PDA

View Full Version : [Dragon] 1 Lần nữa câu hỏi : Vcent để làm gì ! Mong anh Hòa vào xem xét !

__TheGhost__
08-05-2012, 09:43 AM
Gửi anh Hòa

Hôm nay ngủ dậy, vào WS thực sự em thấy bàng hoàng (và hơn thế nữa) khi thấy Bless, Life bán = Gcent.

Vậy xin thưa, Vcent để làm gì vậy anh ? Anh muốn Vcent ở PH giá 1:10 sao anh ?

Mong anh Hòa và các admin đọc đc thì comment giùm em 1 câu !

Darknesss
08-05-2012, 09:46 AM
Có mỗi gấu bán = Vcent!

OhMyGod
08-05-2012, 09:47 AM
qua di so voi quy dinh :D

BởiVìĐamMê
08-05-2012, 09:47 AM
Bất hợp lí vãi ...:23;

Út Cưng
08-05-2012, 09:48 AM
Gửi anh Hòa

Hôm nay ngủ dậy, vào WS thực sự em thấy bàng hoàng (và hơn thế nữa) khi thấy Bless, Life bán = Gcent.

Vậy xin thưa, Vcent để làm gì vậy anh ? Anh muốn Vcent ở PH giá 1:10 sao anh ?

Mong anh Hòa và các admin đọc đc thì comment giùm em 1 câu !

VCent là tiền tệ để các bạn có thể RS, hoặc đổi ra Vcent item để giao dịch mua bán với nhau. Từ Gcent có thể ra Vcent, nhưng Vcent ko đổi lại Gcent được. Còn giá 1:10 sẽ ko có chuyện đó xảy ra, bạn yên tâm.

__TheGhost__
08-05-2012, 09:48 AM
Có mỗi gấu bán = Vcent!

Thưa với bạn, nếu gấu bán = Gcent thì tôi cũng chẳng phàn nàn làm gì cả, vì ai cũng quen thế rồi

Đằng này, thứ mọi người mua nhiều nhất, là B và Life, lại đi bán = Gcent

Ai cũng hiểu đồng Vcent sẽ đi về đầu

__TheGhost__
08-05-2012, 09:49 AM
VCent là tiền tệ để các bạn có thể RS, hoặc đổi ra Vcent item để giao dịch mua bán với nhau. Từ Gcent có thể ra Vcent, nhưng Vcent ko đổi lại Gcent được. Còn giá 1:10 sẽ ko có chuyện đó xảy ra, bạn yên tâm.

Bạn nên đặt mình vào vị trí người chơi, đừng chỉ trả lời cái bề nổi (1:10)

Còn mình cũng ko cần giải thích Vcent để làm gì, bạn hiểu ý chứ ?

Darknesss
08-05-2012, 09:49 AM
Thưa với bạn, nếu gấu bán = Gcent thì tôi cũng chẳng phàn nàn làm gì cả, vì ai cũng quen thế rồi

Đằng này, thứ mọi người mua nhiều nhất, là B và Life, lại đi bán = Gcent

Ai cũng hiểu đồng Vcent sẽ đi về đầu
thế mới có chuyện đễ nói :|

__TheGhost__
08-05-2012, 10:03 AM
uppppppp

up đến cùng cho chữ VIP vào xem

htcndc
08-05-2012, 10:04 AM
Bất hợp lí thật ... Haizzz
B vs life = Gcent thì càng về sau add đồ kiểu gì
Vậy kiếm Vcent để làm gì ngoài rs. Haizzzzz

BởiVìĐamMê
08-05-2012, 10:04 AM
Phải để cho ngta 1 cửa sống chứ

D.m tham nó cũng phải vừa phải thôi chứ:23;

phục hưng muôn năm yearh
08-05-2012, 10:05 AM
open thì thế thôi
kiếm ăn mà
về sau lại chuyển lại thành Vcent
vl thật

Út Cưng
08-05-2012, 10:06 AM
Bạn nên đặt mình vào vị trí người chơi, đừng chỉ trả lời cái bề nổi (1:10)

Còn mình cũng ko cần giải thích Vcent để làm gì, bạn hiểu ý chứ ?
Nếu nói như bạn thì ko cần phải phân chia Gcent, Vcent hay item Vcent ra làm gì? Mu-hanoi.net WS chỉ có vậy thui, ngoài ra ko có bán set item hay vũ khí item. Và từ cái WS đó + RS bằng Gcent đó là nguồn thu duy nhất để di trì sever.

