PDA

View Full Version : Những anh em quen biết vào cm và những anh em có thù oán thì vào xem cho ý kiến

Chú Mèo biết đi giày
18-05-2012, 09:57 AM
Các bạn sau 13 ngày chơi sv PH

Các bạn có cảm nghĩ ntn? về mu-hanoi.net

Mình ko chơi nhưng dõi theo thì thấy quá nhàm chán và cũng ko dám bấm vào cái chữ kết nối để vào game

Bây giờ ADM ko còn như hồi sơn_style hay onetime cùng 1 số mod khác nữa làm việc

Thay vào đó 1 số con người lên nhưng rất hống hách lạm quyền

Bỏ qua vấn đề trong game như hack dupe hay 1 số cái khác

Tôi chỉ nói đến trường hợp giải quyết trên 4rum

1 topic các ông cũng close đc thì đúng là bi hài cho chủ topic

http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1137728-ADM-tr%E1%BA%A3-l%E1%BB%9Di-t%C3%B4i-v%E1%BA%A5n-d%E1%BB%81-n%C3%A0y-nh%C3%A9&goto=newpost

Từ những ngày về trc các ông cũng ko thèm đả động đến 4rum mặc kệ nó ra sao thì ra =))=)) quá chán

Ngay như hôm qua tôi ngồi theo dõi thì lúc > 10h a đờ min Mèo vào cm 4 cái topic và close 2/4 cái topic đó mà ko có lý do=))=)) bi hài thật

Nói tóm lại các ông vào cm 1 câu bảo là bây giờ BQT chỉ mở sv để kiếm tiền còn kệ gamer chơi đc thì chơi ko thì thôi

Nói ra để anh em còn biết biết đc lý do để chơi đc mu-hanoi này

Tks

P/s có thể topic này bị đóng rất nhanh các bạn cứ chờ xem nhé

Nếu bị đóng thì chắc chắn 1 điều là đây hoàn toàn là sự thật vì topic của mik ko hề có 1 câu chữ 1 tính chất nào nói láo hay là nói tục :3;

1m78
18-05-2012, 09:59 AM
oh...1 tràng vỗ tay cho con người dũng cảm =]]]

Chú Mèo biết đi giày
18-05-2012, 10:12 AM
từ xưa đến nay đều nói ra hết những gì mik nghĩ

ko bao giờ che dấu gì cả

thanhhahp
18-05-2012, 10:15 AM
Topic tố cáo hack thì chả thèm ngó ngàng đến, còn topic về nạp thẻ mới post xong đã thấy adm cm đầu tiên. hài

Chú Mèo biết đi giày
18-05-2012, 10:17 AM
chính xác rồi
topic báo lỗi thẻ vào nhanh cực kì
Topic tố cáo hack thì chả thèm ngó ngàng đến, còn topic về nạp thẻ mới post xong đã thấy adm cm đầu tiên. hài

Sting Dâu
18-05-2012, 10:27 AM
sáng vào bi nào chưa mà liều thế =))

đã thanks :))

Chú Mèo biết đi giày
18-05-2012, 10:28 AM
đâu có đc điếu nào
hôm qua đc có 2 viên kẹo thôi
sáng vào bi nào chưa mà liều thế =))

đã thanks :))

AskDL
18-05-2012, 10:29 AM
like mạnh.....BQT có quan tâm đến member đâu, nên chắc chả biết mà closed topic này đâu =))

Chú Mèo biết đi giày
18-05-2012, 10:30 AM
ko cậu ơi các lão biết mik rồi sẽ đóng topic ngay thôi
like mạnh.....BQT có quan tâm đến member đâu, nên chắc chả biết mà closed topic này đâu =))

thuylao1311
18-05-2012, 10:30 AM
uppppppppppp cho 1 người hùng:111;

Sting Dâu
18-05-2012, 10:31 AM
ko cậu ơi các lão biết mik rồi sẽ đóng topic ngay thôi

4rum ai mà ko biết mày =))

