PDA

View Full Version : Ngồi buồn chém gió cho mọi người ném gạch

RF_(-.-)
11-05-2012, 11:14 PM
Tuần vừa qua sau những ngày đua top căng thẳng đứt dây thần kinh đã xác định được chủ nhân của các set event.
thị trường game nóng lên từng ngày :
tin Kinh Tế : W2 mặt hàng tạo lời nhiều nhất hiện nay với chi phí khoảng 15k cho 1 chiếc w2 thì sau khi được sản xuất w2 trắng đã có giá lên đến 20k và chưa kể các loại w2 luck + mnl sẽ có giá cao hơn. cơ hội kiếm tiền cho các game thủ thích buôn bán.
nổi trội nhất trong mặt hàng này là anh TheGhost với tầm nhìn chiến lược anh này đẻ w2 như đẻ trứng gà (con buôn lâu năm).
tiếp đến là quay sói. đây là 1 trò nhiều may rủi với giá 30k Gcent trên 1 chiếc sừng gãy để quay lên sói đỏ với tỉ lệ 30%. có game thủ chia sẻ đã bỏ ra 8 cái sừng gãy nhưng không quay được con sói tinh nào. và anh LanhChua đã thể hiện sự bá đạo khi quay ra 1 em sói hoàng kim ngay khi sv mới mở cửa vài ngày. anh này chia sẻ số tiền bán sói đủa để mua sữa cho con =)) (anh mà có đọc thì đừng quăng bom em nhé)
tin xã hội : tình hình an ninh bất ổn với lực lượng an ninh khá mỏng nên hack agi đã trở thành 1 vấn nạn trong game. chỉ với 200k vnd bạn có thể mua được 1 bản hack agi ngon lành cành đào và yên tâm khi hack rất khó bị phát hiện. các class như MG, ELF mà hack thì có trời biết với thằng hack biết. summon với tầm poit 20k hack agi cũng đã khó phát hiện vì đã đủ mốc agi để mặt trời không lặn. nhưng điều kì diệu là quái kan 4 1 hit chết ngay trong khi ene các anh chỉ có thể tăng 6k-8k mà không hề có cave buff.
có thể nói MU hết hack chỉ khi MU sắp sập và chả ai buồn hack, kể cả 1 MU bản quyền như MU FPT thì việc chống hack cũng rất khó khăn. nhưng những xử lý thiếu quyết đoán của BQT trước các cá nhân hack đã tạo điều kiện để các hacker vô tư bá đạo.
tiếp theo là 1 số lừa đảo mà dân game hay gọi là dog đã lợi dụng ham muốn có đồ và VP để lừa đảo mọi người khi đa số các game thủ ngại GD qua MU bank trong trường hợp các GD nhỏ sau đây là 1 số cái tên để anh em đề phòng
-Dance : trẩu tre đi lừa gấu
-SupperHeRo : lừa đảo vp
đa số các tên lừa đảo đều dùng bố mẹ ông bà ra thề thốt ... để lấy lòng tin và 1 số câu cửa miệng như lừa = dog ..v.v nhưng ngay sau đó đã thể hiện đúng là 1 con dog thật.
ghi nhận hoạt động khá tích cực từ phía BQT trong các vấn đề xử lý lỗi game
Tin thể thao :
ngay sau cuộc chạy Maraton 60 tiếng đua top open có nhiều game thủ uất hận mà chỉ có thể giải quyết trong WC trong đó cuộc đua top DK là mệt mỏi nhất. điển hình là anh BeMap anh này khá nổi tiếng trong giới MUHN. và với các thủ đoạn của mình anh đã khiến cho rất nhiều gamer thủ chạy đua DK mệt mỏi và phải bỏ cuộc nhưng anh đã đụng ngay 1 tảng đá cứng Cutj. với 6 người chỉ chơi 1 acc với kiểu chơi bời như thế thì khó ai mà đú được với các anh. khi mà ngừoi khác chạy marathon thì các anh chơi chạy tiếp sức. kết thúc đua top các anh đã dành được set rồng đỏ cho mình ( tôi đoán là mỗi người cầm 1 cái cho nó vip =)). em chỉ đoán thế thôi mấy hôm nữa đi chém gió đừng đánh em =)))
thì hoạt động hot nhất hiện nay là Cuộc chiến sống còn. các game thủ đang mong mỏi từng ngày với hi vọng sở hữu VK 380 +15 khá quý giá trong thời điểm hiện nay. theo cá nhân tôi dự đoán có lẽ các chủ guid sẽ cho NV DK, ELF , DL đứng lại sau cùng vì các mặt hàng như DQN, CTB, QTTD là hot nhất và có giá cao hơn rất nhiều so với các class khác. có lẽ sẽ có nhiều bất ngờ trong event lần này.
cuối cùng là cầu nối giữa BQT và game thủ.
có lẽ mọi người đều hiểu NPH và gamer thủ là 1 mỗi quan hệ tuơng tác 2 chiều. thiết nghĩ NPH nên lắng nghe đóng góp của game thủ để ngày càng hoàn thiện mình. hơn là bơ và tỏ thái độ tao làm kiểu của tao còn chúng mày chơi hay không thì tùy. MU-HN là 1 MU "lậu" khá uy tín và thu hút rất nhiều member có lẽ sẽ là 1 sân chơi lâu dài cho anh em. nhưng có những thứ không hợp lý thì nên thay đổi.
góc thư dãn:
http://nm7.upanh.com/b6.s28.d1/2a4f447446ebd87281e64a5f5799c6b2_44611837.ho0l2iiy e.jpg (http://www.upanh.com/ho0l2iiye_upanh/v/frda7f6fewj.htm)
nguồn cab.vn

