PDA

View Full Version : Có phải ADM đã bất lực với hack

toanshaker
15-05-2012, 01:00 PM
h tình trạng hack speed trong mu quá nhiều adm chẳng thấy ý kiến gì hay là không đủ trình để sử lý
Nếu k sử lý đc thì lập 1 topic XL là bọn tôi vô dụng hok làm đc gì với hack.Nv chắc hok cần topic nào nói về vấn đề hack nữa đâu
Thân!!

Sting Dâu
15-05-2012, 01:02 PM
h tình trạng hack speed trong mu quá nhiều adm chẳng thấy ý kiến gì hay là không đủ trình để sử lý
Nếu k sử lý đc thì lập 1 topic XL là bọn tôi vô dụng hok làm đc gì với hack.Nv chắc hok cần topic nào nói về vấn đề hack nữa đâu
Thân!!

có ông rãnh ông đi lập 2pic thế này chứ bọn tôi thì chán rồi kêu gào mãi rồi chẵng thấy quyền lợi đâu

Út Cưng
15-05-2012, 01:04 PM
Thân!!
Chúng tôi ko ngừng fix và updat liên tục chóng hack, bug, dup....khi fix xong thì lại xuất hiện những hack khác, tuy nhiên ko có chuyện bất lực ở đây, bạn thông báo chi tiếc hơn tên nhân vật, thời gian, máp trian, dòng nhân vật......Ngoài ra bạn có thể quay clip để để chúng tôi có nhiều điều kiện kiểm tra hơn để khắc phục tốt hơn.

Link hướng dẫn quay clip http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1113449-Quay-clip-b%E1%BA%B1ng-CamStudio-2-0&p=452136#post452136

0o0TongDaChu0o0
15-05-2012, 01:12 PM
Thân!!
Sâu sắc quá ^^! Nữa nào :))

Sting Dâu
15-05-2012, 01:13 PM
Chúng tôi ko ngừng fix và updat liên tục chóng hack, bug, dup....khi fix xong thì lại xuất hiện những hack khác, tuy nhiên ko có chuyện bất lực ở đây, bạn thông báo chi tiếc hơn tên nhân vật, thời gian, máp trian, dòng nhân vật......Ngoài ra bạn có thể quay clip để để chúng tôi có nhiều điều kiện kiểm tra hơn để khắc phục tốt hơn.

Link hướng dẫn quay clip http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1113449-Quay-clip-b%E1%BA%B1ng-CamStudio-2-0&p=452136#post452136

way đầy kìa có ai giải quyết đâu mà giờ bắt way nữa =))

0o0TongDaChu0o0
15-05-2012, 01:19 PM

Phần tử phản động nguy hiểm nhất nhì 4 rum . :))

CherryBaBy
15-05-2012, 01:24 PM
Vào mục bảng vàng mà xem đầy clip hack , chưa có 1 câu nói từ admin :)

Chú Mèo biết đi giày
15-05-2012, 01:26 PM
quay cho to tay luôn =))

Út Cưng
15-05-2012, 01:36 PM
Tôi để ý bạn rất lâu rùi đấy, bạn viết bài chủ yếu spam, kích động người khác hoàn làm anh hưởng và hoang mang người khác, ko phải việc của mình thì đừng vào spam lung tung, nếu ko sẽ sẽ ra đảo.

Vào mục bảng vàng mà xem đầy clip hack , chưa có 1 câu nói từ admin :)

Những clip chúng tôi đều có xem qua và đó là những thông tin rất hữu ích để chúng tôi có nhiều điều kiện để fix tốt hơn, sau khi updat những người sử dụng phần mềm đó ko hack được nữa, và nhưng member khác moi móc những cái khác để hack, chính vì thế chúng tôi cần những clip hack ở thời điểm hiện tại để fix trong thời gian nhanh nhất, hy vọng các bạn cũng chúng tôi hỗ trợ lẫn nhau để để khắc phục hack tốt nhất.

tichuot123
15-05-2012, 01:37 PM
Út kiểm tra dùm nv Born hack agi

0o0TongDaChu0o0
15-05-2012, 01:39 PM

Đấy ta nói có sai đâu . Ra đảo vớ làm Robinson cũng hay đấy , vớ vẩn nổi tiếng :))

Út Cưng
15-05-2012, 01:41 PM
Bạn quay clip lại nhé, ghi rõ thời gian, sub nào nhé.

