PDA

View Full Version : can giup do va giai thik sao tu dung khoa tai khoan.yenham. cua em

B.Q.T
19-05-2012, 09:40 PM
can cac anh admin sv phuc hung.giai thich ho em sao lai khoa tai khoan. yenham. cua em em choi dem hom 17 sang ngay 18 em van choi rui uy thach den chua ngay 18 em ra thay tai khoa.yenham. cua em bi khoa. cac anh co the cho em 1 loi giai thich em da lam j sai sao ma lai khoa tai khoan cua em.mot cach vo ly nhu the em choi con nhan vat.SM. LeTuan.rs 10x. dang choi vui.tung dung bi khoa ac uc che' vcl cac anh khong mo khoa hoac cho em 1 loi giai thich tai sao lai khoa ac cua em. trong khi em khong lam j sai ca. chi di tran va cay va di cho. ma khoa ac cua em 1 cach vo ly nhu the la sao.

LeTuonRoi
19-05-2012, 09:44 PM
toi cung bi khoa day ne,cac ong y bao toi co tinh tao 2 acc giong nhau,anh em nghe the co vo ly khong,de giong nhau thi tao lam sao dc,den con ga moi choi cung hieu dieu nay,LY DO CUA ADM LA VO LY,CAC ONG GIAI THICH THE NAO CHO THOA DANG DI
ID neymar
ten NV LeTuonRoi
RS 100x

AnhLinh
19-05-2012, 09:45 PM
Bạn chờ ADM CM cho bạn biết lý do nhé , minh gửi lên cho ADM rồi
can cac anh admin sv phuc hung.giai thich ho em sao lai khoa tai khoan. yenham. cua em em choi dem hom 17 sang ngay 18 em van choi rui uy thach den chua ngay 18 em ra thay tai khoa.yenham. cua em bi khoa. cac anh co the cho em 1 loi giai thich em da lam j sai sao ma lai khoa tai khoan cua em.mot cach vo ly nhu the em choi con nhan vat.SM. LeTuan.rs 10x. dang choi vui.tung dung bi khoa ac uc che' vcl cac anh khong mo khoa hoac cho em 1 loi giai thich tai sao lai khoa ac cua em. trong khi em khong lam j sai ca. chi di tran va cay va di cho. ma khoa ac cua em 1 cach vo ly nhu the la sao.

tichuot123
19-05-2012, 09:46 PM
2 thằng ko viết dấu nó đéo sử lý đâu

nuocmatdungroi_1992
19-05-2012, 09:46 PM
a e cho hỏi lam nv 3 xong co mua bùa tang exp duoc nữa ko, nếu có thi mua bùa nào

AnhLinh
19-05-2012, 09:48 PM
Các bạn vui lòng viết có dấu để mọi người và ADM đọc cho dễ bạn nhé , rút kinh nghiệm lần sau Oke

toi cung bi khoa day ne,cac ong y bao toi co tinh tao 2 acc giong nhau,anh em nghe the co vo ly khong,de giong nhau thi tao lam sao dc,den con ga moi choi cung hieu dieu nay,LY DO CUA ADM LA VO LY,CAC ONG GIAI THICH THE NAO CHO THOA DANG DI
ID neymar
ten NV LeTuonRoi
RS 100x

R.Vanpersie
19-05-2012, 09:49 PM
a e cho hỏi lam nv 3 xong co mua bùa tang ẽp duoc nữa ko, nếu có thi mua bùa nào

Mua cái bùa tăng exp master bạn nhé là tăng EXP

B.Q.T
19-05-2012, 09:50 PM
em thay uc che va oan uc lam rui em viet bai rat nhieu tu hom qua toi gio mong cac anh admin vao sem xet em dang choi vao sang ngay 17 em choi 1 luc rui uy thac den trua ra choi thi tai khoan .yenham. cua em da bi khoa. em thay minh chang lam j sai ca ma tu dung khoa co tuc va buc khong neu nhu anh choi 1 tro j do ma minh khong lam j sai ma bi khoa co tuc khong ma choi den 10x dau phai la cau vai ngay la duoc ma e choi tu luc mu nay moi ra gio bi khoa ma e thay buon vi cac anh lam qua di chang heiu sao hay la nham lan voi nguoi khac ma di khoa tai khoan cua em

LeTuonRoi
20-05-2012, 06:40 AM
Em đưa lý do rồi đấy,lý do đó là do ADM đưa cho em đấy,mong adm kiểm tra lại xem có nhàm lẫn gì không,em chơi từ lúc open,cày gần max master rồi mà lại khóa acc với lý do tạo 2 TK giống nhau,giống thì tại sao các anh ko khóa ngay từ đầu mà lại để đến bây giờ nạp thẻ rồi cày kéo mới khóa

MeoHoang1102
20-05-2012, 10:46 AM
Acc yenham bị Block do Ăn cắp đồ. Block cả acc yenham1 nữa kia. Còn acc neymar đã bị xóa.

Tỗng Đài
20-05-2012, 11:25 AM
admin cho bik lun mấy giờ mới có ctc thế.

thientuan1
20-05-2012, 11:28 AM
Acc yenham bị Block do Ăn cắp đồ. Block cả acc yenham1 nữa kia. Còn acc neymar đã bị xóa.

sao biết ăn cắp đồ của ai zay. có người báo là nó ăn cắp ah MH

thientuan1
20-05-2012, 11:29 AM
mình toàn tạo chung 1 acc kiểu xxxxx.1 xxxxx.2 xxxx.3 ...... như thế này đều bị khóa hết ah MH bảo để mình còn biết

AnhLinh
20-05-2012, 11:49 AM
Đã có câu Rep của ADM rồi nhé , và topic này vi phạm nội quy 4rum nhiều quá ( viết không dấu ) mình CLose topic