PDA

View Full Version : Xin cách nâng điểm chuẩn master cua DW........

kidmasterc
13-05-2012, 11:07 AM
Như tiêu đề mih nói.........ai có cách nâng masterc chuẩn thì giúp mjh` co hình thì cảm tốt

Tk!,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

thuylao1311
18-05-2012, 09:02 PM
upppppppppppppppp hộ

thuylao1311
18-05-2012, 09:04 PM
uppppppppp anh em nào biết chỉ dùm cái

meoham0110
18-05-2012, 09:13 PM
Theo như Mình thì max 200 điểm master là k lên được nữa. Ở DW ta thấy phần thủ yếu nhưng bù lại có mns . nên như những SS trước thì nâng max mns và tăng cường skill cũng như tấn công thì có thể sánh ngang với các Char khác và có thể hơn nếu có trình độ PK. nhưng ở SS này thì 200 chứ 2000D cũng như không. Không biết trong BQT có ai quá hiểu các char hay là muốn tự Mình biến webzen thành webhanoi mà điểu chỉnh tùm lum. Giờ chơi nó có cảm giác như chả làm được gì ai nếu k có buzz. Đi Blood Đi traINT mà cứ gặp SM Elf DK DL MG dù k bít rs nhiu những cũng nghĩ chấc là miss lv rồi :(

thuylao1311
19-05-2012, 08:55 AM
Uppppppppp anh em dw pro chỉ giáo dùm

ThikLaGiet
03-06-2012, 09:45 AM
thang nao ks thi phai giet''.dw ks the nao dc ma du' vs chung no

sieutrom
03-06-2012, 06:22 PM
Dw có các skill chính là evil + mns + MBT + độc
Khi train cũng như khi pk thì MBT evil và mns là hữu hiệu nhất trong khí đi săn boss thì lại phải dùng dame độc. Trong 3 phần điểm master là Hòa bình Trí tuệ và Siêu nhiên thì phần hòa bình bạn chỉ nên cộng vào tăng tỉ lệ phòng thủ 10 điểm. phần Trí tuệ là phần ăn mất nhiều điểm master nhất : tăng tỉ lệ tấn công thành công 20 điểm, tiếp theo hàng dưới có tăng ma lực ( cái này tớ thấy vô ích nhất mà vẫn phải cộng 10 điểm vì cộng nó 10 điểm mới sáng đc ô dưới mà cộng tiếp) , hàng tiếp theo cộng 2 cái dame độc và evil max điểm 20/20. Phần Siêu nhiên đầu tiên cộng tăng khả năng tấn công thành công , sau đó Cộng vũ khí 1 tay và khiên max rồi cộng mns hàng thứ 3 max , hàng cuối có tăng thời gian sử dụng mns(cái này ko quan trọng lắm tốt nhất đừng cộng mà cũng chẳng còn điểm mà công ^^)
==>> Đó là cách cộng theo tớ train và pk tốt nhất
Bạn có thể tham khảo, chúc bán có thể có cách cộng master tốt nhất cho mình
Nếu thấy ổn thì thanks hộ tớ cái nha! :-p