.Già.Mà.Đổ.Đốn
Các bạn sau 13 ngày chơi sv PH

Các bạn có cảm nghĩ ntn? về mu-hanoi.net

Mình ko chơi nhưng dõi theo thì thấy quá nhàm chán và cũng ko dám bấm vào cái chữ kết nối để vào game

Bây giờ ADM ko còn như hồi sơn_style hay onetime cùng 1 số mod khác nữa làm việc

Thay vào đó 1 số con người lên nhưng rất hống hách lạm quyền

Bỏ qua vấn đề trong game như hack dupe hay 1 số cái khác

Tôi chỉ nói đến trường hợp giải quyết trên 4rum

1 topic các ông cũng close đc thì đúng là bi hài cho chủ topic

http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1137728-ADM-tr%E1%BA%A3-l%E1%BB%9Di-t%C3%B4i-v%E1%BA%A5n-d%E1%BB%81-n%C3%A0y-nh%C3%A9&goto=newpost

Từ những ngày về trc các ông cũng ko thèm đả động đến 4rum mặc kệ nó ra sao thì ra =))=)) quá chán

Ngay như hôm qua tôi ngồi theo dõi thì lúc > 10h a đờ min Mèo vào cm 4 cái topic và close 2/4 cái topic đó mà ko có lý do=))=)) bi hài thật

Nói tóm lại các ông vào cm 1 câu bảo là bây giờ BQT chỉ mở sv để kiếm tiền còn kệ gamer chơi đc thì chơi ko thì thôi

Nói ra để anh em còn biết biết đc lý do để chơi đc mu-hanoi này

Tks

P/s có thể topic này bị đóng rất nhanh các bạn cứ chờ xem nhé

Nếu bị đóng thì chắc chắn 1 điều là đây hoàn toàn là sự thật vì topic của mik ko hề có 1 câu chữ 1 tính chất nào nói láo hay là nói tục :3;
Em có biết tại sao mà họ dám có thái độ hống hách với khách hàng như thế vậy ko?Tại vì sv phục hưng này quá đông,gây ra tình trạng lag game nên cần phải có biện pháp,mà cách nhanh nhất là gây ức chế cho những thượng đế thiếu nhẫn nại,tự bỏ game,bớt đi lượng mem khủng khiếp...Nhưng ko có hiệu quả,bởi vẫn còn nhiều nhiều nhiều những con thiêu thân chưa biết lửa thế nào lao vào.Anh có thể nói 1 câu như thế này:Chúng ta đang ở tình trạng giống như đứng trc cái toalet,người ở trong thì muốn ra nhanh,mà người ở ngoài cũng chỉ muốn nhanh đc vào.:17;

Chú Mèo biết đi giày
từ xưa đến nay đều thế mà =))=))
uppppppppppp cho 1 người hùng:111;

Chú Mèo biết đi giày
18-05-2012, 10:32 AM
thêm 1 cái nữa là nó còn bốc mùi nữa anh à
Em có biết tại sao mà họ dám có thái độ hống hách với khách hàng như thế vậy ko?Tại vì sv phục hưng này quá đông,gây ra tình trạng lag game nên cần phải có biện pháp,mà cách nhanh nhất là gây ức chế cho những thượng đế thiếu nhẫn nại,tự bỏ game,bớt đi lượng mem khủng khiếp...Nhưng ko có hiệu quả,bởi vẫn còn nhiều nhiều nhiều những con thiêu thân chưa biết lửa thế nào lao vào.Anh có thể nói 1 câu như thế này:Chúng ta đang ở tình trạng giống như đứng trc cái toalet,người ở trong thì muốn ra nhanh,mà người ở ngoài cũng chỉ muốn nhanh đc vào.:17;

Sting Dâu
18-05-2012, 10:34 AM
thêm 1 cái nữa là nó còn bốc mùi nữa anh à

há há mày làm tao cười chết ml` ơi =))

