thể hiện ra cách sống cách cư xử của anh ấy đối với anh em rồi. Còn tao lại hỏi lại mày 1 câu. Mày cảm thấy chúng mày như thế nào khi mà chỉ nói được cái mồm mà không thực hiện được. Mày bảo chúng mày nể anh ấy mà sao lại để mấy thằng trong G nó hắt hủi anh ấy. Địt mẹ tao thấy mày không được 1 cái vẹo gì ngoài việc nói và chỉ trích người khác, vặn vẹo người khác. Đó là cách sống của mày à.???

haiphong
mĩ đình thì bố mày chịu ko lên đc rồi
còn cứ về HP mà thăm anh tú cuả mày rồi mày biết bố mày là ai nhé :))
cứ ngồi 1 góc mà gõ bàn phím bình thiên hạ đi
rồi khi nhìn thấy mặt trời thì cũng là lúc mày tắt nắng đầy cu con ạ :-j

ko còn gì đê nói....nó vê thăm tôi ông làm gì nó chi bằng ông làm gì tôi luôn có phải hơn ko.ông là bạn tôi nó là em tôi mà ông lại đi tranh cãi rồi lại lôi chuyên game ra xã hôi.

thât là quá buồn cười.

Không Biết
mĩ đình thì bố mày chịu ko lên đc rồi
còn cứ về HP mà thăm anh tú cuả mày rồi mày biết bố mày là ai nhé :))
cứ ngồi 1 góc mà gõ bàn phím bình thiên hạ đi
rồi khi nhìn thấy mặt trời thì cũng là lúc mày tắt nắng đầy cu con ạ :-j
sợ thì cấm con mẹ mày đi kêu người ta đưa địa chỉ SDT mày tiếp mà

TaiSaoKhong
23-05-2012, 08:28 PM
Thôi em xin lỗi anh. Em thề không bao giờ mở mồm 1 câu nói chuyện với thằng bạn này của anh nữa. Close Topic.

haiphong
23-05-2012, 08:28 PM
Sao cái đầu mày ngu thế. Thế bố hỏi mày 1 câu. Cái VP nó đéo đáng là bao nhiêu nhưng mà quan trọng là cái tâm huyết dốc vào đó, cái suy nghĩ dốc vào đó. Chính cái tâm huyết và cái suy nghĩ vì anh em đó của anh Tú là thể hiện ra cách sống cách cư xử của anh ấy đối với anh em rồi. Còn tao lại hỏi lại mày 1 câu. Mày cảm thấy chúng mày như thế nào khi mà chỉ nói được cái mồm mà không thực hiện được. Mày bảo chúng mày nể anh ấy mà sao lại để mấy thằng trong G nó hắt hủi anh ấy. Địt mẹ tao thấy mày không được 1 cái vẹo gì ngoài việc nói và chỉ trích người khác, vặn vẹo người khác. Đó là cách sống của mày à.???

đủ rồi.anh sẽ nhờ Close cái topic này.

Thánh Dũng
23-05-2012, 08:29 PM

Thì ra team của cháu Tú mới OPen đi đua tóp phá tóp xong rồi để mọi người đổ hết lên đầu Bemap bảo đua top chơi ko đẹp thế này thế nọ còn Lên DD chửi lung tung thật là nản vcl!

P/S: Akayz với Cutj vào mà xem nhé không lại bảo Bemap đua top phải làm cái trò mèo đi phá top nhé!

™HipCass™
23-05-2012, 08:31 PM
Topic đi quá giới hạn rồi đấy.
- Close Topic