PDA

View Full Version : [Dragon] Tại sao nạp thẻ Viettel lại bị lỗi nạp rồi mà ko có VC

nhokbisock
08-05-2012, 04:38 PM
GM cho em hỏi trên trang chủ có ghi là đả nạp được các loại thẻ mà em mua thẻ VT nạp vào thì ghi sai lổi nạp ko được em tưởng cái thẻ bị gì em gọi lên tổng đài hỏi thì báo đã nạp rồi lúc 3h30 8/5 mà sao tới h em chưa nhận được VC thế mà vô danh sách thẻ nạp coi cũng không thấy gì mong GM xem xét lại giùm .Thanks

tunglydv
08-05-2012, 04:47 PM
up cho bạn

thuymc
08-05-2012, 04:49 PM
GM cho em hỏi trên trang chủ có ghi là đả nạp được các loại thẻ mà em mua thẻ VT nạp vào thì ghi sai lổi nạp ko được em tưởng cái thẻ bị gì em gọi lên tổng đài hỏi thì báo đã nạp rồi lúc 3h30 8/5 mà sao tới h em chưa nhận được VC thế mà vô danh sách thẻ nạp coi cũng không thấy gì mong GM xem xét lại giùm .Thanks

Mình khuyên bạn lên nạp thẻ Gate thì rủi ro trong việc nạp sẽ ít hơn là b nạp thẻ mobi hay viettel.

IceShield
08-05-2012, 07:38 PM
mình cũng bị như bạn

Tổng Cục Trưởng
08-05-2012, 07:40 PM
Do hệ thống bên Viettel luôn trong tình trạng quá tải nên đôi khi sẽ xảy ra lôi. Để tránh rủi ro các bạn nên nạp thẻ GATE hoặc VinaPhone , MobiPhone.
Các bạn nạp thẻ lỗi vui lòng PM cho tôi : hanoi_cruel để tôi lưu lại trường hợp các bạn gửi lên nhà mạng Telco nhờ kiểm tra nhé