CherryBaBy
15-05-2012, 01:48 PM
Mọi ng đều muốn có một môi trường tốt để giải trí , ít có gian lận ( vì biết cái này là khôg thể nào tránh khỏi ) , cố gắng hạn chế các trường hợp gian lận nhiều nhất có thể . Các topic đưa ra admin nên có một lời vào , để cho mọi ng còn có thể biết :) , bởi vì admin không nói câu nào nên mọi ng sẽ nghĩ là không giải quyết đó :) .
Thân

Những clip chúng tôi đều có xem qua và đó là những thông tin rất hữu ích để chúng tôi có nhiều điều kiện để fix tốt hơn, sau khi updat những người sử dụng phần mềm đó ko hack được nữa, và nhưng member khác moi móc những cái khác để hack, chính vì thế chúng tôi cần những clip hack ở thời điểm hiện tại để fix trong thời gian nhanh nhất, hy vọng các bạn cũng chúng tôi hỗ trợ lẫn nhau để để khắc phục hack tốt nhất.

toanshaker
15-05-2012, 01:59 PM
có ông rãnh ông đi lập 2pic thế này chứ bọn tôi thì chán rồi kêu gào mãi rồi chẵng thấy quyền lợi đâu
gào hok đc phải hét lên chứ

Út Cưng
15-05-2012, 02:00 PM
Mọi ng đều muốn có một môi trường tốt để giải trí , ít có gian lận ( vì biết cái này là khôg thể nào tránh khỏi ) , cố gắng hạn chế các trường hợp gian lận nhiều nhất có thể . Các topic đưa ra admin nên có một lời vào , để cho mọi ng còn có thể biết :) , bởi vì admin không nói câu nào nên mọi ng sẽ nghĩ là không giải quyết đó :) .
Thân
Có lẽ các bạn ko hiểu công việc những admin coder game đang làm gì, Út sẽ nói như thế này cho các bạn hiểu nhé, tất cả những topic có clip hack các bạn post lên admin coder game đều có xem qua, khi vừa xem qua là bắt đầu tập trung vào việc fix, ngoài ra đâu phải người nào hack đều sài 1 phần mềm giống nhau, đôi lúc tới 2, 3 phần mềm, chính vì thế ko còn thời gian vào topic đó để trả lời, nay Út đại diện admin coder game trả lời cho các bạn, và là thông điệp mới nhất chúng tôi chuẩn bị updat antihack trong thời gian tới và sớm nhất.

CaVoi
[/QUOTE]
Quay để fix thui chứ không có block ak.....
Hèn gì chả thấy ma nào bị block
Đã nha, chac phải mua về hack wa ;))

Chú Mèo biết đi giày
vào check hộ cái nào ÀDM ơi

vklthenhi
Không phải bất lực mà là không muốn thôi. Trong các mu mình chơi đây là mu quản lý kém nhất. Chán vkl

toanshaker
15-05-2012, 02:03 PM
uppppppppppppppppppp

toanshaker
15-05-2012, 02:05 PM
Có block hay ko bạn cứ thử đi, cẩn thận coi chừng lở nhịp đua top đấy, khi đã có chứng cứ rõ ràng lúc đó ko cãi được đâu ;))[/QUOTE]
thế đã BLock đc mấy TK rồi mà bao nhiêu clip đã đc post lên 4rum

Út Cưng
Có block hay ko bạn cứ thử đi, cẩn thận coi chừng lở nhịp đua top đấy, khi đã có chứng cứ rõ ràng lúc đó ko cãi được đâu ;))

CherryBaBy
Có lẽ các bạn ko hiểu công việc những admin coder game đang làm gì, Út sẽ nói như thế này cho các bạn hiểu nhé, tất cả những topic có clip hack các bạn post lên admin coder game đều có xem qua, khi vừa xem qua là bắt đầu tập trung vào việc fix, ngoài ra đâu phải người nào hack đều sài 1 phần mềm giống nhau, đôi lúc tới 2, 3 phần mềm, chính vì thế ko còn thời gian vào topic đó để trả lời, nay Út đại diện admin coder game trả lời cho các bạn, và là thông điệp mới nhất chúng tôi chuẩn bị updat antihack trong thời gian tới và sớm nhất.

