PDA

View Full Version : ADM sửa lại speed cho EF đi !

tocxoan123
20-05-2012, 01:33 PM
phiên bản này sao thấy skill của EF chán vậy
Xuyên Tâm Tiễn thì không bắn liền được .
Mũi tên băng cũng thế là sao .
vậy EF phiên bản này PK = skill j day ADM .
cả một số vũ khí của EF cũng thế , bắn toàn bị giật không ra liền skill được .
EF đã yếu rồi giờ lại thế này nữa sao .
AGI nhiều đánh còn bị lag skill nữa .
AE nào đồng tình hoàn cảnh vô chia sẻ nào.

anjunadeep
20-05-2012, 01:36 PM
bạn dùng cung thái bình là hết giật pk = mũi tên băng tăng theo kiểu 2d vừa buff vừa chiến pk rất kinh đó :)

anjunadeep
20-05-2012, 01:38 PM
ko có $ thì dùng nỏ chứ đừng dùng cung vì cung ở các MU khác nó cũng bị giật bán hay bị ngắt.....!

tocxoan123
20-05-2012, 01:39 PM
cung thái bình bạn tưởng giờ rẻ à , nhất là sv Phục Hưng nữa , nói PK như bạn thì dẽ lắm , lúc vào đấu trường thì nó đập mình toàn vài hit là đi rồi = lần RS và đồ

tocxoan123
20-05-2012, 01:40 PM
ko có $ thì dùng nỏ chứ đừng dùng cung vì cung ở các MU khác nó cũng bị giật bán hay bị ngắt.....!

vậy vũ khí của EF giờ chỉ để làm cảnh thôi à !

anjunadeep
20-05-2012, 01:44 PM
cái này bạn ?? các pro elf :) để tim hiểu cách tăng point agi động tí bạn lại gọi ADM bạn nghĩ MU này toàn gà à

Út Cưng
20-05-2012, 01:49 PM
phiên bản này sao thấy skill của EF chán vậy
Xuyên Tâm Tiễn thì không bắn liền được .
Mũi tên băng cũng thế là sao .
vậy EF phiên bản này PK = skill j day ADM .
cả một số vũ khí của EF cũng thế , bắn toàn bị giật không ra liền skill được .
EF đã yếu rồi giờ lại thế này nữa sao .
AGI nhiều đánh còn bị lag skill nữa .
AE nào đồng tình hoàn cảnh vô chia sẻ nào.
Theo như những lời bạn nói thì char ELF có vẽ vứt đi rùi, ai chơi nữa :(, nhưng tại sao rất nhiều người cho là ELF bá đạo và tỷ lệ người chơi chọn dòng nhân vật ELF chơi khá đông là sao :-ss. Liệu char ELF có thật sự vô dụng như bạn nói ko?

fuck_you
20-05-2012, 01:54 PM
skill RF ADM nên fix lại nhé

Út Cưng
20-05-2012, 02:07 PM
skill RF ADM nên fix lại nhé
Bộ phận coder game đang làm việc liên tục bạn yên tâm nhé.

Lặng Thầm
20-05-2012, 02:11 PM
Theo như những lời bạn nói thì char ELF có vẽ vứt đi rùi, ai chơi nữa :(, nhưng tại sao rất nhiều người cho là ELF bá đạo và tỷ lệ người chơi chọn dòng nhân vật ELF chơi khá đông là sao :-ss. Liệu char ELF có thật sự vô dụng như bạn nói ko?
Có phải lời nói của một SMod không vậy?:-s
Đọc cmt của chủ Topic là biết bạn đó đang xài cung bị lỗi của Ver 6.3(Mai hoa cung....)
Cũng có thể người ta chưa có nhiều EXP khi chơi ELF....
Chưa hỏi mem rõ ntn để mà support mà đã tát nước xối xã như vậy rồi...
Mem có người này người nọ,có Pro,có Newbie...

kingmylife
20-05-2012, 07:36 PM
sau đợt bảo trì vừa rồi mình dùng cung TM cũng không bán được ra trước thì ngon mà không hiểu sao lại nv anh em nói để BQT fix lại lỗi này cho anh em chứ bây giờ RS master lại mất tiền à :S

tuan_small
20-05-2012, 07:42 PM

Ko hiểu sao mình dùng Nỏ Rồng cứ gặp các Thím ELF khác dùng Cung Thiên Thần hoặc Cung Thiên Vũ... là Nỏ Rồng của mình cứ như là gặp phải khắc tinh...Nỏ Rồng của mình bắn bị giật, ko bắn đc liên hoàn :)>-