Chú Mèo biết đi giày
18-05-2012, 10:37 AM
cũng đâu phải vì quá đông anh ơi
sv HK lúc đầu cũng thế rất đông và phải nói rằng
sv PH chính và version 2 của HK anh à

AskDL
18-05-2012, 10:40 AM
tóm lại..............tối đa 2 tháng nữa member giảm giảm chỉ còn 25% so với ngày open..........sắp nản hết rồi =))

Chú Mèo biết đi giày
18-05-2012, 10:41 AM
Các anh em có để ý nhân vật Top 1 bây giờ là ai không

1 thằng ko tên ko tuổi ko có cái gì mà leo lên đc Top1 là sao ta?

tuan_small
18-05-2012, 10:43 AM
đâu có đc điếu nào
hôm qua đc có 2 viên kẹo thôi
hqua 2 viên giờ mới phát huy tác dụng..............phụ =))

AskDL
18-05-2012, 10:44 AM
ban đầu nhìn mu này không có wedshop, tưởng hút máu ae ít....giờ mới biết nó hút máu như thế nào =))

tuan_small
18-05-2012, 10:46 AM
ban đầu nhìn mu này không có wedshop, tưởng hút máu ae ít....giờ mới biết nó hút máu như thế nào =))

bạn ơi MUHN nổi tiếng hút-Pin game thủ từ lâu rồi mà :17;

mấy thằng bạn rủ + thăng em rủ mình mới chơi thôi

giờ cũng nghỉ luôn rồi

chốt: nản

Chú Mèo biết đi giày
18-05-2012, 10:46 AM
ko hết nhạc hết thuốc
nhưng nhảy nhiều mệt thôi
hqua 2 viên giờ mới phát huy tác dụng..............phụ =))

Sting Dâu
18-05-2012, 10:48 AM
ko hết nhạc hết thuốc
nhưng nhảy nhiều mệt thôi

nhãy nhiều giảm cân =))

AskDL
18-05-2012, 10:49 AM
bạn ơi MUHN nổi tiếng hút-Pin game thủ từ lâu rồi mà :17;

mấy thằng bạn rủ + thăng em rủ mình mới chơi thôi

giờ cũng nghỉ luôn rồi

chốt: nản
đúng là cái tên mu-hanoi. =))....trước mình chơi muhn.vn nó hút máu ngang pheo với mu này........bỏ rồi nhưng mấy ông anh rủ chơi hộ, nên thỉnh thoảng cày vs chém gió cùng ae :27;

OneTime
18-05-2012, 10:49 AM
Các bạn nhìn nhận và đánh giá vấn đề 1 cách toàn diện thì sẽ có những nhận xét và đánh giá khác như thế này
Ví dụ của chủ topic đưa ra thì theo chủ topic admin Mèo sẽ phải trả lời ra sao
hệ thống quết đồ dupe là hoàn toàn tự động, nếu đồ dupe thì sẽ bị xóa ngay khi sử dụng chức năng trên web, vậy Admin Mèo làm sao có thể trả lời khác được

Bản thân tôi, OneTime, vẫn làm việc như trước, các vấn đề mà các bạn nêu trên forum nếu cần gấp có thể post bài trên forum rồi pm cho chúng tôi để có được câu trả lời nhanh nhất, các bạn cũng thấy rằng có quá nhiều topic được lập ra, chưa đầy vài phút các topic vừa lập đã chìm xuống rồi

Các bạn trách chúng tôi, vâng , chúng tôi xin ghi nhận, con người mà, ko ai hoàn hảo cả
Các bạn chơi game hãy chơi bình đẳng , hay chơi với thái độ đoàn kết sẽ biết người biết ta, đâu phải các bạn biết hết đc mọi người đâu mà thấy họ đứng top là phải quen bạn hay ngược lại

Sting Dâu
18-05-2012, 10:51 AM
Các bạn nhìn nhận và đánh giá vấn đề 1 cách toàn diện thì sẽ có những nhận xét và đánh giá khác như thế này
hệ thống quết đồ dupe là hoàn toàn tự động, nếu đồ dupe thì sẽ bị xóa ngay khi sử dụng chức năng trên web, vậy Admin Mèo làm sao có thể trả lời khác được