Có 1 số bạn chơi rất giỏi và chịu khó, họ bán đồ bằng Vcent và cái họ nhận được là item Vcent để họ có thể đổi qua Vcent RS ko cần nạp thẻ, hoặc số nhiều hơn họ bán Vcent với tỷ lệ 100k thẻ = 200kVcent chẳng hạn.

Có những bạn chơi game ko có thời gian đi săn mà chỉ afk rs, nếu như thế làm sao có đồ khủng và muốn có đồ bắt buộc họ phải có Vcent để mua. Bố cục cung và cầu logic nhau.

MeoHoang1102
08-05-2012, 10:06 AM
Các bạn bình tĩnh sẽ có điều chỉnh cho hợp lý mà

BởiVìĐamMê
08-05-2012, 10:08 AM
Nếu nói như bạn thì ko cần phải phân chia Gcent, Vcent hay item Vcent ra làm gì? Mu-hanoi.net WS chỉ có vậy thui, ngoài ra ko có bán set item hay vũ khí item. Và từ cái WS đó + RS bằng Gcent đó là nguồn thu duy nhất để di trì sever.

Có 1 số bạn chơi rất giỏi và chịu khó, họ bán đồ bằng Vcent và cái họ nhận được là item Vcent để họ có thể đổi qua Vcent RS ko cần nạp thẻ, hoặc số nhiều hơn họ bán Vcent với tỷ lệ 100k thẻ = 200kVcent chẳng hạn.

Có những bạn chơi game ko có thời gian đi săn mà chỉ afk rs, nếu như thế làm sao có đồ khủng và muốn có đồ bắt buộc họ phải có Vcent để mua. Bố cục cung và cầu logic nhau.

Cái này là giả vờ ko hiểu hay là ko hiểu thật.

RS = gcent rẻ hơn sao ngta phải đổi phải mua bán = vcent để rs

Chỉ giẫm chân tại chỗ để rs thôi thì chả ai ngu mà lại đi bán đồ = vcent cả:77;

Út Cưng
08-05-2012, 10:11 AM
Cái này là giả vờ ko hiểu hay là ko hiểu thật.

RS = gcent rẻ hơn sao ngta phải đổi phải mua bán = vcent để rs

Chỉ giẫm chân tại chỗ để rs thôi thì chả ai ngu mà lại đi bán đồ = vcent cả:77;
Giờ bạn có thể nói thế, nhưng sau này sẽ ko như thế.

__TheGhost__
08-05-2012, 10:11 AM

Út Cưng ạ, Út không hiểu hay cố tình không hiểu vấn đề đang đc nhắc tới ?

OhMyGod
08-05-2012, 10:13 AM
Út Cưng ạ, Út không hiểu hay cố tình không hiểu vấn đề đang đc nhắc tới ?

cho a xin cai w2 dw cui :S

__TheGhost__
08-05-2012, 10:16 AM

em còn mỗi cái luck con 4Phut đang xài, bán 2 cái kia rồi

Mà có gì anh PM YH em đi, topic này em đang "biểu tình" =))

BởiVìĐamMê
08-05-2012, 10:16 AM

Bán rồi anh ơi :45;

OhMyGod
08-05-2012, 10:19 AM
này thi lên "D"

BởiVìĐamMê
08-05-2012, 10:22 AM
Nói chung là thế nào thỳ adm cũng phải để đường sống cho những ng đam mê như chúng tôi

Đừng ép quá như thế :24;

Mong có câu trả lời sớm và thích đáng của adm:34;

Lặng Thầm
08-05-2012, 10:35 AM
Vote cho chủ Topic 1 phiếu,phí mua bùa đã là 1 vấn đề với AE học sinh,sinh viên(mem chiếm đa số) nên ADM có thể phiên phiến một chút cho AE thoải mái 1 tý :)

hoangcuong
08-05-2012, 10:37 AM
Theo mình thấy thì các bạn đang sai lầm.
Admin làm vậy cũng hợp lý rồi.
S vs B chúng có thể kiếm , ai lười thì mua o WS va phải chấp nhận.
Vcen hì mình tin rằng khi đến các đợt event lái HOT ngay thôi.
Các bạn cứ bình tĩnh
Thân

__TheGhost__
08-05-2012, 10:54 AM
Theo mình thấy thì các bạn đang sai lầm.
Admin làm vậy cũng hợp lý rồi.
S vs B chúng có thể kiếm , ai lười thì mua o WS va phải chấp nhận.
Vcen hì mình tin rằng khi đến các đợt event lái HOT ngay thôi.
Các bạn cứ bình tĩnh
Thân

thì bạn cứ thử up đồ xem

Tiền EXP (tóm lại, tiền item cashshop)

Tiền B,Life (tính đc ko ?)