RF_(-.-)
11-05-2012, 11:29 PM
đâu hết rồi nhỉ. RS max mẹ rồi chán vãi chả ai chém à

Cubin hb
11-05-2012, 11:36 PM
vãi ấy chú

bilinh1
11-05-2012, 11:42 PM
tôi thích bạn rồi đấy vote cho bạn 1000 phiếu nếu đc :))

RF_(-.-)
11-05-2012, 11:42 PM
vãi ấy chú
ấy là cái gì hay là cái ấy ấy =))

RF_(-.-)
11-05-2012, 11:43 PM
tôi thích bạn rồi đấy vote cho bạn 1000 phiếu nếu đc :))

thíck thì thank đê

ComNguoi
12-05-2012, 12:05 AM
nhìn dài k muốn đọc. đọc xong thấy hay đấy :))

MaiTinh
12-05-2012, 01:22 AM
haha ông có chơi sv hoang kim không sao tui không gặp dc ông sớm nhỉ

RF_(-.-)
12-05-2012, 08:58 AM
haha ông có chơi sv hoang kim không sao tui không gặp dc ông sớm nhỉ

tôi không. tôi trước chơi MU-HP thôi. mới qua đây. mà dạo này hack AGI nhiều thật. chúng nó hack train thì không sao đằng này....

tieuqui
12-05-2012, 11:01 AM
Hack Đúc là chuyện bình thường
Còn lừa đảo nên chia thành 2 loại
1: Tin người mà bị lừa
2: Ham rẻ tham tiền và cũng bị lừa

Chú Mèo biết đi giày
12-05-2012, 11:19 AM
Wellcome các bạn đến với MUHN.NET =))=))
Các bạn HP đua top rất pro -> chúc mừng các bạn
HN đua top cùi -> buồn 1 ít
PK tí nhỉ các pro đua top HP -> có lẽ các bạn ko đủ trình =))=))
Hôm qua có nhân vật Borm sum 13x train các pro DarkNess cùi bắp vãi lúa lên PK đéo ăn đc
Rồi thì kéo theo F buff rồi RF cũng đéo ăn đc và anh đã chạy như 1 con chó =))=))=))
Các dân chơi HP đây sao =))=))

RF_(-.-)
12-05-2012, 11:26 AM
Wellcome các bạn đến với MUHN.NET =))=))
Các bạn HP đua top rất pro -> chúc mừng các bạn
HN đua top cùi -> buồn 1 ít
PK tí nhỉ các pro đua top HP -> có lẽ các bạn ko đủ trình =))=))
Hôm qua có nhân vật Borm sum 13x train các pro DarkNess cùi bắp vãi lúa lên PK đéo ăn đc
Rồi thì kéo theo F buff rồi RF cũng đéo ăn đc và anh đã chạy như 1 con chó =))=))=))
Các dân chơi HP đây sao =))=))

à vâng 1 hacker pro summoner đã xuất hiện với các tăng 15k agi và ngày hôm qua anh cầm gậy thiên nữ với 22k poit anh buộc phải tăng 750 str còn lại chỉ 6k ene nhưng anh đánh 1 hít quái kan 4 nằm. chưa kể anh dame vào helios top 1 sum với set event khi anh này có elf buff 20k ene được 8k dame. trong khi anh này đánh lại được 2k. cái loại hack lại còn sủa

RF_(-.-)
12-05-2012, 11:28 AM
hay mày nghĩ mày pro. cái loại mày pro cái con c tao đây này vào mà thổi kèn con chó

