PDA

View Full Version : ADM vào xem acc kienhoahp dùm mình với tại sao lại bị khóa nick @@~

kienhoahp
16-05-2012, 01:14 PM
vào tầm 12:09 ngày 16/5 đang ủy thác tự dưng bị ngắt kết nối máy chủ vào lại thì bị khóa ADM xem xét nhanh dùm mình với :(~

jeanjean
16-05-2012, 01:15 PM
sao lại bị block thế a kiên upppppppp!!!!!!!!!!!!!!

Anh Dũng
16-05-2012, 01:16 PM
Mình sẽ báo lên ADM bạn chờ câu trả lời nhé

jeanjean
16-05-2012, 01:20 PM
Mod xem lại hộ cái sáng ae tôi mới 2 NDQL+ VP= thẻ gate xong :( hay gặp phải đồ dupe

Anh Dũng
16-05-2012, 01:22 PM
Bạn ghi rõ thông tin cụ thể về nhé:
Tên tài khoản:...
Tên nhân vật:...
Để ADM kiểm tra nhé

Giám Đốc Điều Hành
16-05-2012, 01:26 PM
Mod xem lại hộ cái sáng ae tôi mới 2 NDQL+ VP= thẻ gate xong :( hay gặp phải đồ dupe
Bạn lấy trộm đồ chứ không phải mua, đừng nói là bạn mua các đồ ăn trộm trên bằng thẻ Gate, ngay cả tiền nạp vào Game bạn còn chưa nạp đồng nào chứ nói gì mua Vpoint của người khác.

jeanjean
16-05-2012, 01:36 PM
tôi đưa thẻ cho thằng bán rồi nó nạp đâu thì ko biết nghĩa là ADM bảo Bán đồ là cứ nhất quyết phải nạp vào Mu à

Giám Đốc Điều Hành
16-05-2012, 01:37 PM
tôi đưa thẻ cho thằng bán rồi nó nạp đâu thì ko biết nghĩa là ADM bảo Bán đồ là cứ nhất quyết phải nạp vào Mu à
Bạn dùng nick phụ lấy trộm đồ, rồi chỉ trong vòng 20 phút lấy trộm, tất cả số Vpoint ăn trộm đã được chuyển sang tài khoản của bạn. Có vẻ bạn mua nhanh nhỉ, bạn cãi lý với tôi chăng?

MrBabykiller
16-05-2012, 01:39 PM
ra đảo vì chộm cắp

jeanjean
16-05-2012, 01:40 PM
cãi cơ à...! nó muốn bán nhanh thì mình cũng gd nhanh bh lại bảo cãi ADM có bằng chứng gì nói xem :-w

Giám Đốc Điều Hành
16-05-2012, 01:44 PM
cãi cơ à...! nó muốn bán nhanh thì mình cũng gd nhanh bh lại bảo cãi ADM có bằng chứng gì nói xem :-w
Tôi không cần bằng chứng thì sao bạn? Có nhất thiết phải đưa ra bằng chứng thì mới block à? Để giải quyết triệt để vấn nạn ăn cắp trong MU, cứ block vĩnh viễn là nhanh nhất. Khỏi bàn cãi. OK!

boyspring_pt
16-05-2012, 01:49 PM
Tôi không cần bằng chứng thì sao bạn? Có nhất thiết phải đưa ra bằng chứng thì mới block à? Để giải quyết triệt để vấn nạn ăn cắp trong MU, cứ block vĩnh viễn là nhanh nhất. Khỏi bàn cãi. OK!
like cho ADM 1 phát

bogiahp
16-05-2012, 01:53 PM
ADM cho hỏi 1 câu đc ko? accout đấy trc có mất cái gì ko

kingmylife
16-05-2012, 02:04 PM
Vua thua thằng Cùn đúng thật nhưng gặp ông phi vẫn thua :))

jeanjean
16-05-2012, 02:07 PM
ông nói thế thì chịu rồi !!! mà đây ko phải cùn mà bực :(

kienhoahp
16-05-2012, 02:10 PM
ADM xem xét dùm cái này chúng tôi mùa = 200k thẻ gate ... ADM xem xét kĩ đi

™Mu-HaNoi™
16-05-2012, 02:13 PM
ADM xem xét dùm cái này chúng tôi mùa = 200k thẻ gate ... ADM xem xét kĩ đi

Bạn nói bạn mua bằng thẻ gate vây chắc chắn bạn nói chuyện qua yahoo. Vậy bạn có cuộc nói chuyện khi gd lúc đưa thẻ bạn hãy đưa bằng chứng ra mới sác định được nhé

jeanjean
16-05-2012, 02:13 PM
upppppppppppppp!!!!

kienhoahp
16-05-2012, 02:15 PM

Nói như ông ấy thì chơi Mu đấm buồi vào ... đkm mới chơi MU này ... thấy đồ rẻ lụm thì bảo hack đồ ... block vĩnh viễn ... chơi game cũng đéo phải giải trí nói 1 câu là thế ... ai cũng muốn chơi để kiếm tí lời ... thằng nào bảo không bốc phét vl ... thế chắc tự GD tin tưởng trên game ... GD tận chỗ thì bảo hack ...
nói đúng 1 câu ADM vô trach nhiệm thế thôi đéo có gì để nói!!!

