PDA

View Full Version : Lỗi tăng ene cho dw

nguyennd
11-05-2012, 09:27 AM
Như các bạn đã biết Dmg của DW bây giờ quá là vớ vẩn đánh yếu hơn cả mấy con quái,
vì thế với những người cố sống cố chết cùng DW chỉ cỏ cách là rút bớt agi để tăng vào ENE để cải thiện dmg
hix nhưng mà quá nghiệt ngã khi agi tăng đến 65k thì thùng mana bị lag (1 mana) ko đủ để dùng chưởng nào cả
và chỉ cho tăng lên đễn 65xxx là ko tăng được nữa (nếu trên người có đồ + xx ene quá giới hạn max thì nó về xx ene. các chưởng ẩn mất hết (trừ quả cầu năng lượng)
Các bạn admin cho mình hỏi vấn đề trên có phải là lỗi ko, hay là bản này DW chỉ tăng được 65xxx ene là max mà mắc như vậy thì sau này kể kả có nhiều point hơn thì để làm zi`? dmg ko lên được thì đánh đấm cái gì nữa.
và cũng xin nói lại là tầm 60k point ene đấy oánh quái barack, k3 cũng chỉ được từ 15 - 35 k máu thôi.

Mong các bạn cho câu trả lời sớm để tôi còn biết đường chuyển NV khác, hix dù tâm huyết đến mấy thì cũng phải bỏ dòng DW nếu tình hình này ko được cải thiện.

OneTime
11-05-2012, 09:47 AM
Bất kì dòng nhân vật nào thì phần mana hiển thị trong game cũng chỉ là 65k, khi bạn tăng point và ene thì để ý ngưỡng của nó, nên giảm bớt hoặc tăng quá point lên để phần bình hiển thị mana nó ko bị âm
Ví dụ bạn tăng 32k point vào ene thì bình mana sẽ đạt ngưỡng 65k mana, nhưng nếu tăng 32k5 hoặc 33k thì bình mana lại chì còn vài mana , như vậy bạn sẽ tính toán để mana ko như vậy bằng cách tăng <32k hoặc vượt ngưỡng đó là khoảng 34k.

nguyennd
11-05-2012, 10:37 AM
Bất kì dòng nhân vật nào thì phần mana hiển thị trong game cũng chỉ là 65k, khi bạn tăng point và ene thì để ý ngưỡng của nó, nên giảm bớt hoặc tăng quá point lên để phần bình hiển thị mana nó ko bị âm
Ví dụ bạn tăng 32k point vào ene thì bình mana sẽ đạt ngưỡng 65k mana, nhưng nếu tăng 32k5 hoặc 33k thì bình mana lại chì còn vài mana , như vậy bạn sẽ tính toán để mana ko như vậy bằng cách tăng <32k hoặc vượt ngưỡng đó là khoảng 34k.
bạn hiểu sai ý mình rồi bây giờ tạm bỏ qua phẩn hiển thị mana trong game,
chỉ bàn đến ENE
khi + ene ngoài web chỉ cho + tối đa 65xxx ene (kể cả còn point thì cũng ko + được)
vào game ấn phím C để mở bảng cấp độ + thủ công cũng ko cho + vào ene nữa
ví dụ ngoài web tớ + max 65xxx ene ( đến giới hạn )
mà trên người tớ mặc đồ hỗ trợ xx ene, thì khi vào game cái phần ene hiển thị trong bảng cấp đọ chỉ là xx
mà ko phải là 65xxx(web) +xx(đồ) ene
và ý tớ hỏi là DW chỉ + max được 65xxx ene thôi ah`? - nếu chỉ + được như thế thì dmg DW như vậy là tối đa ( kho thể cải thiện thêm được nữa thì bọn tớ RS, RL làm zi`)
mà tối đa đánh yếu nhớt như vậy thì săn boss, gaion, cn , kundun kieu zi - suôt đời chỉ đi làm kave thi luyện làm zi` nữa

tichuot123
11-05-2012, 10:39 AM
lắm chuyện bao h + đc 65k point ene rồi hay tính

OneTime
11-05-2012, 10:45 AM
Max point cho tất cả các cột là 65k

nguyennd
11-05-2012, 01:44 PM
Max point cho tất cả các cột là 65k
hix vậy thì dmg chi đến đấy là hết :( dmg DW yếu quá
thanks bạn admin

Close toppic

nguyennd
11-05-2012, 01:46 PM
lắm chuyện bao h + đc 65k point ene rồi hay tính
gần 200k poi rồi bạn ah. ( cả HT với HK nữa chứ đâu phải chỉ có Phục Hưng 6.3 )

nhiepph0ng
11-05-2012, 01:48 PM
sao sv mới mở mà ông này đã có lắm poin thế nhỉ

soledad
11-05-2012, 03:18 PM

ý chủ thớt là dame của DW quá yếu.dù có tăg max ene cũg k âm đc máu
1 phiếu để nâg dame của DW lên :22;