Mình hiểu , khi làm ra một game , công việc khá nhiều , có khi gặp một lỗi nào đó là bù đầu vào game để sửa lỗi :) , nhưg cái mình nói không phải là fix luôn hay ntn` , mà mình muốn nói là admin vào nói 1 câu để cho mọi ng biết là có xử lý hay ko , ví dụ : Tôi sẽ xem xét nhân vật này và xử lý sớm nhất nếu nv này có sử dụng phần mềm thứ 3 can thiệp game . Phần mềm thứ 3 can thiệp game đâu phải ít :) , nên làm sao bắt admin fix luôn đc ,cái cần là những nvật này nên xử lý thôi ... Như vậy sẽ công bằng hơn :)

0o0TongDaChu0o0
15-05-2012, 02:07 PM
Không phải bất lực mà là không muốn thôi. Trong các mu mình chơi đây là mu quản lý kém nhất. Chán vkl

Bạn đã từng chơi MU gì nhỉ? Mình cũng chơi nhiều MU lắm rồi , nhưng minh thấy MU -HN này quản lí chưa tốt nhưng kô tồi lắm mà :D

Út Cưng
15-05-2012, 02:08 PM
Mình hiểu , khi làm ra một game , công việc khá nhiều , có khi gặp một lỗi nào đó là bù đầu vào game để sửa lỗi :) , nhưg cái mình nói không phải là fix luôn hay ntn` , mà mình muốn nói là admin vào nói 1 câu để cho mọi ng biết là có xử lý hay ko , ví dụ : Tôi sẽ xem xét nhân vật này và xử lý sớm nhất nếu nv này có sử dụng phần mềm thứ 3 can thiệp game . Phần mềm thứ 3 can thiệp game đâu phải ít :) , nên làm sao bắt admin fix luôn đc ,cái cần là những nvật này nên xử lý thôi ... Như vậy sẽ công bằng hơn :)
Vâng! vấn đề xử lý những member xử dụng phần mềm bất hợp pháp, Út sẽ trao đổi kỷ với bộ phận kỷ thuật để chọn ra giải pháp hình thức xử lý chính đáng, tùy theo mức độ nặng nhẹ.

CherryBaBy
15-05-2012, 02:11 PM
Vâng! vấn đề xử lý những member xử dụng phần mềm bất hợp pháp, Út sẽ trao đổi kỷ với bộ phận kỷ thuật để chọn ra giải pháp hình thức xử lý chính đáng, tùy theo mức độ nặng nhẹ.
Vậy là tốt rồi , không còn gì thắc mắc nữa . Cám ơn admin đã quan tâm ^^!

988463735
15-05-2012, 02:13 PM

Nhân tiện đây mình cũng nói luôn! Sao nhiểu top nói về các skill của các class không có tác dụng sao GM không vào trả lời! Phải chăng đó là quá sự thật lên không biết nói gì nữa.

feragaba
15-05-2012, 02:15 PM

Nặng nhẹ j nữa bạn. Block chứ nặng nhẹ j. Tha cho nó nó tuyển truyền hack + hack tiếp à. Fai có kỉ luật nghiêm thì bọn nó mới k dám hack nữa

CristianoRonaldo
15-05-2012, 02:20 PM
hỏi út nhé
nếu quay clip và tố cáo tên NV hack
nhưng fix ko phải hack thì bên phía BQT và người tố cáo sai sự thật có bị làm sao ko ???
mà thời gian để fix nhân vật bị coi là hack là bao lâu
tại hôm nay có người PK thua rồi bảo mình hack :))
út trả lời giùm cái

đúng những thằng ngu hay nguy hiểm phải ghép cho chúng nó tội vu khống

Chú Mèo biết đi giày
15-05-2012, 02:23 PM
đúng ông nói rát chính xác
ADM xem có biện pháp với những thằng ngu PK rồi bao ng ta hack đi nhé
block nó 1 tháng chằng hạn cho nó chừa
hỏi út nhé
nhưng fix ko phải hack thì bên phía BQT và người tố cáo sai sự thật có bị làm sao ko ???
út trả lời giùm cái

