PDA

View Full Version : Mong BQT . MU Hn sv Phục Hưng Các Anh.Pik Lại Đam Nhân Vật Dw Hộ Em cái?

net24h
16-05-2012, 04:11 PM
Em Mong các anh pik lai dam nhân vật dw di. chơi mu này em thấy dam cua dw yếu quá ma đam không đều em chơi con nhân vật net24h. rs 10x.cày max điểm A .Mà đánh yếu quá đánh qoái đam không được nổi quá 10k.mà đam không đều lúc thì 2k lúc thi 10k em chẳng hiểu các anh pik nhân vậtM dw thế nào nửa.Mu này thiên về ép quá nhiều đam vô đối.so mà đi trận dw 10x trận cùng ép 10x thì dw chỉ có ăn trứng. mà đánh qoái thì yếu.các anh xem lại giùm chứ đánh cả ngày rs được mấy lần chơi ngày thi cứ pải hơn 2h mới rs nổi lâu vải.các anh kô pik lại nhân vật dw thì có lẻ nhiều ae chơi dw chắc phải nghỉ vì dam cua dw mu này quá là chán.chứ không phải là chán quá la nản vì chơi Nv Dw.

AnhLinh
16-05-2012, 04:14 PM
Nếu bạn cảm thấy DW chán or yếu bạn có thể chuyển tộc khác mạnh hơn mà , hy vọng bạn sẽ tìm được tộc mà bạn thích và còn mạnh nữa , chúc bạn chơi game vui vẻ

Q.BinhThanh
16-05-2012, 04:28 PM
mun chuyen? thi fai? doi. cuoi thag lan =]]z

net24h
16-05-2012, 04:30 PM
vậy như thế thị còn nói chuyện lạm gì chứ. có mổi việc nhỏ vậy thôi mà các anh không lạm được thì tạo ra mu làm gì chứ

Cuulong
16-05-2012, 04:35 PM
Nếu bạn cảm thấy DW chán or yếu bạn có thể chuyển tộc khác mạnh hơn mà , hy vọng bạn sẽ tìm được tộc mà bạn thích và còn mạnh nữa , chúc bạn chơi game vui vẻ

ax k hiểu sao lại tuyển ông làm mod nhỉ @@ ông trả lời như thế à.Đây là người ta kêu dame bé cần fix lại.Ông lại bảo chuyển chart # mà chơi thế cả sv đéo có bóng con dw nào à nhưng người thích dw thì sao...Nói thể # gì bảo. Bố mày đéo fix đấy k chơi đc nghỉ mẹ mày đi =)) :)) 2` vl mod suy nghĩ chưa đến đầu gối

AnhLinh
16-05-2012, 04:48 PM
Người khác cũng bảo cũng bảo DK yếu đấy nhưng mình thích thì mình vẫn chơi DK đấy thôi , bạn bảo mình là đến đầu gối ư thanks bạn đã nhắc nhở mình nhé , thế còn bạn thì sao đến đâu và đã đến đầu gối chưa :-? nhỉ
ax k hiểu sao lại tuyển ông làm mod nhỉ @@ ông trả lời như thế à.Đây là người ta kêu dame bé cần fix lại.Ông lại bảo chuyển chart # mà chơi thế cả sv đéo có bóng con dw nào à nhưng người thích dw thì sao...Nói thể # gì bảo. Bố mày đéo fix đấy k chơi đc nghỉ mẹ mày đi =)) :)) 2` vl mod suy nghĩ chưa đến đầu gối

net24h
16-05-2012, 04:55 PM
dk thi yếu cái j chu mu nay chi co dw la yeu nhat

Nước Mắt
16-05-2012, 05:01 PM
Em Mong các anh pik lai dam nhân vật dw di. chơi mu này em thấy dam cua dw yếu quá ma đam không đều em chơi con nhân vật net24h. rs 10x.cày max điểm A .Mà đánh yếu quá đánh qoái đam không được nổi quá 10k.mà đam không đều lúc thì 2k lúc thi 10k em chẳng hiểu các anh pik nhân vậtM dw thế nào nửa.Mu này thiên về ép quá nhiều đam vô đối.so mà đi trận dw 10x trận cùng ép 10x thì dw chỉ có ăn trứng. mà đánh qoái thì yếu.các anh xem lại giùm chứ đánh cả ngày rs được mấy lần chơi ngày thi cứ pải hơn 2h mới rs nổi lâu vải.các anh kô pik lại nhân vật dw thì có lẻ nhiều ae chơi dw chắc phải nghỉ vì dam cua dw mu này quá là chán.chứ không phải là chán quá la nản vì chơi Nv Dw.
SV - Phục Hưng có rất nhiều bạn đã phàn nàn về đame các class. nhưng class nào lúc rs thấp chẳng đánh yếu hả bạn , bạn xem tốp dw có thua kém gì nhiều các class khác đâu. sv này các nhân vật đều giảm đame như nhau. dw giảm mns thì dk giảm gồng máu. còn việc fix lại đame thì các bạn phải từ từ để ADM fix chứ. vì khi fix sẽ có những vấn đề khác liên quan nên mong các bạn hãy tâm huyết cùng class mình yêu thích.