Giám Đốc Điều Hành
16-05-2012, 02:18 PM
Nói như ông ấy thì chơi Mu đấm buồi vào ... đkm mới chơi MU này ... thấy đồ rẻ lụm thì bảo hack đồ ... block vĩnh viễn ... chơi game cũng đéo phải giải trí nói 1 câu là thế ... ai cũng muốn chơi để kiếm tí lời ... thằng nào bảo không bốc phét vl ... thế chắc tự GD tin tưởng trên game ... GD tận chỗ thì bảo hack ...
nói đúng 1 câu ADM vô trach nhiệm thế thôi đéo có gì để nói!!!
Rất cảm ơn, vậy là bạn đã giúp cho MU HN loại bỏ những thành phần "trộm cắp" của xã hội, hi vọng rằng các game khác bạn tham gia tiếp đây cũng sẽ phát huy tương tự.

jeanjean
16-05-2012, 02:22 PM
chuẩn ví dụ như mấy thằng rêu rao trang hack speed đấy cũng có làm gì đc đâu lanofmg + hanoi_lanofphi sao vô trách nhiệm thế :-s

hoakienhp
16-05-2012, 02:23 PM
Band nick làm gì được nhau giỏi band mẹ IP đi ADM
thật với a e ... tớ mới chơi mu đk 3 ngày ... thấy a e chơi mình cũng chơi
thấy đồ rẻ mình lụm luôn... mà giờ nói thẳng với ADM thì band nick đéo nói được câu gì =))
Ngu thì phải tiếp thu ... đừng cố mà bảo thủ ôk

Giám Đốc Điều Hành
16-05-2012, 02:24 PM
chuẩn ví dụ như mấy thằng rêu rao trang hack speed đấy cũng có làm gì đc đâu lanofmg + hanoi_lanofphi sao vô trách nhiệm thế :-s
Với những kẻ hack đồ mà xin thả acc thì tôi phải vô trách nhiệm, nếu có trách nhiệm thì MU Hà Nội sẽ luôn tồn tại những vấn nạn ăn trộm đồ xảy ra ;))

thanhtruc
16-05-2012, 02:24 PM
tôi từ trC tới h chơi Game chua thấy trường hợp Block VV kả chỉ có MU Này. nên trên thế giới Ảo Này thằng Nào Khôn thì Sống ngu thì chết thế mí gọi Là cuộc chơi. muốn tranh giành địa vị khủng ở sever thì phải khôn thế thôi. còn nói thật nên trên ảo chơi thì chỉ bik mình Là mình còn ngoài ra toàn là kẻ thù hết họ train khủng là để bem mình chứ Bem quoái thì train làm ji. cho nên đã chơi Game Mạnh mẽ Là Phải tàn Nhẫn Và là 1 sát Nhân thật sự. chốt Hạ 1 kâu nói cuối cùng khôn thì sống ngu thì chết. còn ADM vịn cớ Block vv là để tiêu diệt nhưng Game thủ dần dần. các Bạn chuẩn bị tinh thần lần Này tội nặng bị Block. 1 thời gian nũa là chửi nhau cũng bị Block đó. tranh giành vị trí khôn khéo Mà Làm ji khủng yếu Mà Làm ji cuối cùng vẫn thua ADM. $ thì rút từ túi mình và bố mẹ đem đi cho ADM. khôn nhất vẫn Là ADM

Giám Đốc Điều Hành
16-05-2012, 02:25 PM
Band nick làm gì được nhau giỏi band mẹ IP đi ADM
thật với a e ... tớ mới chơi mu đk 3 ngày ... thấy a e chơi mình cũng chơi
thấy đồ rẻ mình lụm luôn... mà giờ nói thẳng với ADM thì band nick đéo nói được câu gì =))
Ngu thì phải tiếp thu ... đừng cố mà bảo thủ ôk
Ừ ngu, hi vọng tôi sẽ không ngu đến nỗi phải đi ăn trộm đồ kiếm sống :|.

Sting Dâu
16-05-2012, 02:26 PM
tôi từ trC tới h chơi Game chua thấy trường hợp Block VV kả chỉ có MU Này. nên trên thế giới Ảo Này thằng Nào Khôn thì Sống ngu thì chết thế mí gọi Là cuộc chơi. muốn tranh giành địa vị khủng ở sever thì phải khôn thế thôi. còn nói thật nên trên ảo chơi thì chỉ bik mình Là mình còn ngoài ra toàn là kẻ thù hết họ train khủng là để bem mình chứ Bem quoái thì train làm ji. cho nên đã chơi Game Mạnh mẽ Là Phải tàn Nhẫn Và là 1 sát Nhân thật sự. chốt Hạ 1 kâu nói cuối cùng khôn thì sống ngu thì chết. còn ADM vịn cớ Block vv là để tiêu diệt nhưng Game thủ dần dần. các Bạn chuẩn bị tinh thần lần Này tội nặng bị Block. 1 thời gian nũa là chửi nhau cũng bị Block đó. tranh giành vị trí khôn khéo Mà Làm ji khủng yếu Mà Làm ji cuối cùng vẫn thua ADM. $ thì rút từ túi mình và bố mẹ đem đi cho ADM. khôn nhất vẫn Là ADM

nếu bạn mua nhầm đồ ăn cắp thì admin sẽ ko block bạn và còn sẽ điều tra và trã lại bạn số vp bạn đã mua,còn nếu như chính bạn ăn cắp thì việc ra đão vĩnh viễn đó là điều đương nhiên ko phải bàn cải