Và thêm nữa, là các sv khác đều là Vcent, sv này lại là Gcent

Và đừng quên xem ý kiến đại đa số

phục hưng muôn năm yearh
08-05-2012, 11:00 AM
mới mở thì cái gì chả tính = VND
từ HM HK rồi PH đều thế cả
chập nhận đi
Còn nhiều kịch hay còn đang chờ phía trước

–Blue™
08-05-2012, 11:08 AM
Giờ bạn có thể nói thế, nhưng sau này sẽ ko như thế.

Thế Út cho hỏi ngoài rs ra Vcent để làm cái gì. Bây giờ nói thế về sau còn có những câu nói tích cực hơn cơ Út ah.

TiChu0t
08-05-2012, 11:09 AM
buồn đồ đc cả đống VP rs sao cho hết trời :)

Unnamed_Muhanoi
08-05-2012, 11:13 AM
khó người khó ta. game mở ra ko phải để cho các ông chơi miễn phí. ít nhất cũng phải có 1 cái gì đó để duy trì sever cho các ông chơi chứ,bảo đây là vấn đề lớn thì ko nói làm gì ,đây cứ hạnh họe những cái cỏn con

ongthjnh95
08-05-2012, 11:59 AM
khó người khó ta. game mở ra ko phải để cho các ông chơi miễn phí. ít nhất cũng phải có 1 cái gì đó để duy trì sever cho các ông chơi chứ,bảo đây là vấn đề lớn thì ko nói làm gì ,đây cứ hạnh họe những cái cỏn con

chuẩn :-ss :-ss

TaiSaoKhong
08-05-2012, 12:05 PM
Góp ý với các bác ADM 1 câu là nên để chức năng cho anh em đổi từ VCent sang GCent nhưng mà mất phí. Ví dụ tỉ lệ 10/9 hoặc bán WebShop = cả GCent lẫn VCent nhưng giá bán = VCent đắt hơn giá bán = GCent. Như mọi người sẽ cảm thấy VCent không còn vô vị và mất giá trị nữa. Hiện tại thị trường thì GCent và VCent đã lên đến tỉ lệ 1/2 và sẽ lên cao hơn về sau này khi vé satan nhiều hơn.

SockMan
08-05-2012, 12:09 PM
Cái gì cũng có giới hạn thôi , đừng ép nhau quá , riêng vấn đề này tôi đồng ý , đừng để đến lúc cầm 1 đống vp trong người rồi cũng ko biết làm gì, lại đem ra sv 1 thi ném , kiểu công tử bạc liêu đốt tiền nấu cơm thì mệt lắm !

cavepho
08-05-2012, 12:17 PM
Út cưng lần sau đừng vào pm linh tinh.nói thật Út chả giải quyết cái j mà toàn làm khó gamer.nói thì ngang.ng ta báo lỗi lag k vào đc game và vào thì dis thì bảo vào vài lần khắc đc.thế có chán k chứ

__TheGhost__
08-05-2012, 12:39 PM

Ông nói có nghĩ tí gì ko ?

- Duy trì sv : Thế Gcent dùng mua item cash shop, reset vip ..v..v. ko duy trì đc à ?
- Duy trì sv : Thế Vpoint tự nó mọc ra à ? Hay cũng phải đổi từ GCent ra ?

Ông đã đéo biết rõ vấn đề lại còn nói lung tung. Cái đề cập ở đây là xoay quanh đồng Vcent chứ đéo phải là duy trì với không duy trì. Vcent thì về bản chất cũng vẫn phải nạp thẻ mới có !

Tuấn Thiếu Gia
08-05-2012, 01:02 PM
Mình đồng ý
phải để VP có ích 1 tý để cân bằng VP - GC

__TheGhost__
08-05-2012, 01:17 PM
Mình đồng ý
phải để VP có ích 1 tý để cân bằng VP - GC

Cứ đà này kiểu gì VP chả 1:4 là ít =))

NotLove
08-05-2012, 01:19 PM
lạm phát Vcent :))

vipsm4
08-05-2012, 01:21 PM
đã bảo ở HK thì ko nghe sang PH cày mệt ng mà lại lắm chuyện,MU mới nó thế ae tạo điều kiện để GM làm ăn tý chứ

R u b y
08-05-2012, 01:24 PM
bất cập bất cập :))

364492942
08-05-2012, 01:29 PM
Rửa tội cái gì cũng = gcen chất quá

Hunganh
08-05-2012, 01:55 PM
thế cho tôi hỏi các ông chơi game là để kiếm mấy đồng VC rồi để quy đổi ra VND để kiếm ăn à. các ông chơi là vì tiền chứ có phải vì đam mê đâu. chơi là phải chi. chơi mà ko muốn bỏ tiền ra thì mua 1 cái bản quyền MU về mà chơi 1 mình.