Chú Mèo biết đi giày
12-05-2012, 11:29 AM
À đây tao chính là Born hôm qua cho mấy anh pro HP biết đc
=))=)) Các bạn đéo đủ tuổi để PK =))=))
à vâng 1 hacker pro summoner đã xuất hiện với các tăng 15k agi và ngày hôm qua anh cầm gậy thiên nữ với 22k poit anh buộc phải tăng 750 str còn lại chỉ 6k ene nhưng anh đánh 1 hít quái kan 4 nằm. chưa kể anh dame vào helios top 1 sum với set event khi anh này có elf buff 20k ene được 8k dame. trong khi anh này đánh lại được 2k. cái loại hack lại còn sủa

RF_(-.-)
12-05-2012, 11:29 AM
nếu mày nghĩ mày pro đến thế tao ở vĩnh tuy hà nội đến đây solo với tao 1m vnd 1 trận. để tao xem cái mặt mày có cái vẹo lồn gì

RF_(-.-)
12-05-2012, 11:30 AM
ừ mày hack agi thì về bảo thằng bố với con mẹ mày chơi với mày nhé
mày ngoài trình bú c ra còn trình l pê với chả ka cái loại hack xong tỏ ra nguy hiểm cc gì thế

RF_(-.-)
12-05-2012, 11:35 AM
sao không sủa nữa đi. hay càng nói càng ngu. 22k poit mày tăng hết vào AGI à mà thủ mày vk thế đồ thì mặc set shop không hack agi thì chặt mẹ cặc tao đi

Siptalent1
12-05-2012, 11:36 AM
lên án 1 số bạn eff chiến buff đểu cho MG DK DL nhé

RF_(-.-)
12-05-2012, 11:38 AM
lên án 1 số bạn eff chiến buff đểu cho MG DK DL nhé

đấy chính là cái cách mà pro hà nội bé mập đã sài đấy =))

Siptalent1
12-05-2012, 11:40 AM
đầy . tôi chơi MG nên lúc nào cũng cần buff . mấy con eff đéo ks được quay ra buff đểu . panda mất máu @@

Chú Mèo biết đi giày
12-05-2012, 11:45 AM
từ phút này trở đi muhn lại đi theo quỹ đạo của bọn tao nhé
bọn muhp chúng mày chưa đủ là cái gì để có thể dập đc bọn tao =))=))

CristianoRonaldo
12-05-2012, 11:46 AM

mày thì biết cái lồn gì mà nói dcm mày!

RF_(-.-)

à ừ thế mày có dám qua chỗ tao để solo không. 1m vnd 1 trận cái loại mày ngoài hack ra sủa cc gì thế.

Ăn Cháo Đá Bát

thằng này là thằng nào gớm nhỉ ;))

Chú Mèo biết đi giày
thế con chó nào chơi trc nhé
mồm chúng mày nói ra mà đéo ngượng cái mồm loz à =))=))

Ăn Cháo Đá Bát
12-05-2012, 11:47 AM
à ừ thế mày có dám qua chỗ tao để solo không. 1m vnd 1 trận cái loại mày ngoài hack ra sủa cc gì thế.

thế bạn qua chỗ mình đi =)) sao lại phải qua chỗ bạn .... bạn khôn thế bao giờ mới đánh bả chết bạn đc =))

2nÚa
12-05-2012, 11:48 AM
À đây tao chính là Born hôm qua cho mấy anh pro HP biết đc
=))=)) Các bạn đéo đủ tuổi để PK =))=))

dkm khi naog pk gọi tao . đm ăn chay cũng khá lâu rồi :)) tao bây giờ PK gần 30 mạng đếu muốn rửa tội nữa rồi =))

Chú Mèo biết đi giày
12-05-2012, 11:49 AM
muhp rất pro
với ShockMan -> chó để ra cái thằng này
+ Thêm Tờ gút ( TheGhost) chuyên đi dupe đồ rồi bán ra thi trường( mồm nó lúc loz nào chả nói ko hack
Điển hình sv HK tên nhân vật Garim chuyên bán LVCD 50k/1 RR vãi cả loz
Cùng bên muhp LVCD 200k thẻ/1 LVCD các chó bên muhp cứ trâu mõm vào mua
Cùng những cái w3 vãi cả loz dupe bán cho cả anh em rồi chạy mất hút =))=))=))
muhp nơi tụ hội của những con chó

CristianoRonaldo
12-05-2012, 11:51 AM

cái loại mày lồn biết gì thì im con bà già mày đi. để bố mày chơi lại thì ăn hành tập thể đấy! mày bảo ai chơi Buff đểu đua top dcm mày hỏi Akayz xem bố có thèm làm cái trò rẻ rách mà bọn mày làm ko nhé!

