PDA

View Full Version : BQT mu-hanoi.net tuyển mod quá hay

Chú Mèo biết đi giày
09-05-2012, 11:24 AM
Tôi nói với các ông 1 câu đừng che mắt thiên hạ làm cái gì

Nếu mod mới là AnhLinh thì ok ko có vấn đề gì
nhưng cái thằng NuocMat nó là ai mà làm mod

Mới lập cái acc 4rum nhưng các ông lại đưa nó về lập hồi 2010 vãi thật đấy :27;

Lời lẽ của nó thì chẳng ra sau

Tôi ko biết tiêu chí của mu-hanoi.net là gì để tuyển đó

đây là 1 số trích dẫn trong cm của 1 ng đc coi là mod

NuocMat
NuocMat đang online
Moderator NuocMat's Avatar

Cảm ơn
3
Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài

08-05, 04:58 PM

Trích Được post bởi Shiva Xem bài viết

thì tao đã nói giờ SM chưa đủ mốc dame ko to ks đc bọn SM chúng mày thì làm cái đéo gì nói như đấm vào đít tao í ức chế vkl mày muốn đame sm của mày to lên ra mà lập topic để cho chúng nó ném ghạch . tôi xin ae lần cuối topic tôi cho adm vào đọc tôi ko nói dame MG bé hơn so với class khác mà tôi nói dame Mg bé so với lúc test mater thì ko nhận tăng mater dame vẫn thế

Cảm ơn Quick reply to this messageTrả lời

BởiVìĐamMê
09-05-2012, 11:26 AM
Ngưởi ta có quyền :24;

Nước Mắt
09-05-2012, 11:27 AM
ních diễn đàn này của mình lập từ hời sever anh hùng rồi mà bạn. còn những dòng xanh bạn viết là do mình quá ức chế khi bị người khác nói thôi ở topic đó mình đã nói rất nhẹ nhàng ở trang trước là mong adm vào xem xét các bạn đừng ném ghạch. nhưng vẫn bị mọi người nói lên mình mới có những từ ngữ như vậy . con người ai cũng có lúc sai và có lúc nóng tính :)

NotLove
09-05-2012, 11:30 AM
ních diễn đàn này của mình lập từ hời sever anh hùng rồi mà bạn. còn những dòng xanh bạn viết là do mình quá ức chế khi bị người khác nói thôi ở topic đó mình đã nói rất nhẹ nhàng ở trang trước là mong adm vào xem xét các bạn đừng ném ghạch. nhưng vẫn bị mọi người nói lên mình mới có những từ ngữ như vậy . con người ai cũng có lúc sai và có lúc nóng tính :)
ức chế thì cũng phải kiềm chế chứ bạn...mình ko có ý kiến...nhưng nếu đã là MOD thì phải biết kiềm chế trong mọi tình huống...nói sao cho người ta nể

™Mu-HaNoi™
09-05-2012, 11:31 AM

:2; Làm MoD phải kiềm chế bản thân. Nhiều lúc muốn chửi cũng phải nhịn. Kể cả Member có chửi bạn đi chăng nữa cũng phải nắng nghe.
Bất cứ một lời nói nào của MoD đều Bị các member xem.

Nếu với lời nói của bạn thì mới như này thì tốt nhất xuống làm dân thường

Nước Mắt
09-05-2012, 11:33 AM
ức chế thì cũng phải kiềm chế chứ bạn...mình ko có ý kiến...nhưng nếu đã là MOD thì phải biết kiềm chế trong mọi tình huống...nói sao cho người ta nể
à chuyện ức chế là chuyện của ngày hôm qua rồi bạn ạ còn hôm nay mình mới làm mod mong các bạn giúp đỡ

™Mu-HaNoi™

:35; Người ta lập topic này có cả trính dẫn thì pahir tiếp thu miễn tranh cãi :)) tốt nhất lần sau rút kinh nguyệt

BởiVìĐamMê

Thân làm mod mà ko biết kiềm chế bản thân thì có lên đc smod ko =))

Cứ thử coi ADM bị member chửi , nói này nói nọ nhưng cm vẫn ra đc cái vẻ bình tĩnh :)

Đấy , bạn nên học hỏi các anh ý đi ;))

viettrung2204
Lời giải thích chưa đc tốt,nên xem sét lại cách làm việc

Nước Mắt
09-05-2012, 11:34 AM
thật xin lỗi với anh em chuyện hôm qua. hôm nay tuyển dụng mod mình may mắn được thử thách trong vòng 1 tháng thôi mình muốn giúp ích cho mu - hn 1 ít công sức . mong các bạn ủng hộ. thành thật xin lỗi

BởiVìĐamMê
09-05-2012, 11:36 AM
À hóa ra chuyện ngày hum qua chưa đc làm mod mới vậy

Chủ thớt bỏ qua đê :))

NotLove
09-05-2012, 11:37 AM
thôi thì vote cho cơ hội ^^!