DanChoiTN
08-05-2012, 01:56 PM
chuẩn ko cần chỉnh

Tổng Cục Trưởng
08-05-2012, 01:59 PM
Do Web mới nên code bị đảo lônk giữa Gcent và Vcent. Đã sửa lại nhé :))

phục hưng muôn năm yearh
08-05-2012, 02:01 PM
ăn đủ rồi phán 1 câu kinh khủng

thienduong.1
08-05-2012, 02:01 PM
Út cưng lần sau đừng vào pm linh tinh.nói thật Út chả giải quyết cái j mà toàn làm khó gamer.nói thì ngang.ng ta báo lỗi lag k vào đc game và vào thì dis thì bảo vào vài lần khắc đc.thế có chán k chứ

BQT bị nói te tua of hết 1 lượt rồi.chửi cái xem có ol k nào.ức chế lắm rồi.train thì lag.UT thì nửa ngày rs đc 1 lần.DKM BQT nhé.đóng cửa mẹ sv này đi.mang tiếng Mu Hanoi ra.Út cưng k biết thì đừng có nói linh tinh nhé.BQT đuổi Út đi.làm GM mà tnay thì chán lắm.dell acc DD này ta tạo acc khác vậy.nói thay cho A E đỡ ức chế.tk thì dell luôn acc trong game đi.
NV trong game:Ngaxjnh

phục hưng muôn năm yearh
08-05-2012, 02:04 PM
mu-hanoi.net thì làm gì có ADM nào hiểu game
Toàn mấy đứa tàu khựa
Các anh em HP TN LS hãy từ từ thưởng thức bữa ăn mà BQT mu-hanoi.net mang lại nhé
P/s @ đến các anh em vừa ăn đc TOP
có lẽ giờ này 1 số thằng nó đã đc set còn hơn của các bạn rồi đó

cavepho
08-05-2012, 02:06 PM
thế cho tôi hỏi các ông chơi game là để kiếm mấy đồng VC rồi để quy đổi ra VND để kiếm ăn à. các ông chơi là vì tiền chứ có phải vì đam mê đâu. chơi là phải chi. chơi mà ko muốn bỏ tiền ra thì mua 1 cái bản quyền MU về mà chơi 1 mình.

Thằng này lại muốn ăn gạch như thằng đòi tăng giá B=Gcent lên đây mà.k hiểu j thì trật tự đi

__TheGhost__
08-05-2012, 02:08 PM
Do Web mới nên code bị đảo lônk giữa Gcent và Vcent. Đã sửa lại nhé :))

OK thanks honey

:X

Thảo nào em thấy bán Panda = Vcent =))

Hunganh
08-05-2012, 02:12 PM
Thằng này lại muốn ăn gạch như thằng đòi tăng giá B=Gcent lên đây mà.k hiểu j thì trật tự đi

tao nói đấy là sự thật mấy cái thằng rẻ rách chơi game để kiếm tý tiền thì nghỉ mẹ đi cho nó lành.mày là 1 trong số đấy đấy

GiangCoi
08-05-2012, 02:23 PM
tao nói đấy là sự thật mấy cái thằng rẻ rách chơi game để kiếm tý tiền thì nghỉ mẹ đi cho nó lành.mày là 1 trong số đấy đấy

^^ :D bạn thật là người bạo lực :D
sợ mỗi mấy thằng dup song bán kiếm tiền thôi :D

cavepho
08-05-2012, 02:39 PM
m ngu như con cho' ấy.thế vcent thì cũng nạp thẻ vào.h mà mua b L=g cent thì vcent trong game ngoài để Rs thì để làm j nữa.bán mảnh sừng gẫy=vcent thì ai cũng cưỡi sói ak thằng ngu.ngu tỏ ra m nguy hiểm. Haiizzzzzzzzzzzzzzz

™HipCass™
08-05-2012, 02:46 PM
Chúng tôi đã nói do Code nhầm lẫn 1 chút hoán đổi GC vs VC trên web nên mới có tình trạng đó.
- Giờ chúng tôi đã Fix rồi.
- Còn về 2 bạn thienduong.1 và phục hưng muôn năm yearh cảm thấy MU Hà Nôi không phải là nơi bạn gửi gắm thì xin phép sang bên MU Khác nhé. Chúng tôi không cần những người khôngh hiểu như thế này..
- Còn ai muốn del acc thì tự del nhé, chúng tôi không rảnh đâu ạ