Bản thân tôi, OneTime, vẫn làm việc như trước, các vấn đề mà các bạn nêu trên forum nếu cần gấp có thể post bài trên forum rồi pm cho chúng tôi để có được câu trả lời nhanh nhất, các bạn cũng thấy rằng có quá nhiều topic được lập ra, chưa đầy vài phút các topic vừa lập đã chìm xuống rồi

Các bạn trách chúng tôi, vâng , chúng tôi xin ghi nhận, con người mà, ko ai hoàn hảo cả
Các bạn chơi game hãy chơi bình đẳng , hay chơi với thái độ đoàn kết sẽ biết người biết ta, đâu phải các bạn biết hết đc mọi người đâu mà thấy họ đứng top là phải quen bạn hay ngược lại

e sr a trước nhé,dạo này a ko onl 4rum a chẵng biết mem cần admin thế nào đâu

AskDL
18-05-2012, 10:51 AM
BQT nói thì cứ nói ae ta cứ bình loạn, topic chìm làm sao :70;

Chú Mèo biết đi giày
18-05-2012, 10:54 AM
Không anh ơi điều quan trọng ở đây là như thế này

Em xin ghi nhận những điều anh nói vì em biết cách làm việc của ạnh

1 topic lập ra người ta up mỏi tay up đến khĩ chán thì ng ta ko up nữa

Có những topic người ta up 3 ngày nhưng em đâu có thấy ai rep lại

hay chỉ có những lời suông của mấy mod là đang giờ nghỉ chờ ADM 1 chút

Không lẽ 9h hay 3h chiều cũng là giờ nghỉ hay sao hả anh

AskDL
18-05-2012, 10:55 AM

chắc đến 3h PM one vào xem lại topic này :5;

Chú Mèo biết đi giày
18-05-2012, 10:56 AM
Anh OT à bấy lâu nay anh ở đâu

anh có vào 4rum hay ko

anh có biết người ta cần anh cần những người như anh sơn hay ko?

nhưng theo em nghĩ cái lần anh cm tại topic này thì cũng là do có ai đó bảo anh vào cm thôi

em ít tuổi thôi sn 90 mà anh nhưng em đi làm 3 năm nay

chuyện c/s ít nhiều cũng tinh ý đc nhiều phần đó anh à

AskDL
18-05-2012, 10:59 AM

anh có vào 4rum hay ko

nhưng theo em nghĩ cái lần anh cm tại topic này thì cũng là do có ai đó bảo anh vào cm thôi

mình chưa làm mu, chưa có kinh nghiệm chơi MU mấy, mới chơi từ tháng 10 năm ngoái thôi, nhưng cũng đã hiểu gần như tất cả chương trình, chính sách, mong muốn của các ADM làm MU :6;

CristianoRonaldo
18-05-2012, 10:59 AM

anh có vào 4rum hay ko

nói ngứa D** vclllllllllllll

OneTime
18-05-2012, 11:00 AM
e sr a trước nhé,dạo này a ko onl 4rum a chẵng biết mem cần admin thế nào đâu

anh có vào 4rum hay ko

Có thể anh ko trả lời forum xong mọi vấn đề anh vẫn nhắc AE khác làm, mọi người có thể PM YH của anh để được trả lời rõ ràng

chắc đến 3h PM one vào xem lại topic này :5;

BQT nói thì cứ nói ae ta cứ bình loạn, topic chìm làm sao :70;
Bạn có thể bình loạn nhưng đừng trở thành nổi loạn, tôi sẽ dẹp ngay lập tức

Chú Mèo biết đi giày
18-05-2012, 11:01 AM
hiện tại hnay adm Mèo đã cm tại 5 topic tức là 5 lần

chúng ta hãy chờ xem các topic tiếp theo nhé
mình chưa làm mu, chưa có kinh nghiệm chơi MU mấy, mới chơi từ tháng 10 năm ngoái thôi, nhưng cũng đã hiểu gần như tất cả chương trình, chính sách, mong muốn của các ADM làm MU :6;