RF_(-.-)
12-05-2012, 11:53 AM
từ giờ trở đi cái guid wardlock của mày cứ gặp là giết đéo cần nói nhiều. thằng nào chơi trước thì thằng đấy tự biết. mà nói chung là chúng mày vẫn thua thôi đéo bao giờ ăn được đâu. đừng có mở mồm ra mà sủa. bon tao nói được làm đựoc còn chúng mày thì sao. chỉ dám sủa trên diễn đàn xong có làm được cc gì đâu. 7set event chúng mày ăn được set nào

alo1234
12-05-2012, 11:53 AM
http://www.youtube.com/watch?v=aOspwW-wKUc&noredirect=1
Hải Phòng Sao

RF_(-.-)
12-05-2012, 12:00 PM
tao là người hà nội đéo phải người hải phòng, nhưng cái cách sống của chúng mày nói thì hay làm thì như cái cặc. có thằng đéo nào đú được với bọn tao đâu. để rồi xem chúng mày có cái vẹo lồn gì. tao cũng đéo muốn cãi nhau nhưng cái thằng mặt lồn kia nó hack agi xong sủa. có lẽ chúng mày pro cũng chỉ đến thế thôi

Ăn Cháo Đá Bát
12-05-2012, 12:06 PM
tao là người hà nội đéo phải người hải phòng, nhưng cái cách sống của chúng mày nói thì hay làm thì như cái cặc. có thằng đéo nào đú được với bọn tao đâu. để rồi xem chúng mày có cái vẹo lồn gì. tao cũng đéo muốn cãi nhau nhưng cái thằng mặt lồn kia nó hack agi xong sủa. có lẽ chúng mày pro cũng chỉ đến thế thôi

bạn bảo lên chỗ bạn solo thế sao bạn thử mạnh mồm về chỗ mình solo đi bao nhiêu cũng chơi :)) tuy ko còn chơi MU-hanoi nữa nhưng mình vẫn đủ tự tin để solo vs bạn =)) đông anh nhé cạnh cầu thăng long =))

RF_(-.-)
12-05-2012, 12:08 PM
bạn bảo lên chỗ bạn solo thế sao bạn thử mạnh mồm về chỗ mình solo đi bao nhiêu cũng chơi :)) tuy ko còn chơi MU-hanoi nữa nhưng mình vẫn đủ tự tin để solo vs bạn =)) đông anh nhé cạnh cầu thăng long =))

tôi rủ bạn à. tôi nói cái thằng mặt lồn chơi con born kia nó chơi SM hack agi xong sủa. các bạn thì đéo hiểu cái cặc gì xong vào nói này nói nọ.

Ăn Cháo Đá Bát
12-05-2012, 12:10 PM
tôi rủ bạn à. tôi nói cái thằng mặt lồn chơi con born kia nó chơi SM hack agi xong sủa. các bạn thì đéo hiểu cái cặc gì xong vào nói này nói nọ.

=)) nói chung mấy thằng đấy trước chơi cùng 1 SV với mình cũng như là bạn bè =)) chẳng nhẽ ko giúp đc nhau à =))

P/S : thông cảm nick kia bị band rồi hôm nay rảnh lập nick này vào nc vs AE =))

Ăn Cháo Đá Bát
12-05-2012, 12:11 PM

đừng có mang buồi dái lồn nói chuyện với thằng này :-j ... đã tử tế nói chuyện có văn hóa rồi đấy

RF_(-.-)
12-05-2012, 12:11 PM
=)) nói chung mấy thằng đấy trước chơi cùng 1 SV với mình cũng như là bạn bè =)) chẳng nhẽ ko giúp đc nhau à =))

P/S : thông cảm nick kia bị band rồi hôm nay rảnh lập nick này vào nc vs AE =))
à ừ thế bạn cầm con nó lên đây mà solo với tôi. đến chân cầu vĩnh tuy tôi ra đón =))

Ăn Cháo Đá Bát
12-05-2012, 12:12 PM
à ừ thế bạn cầm con nó lên đây mà solo với tôi. đến chân cầu vĩnh tuy tôi ra đón =))

ôh thế bạn đến chân cầu thăng long đi tôi ra đón =)) ... bạn khôn thế bao h mới đánh bả đc =))

RF_(-.-)
12-05-2012, 12:13 PM
ôh thế bạn đến chân cầu thăng long đi tôi ra đón =)) ... bạn khôn thế bao h mới đánh bả đc =))

=)) anh em chơi đẹp có ai làm gì đâu tôi chỉ muốn cho nó hiểu cái loại như nó nếu không hack chả có cái vẹo lồn gì đâu. chứ cũng chả hổ báo cáo chồn gì đâu
còn bạn chửi đểu người khác cũng chả hay ho lồn gì đâu có ngon thì cứ chửi như tôi đây này. cái địt mẹ con chó này. đấy