.*][VIET][*.*llHadesll*.
15-05-2012, 02:24 PM
1 Clip hack 10k=> Tự động hack sv hết :))

0o0TongDaChu0o0
15-05-2012, 02:25 PM
hỏi út nhé
út trả lời giùm cái

Ngu công nghệ cũng là 1 tội đấy :))

988463735
15-05-2012, 02:26 PM
Tất cả chỉ là thời gian! 1 câu nói rất nhiều của adm

CherryBaBy
15-05-2012, 02:28 PM
Cũng không hẳn mà bạn , ngta thấy có những điểm vô lý nên nta post clip lên để mọi ng xem xét và cho ý kiến và admin xử lý. Nta cũng mất công đó bạn , không phải tự dưng ngồi rảnh rỗi đi quay clip đâu , do sự ức chế khi gặp hack dẫn đến tâm lý muốn cho chúg no block ngay lập tức thôi ...

Nếu block 1 tháng thì nói thật chả ai đi quay clip chúg nó hack để mà tố cáo admin đâu :) , có thể có class phân biệt đc , class khôg phân biệt đc :) , nên hãy nghĩ theo tâm lý của những ng gặp hack thật sự mà xem :)

0o0TongDaChu0o0
15-05-2012, 02:28 PM
[VIET][*.*llHadesll*.;464772']1 Clip hack 10k=> Tự động hack sv hết :))

Vào vào topic . Bạn thông minh :(

.*][VIET][*.*llHadesll*.
15-05-2012, 02:29 PM
Vào vào topic . Bạn thông minh :(

Chú bớt spam tipoc ko thuộc trí não mình đi nhé

Chú Mèo biết đi giày
15-05-2012, 02:33 PM
để bị mang tiếng ko bực à
pk thua rồi nố hack
chuyện này hay à nha
Cũng không hẳn mà bạn , ngta thấy có những điểm vô lý nên nta post clip lên để mọi ng xem xét và cho ý kiến và admin xử lý. Nta cũng mất công đó bạn , không phải tự dưng ngồi rảnh rỗi đi quay clip đâu , do sự ức chế khi gặp hack dẫn đến tâm lý muốn cho chúg no block ngay lập tức thôi ...

Nếu block 1 tháng thì nói thật chả ai đi quay clip chúg nó hack để mà tố cáo admin đâu :) , có thể có class phân biệt đc , class khôg phân biệt đc :) , nên hãy nghĩ theo tâm lý của những ng gặp hack thật sự mà xem :)

0o0TongDaChu0o0
15-05-2012, 02:34 PM
[VIET][*.*llHadesll*.;464794']Chú bớt spam tipoc ko thuộc trí não mình đi nhé

Ta Spam thì làm sao ? Baned ta í à :)) Não của ta nhỏ hơn não cua r bạn . :))

CherryBaBy
15-05-2012, 02:36 PM

để bị mang tiếng ko bực à
pk thua rồi nố hack
chuyện này hay à nha

Ngta vẫn nói cây ngay không sợ chết đứng mà , nếu không hack thì chẳng có gì cần thanh minh , admin có thể test lại :) , nên vấn đề này không phải sợ , mình cũng gặp nhiều trường hợp thế rồi , nhưg cũng không quan tâm , ngày xưa đánh DW ở cái MU gì đó top 15 kém thằng top 1 36 lần , cũng DW nó đáh thua nó kêu hack , admin vào test đầu tiên block sau đó còn phải xin lỗi :)

feragaba
15-05-2012, 02:38 PM
k chỉ bất lực với hack:-j Mà còn bất lực với cả dupe đồ

http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1137318-ADMIN-V%C3%A0o-xem-sv-PH-c%C3%B3-ng%C6%B0%E1%BB%9Di-%C4%91%C3%BAp-%C4%91%E1%BB%93-r%E1%BB%93i-nh%C3%A9&p=464802#post464802

Topic thông báo lỗi + hack thì ko vào cmt. Toàn vào topic solo với cả nạp thẻ cmt =)) Hài vl

Lặng Thầm
15-05-2012, 02:40 PM
Bạn có vẽ am hiểu admin coder game nhỉ :)),chỉ cần xem qua clip là biết dùng phần mềm nào hack à :103; để rồi fix à =))
Xin thưa với bạn ngay cả Pro Antihack ICM lão Diệu bongma_2x còn phải cậy vào sự tư vấn của các Hacker tầm cỡ như:HiêuNoVa,DL....để nâng cấp Anti đấy :)