AE nào gặp phải trg` hợp như mình chưa nhỉ !??

gadenok115
21-05-2012, 09:33 AM
quả thật tới thời điẻm này EF yếu kinh khủng . 20k máu không chju duoc 1 hit cua SM. gặp DK thi di cho nhanh. độ chênh lệnh cũng vừa vừa thôi chứ cái kiêu chênh nhau 50-80l rs vẫn bi bem chết thì không đỡ được . không biết ADM có biết điều này không.

tocxoan123
21-05-2012, 09:49 PM

mình đã tét thử rất nhiều lần với các class khác rồi bạn à , như lời bạn nói tại sao lại có nhiều người chơi EF là vì lúc đầu EF cầy RS rất nhanh , còn h nhiều là do tụi nó chơi thêm để làm EF buff đi train và PK , còn về khoản dame của EF thi minh đã test rất nhiều , + điểm đủ kiểu rồi , rốt cuộc chỉ hành được MG thôi , còn đánh DW thì không bao giờ có cửa ăn được nó vì MNS , DK thi máu trâu chết vì phản dame , DL thi no dame to no danh minh toàn one hit , RF thi nó là bá đạo rồi , SM thi con ngang ngửa , mình test o SV hoàng kim , đồ đạc và point chênh nhau không nhiều lắm .

tocxoan123
21-05-2012, 09:52 PM
với lại cho mình hỏi lại cái vụ skill PK của EF nữa
Xuyên tâm thì chắc ai cũng biết là bắn tầm chục phát mới phọt được 1 cái
Băng thì chậm không đủ tốc độ để kết thúc
Ngũ tiễn thì vào gần mới có tác dụng
Mấy PRO nào kinh nghiệm PK thì bơi hết vào đây e xem PK thế nào nào mà kêu e không hiểu j về EF

Banacc
21-05-2012, 09:54 PM
RF còn chưa kêu thì thôi chứ EF kêu làm cái gì?

tocxoan123
21-05-2012, 09:55 PM
Có phải lời nói của một SMod không vậy?:-s
Đọc cmt của chủ Topic là biết bạn đó đang xài cung bị lỗi của Ver 6.3(Mai hoa cung....)
Cũng có thể người ta chưa có nhiều EXP khi chơi ELF....
Chưa hỏi mem rõ ntn để mà support mà đã tát nước xối xã như vậy rồi...
Mem có người này người nọ,có Pro,có Newbie...

6.3 ADM nói là sẽ đều các class , thật ra DW + DK vẫn rất trâu , h lại FIX lại nữa , EF nào bá đạo thì cho e xin danh tính cái

tocxoan123
21-05-2012, 10:00 PM
quả thật tới thời điẻm này EF yếu kinh khủng . 20k máu không chju duoc 1 hit cua SM. gặp DK thi di cho nhanh. độ chênh lệnh cũng vừa vừa thôi chứ cái kiêu chênh nhau 50-80l rs vẫn bi bem chết thì không đỡ được . không biết ADM có biết điều này không.

nói thật ông sang bên huyền thoại mượn acc post thử mà xem , EF 80k point tôi đố ăn được các class khác tầm 60k ---> 70k point luôn = đồ , mà kể cả hơn đồ luôn chác j ăn được
cái bọn DK với DW thực ra nó dame quái yếu thôi , chứ dame PK nó vẫn thế , h nó tăng dame lên thì ... EF h chơi để buff bá đạo .

tieuqui
21-05-2012, 10:34 PM
bạn dùng cung thái bình là hết giật pk = mũi tên băng tăng theo kiểu 2d vừa buff vừa chiến pk rất kinh đó :)

Chiến thì đc chứ train tăng 2 đường ks đc ai hả bạn
Tốc ef thì đã cùi sẵn rồi

fuck_you
21-05-2012, 10:36 PM
đợi ADM sửa xong AE RF đi con mẹ nó hết rồi

ongthjnh95
21-05-2012, 11:02 PM
6.3 ADM nói là sẽ đều các class , thật ra DW + DK vẫn rất trâu , h lại FIX lại nữa , EF nào bá đạo thì cho e xin danh tính cái

chỉ có thể là đây :))

thuhuyen
21-05-2012, 11:06 PM
uppppppppppppppp cho ADM fix lại PK cho EFFFFFFFFFFFFFFFFFFFF

tocxoan123
22-05-2012, 11:03 AM
bản thân mình chơi EF là do ADM nói 6.3 các class đều nhau , nhưng thực ra nó là như thế đấy , ma topic này mình chỉ góp ý là ADM sửa lại vài skill cho EF và một số cây cung mà thôi . Chứ cứ tình trạng này EF không thể nào PK được khi dùng ngũ tiễn