Ăn Cháo Đá Bát
12-05-2012, 12:16 PM
=)) anh em chơi đẹp có ai làm gì đâu tôi chỉ muốn cho nó hiểu cái loại như nó nếu không hack chả có cái vẹo lồn gì đâu. chứ cũng chả hổ báo cáo chồn gì đâu
còn bạn chửi đểu người khác cũng chả hay ho lồn gì đâu có ngon thì cứ chửi như tôi đây này. cái địt mẹ con chó này. đấy
có phải trẻ con đâu =)) mà để bạn dễ lừa =)) bạn bảo nên chỗ bạn để úp sọt à =)) còn nói thật MU-hanoi chẳng thằng buồi nào không hack cả chuẩn mẹ 1 câu là 100% hack :)) còn bạn nói bạn pro thì chỉ có mắt mới thấy đc đừng có tai nghe bâng khua thế =))

RF_(-.-)
12-05-2012, 12:17 PM
có phải trẻ con đâu =)) mà để bạn dễ lừa =)) bạn bảo nên chỗ bạn để úp sọt à =)) còn nói thật MU-hanoi chẳng thằng buồi nào không hack cả chuẩn mẹ 1 câu là 100% hack :)) còn bạn nói bạn pro thì chỉ có mắt mới thấy đc đừng có tai nghe bâng khua thế =))

à hóa ra là thế trước giờ anh em tôi chả ai chơi hack cả. có lẽ thế nên bọn tôi gà. còn cái câu phát biểu của bạn thì tôi đã hiểu độ pro của các mem cũ MU-HN rồi

CristianoRonaldo
12-05-2012, 12:19 PM

à thế à mày mong được chửi à! thế để tao chửi cho nhé! địt mẹ con chó :)) mày là cái đầu buồi gì mà hổ báo vcl thế! tao nghe nói Guild chúng mày hôm qua 4>5 thằng quây nó mà có ăn được nó đéo đâu :)) mà đòi đi giết cả Guild WarLord! 1 mình nó đã chơi 4>5 thằng G mày rồi thế 30 thằng Guild nó thì mày tính sao nhỉ :))

RF_(-.-)
12-05-2012, 12:20 PM
à thế à mày mong được chửi à! thế để tao chửi cho nhé! địt mẹ con chó :)) mày là cái đầu buồi gì mà hổ báo vcl thế! tao nghe nói Guild chúng mày hôm qua 4>5 thằng quây nó mà có ăn được nó đéo đâu :)) mà đòi đi giết cả Guild WarLord! 1 mình nó đã chơi 4>5 thằng G mày rồi thế 30 thằng Guild nó thì mày tính sao nhỉ :))
thôi thôi 30 thằng hack thì em xin thua các anh pro các anh vãi lồn các anh cút mẹ đi cho nước nó trong

Ăn Cháo Đá Bát
12-05-2012, 12:21 PM
vẩu ơi =)) nó đòi tao qua chân cầu vĩnh tuy solo kìa =))

ở đâu có người khôn thế cứt còn húp =))

có cái kiểu chó cạy gần nhà .. mới aE mình qua để úp sọt mak :-j

CristianoRonaldo
12-05-2012, 12:23 PM
vẩu ơi =)) nó đòi tao qua chân cầu vĩnh tuy solo kìa =))

ở đâu có người khôn thế cứt còn húp =))

có cái kiểu chó cạy gần nhà .. mới aE mình qua để úp sọt mak :-j

ừ khôn thế đến đời L nào nó chết được! tao đã ko chơi nữa nó còn lôi tao lên dcm nó bố láo vcl

RF_(-.-)
12-05-2012, 12:24 PM
đút buồi nói chuyện với mấy thằng hack =)) sống bẩn bựa

CristianoRonaldo
12-05-2012, 12:24 PM
thôi thôi 30 thằng hack thì em xin thua các anh pro các anh vãi lồn các anh cút mẹ đi cho nước nó trong

thế thì đừng có phát biểu liều câu ăn Guild tao nhé! ma cũ đã đéo thích bắt nạt ma mới mà ma mới đòi bắt nạt mà cũ à! lồn có chuyện đấy đâu nhé!