™Mu-HaNoi™
09-05-2012, 11:38 AM
:24; Kể cả chuyện hôm qua nhừng Member ý kiến là phải tiếp thu :35;

Chú Mèo biết đi giày
09-05-2012, 11:39 AM
vãi thật dù sao cũng đc 1 lời giải thích rồi :D
cũng mong cậu làm mod sao cho đúng với công việc của mik làm
Chúc bạn thành công

AnhLinh
09-05-2012, 11:41 AM
Cảm ơn tất cả các bạn đã ủng hộ Mu-hanoi , mình cũng vừa là 1 Mod mới có gì không phải mong các bạn góp ý và giúp đỡ

Chúc các bạn vui vẻ

Chúa Tể MU
09-05-2012, 11:42 AM
có Mod nào chứng Tỏ đc độ hiểu biết của MU chưa :s
Mod nào Pr0 vào 4room này tôi hỏi câu này về MU xem có trả lời đc ko :))
Nói Chung ADM này nhiệt Tình ,nhưng vả lại tuyển chọn nhân tài quá sơ xài và lộ liễu :)) :-j

BởiVìĐamMê
09-05-2012, 11:44 AM
Nói Chung ADM này nhiệt Tình ,nhưng vả lại tuyển chọn nhân tài quá sơ xài và lộ liễu :)) :-j

Họ chỉ là còn phải thử việc 1 tháng mà:D

Còn dộ hiểu biết à??

Hỏi tôi đc ko ??

1 member bt thui:D

AnhLinh
09-05-2012, 11:48 AM
Không ai là biết hết cả , còn tôi biết thì Rep lại không chuyển cho ADM , nếu cái gì mình cũng biết thì có lẽ chúng ta đã không ở đây để nói chuyện , bạn nói tuyển Mod sơ sài ư bạn đã nộp đơn chưa và đã đc phỏng vấn chưa ? còn về lộ liễu tên các mod thì có người không muốn người khác biết còn mình mình chẳng có gì phải dấu diếm cả có sao nói vậy

viettrung2204
09-05-2012, 11:55 AM

đây đây thích hỏi gì :))

BởiVìĐamMê
09-05-2012, 11:58 AM
đây đây thích hỏi gì :))

Mình hỏi nhé :D

Mu-hanoi.et ra đời chính xác vào ngày nào tháng nào năm nào;)

Mới đầu MU là ss mấy ??

Nước Mắt
09-05-2012, 11:59 AM
:24; Kể cả chuyện hôm qua nhừng Member ý kiến là phải tiếp thu :35;

mình đã tiếp thu một lần nữa mình thành thật xin lỗi mong các bạn bỏ qua.

viettrung2204
09-05-2012, 12:01 PM
Mình hỏi nhé :D

Mu-hanoi.et ra đời chính xác vào ngày nào tháng nào năm nào;)

Mới đầu MU là ss mấy ??
hỏi về vấn đê MU chứ ai lại hỏi ngày,vì mình tham gia Mu-HN chỉ là sv phục hưng,còn mình chơi cùng BQT từ Mu Kim Long chứ không phải Mu HN bạn ơi

BởiVìĐamMê
09-05-2012, 12:04 PM
hỏi về vấn đê MU chứ ai lại hỏi ngày,vì mình tham gia Mu-HN chỉ là sv phục hưng,còn mình chơi cùng BQT từ Mu Kim Long chứ không phải Mu HN bạn ơi

Thì cậu bảo hỏi về độ am hiểu MU này nên mình hỏi thôi???

Và MU-KL mình cũng chơi .

Vậy mình hỏi cậu ss mà MUKL bắt đầu là ss mấy ^^

™Mu-HaNoi™
09-05-2012, 12:04 PM

:19; Sự Xuất hiện class SumMoner ngày nào năm nào mu nào có Sum đâu tiên:19;

NotLove
09-05-2012, 12:08 PM
hỏi admin đi xem trả lời được ko :))

viettrung2204
09-05-2012, 12:08 PM
Thì cậu bảo hỏi về độ am hiểu MU này nên mình hỏi thôi???

