PDA

View Full Version : GỬi tới Anh Em DW DK và SUMON cùng CÁC Chatter còn lại !

meoham0110
18-05-2012, 10:17 PM
SAu khi bảo trì và fix lỗi xong thì trong cộng đồng MU chúng ta đã sảy ra sự ganh ghét đố kỵ đó là k nói đến sự chán nản và chia rẽ.
TÔi là 1 trong Những DW tuy cùi bắp nhưng tôi vẫn cày kéo . Các Bạn có biết từ khi OPEN đến giờ DW đã phải chịu thiệt thòi như thế nào không ? TÔi biết là cả DK cũng vậy. trước đây Anh Em DW DK kêu than các bạn đều bỏ ngoài tai, Các bạn KS PK bình thương. Giờ chỉ fix lại là đã có chuyện sảy ra. Các bạn sợ bị KS, sợ k còn mạnh như trước, Sợ PK thua. Mình hỏi thật, MU có bao nhiêu char ? MU đâu là thế giới riêng của char nào đôc tôn đâu ? Đến CHúa Tể là DL cũng đâu có vị trí gì ?
Tôi không muốn khiêu khích, không muốn giấy lên cuộc tranh luận mà sẽ chẳng bao giờ đi đến hồi kết với những cái đầu nóng hiện nay.
TÔi muốn gửi TỚi BQT Mu-hanoi 1 lời nhắn gửi chân thành là : Các bạn đừng lấy chính những con người trong BQT của các bạn để đưa ra cách điều chỉnh nhân vật, đừng làm theo sự hiểu biết của Mình khi chưa có 1 trường lớp nào cấp bằng chứng chỉ về MU.
Mu là thể loại nhập vai, và có đến hằng trăm ngàn người chơi mỗi người 1 tính, Khi tạo ra MU web zen cũng đã k bao giờ nghĩ sẽ có ngày làm các Nhân vật của mình ra nông nỗi này.

Giờ chỉ còn 1 cách để chúng ta, những GAMER của MU online tạm thời bỏ cái tôi cá nhân để xây dựng mu-hanoi đi lên và tránh xung đột : đó là Mong muốn BQT hãy để lại các thông số như ban đầu. chỉ có thế mới dừng lại cuộc tranh cãi này thôi !
Chứ nếu chỉnh char này 1 tí char kia 1 tí. thì cuối cùng. tất cả các Chả đều có 1 kalima7 riềng để đứng và chờ thế hệ sau vào săn thôi.
DW : lSOSl