Ăn Cháo Đá Bát
12-05-2012, 12:25 PM
đút buồi nói chuyện với mấy thằng hack =)) sống bẩn bựa

ôh thế bạn qua đông anh đi ... không đứng ở bên nam thăng long mình qua đón cho bạn xem mình hack hay ko hack nhé :-j

CristianoRonaldo
12-05-2012, 12:26 PM
ôh thế bạn qua đông anh đi ... không đứng ở bên nam thăng long mình qua đón cho bạn xem mình hack hay ko hack nhé :-j

bọn nó cứ thua ai là cho rằng người đó hack mà =)) sống thế đời đéo nào mới khá được :))

Chú Mèo biết đi giày
12-05-2012, 12:28 PM
đây đây Born đây chém tiếp đi nào
Anh hùng bàn phím đây =))=))=))
thêm con DW master mns thì chúng mày ăn hành =))=))

Chú Mèo biết đi giày
12-05-2012, 12:29 PM
Tao cũng bảo luôn chúng mày ăn Top cũng hack =))=))=))
muhp nơi các chó hộ tụ

RF_(-.-)
12-05-2012, 12:31 PM
sự thật chúng mày ăn hành không đã được kiểm chứng rồi. h tao đéo nói chuyện với chúng mày nữa ok

Darknesss
12-05-2012, 12:33 PM
Tao cũng bảo luôn chúng mày ăn Top cũng hack =))=))=))
muhp nơi các chó hộ tụ

Haizzz nhân vật Born ấy hack speed lòi,chạy theo quay thì biến qa SV khác thế thì có gì hay?

Chú Mèo biết đi giày
12-05-2012, 12:33 PM
Tao bảo rồi ăn TOP hay ko là của chúng mày =))=)) Chúc mừng vì điều đó
Nhưng vào quỹ đạo rồi thì chuyện chúng mày cũng phải chạy tóe khói thôi =))=))
sự thật chúng mày ăn hành không đã được kiểm chứng rồi. h tao đéo nói chuyện với chúng mày nữa ok

Chú Mèo biết đi giày
12-05-2012, 12:34 PM
quay đi quay đi
Quẩy lên nào =))=))

RF_(-.-)
12-05-2012, 12:36 PM
quay đi quay đi
Quẩy lên nào =))=))

quỹ đạo gì thế. quỹ tích chuyển động nhịp nhàng cc tao vào cái l` mẹ mày à

Darknesss
12-05-2012, 12:37 PM
Hack ko biết nhục còn to còi,loại này thì...!

Chú Mèo biết đi giày
12-05-2012, 12:38 PM
ĐÉo ăn đc lại bày trò hack
Anti MU như thế
hack làm sao đc =))=))

SockMan
12-05-2012, 12:39 PM
muhp rất pro
với ShockMan -> chó để ra cái thằng này
+ Thêm Tờ gút ( TheGhost) chuyên đi dupe đồ rồi bán ra thi trường( mồm nó lúc loz nào chả nói ko hack
Điển hình sv HK tên nhân vật Garim chuyên bán LVCD 50k/1 RR vãi cả loz
Cùng bên muhp LVCD 200k thẻ/1 LVCD các chó bên muhp cứ trâu mõm vào mua
Cùng những cái w3 vãi cả loz dupe bán cho cả anh em rồi chạy mất hút =))=))=))
muhp nơi tụ hội của những con chó

Tên tao mày viết còn ko đúng thì mày nói với ai?? còn mày chưa đủ tư cách nhận xét về bố mày nhé , câm và next !

CristianoRonaldo
12-05-2012, 12:40 PM
Hack ko biết nhục còn to còi,loại này thì...!

ồ bạn bảo nó hack hả vậy sao nó hack được mà bạn lại ko hack được thế! tớ chưa thấy 1 cái = chứng nào là nó hack cả

Darknesss
12-05-2012, 12:41 PM
ồ bạn bảo nó hack hả vậy sao nó hack được mà bạn lại ko hack được thế! tớ chưa thấy 1 cái = chứng nào là nó hack cả

Mình ko có bằng chứng cũng ko đôi co gì,nó hack hay ko nó biết,còn mình thì ko ham hack bạn à !

Chú Mèo biết đi giày
12-05-2012, 12:50 PM
địt có = chứng gì thì câm con mẹ mõm lại đừng để tao chửi
G mày đẹp hả
Đẹp sao mà đéo ks đc thì pk rồi bị đánh như chó ấy =))=))
Mình ko có bằng chứng cũng ko đôi co gì,nó hack hay ko nó biết,còn mình thì ko ham hack bạn à !

Darknesss
12-05-2012, 12:53 PM
địt có = chứng gì thì câm con mẹ mõm lại đừng để tao chửi
G mày đẹp hả
Đẹp sao mà đéo ks đc thì pk rồi bị đánh như chó ấy =))=))

PK bị cấm hả bạn?

Chú Mèo biết đi giày
12-05-2012, 12:57 PM
ko cấm nhưng ko ăn đc thì đừng nói là hack =))=)) ngại lắm đấy :">:">:">:">:">:">
PK bị cấm hả bạn?