Sting Dâu
16-05-2012, 02:27 PM
Ừ ngu, hi vọng tôi sẽ không ngu đến nỗi phải đi ăn trộm đồ kiếm sống :|.

Phi qua xem fix cái BC cái,đi BC nó vào phá Q rồi đem ra nộp :-s

Giám Đốc Điều Hành
16-05-2012, 02:27 PM
Bạn đang thuộc 1 loại người theo nghĩa 2 mặt rồi đấy. Với tôi, những trường hợp này khỏi phải giải thích dài dòng. Đã xác định là phải block, hôm nay rỗi ngồi chém gió cho vui thôi.

thanhtruc
16-05-2012, 02:29 PM
trả thấy thằng ADM Lồn Nào Mà nói game thủ là trộm cắp của xã hội kả. ADM lồn ji` mà ăn nói lắc cấc D M thằng Giám Đốc điều Hành Mà đọc địa chỉ nhà nó thì D M taO Băm nát mặt ADM lồn ji` 1 Lũ c hó Ăn tiền mà ko có tiếng. ADm đầu buồi ji mà Bảo Game thủ Là ăn chộm của xã hội. chúng mày kàng Ngày Kàng tỏ ra chúng Mày Là chó rồi đó.

Sting Dâu
16-05-2012, 02:29 PM
trả thấy thằng ADM Lồn Nào Mà nói game thủ là trộm cắp của xã hội kả. ADM lồn ji` mà ăn nói lắc cấc D M thằng Giám Đốc điều Hành Mà đọc địa chỉ nhà nó thì D M taO Băm nát mặt ADM lồn ji` 1 Lũ c hó Ăn tiền mà ko có tiếng. ADm đầu buồi ji mà Bảo Game thủ Là ăn chộm của xã hội. chúng mày kàng Ngày Kàng tỏ ra chúng Mày Là chó rồi đó.

cách bạn ăn nói đủ hiệu con ng` bạn

jeanjean
16-05-2012, 02:30 PM
lại còn chém gió nữa thế ADM có dỗi trả lời mấy câu hỏi của mình đc ko

thanhtruc
16-05-2012, 02:31 PM
mày đùng nói nũa ko là Phải bảo trì sever đó con chó. bố Mày cho mấy Bản từ BYG thì lại bảo trì ốm đòn.

Giám Đốc Điều Hành
16-05-2012, 02:32 PM

Bạn có quyền giữ im lặng. Bất cứ điều gì bạn nói có thể và sẽ được sử dụng để chống lại bạn trước tòa án. Bạn có quyền mời luật sư bào chữa cho hành vi của mình ;))

jeanjean
16-05-2012, 02:32 PM
thôi bạn cũng chỉ là chuyển nhỏ thôi đừng làm căng thẳng thế tôi cung muốn lấy lại account nhưng cũng chịu
bạn nói ghê thật

Sting Dâu
16-05-2012, 02:33 PM
Bạn có quyền giữ im lặng. Bất cứ điều gì bạn nói có thể và sẽ được sử dụng để chống lại bạn trước tòa án. Bạn có quyền mời luật sư bào chữa cho hành vi của mình ;))

lần đầu thì thả đi Phi

mà bố Phi qua 2pic fix cái BC dùm cái spam vãi quá

Giám Đốc Điều Hành
16-05-2012, 02:33 PM
mày đùng nói nũa ko là Phải bảo trì sever đó con chó. bố Mày cho mấy Bản từ BYG thì lại bảo trì ốm đòn.
Có vẻ bạn không sợ pháp luật nhỉ, chắc bạn thích sống cùng thời với Dung Hà và Năm Cam đây :-?

feragaba
16-05-2012, 02:35 PM
Thôi mấy ông ạ :)) Mẹ cái loại vừa ăn cắp vừa la làng, admin vào check IP lúc đăng nhập gd đồ b' ngay. Có trong log cả mà :-j Vừa nghe thấy bảo chụp lại đoạn chat gd đồ cái giở ngay cái thói hàng cá ra =)) Cút đê
Loại trộm cắp đéo sống dc mãi đâu

jeanjean
16-05-2012, 02:37 PM
Có vẻ bạn không sợ pháp luật nhỉ, chắc bạn thích sống cùng thời với Dung Hà và Năm Cam đây :-?
2 anh tài này thì ai cũng nể rồi !!!....................... landofphi có thể cho 1 lần xá tội đc ko :(

Út Cưng
16-05-2012, 02:38 PM
Ko cần phải tranh luận nhiều thêm nữa closed tại đây.