0o0TongDaChu0o0
15-05-2012, 02:42 PM
Bạn có vẽ am hiểu admin coder game nhỉ :)),chỉ cần xem qua clip là biết dùng phần mềm nào hack à :103; để rồi fix à =))
Xin thưa với bạn ngay cả Pro Antihack ICM lão Diệu bongma_2x còn phải cậy vào sự tư vấn của các Hacker tầm cỡ như:HiêuNoVa,DL....để nâng cấp Anti đấy :)

Thiếu LãngTửSầu nhé bạn ơi :))

CherryBaBy
15-05-2012, 02:43 PM
Cái này hay à nha , mình không để ý , giờ mới đọc kỹ =)) =)) =))

Lặng Thầm
15-05-2012, 02:45 PM
Thiếu LãngTửSầu nhé bạn ơi :))
Nói chung vậy thôi,lần đầu tiên nghe nói nhìn vào clip là biết đc hack=pm gì,còn fix nữa cơ,quá bá đạo =))

0o0TongDaChu0o0
15-05-2012, 02:48 PM
Nói chung vậy thôi,lần đầu tiên nghe nói nhìn vào clip là biết đc hack=pm gì,còn fix nữa cơ,quá bá đạo =))

Nói chung các quái nhân công nghệ mỗi người 1 sở trường . Cũng kô biết đâu mà lần :))

988463735
15-05-2012, 02:49 PM
Chắc nói là phần mềm hack =)) Bá đạo

.*][VIET][*.*llHadesll*.
15-05-2012, 02:50 PM

Đơn giản mà, VD: admin Banned chú Lang Thầm,PM ADMIN:Anh ơi tha em lần này,OK tha,send bản hack qua đây,Hsau Lăng Thầm PM hacker,Bản hack bị Fix rồi Đai Ca,ok send em bản khác nè :))

ComNguoi
15-05-2012, 02:51 PM
hách tràn lan. ADM khắc phục đừng bỏ qua những lời góp ý của ae. muốn Mu sớm sập à :-ss

toanshaker
15-05-2012, 02:54 PM
Út ơi vào ngay MU
thằng DL Rs có 20-30 lần tên NV LadOfDL nó hack agi kìa
100% nếu ko phải blog acc tôi đi
kanturu4 sever 10 vào xem ngay diiiiiid
quay clip bạn ơi

Lặng Thầm
15-05-2012, 02:56 PM
[VIET][*.*llHadesll*.;464849']Đơn giản mà, VD: admin Banned chú Lang Thầm,PM ADMIN:Anh ơi tha em lần này,OK tha,send bản hack qua đây,Hsau Lăng Thầm PM hacker,Bản hack bị Fix rồi Đai Ca,ok send em bản khác nè :))
Trường hợp send Tool Hack để fix là bình thường,nhưng nói câu xem clip là biết đc hack = pm gì và fix nghe rất hay :))

.*][VIET][*.*llHadesll*.
15-05-2012, 03:00 PM
@@ Ảo thật cái này căắc xài Hack Hit Cou của Soilid :)) vs hack Agi ảo nào đó,Chắc pác này crack dc Mu này r`

Lặng Thầm
15-05-2012, 06:46 PM
Các bạn quay đc clip thì post lên đây:http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1137355-Topic-t%E1%BB%91-c%C3%A1o-s%E1%BB%AD-d%E1%BB%A5ng-ph%E1%BA%A7n-m%E1%BB%81m-b%E1%BA%A5t-h%E1%BB%A3p-ph%C3%A1p-nh%C6%B0-hack-speed-hack-agi-hack-PK&p=465146#post465146
Với vô số điều kiện ngặt nghèo như đánh đố,mem chân chính đọc cũng muốn nãn,chả ai muốn dây vào làm gì.Người tố cáo nếu thành công thì cùng lắm đc 1 câu cảm ơn của 1 ai đó,còn có sai sót thì hậu quả biết rồi đấy>>>đánh gục các suy nghỉ của những ai muốn MU trong sạch hơn.