Chú Mèo biết đi giày
18-05-2012, 11:02 AM
Có thể anh ko trả lời forum xong mọi vấn đề anh vẫn nhắc AE khác làm, mọi người có thể PM YH của anh để được trả lời rõ ràng
em cũng ko có chơi nữa anh à

nhưng hàng ngày vẫn vào 4rum bình luận

nhưng thấy anh em kêu ca mà thực sự cảm thấy rất buồn cho mu nhà mik

đôi khi mik bỏ đc 1 cái gì đó và ngồi nhìn lại bỗng cảm thấy nhớ

nhưng đã quyết bỏ thì thôi nhưng vẫn mong muốn đc điều gì đó tốt cho mu nhà mik

AskDL
18-05-2012, 11:02 AM

Bạn có thể bình loạn nhưng đừng trở thành nổi loạn, tôi sẽ dẹp ngay lập tức
mình bình loạn thôi mà...........sao dám làm loạn qua mặt các SIEU PRO được,

OneTime
18-05-2012, 11:04 AM
hiện tại hnay adm Mèo đã cm tại 5 topic tức là 5 lần

chúng ta hãy chờ xem các topic tiếp theo nhé

Em nói đã đi làm 3 năm rồi, hẳn đã biết và có kinh nghiệm về đối nhân, đừng gây áp lực và ức chế cho người khác, mọi vấn đề hãy xem nhẹ thì sẽ cởi mở được tấm lòng

OneTime
18-05-2012, 11:05 AM
mình bình loạn thôi mà...........sao dám làm loạn qua mặt các SIEU PRO được,

Nếu bạn ko có gì để nói đừng nói những câu như thế này nhé, bạn có quyền đọc nhưng ko có thể viết các bài ko ý nghĩa, bài ko ý nghĩa như thế này của bạn là bài cuối cùng

Chú Mèo biết đi giày
18-05-2012, 11:05 AM
em viết lại 1 cm bên dưới rồi đó anh à
Em nói đã đi làm 3 năm rồi, hẳn đã biết và có kinh nghiệm về đối nhân, đừng gây áp lực và ức chế cho người khác, mọi vấn đề hãy xem nhẹ thì sẽ cởi mở được tấm lòng

OneTime
18-05-2012, 11:10 AM
em cũng ko có chơi nữa anh à

nhưng hàng ngày vẫn vào 4rum bình luận

nhưng thấy anh em kêu ca mà thực sự cảm thấy rất buồn cho mu nhà mik

đôi khi mik bỏ đc 1 cái gì đó và ngồi nhìn lại bỗng cảm thấy nhớ

nhưng đã quyết bỏ thì thôi nhưng vẫn mong muốn đc điều gì đó tốt cho mu nhà mik

em viết lại 1 cm bên dưới rồi đó anh à

Mọi vấn đề đều có giai đoạn, và cũng có lúc này lúc khác, rồi sẽ ổn định lại

AskDL
18-05-2012, 11:14 AM
Nếu bạn ko có gì để nói đừng nói những câu như thế này nhé, bạn có quyền đọc nhưng ko có thể viết các bài ko ý nghĩa, bài ko ý nghĩa như thế này của bạn là bài cuối cùng
tùy bạn thôi :6;, bạn có quyền band hay làm thì thì tùy, vì cái wed vs cái mu này của bạn mà, MU sẽ bớt đi 1 thành phần nổi loạn :48; điều ấy cực kì chính xác, mình không trách bạn đâu, chỉ nói với bạn 1 điều đó là hãy làm việc thật công minh, thẳng tay với các thành phần không tốt, tích cực khảo sát các vấn đề trong mu mà xử lí, chứ ai vào 4rum cũng đa phần là người sống đẹp, tâm huyết, bạn chỉ quan sát 4rum thì không ăn thua.... :69;