Và MU-KL mình cũng chơi .

Vậy mình hỏi cậu ss mà MUKL bắt đầu là ss mấy ^^

Những cái này thì minh chịu,trí nhớ kém

BởiVìĐamMê
09-05-2012, 12:10 PM
Những cái này thì minh chịu,trí nhớ kém

Thế sao lại nhận là am hiểu :|

Để mình trả lời hộ

MUKL bắt đầu là ss6.1 :)

main 1.07v
anti MNS phiên bản trung víp =))

sv do Phi dv

Web - của netbanbe

zzzz

Lặng Thầm
09-05-2012, 12:11 PM
Câu này không cần trí nhớ nè:hiện tại KunDun k7 có bao nhiêu máu và có phục hồi máu không?Nếu có cho xin tốc độ hồi máu và hồi bao nhiêu?(có nhiều pro quan tâm câu này đây) :)

MeoHoang1102
09-05-2012, 12:14 PM
Sau 1 tháng , ai còn lại sẽ thực sự là mob. Lúc đó Mèo và BQT sẽ nói cho các bạn hiểu vì sao lại vậy. Thế Nhé ! Mèo không Tham dự lần tuyển này nhưng tin tưởng tuyệt đối vào ADM OneTime .

BởiVìĐamMê
09-05-2012, 12:14 PM
Câu này không cần trí nhớ nè:hiện tại KunDun k7 có bao nhiêu máu và có phục hồi máu không?Nếu có cho xin tốc độ hồi máu và hồi bao nhiêu?(có nhiều pro quan tâm câu này đây) :)

Phiên bản này chưa tes nên ko rõ :D

Còn các pb trc .

máu là 10m

Lúc mới open . 1s KD hồi 1m máu

NotLove
09-05-2012, 12:15 PM
câu này hỏi admin @@...mod thì biết đâu về cái đó

NotLove
09-05-2012, 12:16 PM
Thế sao lại nhận là am hiểu :|

Để mình trả lời hộ

MUKL bắt đầu là ss6.1 :)

main 1.07v
anti MNS phiên bản trung víp =))

sv do Phi dv

Web - của netbanbe

zzzz

KimLong ai nói là bắt đầu từ ss6.1

viettrung2204
09-05-2012, 12:16 PM
Topic thảo luận mọi người nên lập cái mới đi,đọc cái tiêu đề mà chán quá :))

BởiVìĐamMê
09-05-2012, 12:17 PM
KimLong ai nói là bắt đầu từ ss6.1

Ây da , nói thử cái coi :)

Lặng Thầm
09-05-2012, 12:17 PM
Topic thảo luận mọi người nên lập cái mới đi,đọc cái tiêu đề mà chán quá :))
Mod có thể điều chỉnh được mà :)

viettrung2204
09-05-2012, 12:18 PM
Mod có thể điều chỉnh được mà :)

Không điều chỉnh đc.Smod mới điều chỉnh đc :))

NotLove
09-05-2012, 12:19 PM
cái này bạn hỏi LOP đi ;))...

Lặng Thầm
09-05-2012, 12:20 PM
Nhớ mang máng là đầu tiên 5.1 hay sao ạk(SV TTR) sau lên 5.2(phiên bản có w4,có các ngọc exl,ngọc lên +13...) cuối cùng 6.1.

BởiVìĐamMê
09-05-2012, 12:20 PM
cái này bạn hỏi LOP đi ;))...

Đã ko biết rồi lại còn :|

BởiVìĐamMê
09-05-2012, 12:21 PM
Nhớ mang máng là đầu tiên 5.1 hay sao ạk(SV TTR) sau lên 5.2(phiên bản có w4,có các ngọc exl,ngọc lên +13...) cuối cùng 6.1.

ss5 chỉ có mu-hanoi.net :40;

Lặng Thầm
Thế à,phân quyền của Mod hơi ít nhỉ :)

Lặng Thầm
ss5 chỉ có mu-hanoi.net :40;
Nhầm rồi đấy,hỏi Q ak,Q có chơi TTR ban đầu đấy :)

viettrung2204
09-05-2012, 12:22 PM

Nhưng đầu tiên không phải 6.1

NotLove

tớ ko chắc chắn là phiên bản nào...nhưng nó ra trước sv MUTK và là ss5 chứ ko phải 6...