OhMyGod
16-05-2012, 05:09 PM
SV - Phục Hưng có rất nhiều bạn đã phàn nàn về đame các class. nhưng class nào lúc rs thấp chẳng đánh yếu hả bạn , bạn xem tốp dw có thua kém gì nhiều các class khác đâu. sv này các nhân vật đều giảm đame như nhau. dw giảm mns thì dk giảm gồng máu. còn việc fix lại đame thì các bạn phải từ từ để ADM fix chứ. vì khi fix sẽ có những vấn đề khác liên quan nên mong các bạn hãy tâm huyết cùng class mình yêu thích.
xin lỗi chứ, bạn có nhầm không, đợt trước mình thấy thông báo là tăng gồng máu cho dk thì phải

http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1135069-%C4%90i%E1%BB%81u-ch%E1%BB%89nh-s%E1%BB%A9c-m%E1%BA%A1nh-c%C3%A1c-Nh%C3%A2n-V%E1%BA%ADt-h%E1%BB%A3p-l%C3%BD-h%C6%A1n

Cuulong
16-05-2012, 05:13 PM
Người khác cũng bảo cũng bảo DK yếu đấy nhưng mình thích thì mình vẫn chơi DK đấy thôi , bạn bảo mình là đến đầu gối ư thanks bạn đã nhắc nhở mình nhé , thế còn bạn thì sao đến đâu và đã đến đầu gối chưa :-? nhỉ

tôi có nhận tôi quá đầu gối đâu. :-j vì tôi quá bình thường.=)) nhưng ông làm mod ông trả lời kiểu dở khóc dở cười ntn tôi đến bó tay :)) nhiệt tình thì quá nhiệt tình nhưng mỗi tội k đúng chỗ "Nếu bạn cảm thấy DW chán or yếu bạn có thể chuyển tộc khác mạnh hơn mà" =)) :))

net24h
16-05-2012, 05:19 PM
10x còn rs thấp gì chứ anh cứ vào thử choi nhân vật ép hay sm hay Mg. so voi dw xem la nhan vat dw co phai la danh yeu nhat khong ma anh noi cac clas nao cung nhu nhau em la chu quan net o day em không biet sao neu so bi voi cac nhan vat khac thi nhan vat dw 10x danh dam chi bang nhan vat ep hoac sm mg la 7x thoi ak.pik lai cai dam cua dw thi co j ma lien quan bao tri xong rui pik cho no khoe len moi chu cong bang so voi cac nhan vat khac chu con dw vay nhu the nay dam dw ma luc danh dc co 2k luc dam lai 10k khong deu la sao hay la cac anh khong sua noi duoc thi noi mot cau cho no nhanh di
g

zChin0z
16-05-2012, 07:11 PM
xin lỗi chứ, bạn có nhầm không, đợt trước mình thấy thông báo là tăng gồng máu cho dk thì phải

http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1135069-%C4%90i%E1%BB%81u-ch%E1%BB%89nh-s%E1%BB%A9c-m%E1%BA%A1nh-c%C3%A1c-Nh%C3%A2n-V%E1%BA%ADt-h%E1%BB%A3p-l%C3%BD-h%C6%A1n
Bản 6.3 này gồng máu chỉ ở 1 mức nhất định thôi . Chứ k fai càng táng nhiều ene là gồng nhiều .
Lúc CB hình như chỉ đc x3 ... còn h` là x4

u3u3
16-05-2012, 07:13 PM
Hahaha DW 12k agi đéo ks đc ef 7k agi là các bạn hiểu!!! speed dw 1k2 Speed của ef chi dc hinh nhu la 300 gan 400 mà đéo ks lại hài vl

nhiepph0ng
16-05-2012, 07:14 PM
thôi bỏ DW đi
trước chơi con dw lên 13x đánh dmg vớ vẩn quá lúc thì 3k lúc thì 14k ảo tung chảo ks thì éo lại ai
bỏ đi chơi con khác chơi lại 3 hôm là lại lên 12 13x ngay ý mà :))

KeDocHanh
16-05-2012, 07:15 PM
co ai KS dc ef dau ...
DK 14x danh wai kan1 >>>kan4 luc nao cung tam 3 >>>7K la chuẩn
lau lau len dc 1dame luk 10K :))