MrKen
18-05-2012, 11:14 AM
Mọi vấn đề đều phải có thời gian

Nhiều bạn nghĩ cứ báo lỗi là ADM fix được ngay

Cũng nhiều khi ADM đọc rồi mà không cm lại

Nói thế cũng không phải lúc nào ADM và gamer cũng hiểu nhau :))

Chú Mèo biết đi giày
18-05-2012, 11:18 AM
điều em muốn nhấn mạnh ở đây là

Giai đoạn mà mọi người đc mong muốn sẽ là lúc nào ko lẽ từ sv HK rồi qua PH hay sao

Đành rằng các anh vẫn hàng ngày tạo ra 1 sân chơi với mọi người

nhưng nhiều khi cách xử lý của 1 số người khiến cho anh em gamer cảm thấy rất ức chế

điều đó khiến cho rất nhiều người phải đưa ra những suy nghĩ về muhn

và 1 khi đã đưa đc ra những suy nghĩ thì cái kết vẫn chỉ là

1 có chơi tiếp hay ko

2 nghỉ cho nhẹ đầu

Chú Mèo biết đi giày
18-05-2012, 11:19 AM
đúng 4rum ai cũng sống đẹp cả làm gì có ai xấu

nhưng vào game thì mới biết đc thằng nào là sống đúng bản chất đc thể hiện trên 4rum
tùy bạn thôi :6;, bạn có quyền band hay làm thì thì tùy, vì cái wed vs cái mu này của bạn mà, MU sẽ bớt đi 1 thành phần nổi loạn :48; điều ấy cực kì chính xác, mình không trách bạn đâu, chỉ nói với bạn 1 điều đó là hãy làm việc thật công minh, thẳng tay với các thành phần không tốt, tích cực khảo sát các vấn đề trong mu mà xử lí, chứ ai vào 4rum cũng đa phần là người sống đẹp, tâm huyết, bạn chỉ quan sát 4rum thì không ăn thua.... :69;

Sting Dâu
18-05-2012, 11:27 AM

nhớ lúc trước a onl Y!M có hack pm 1 cái vào tận nơi đưa nó ra đão,giờ có hack post cả clip lên vẫn ko thấy ai vào nói tiếng =))

Chú Mèo biết đi giày
18-05-2012, 11:48 AM
giờ các anh ấy sống quá khác

không hiểu sao lại như thế

nhớ lúc trước a onl Y!M có hack pm 1 cái vào tận nơi đưa nó ra đão,giờ có hack post cả clip lên vẫn ko thấy ai vào nói tiếng =))

Sting Dâu
18-05-2012, 11:51 AM
giờ các anh ấy sống quá khác

không hiểu sao lại như thế

tao cũng chịu hay do áp lực $ quá nên thế =))

.Già.Mà.Đổ.Đốn
18-05-2012, 12:00 PM

Tôi biết để chống hack,dupe hiệu quả là 1 điều cực kì khó khăn,hơn nữa với số nhân lực hiện tại của các bạn muốn đáp ứng ngay lập tức cũng là điều ko tưởng,tôi cũng biết các bạn phải chia ca chia kíp trực chứ ko thể nào tập trung toàn bộ nhân lực cùng làm việc,và tác phong làm việc của mỗi người khác nhau ko ai giống ai.Tuy nhiên vấn đề mà chủ thớt đưa ra lại đề cập đến THÁI ĐỘ làm việc của 1 số người trong BQT,về mặt làm ăn kinh doanh,họ ko đc phép đối xử với khách hàng như vậy,về mặt địa vị xã hội họ chưa bao giờ đủ tư cách để lên mặt với member,về mặt tuổi tác thì lại càng ko đủ tuổi bởi lẽ còn rất nhiều người đáng tuổi anh ,tuổi chú của họ.Nếu họ chưa có thời gian để giải quyết 1 vấn đề nào đó họ có thể cm 1 câu đại loại như:"Các bạn cứ yên tâm,chúng tôi đang phải giải quyết 1 vấn đề x,y,z nào đó,nên cần time,hẹn các bạn trong ...giờ,ngày..chúng tôi sẽ giải quyêt trường hợp của bạn"nếu như thế liệu còn có ai thắc mắc hay gây sức ép với các bạn ko?Nếu đã là làm kinh tế,tôi nghĩ các bạn phải có tinh thần cầu thị,luôn chịu đc sức ép,búa rìu dư luận,thậm chí là còn phải biết nghe chửi thì mới đạt đc thành công,thành công ở đây là số mem trung thành,số doanh thu lợi nhuận thu về đấy các bạn ạ!:)