viettrung2204
Thế à,phân quyền của Mod hơi ít nhỉ :)

đúng rồi,do admin sét thôi,ngoài cái danh hiệu chả có cái vẹo gì :))

™Mu-HaNoi™
09-05-2012, 12:24 PM

Ai bảo ko điều chỉnh được MoD Quản Lý Box Nào Thì Sẽ Điều chỉnh Được Box Đó. MoD ko có chức năng Block Nick :)) chỉ Cấp SMoD trở lên Là Có quyền hành Toàn Diễn Đàn

viettrung2204
09-05-2012, 12:25 PM
Ai bảo ko điều chỉnh được MoD Quản Lý Box Nào Thì Sẽ Điều chỉnh Được Box Đó. MoD ko có chức năng Block Nick :)) chỉ Cấp SMoD trở lên Là Có quyền hành Toàn Diễn Đàn

bạn có cần đang nhập vào nick mình không ,không phải tôi mới làm Mod đâu,đều do Admin sét hết

Lặng Thầm
09-05-2012, 12:26 PM
tớ ko chắc chắn là phiên bản nào...nhưng nó ra trước sv MUTK và là ss5 chứ ko phải 6...
Đúng như vậy,nhớ nhất là phiên bản có w4 và ngọc đặc biệt :)

OhMyGod
hay là mình cũng tham gia làm moD nhỉ, ko biết liệu có dc ko nhỉ :D

DaiCongTu
MOD còn viết sai cả chính tả mà cũng tuyển. =)) GẠCH chứ ko phải GHẠCH anh mod à. Tuyển MOD quá chuyên nghiệp :))

Lặng Thầm
09-05-2012, 12:27 PM
Phán linh tinh,mỗi một 4r phân quyền khác nhau(chủ yếu do adm):)

™Mu-HaNoi™
09-05-2012, 12:29 PM
bạn có cần đang nhập vào nick mình không ,không phải tôi mới làm Mod đâu,đều do Admin sét hết

Hôm này mới tuyển MoD chưa phân box cho các bạn thôi.
Vài hôm nữa chắc sẽ có Mục Đăng ký Box Tử quản lý cho các MoD thì lúc đó sẽ có. Trong 1 tháng sẽ có nhận sét cach làm việc từng MoD :)):103;

viettrung2204
09-05-2012, 12:30 PM
Hôm này mới tuyển MoD chưa phân box cho các bạn thôi.
Vài hôm nữa chắc sẽ có Mục Đăng ký Box Tử quản lý cho các MoD thì lúc đó sẽ có. Trong 1 tháng sẽ có nhận sét cach làm việc từng MoD :)):103;

Tôi tuyển từ mấy hôm trước rồi không phải hôm nay đâu,với lại tôi là Mod cũ của 4rum mà nên có sét tuyển gì đâu,bạn cứ làm như mình là Admin ấy cái gì cũng biết :))

AnhLinh
09-05-2012, 12:31 PM
Ai cũng có thể làm Mod và đc thử việc 1 tháng xem có đc tiếp tục nữa hay không , bạn nộp đơn đi rồi Anh OneTime phỏng vấn , mọi quyết định là ở anh OneTime , 15h hôm nay anh OT sẽ phỏng vấn những ai nộp đơn làm Mod forum MU-hanoi

hay là mình cũng tham gia làm moD nhỉ, ko biết liệu có dc ko nhỉ :D

CherryBaBy
09-05-2012, 12:52 PM
MU KL đầu tiền là ss5 episode 5 sv Truyền thuyết rồng . N-web : netbanbe , chứ khôg phải là 6.1 nhé @@ , mới đầu ra mắt chỉ có tính năg sét đồ 14 , 15 , trademix chưa có w4 và ngọc đập đồ exl như các bạn nói đâu nhá @@ , sau này khi ra sv nhân thần chiến mới có cái đó @@

NotLove
09-05-2012, 01:03 PM
MU KL đầu tiền là ss5 episode 5 sv Truyền thuyết rồng . N-web : netbanbe , chứ khôg phải là 6.1 nhé @@ , mới đầu ra mắt chỉ có tính năg sét đồ 14 , 15 , trademix chưa có w4 và ngọc đập đồ exl như các bạn nói đâu nhá @@ , sau này khi ra sv nhân thần chiến mới có cái đó @@
có lẽ đúng nè...mình ko chưa từng chơi KL nhưng nhớ mang máng là thế...chứ ko phải 6.1