dung9cvp
22-05-2012, 05:22 PM
Mình cũng mong vậy...thử cho 2 kon elf đứng cạnh nhau train sem....cả 2 bắn k ra tên luôn.....mà đi pk bắn xuyên tâm vs băng chậm như rùa đi bộ.....bọn nó làm cho 1 hit là die.....may ra đc 1 con elf buf thì cơ ăn vẫn chỉ co 30-40%.....skill liên hoàn master thì bắn mấy trăm phát mới ra 1 quả...nhìn mà ngấy.....h chỉ đeo mấy cái cung cùi thì may ra ko bị lag....đeo cung xịn vào i rằng đơ skill...chỉ mog ADMIN fix lại dùm :46;

tocxoan123
22-05-2012, 07:12 PM
ADM ko FIX lại skill thì EF chỉ còn đường đập master vào máu và thủ mà thôi !

GioLanh
22-05-2012, 07:13 PM
thưa bạn ef,dw thì suốt đời đi làm cave buf thôi.đòi pk kái gì chứ

No1Mu
22-05-2012, 07:18 PM
: nhân vật ef còn người chơi chỉ vì từ lúc đâu đua top chứ chẳng ai pk ef mà giết được nhiều char khác ví dụ như SM DK DW RF đêu bắt nạt được char ef chứ nói chung cũng chẳng phải suy nghĩ nhiều cứ thử cho đổi nhân vật xem có ai chung thủy với char ef nữa không hay chỉ còn là một con cave chỉ để đi buff

tocxoan123
22-05-2012, 07:31 PM
DW mà phải đi buff thì ông nghỉ MU đi cho nhanh .

royther
22-05-2012, 07:33 PM
uppppp, fix luôn skill của mỹ nhân cung nữa. bắn chả ra tên gì cả. tốn tiền mua cung rùi adm ơi

thichhutco
23-05-2012, 04:21 AM
Hình như phiên bản MU này EF bị lỗi. mình tăng 12k agi pk bằng skill ngũ tiễn thì đc nhưng tăng lên khoảng 13k trở lên thì lại ko pk đc bằng skill ngũ tiễn vì bắn nhanh quá nên ko pk đc. Chẳng nhẽ mốc agi pk của ef chỉ đc 12k thôi sao. Các MU khác có bị thế đâu nhỉ adm fix lại xem sao hay có lý do nào đó ko cho mình biết nhé

tuanbn
23-05-2012, 04:47 AM
uppp ADM fix elf gium

innova0985
23-05-2012, 05:09 PM
uuuuppppppp

cityhunter
23-05-2012, 05:16 PM

bạn làm Smod bao lâu rồi Út có sv nào mới mở ra mà F ko chiếm trên 50% ko( thậm chí còn hơn nữa) vì sao ai cũng biết bạn nói là bá đạo ư thời gian đầu F cày nhanh nhất các char khác thì chật vật hơn vì thế mà " bá đạo " nhưng đến cái thời điểm này rồi ai dám nói F bá đạo khi gặp 1 char khác ngang cơ cứ thử có 1-2 đợt giảm giá đổi GT xem F còn dc bao nhiêu ng chơi thực hay là đều xác kéo xe...

ELIP
24-05-2012, 12:57 AM
EF trong mu chỉ để làm cảnh gặp các class khác XL chúng nó rùi đi cho lành . kái kiểu máu thì it thủ thi kém đánh ai. EF có phan buss + dame vs thủ . công nhân + càng nhjeu dame càng cao thủ càng trâu nhưng hỏi làm gì còn poin + máu . hihix. trong khi đó DK + mau 10k gồng máu nên khỏi phả ban. Suol thì có Mana S . RF SM ko phải suy nghi. DL thủ yeu nhung poin nhjeu vô đối . hjx không hiẻu họ tạo ra nhân vật EF làm gi

RaiBi
24-05-2012, 01:54 AM
cho minh ke ti nhe ke ti nhe è chien chi tang duoc 12k agi moi pk duoc nhu bay gjo voi moc agi day thi ? danh duoc ai lua tang len lua thi ko pk duoc hoa may ra thi moi ban chung ko ne gjo nhung nguoi thic choi ef lai phai dj lam cave

R u b y
24-05-2012, 01:55 AM
h đi PK elf khóc rồi @@
mong ADM fixx nhanh

SockMan
24-05-2012, 01:56 AM
cho minh ke ti nhe ke ti nhe è chien chi tang duoc 12k agi moi pk duoc nhu bay gjo voi moc agi day thi ? danh duoc ai lua tang len lua thi ko pk duoc hoa may ra thi moi ban chung ko ne gjo nhung nguoi thic choi ef lai phai dj lam cave

Mày viết mà người ta hiểu thì hãy viết , còn ko thì đừng viết !