Chú Mèo biết đi giày
18-05-2012, 12:01 PM
thôi nói chung tao đã nghỉ rồi

bây giờ nc cho vui

còn theo tao nếu các anh đã như thế thì mik nói nữa cũng ko nghe đâu

thôi thì theo tiêu chí " an phận thủ thường" vậy
tao cũng chịu hay do áp lực $ quá nên thế =))

DaiCongTu
18-05-2012, 12:04 PM
anh già mà đổ đốn nói hay quá like like

Sting Dâu
18-05-2012, 12:07 PM
Tôi biết để chống hack,dupe hiệu quả là 1 điều cực kì khó khăn,hơn nữa với số nhân lực hiện tại của các bạn muốn đáp ứng ngay lập tức cũng là điều ko tưởng,tôi cũng biết các bạn phải chia ca chia kíp trực chứ ko thể nào tập trung toàn bộ nhân lực cùng làm việc,và tác phong làm việc của mỗi người khác nhau ko ai giống ai.Tuy nhiên vấn đề mà chủ thớt đưa ra lại đề cập đến THÁI ĐỘ làm việc của 1 số người trong BQT,về mặt làm ăn kinh doanh,họ ko đc phép đối xử với khách hàng như vậy,về mặt địa vị xã hội họ chưa bao giờ đủ tư cách để lên mặt với member,về mặt tuổi tác thì lại càng ko đủ tuổi bởi lẽ còn rất nhiều người đáng tuổi anh ,tuổi chú của họ.Nếu họ chưa có thời gian để giải quyết 1 vấn đề nào đó họ có thể cm 1 câu đại loại như:"Các bạn cứ yên tâm,chúng tôi đang phải giải quyết 1 vấn đề x,y,z nào đó,nên cần time,hẹn các bạn trong ...giờ,ngày..chúng tôi sẽ giải quyêt trường hợp của bạn"nếu như thế liệu còn có ai thắc mắc hay gây sức ép với các bạn ko?Nếu đã là làm kinh tế,tôi nghĩ các bạn phải có tinh thần cầu thị,luôn chịu đc sức ép,búa rìu dư luận,thậm chí là còn phải biết nghe chửi thì mới đạt đc thành công,thành công ở đây là số mem trung thành,số doanh thu lợi nhuận thu về đấy các bạn ạ!:)

ông nói nhiều thế này liệu tiếp thu đc bn

DaiCongTu
18-05-2012, 12:07 PM
cũng mới tập tọe sang mu hà nội chơi và rủ 1 đống anh em sang đây. Chơi đc 2 3 ngày thì đồng loạt bỏ vì vào game chỉ gây thêm ức chế cho mình và độ hút máu game thủ thì quá kinh khủng, thế nên là chỉ lượn lờ 4r giống bạn mèo thôi ^^ khách hàng ở mu ha noi ko phải là thượng đế mà là thường dân áo vải :)) Cũng ko thích cách trả lời member của cá rô phi. Quá hống hách, mới 91 mà nói với mọi người đáng tuổi anh tuổi chú thật chẳng ra gì.

