PDA

View Full Version : Thân mời bạn RR Muhn bán Vcent cho mình nói mình lừa đảo vào xem nhé

bidaheo
12-05-2012, 09:55 AM
mình nói cho toàn thẻ AE MU-hanoi nghe nó nói mình lừa đảo mấy bạn nghe 1 hướng mà đéo biết gì mà nói mình lửa đảo con chó đó đúng là vừa ăn cắp vừa la làng DKM nó mình đưa thẻ cho nó rồi nó nap xong nó còn kêu nạp không được cái mình thấy kì nạp lại thẻ thì thẻ đã được sử dụng =)) máy bạn không thấy con chó RR đó nó lấy nhân vật phụ ra gd với mình à nói cho cac bạn nghe cái nỏ rồng mình cầm cũng = cái acc nó dang xài =)) huống chi đi lừa thằng rr như nó 50k DKM nó đã nạp 50k còn đòi thêm 50k nữa mấy bạn cứ nghĩ đi sao nó ko lấy nhân vật chính ra GD với mình mà lấy nhân vật phụ gd làm gì mình nạp trong MU cugn4 tầm 500k cũng la chuyện bình thường nhưng nói cho các bạn biết để tránh xa con chó RR đó ra nó thuộc dạng vừa ăn cắp vừa la làng :)) nạp thẻ xong còn đòi nạp thêm =))

Sting Dâu
12-05-2012, 09:56 AM
mình nói cho toàn thẻ AE MU-hanoi nghe nó nói mình lừa đảo mấy bạn nghe 1 hướng mà đéo biết gì mà nói mình lửa đảo con chó đó đúng là vừa ăn cắp vừa la làng DKM nó mình đưa thẻ cho nó rồi nó nap xong nó còn kêu nạp không được cái mình thấy kì nạp lại thẻ thì thẻ đã được sử dụng =)) máy bạn không thấy con chó RR đó nó lấy nhân vật phụ ra gd với mình à nói cho cac bạn nghe cái nỏ rồng mình cầm cũng = cái acc nó dang xài =)) huống chi đi lừa thằng rr như nó 50k DKM nó đã nạp 50k còn đòi thêm 50k nữa mấy bạn cứ nghĩ đi sao nó ko lấy nhân vật chính ra GD với mình mà lấy nhân vật phụ gd làm gì mình nạp trong MU cugn4 tầm 500k cũng la chuyện bình thường nhưng nói cho các bạn biết để tránh xa con chó RR đó ra nó thuộc dạng vừa ăn cắp vừa la làng :)) nạp thẻ xong còn đòi nạp thêm =))

cái cách bạn ăn nói ng` đọc nhìn vào cũng ko ưa,nếu bạn nói bạn ko lừa đảo thì hơi khó tin

Extracting
12-05-2012, 09:58 AM
Chyện hay nhé :))~

bidaheo
12-05-2012, 09:59 AM
sao khó tin nói nghe xem cái làm gì không ưa nói cho bạn nghe thí dụ bạn mua đồ người khác rồi mà đưa thẻ rồi mà nó nói nạp không được rồi nó kêu bạn nạp thêm cho nó bạn có bức xúc không =)) bạn cứ dặt vấn đề bạn như mình :)) mình xài đồ như vậy trong MU bạn cũng biết mình đâu có thiếu tiền mà đi lừa nó 50k thủ hỏi bạn nếu 1 thằng không có tiền thì làm gì có đồ mặc như mình trong MU ở thời điếm này mà đi lừa nó 50k thẻ =)) hom qua mình đi làm nên không biết nó post bài

Sting Dâu
12-05-2012, 10:00 AM
Chyện hay nhé :))~

tao sắp có top 10 spam kìa Sinh :-"

Extracting
12-05-2012, 10:01 AM

Còn lâu............ =))
~

Extracting
12-05-2012, 10:02 AM

200 bài nữa cơ mà =))~

bidaheo
12-05-2012, 10:02 AM
cái thằng đó thuộc dạng rẻ nát mà còn rẻ rách vừa ăn cắp vừa la làng hài =))

bidaheo
12-05-2012, 10:04 AM
UP cái cho nó vào xem

bidaheo
12-05-2012, 10:06 AM
Upppppppppppppppppppppppppppppp