RaiBi
24-05-2012, 01:57 AM
trak chi de lam cave thoi chu ef chien ma chi tang duoc 12k agi thi gjo dj danh voi may thang 1x thoi con ko thi di lam cave minh la nguoi rat thic choi ef nhunh nhu vay minh thay lan wua :37;

RaiBi
24-05-2012, 01:58 AM
ke tao may thic gi solo del ac voi tao nhe :47;

RF_(-.-)
24-05-2012, 01:59 AM

cho mình ké tí nhé, elf chiến chỉ tăng được 12k agi mới PK được. Như bây giờ với mốc agi đấy thì? đánh được ai nữa. tăng lên nữa thì không PK được họa may ra thì bắn trúng không né. giờ những người thích chơi elf phải đi làm cave.
khổ quá =))

R u b y
24-05-2012, 01:59 AM
trak chi de lam cave thoi chu ef chien ma chi tang duoc 12k agi thi gjo dj danh voi may thang 1x thoi con ko thi di lam cave minh la nguoi rat thic choi ef nhunh nhu vay minh thay lan wua :37;

đây là phiên bản tiếng việt thời bao cấp, tạm dịch là :
chắc chỉ để làm cave thôi chứ elf chiến mà chỉ tăng được 12k agi thì giờ đi đánh với mấy thằng 1x thôi.
còn ko thì đi làm cave. mình là người rất thích chơi elf nhưng như vậy mình thấy nản quá

RaiBi
24-05-2012, 02:00 AM
ko ne tao phai dj lam cave cho may :100;:100;

RF_(-.-)
24-05-2012, 02:01 AM
chắc chỉ để làm cave thôi chứ elf chiến mà chỉ tăng được 12k agi thì giờ đi đánh với mấy thằng 1x thôi.
còn ko thì đi làm cave. mình là người rất thích chơi elf nhưng như vậy mình thấy nản quá

dịch vớ va vớ vẩn =)) không làm dịch giả được đâu =))
cho mình ké tí nhé, elf chiến chỉ tăng được 12k agi mới PK được. Như bây giờ với mốc agi đấy thì? đánh được ai nữa. tăng lên nữa thì không PK được họa may ra thì bắn trúng không né. giờ những người thích chơi elf phải đi làm cave

SockMan
24-05-2012, 02:02 AM

Điệp ơi - Mày như kiểu mới ở " trỏng " ra ấy "nhể " , thuê ngay cô bé này về làm thông dịch viên nhé !

RF_(-.-)
24-05-2012, 02:02 AM
Điệp ơi - Mày như kiểu mới ở " trỏng " ra ấy "nhể " , thuê ngay cô bé này về làm thông dịch viên nhé !

đâu nó người ở trển đâu phải ở trỏng ra =))

RaiBi
24-05-2012, 02:04 AM
vua moi thue roi may choc que tao dap chet may gjo solo del ac chinh may voi ac phu tao ko hum lay di lam dinh mua om roi :110;

RF_(-.-)
24-05-2012, 02:07 AM
vua moi thue roi may choc que tao dap chet may gjo solo del ac chinh may voi ac phu tao ko hum lay di lam dinh mua om roi :110;

xác con mẹ mày định =))

tieuqui
24-05-2012, 02:07 AM
Cave mà có đc Bo đâu=))
Phiên bản này ef pk hơi ức chế
Cung TB thì không nhiều lắm đâu phải ai cũng mua đc
Thiết nghĩ BQL MU nên xem lại chút xíu

RF_(-.-)
24-05-2012, 02:09 AM
Cave mà có đc Bo đâu=))
Phiên bản này ef pk hơi ức chế
Cung TB thì không nhiều lắm đâu phải ai cũng mua đc
Thiết nghĩ BQL MU nên xem lại chút xíu
không phải ức chế đâu anh 11k agi thì xác định phế luôn đi cho nhanh =))

tieuqui
24-05-2012, 02:15 AM
không phải ức chế đâu anh 11k agi thì xác định phế luôn đi cho nhanh =))

Thì anh cũng chơi ef anh hiểu mà;))
Nói nhẹ nhẹ BQL MU còn để ý chứ nói nhiều họ giận là mệt=))