Sting Dâu
18-05-2012, 12:09 PM
cũng mới tập tọe sang mu hà nội chơi và rủ 1 đống anh em sang đây. Chơi đc 2 3 ngày thì đồng loạt bỏ vì vào game chỉ gây thêm ức chế cho mình và độ hút máu game thủ thì quá kinh khủng, thế nên là chỉ lượn lờ 4r giống bạn mèo thôi ^^ khách hàng ở mu ha noi ko phải là thượng đế mà là thường dân áo vải :)) Cũng ko thích cách trả lời member của cá rô phi. Quá hống hách, mới 91 mà nói với mọi người đáng tuổi anh tuổi chú thật chẳng ra gì.

cỡ đó thì 1 hit =))

DaiCongTu
18-05-2012, 12:09 PM
cỡ đó thì 1 hit =))

ko hiểu câu cmt của bạn lắm @@

Chú Mèo biết đi giày
18-05-2012, 12:12 PM
cá rô thì nhất của muhn rồi

các bạn để ý nhân vật TaoLaTrum mà xem

1 thằng ko tên tuổi gì giờ leo lên vị trí Top 1 nếu dự đoán của tôi ko sai

nó chính là thằng anh em với cá rô đấy

.Già.Mà.Đổ.Đốn
18-05-2012, 12:13 PM
ông nói nhiều thế này liệu tiếp thu đc bn
A cũng ko mong họ tiếp thu đc bn,đây là a muốn nói hộ những bức xúc bấy lâu nay của các chú thôi.

Chú Mèo biết đi giày
18-05-2012, 12:16 PM
ẹc em bị banned vài cái acc vì bức xúc đấy =))=))
A cũng ko mong họ tiếp thu đc bn,đây là a muốn nói hộ những bức xúc bấy lâu nay của các chú thôi.

MeoHoang1102
18-05-2012, 12:16 PM
Tôi CM rồi closed topic có gì sai ?

Nọi dung topic này có ý nghĩa không tốt với mu-hanoi.net.

Closed topic sau khi bạn đọc dòng cm này .

MeoHoang1102
18-05-2012, 12:18 PM

Có bằng chứng gì không hay chỉ đoán bậy. cẩn thận cái nick này ra đảo nhé !

Chú Mèo biết đi giày
18-05-2012, 12:18 PM
Vâng thế tôi chịu rồi

pp ông
Tôi CM rồi closed topic có gì sai ?

Nọi dung topic này có ý nghĩa không tốt với mu-hanoi.net.

Closed topic sau khi bạn đọc dòng cm này .

Chú Mèo biết đi giày
18-05-2012, 12:19 PM
tôi chỉ hỏi thế này

ko lẽ ngoài chuyện cho lần rs

thì còn có thể 1 acc sau 2 ngày lên vị tri Top 1 không

hay đấy chính là trường hợp của Tung pro sv HM
Có bằng chứng gì không hay chỉ đoán bậy. cẩn thận cái nick này ra đảo nhé !

MeoHoang1102
18-05-2012, 12:21 PM

baned nick này của bạn để cảnh cáo.

Nếu ban đưa ra được bằng chứng tôi sẽ mở lại và xin lỗi bạn trước toàn forum. Ok ?

Chú Mèo biết đi giày
18-05-2012, 12:22 PM
2 ngày lên vị trí top 1 =))=))

cái đó ko đủ sao

dù tôi có nói gì thì ông ko cho là đúng thì đành chịu thôi
baned nick này của bạn để cảnh cáo.

Nếu ban đưa ra được bằng chứng tôi sẽ mở lại và xin lỗi bạn trước toàn forum. Ok ?

DaiCongTu
18-05-2012, 12:24 PM
dẹp loạn ^^

MeoHoang1102
18-05-2012, 12:24 PM
2 ngày lên vị trí top 1 =))=))

cái đó ko đủ sao

dù tôi có nói gì thì ông ko cho là đúng thì đành chịu thôi

Tôi nói là làm. và chưa thiên vị ai cả. Tôi sẽ kiểm tra. nếu sai tôi sẽ lập topic xin lỗi bạn hẳn hoi. còn nếu không bất kể nhung nịckk nào bạn lập tiếp tôi cung sẽ baned mà không cần giải thích.

Closed topic