RF_(-.-)
12-05-2012, 12:57 PM
point nó thua mà nó đánh nhanh hơn dame to hơn thì nó bá đạo vãi lồn. đồ nó cùi hơn mà giáp nó cao hơn lại bá đạo nữa ảo lắm

™Mu-HaNoi™
12-05-2012, 01:00 PM
:65; Nói chuyện bọn thùng Rỗng kêu to làm chó gì cho mệt.
Chơi tự lực đéo lại được.
Dùng thủ Đoạn đi hack train ks pk.
Những loại này chỉ được võ mồm và sống Cùng Với chó hack. Ko hack thì làm được con cặc gì đâu.

Trên diễn dàn thì lúc nào cũng có 1 bầy chó sủa theo. Vì thế các bạn có nói đi nữa thì cũng bị bầy chó Cắn cho. Khuyên 1 câu kệ con mẹ chúng nó đi. Sống nhờ dựa vào hack :65; Làm được con cạc gì đâu

Alpha test sắp đến ngày open lập cái topic AE Mu-hanoi. Để bọn HP sang cướp hết sét event ôi đỵt mẹ mồm to thế cuối cũng 7 cái sét event cũng đéo được sét nào bố mày khinh ( bố chỉ viết 1 bài thôi các đàn chó sủa thì cứ sủa tiếp đi nhé) :65;

Darknesss
12-05-2012, 01:02 PM
ko cấm nhưng ko ăn đc thì đừng nói là hack =))=)) ngại lắm đấy :">:">:">:">:">:">

Mình chỉ nói gọn lại 1 câu "THẰNG BORN ĐÉO HACK MÌNH ĐÉO LÀM NGƯỜI"

RF_(-.-)
12-05-2012, 01:02 PM
:65; Nói chuyện bọn thùng Rỗng kêu to làm chó gì cho mệt.
Chơi tự lực đéo lại được.
Dùng thủ Đoạn đi hack train ks pk.
Những loại này chỉ được võ mồm và sống Cùng Với chó hack. Ko hack thì làm được con cặc gì đâu.

Trên diễn dàn thì lúc nào cũng có 1 bầy chó sủa theo. Vì thế các bạn có nói đi nữa thì cũng bị bầy chó Cắn cho. Khuyên 1 câu kệ con mẹ chúng nó đi. Sống nhờ dựa vào hack :65; Làm được con cạc gì đâu

Alpha test sắp đến ngày open lập cái topic AE Mu-hanoi. Để bọn HP sang cướp hết sét event ôi đỵt mẹ mồm to thế cuối cũng 7 cái sét event cũng đéo được sét nào bố mày khinh ( bố chỉ viết 1 bài thôi các đàn chó sủa thì cứ sủa tiếp đi nhé) :65;
chuẩn men
!!!!!!!!!!!!!!

Chú Mèo biết đi giày
12-05-2012, 01:03 PM
thế thì bạn làm chó nhé =))=))
bảo ADM vào kiểm tra hộ cái =))=))
Mình chỉ nói gọn lại 1 câu "THẰNG BORN ĐÉO HACK MÌNH ĐÉO LÀM NGƯỜI"

CristianoRonaldo
12-05-2012, 01:05 PM
point nó thua mà nó đánh nhanh hơn dame to hơn thì nó bá đạo vãi lồn. đồ nó cùi hơn mà giáp nó cao hơn lại bá đạo nữa ảo lắm

vậy thì nó là hack gì hả bạn mình chưa thấy cái bản hack gì mà nó có thể dame to + thủ khỏe + speed nhanh cả. phải chăng là bản hack bạn có 3 ứng dụng =)) hay bản hack bạn tự nghĩ ra =))

sieutrom
12-05-2012, 01:06 PM
chuẩn đéo phải chỉnh

Darknesss
12-05-2012, 01:07 PM
thế thì bạn làm chó nhé =))=))
bảo ADM vào kiểm tra hộ cái =))=))

Ừ mình làm chó,mà hack ko dám nhận thì tệ hơn cả chó ! :))

Chú Mèo biết đi giày
12-05-2012, 01:08 PM
có bản hack nào như thế ko chỉ tao cái 1 hay 2m vnd tao cũng mua =))=))

Chú Mèo biết đi giày
12-05-2012, 01:10 PM
chuyện Top hay ko các bạn quá siêu -> 1 câu rất chân thành từ đáy lòng mik
Nhưng các bạn yên tâm kịch hay còn diễn ra với các bạn nhiều =))=))

RF_(-.-)
12-05-2012, 01:13 PM
vậy thì nó là hack gì hả bạn mình chưa thấy cái bản hack gì mà nó có thể dame to + thủ khỏe + speed nhanh cả. phải chăng là bản hack bạn có 3 ứng dụng =)) hay bản hack bạn tự nghĩ ra =))
sao mày ngu thế mày hack agi xong còn điểm của mày mày + vao máu với ene thì chỉ có thằng bố mày mới đú được với mày thôi con ạ

Darknesss
12-05-2012, 01:13 PM
CHÓ ĐIÊN CẮN CÀNG ! ko đôi co nữa mệt ra
-Cần thì bảo Born vào làm hẳn ván 50k đôi co mãi mệt !

