PDA

View Full Version : Thắc mắc về bùa tăng epx A.E chỉ giùm!!!

Thế Giới Ảo
15-05-2012, 10:13 PM
Hiện tại mình mua bùa tăng epx 30 ngày.....Nhưng luyện 3 ngày đã RS 10x, thế là mình đi làm Master ngay!!! và bùa vẫn còn nhưng thấy LV lên chậm hơn :(....cứ như không dùng bùa ấy?.....1 số người nói là làm Master rồi thì tác dụng bùa tăng epx Master thôi, còn bùa thường không tác dụng :(( Như dậy là mình mua 30 ngày mà xài 3 ngày hả :((

Nước Mắt
15-05-2012, 10:16 PM
Hiện tại mình mua bùa tăng epx 30 ngày.....Nhưng luyện 3 ngày đã RS 10x, thế là mình đi làm Master ngay!!! và bùa vẫn còn nhưng thấy LV lên chậm hơn :(....cứ như không dùng bùa ấy?.....1 số người nói là làm Master rồi thì tác dụng bùa tăng epx Master thôi, còn bùa thường không tác dụng :(( Như dậy là mình mua 30 ngày mà xài 3 ngày hả :((
tác dụng vẫn thế mà bạn :)

Anh Dũng
15-05-2012, 10:17 PM
Nếu bạn mua bùa kinh nghiệm trước khi làm master mà vẫn còn bùa thì vẫn có tác dụng bạn à

Sting Dâu
15-05-2012, 10:17 PM

nếu bạn mua trước khi làm master thì bùa vẫn có tác dụng ko mát đâu,còn lên lv chậm thì do cách bạn train thôi

Thế Giới Ảo
15-05-2012, 10:21 PM
Thế àh Thanks tất cả các bạn nhé, mình cứ tưởng là mất trắng, chắc là do A.E đánh tâm lý, nên mình thấy LV lên chậm, giờ thì lên lẹ r` =)) Thanks very much....:8;