Tổng Cục Trưởng
16-05-2012, 07:23 PM
Đề nghị các thành viên nên tôn trọng MOD. Họ đã trả lời với các bạn rất lịch sự nhưng ngược lại các bạn comment lại toàn những ngôn từ không thể chấp nhận được.
Toàn bộ các bài viết Comment như vậy đề nghị MOD + SMOD làm việc tích cực xóa hết + Block ID diễn đàn 7 ngày cho tôi.

luffydeer
16-05-2012, 07:33 PM
DK

Tăng hiệu quả Gồng máu 25%

Elf

Tăng hiệu quả Buff Lực tấn công 15%
Tăng hiệu quả Buff Lực phòng thủ 15%
Tăng hiệu quả Buff Hồi máu 10%
Tăng sức mạnh Skill Ngũ Tiễn 10%

DW:

Giảm hiệu quả Buff Manashield 5%

SUM

Tăng thời gian Buff Cuồng Nộ 30 Phút
Giảm hiệu quả Buff Cuồng Nộ 10%

MG

Tăng sức mạnh Skill Sức Mạnh Cú Chém 25%
Tăng sức mạnh Skill Lôi Phong 25%
Tăng sức mạnh Skill Chém Lửa 25%
Tăng súc mạnh Skill chém xoáy 25%
Tăng sức mạnh Skill Chém Địa Ngục 25%

DL

Tăng sức mạnh Skill Xích Long 25%
Tăng sức mạnh Skill Hỏa Âm 25%
Tăng hiệu quả Buff tăng sát thương 5%

RF

Tăng toàn bộ Sức mạnh Skill 10%

hihi.. DW có cái gì nhỉ?? :-ss

chuvitpanpan
16-05-2012, 07:34 PM
ĐW 11x rs, tăng 8k agi-12K ene, W2 +9, Gậy TS +9 trên người có 6 món có luck train k2 max dame xanh luck= hơn 8K(đeo gấu) MNS thì gần như không có tác dụng nhiều. Không thể tin dc là lại có lúc DW bị vô dụng ntn :(

AnhLinh
16-05-2012, 07:37 PM
Các bạn thế nào cũng nói được mình chịu thôi , Cái quan trọng là thích cái gì nhiều bạn nói DK yếu đi nhiều nhưng mình vẫn train vì mình thích , còn tất cả các tộc của MU cái nào cũng có cái hay riêng của nó , nếu là pro thực sự thì chỉ khác nhau cách + point

bilinh1
16-05-2012, 07:41 PM
thà để bản 6.2 cho nó cơm ngon canh ngọt, sang 6.3 như cái... ý, bảo lên 7.0 thì lại sang cái bản cùi bắp này haizzzz

thuylao1311
16-05-2012, 07:56 PM

nói như ông thì nói làm gì.ai thấy chủng tộc yếu cũng chuyển thì mu choi 1 nv ah.nói ra đê mong fix lại các chả cho công bằng mà nhận dc câu trả lời vừa chuối vừa chán

thuylao1311
16-05-2012, 08:02 PM
bạn trả lời có xem bảng xếp hạng rs ko đấy mà bảo dw ko thua kém.top 50 ko co 1 bóng DW nào .các mu kác dw nôit tiếng là cày nhanh rs nhanh.thế mà sang mu này ko có lấy 1 bong dw nằm trong top 50 vãi lìn thật.mà cũng đúng thôi ,các chả khác 30p>1h rs 1 lần còn DW 3h chưa rs nổi thì vào top = niềm tin ah.vãi lìn dw mu này :109;

thuylao1311
16-05-2012, 08:06 PM
Hahaha DW 12k agi đéo ks đc ef 7k agi là các bạn hiểu!!! speed dw 1k2 Speed của ef chi dc hinh nhu la 300 gan 400 mà đéo ks lại hài vl

dã tes thử DW rs 9x đánh kan 3 ko ks dc ef buf 4x. mình đánh quái dc 7k máu ,nó cũng đánh dc 7k máu mà tốc độ nó bán nhanh hơn mìng khoảng 4 lần.hài vãi chương.thế này dw đánh đấm đéo gì

Cuulong
17-05-2012, 02:15 PM

mod này là siêu nhân r =)) :)) nói ck rất bá đạo ;)) chuyển sang chart # chơi :-j 1 câu trả lời rất vô tư :-ss

u3u3
17-05-2012, 02:23 PM
đúng rồi mong BQT up về bản 6.2 đi 6.3 kiêu này chết người quá!

ngophuong
17-05-2012, 07:40 PM
ban? 6.3 chac chan giam dame DK va DW,DW MNS cui vai~

AnhLinh
17-05-2012, 07:44 PM
Đã có topic của Út nói về vấn đề này rồi các bạn đọc nhé http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1137552-Th%E1%BA%A3o-lu%E1%BA%ADn-chung-v%E1%BB%81-dame-c%E1%BB%A7a-phi%C3%AAn-b%E1%BA%A3n-6-3

Close topic