Chú Mèo biết đi giày
12-05-2012, 01:16 PM
đc thôi nhưng hiện tại đang còn bận 1 chút công việc ở cơ quan
chiều có gì tôi sẽ post 4rum để làm ván giao lưu 50k hay hơn nữa thì đâu có đang gì
Anh em học hỏi là chính ">:">:">:">:">:">:">
CHÓ ĐIÊN CẮN CÀNG ! ko đôi co nữa mệt ra
-Cần thì bảo Born vào làm hẳn ván 50k đôi co mãi mệt !

CristianoRonaldo
12-05-2012, 01:17 PM
sao mày ngu thế mày hack agi xong còn điểm của mày mày + vao máu với ene thì chỉ có thằng bố mày mới đú được với mày thôi con ạ

ơ thế mày lại ngu rồi mày đéo tăng thủ thì mày lên trên kãn quái nó ko địt nát lồn mẹ mày ra à ngu như con chó vậy! có hiểu hack agi là gì ko còn chỉ có spedd tăng chứ thủ ko tăng nhé ngu vừa vừa người ta còn có thể ko chửi chứ ngu như mày là tao phải chửi để đả thông kinh mạch mày ra =))

Ố Là La
12-05-2012, 01:18 PM
bài viết hay nhỉ :))

RF_(-.-)
12-05-2012, 01:20 PM
ơ thế mày lại ngu rồi mày đéo tăng thủ thì mày lên trên kãn quái nó ko địt nát lồn mẹ mày ra à ngu như con chó vậy! có hiểu hack agi là gì ko còn chỉ có spedd tăng chứ thủ ko tăng nhé ngu vừa vừa người ta còn có thể ko chửi chứ ngu như mày là tao phải chửi để đả thông kinh mạch mày ra =))

sao mày ngu thế . mày chỉ cần 1 lượng nhỏ agi để trụ quái còn tăng thêm 3k vào máu thì cái dịt mẹ quái nó địt nát lồn mẹ mày nó cũng đéo chết được
mà đấy là chưa kể có 2 loại. 1 loại hack agi ảo, 1 loại hack agi thật. mày đã đéo biết thì ngậm con mẹ mày cặc vào

Darknesss
12-05-2012, 01:21 PM

Càng nói càng thấy bạn ngu :(

Chú Mèo biết đi giày
12-05-2012, 01:21 PM
thôi loz mẹ mày cũng nát rồi chửi nó khác gì mày vả vào mặt con mẹ của mày =))=))
đéo ngờ muhp có chó ngu như mày
sao mày ngu thế . mày chỉ cần 1 lượng nhỏ agi để trụ quái còn tăng thêm 3k vào máu thì cái dịt mẹ quái nó địt nát lồn mẹ mày nó cũng đéo chết được

CristianoRonaldo
12-05-2012, 01:25 PM
mà đấy là chưa kể có 2 loại. 1 loại hack agi ảo, 1 loại hack agi thật. mày đã đéo biết thì ngậm con mẹ mày cặc vào

à thế mày có cả 2 loại hack agi đó hả mà mày biết rõ thế =)) 1 lượng nhỏ agi của nhà mày là bn 10 à hay 1000 hay 2000 hay 3000. mày thử tăng cái lượng nhỏ agi nhà mày lên rồi cho vào máu rồi đi train xem quái nó có địt nát lồn mẹ mày ra k =)) ngu còn bảo thủ

CristianoRonaldo
12-05-2012, 01:26 PM
Càng nói càng thấy bạn ngu :(

ờ tớ ngu! có nhiều người muốn ngu như tớ mà có được đéo đâu =)) điển hình là mấy con chó bảo mình ngu

Chú Mèo biết đi giày
12-05-2012, 01:27 PM
nhiều khi con Born của mik chán đéo muốn train vì gặp mấy anh ưn bờ rốc cừn này =))=))

Darknesss
12-05-2012, 01:29 PM
Thôi các bạn nguy hiểm qá mình xin thua vậy !

MeoHoang1102
12-05-2012, 01:29 PM
Cảm ơn những ý kiến đóng góp của bạn.

Topic chửi nhau quá nhiều và vô văn hóa. Closed !