PDA

View Full Version : Trả lại cho chúng tôi hoàn mỹ thuở nào :((:((:((:((

ninhbinh
07-05-2012, 12:20 PM
Vâng như các anh em đã từng chơi bên HM thì chắc đã nắm rõ :101;

1 Sv mang đậm tên gọi của nó sv Hoàn Mỹ :111;

Ai đã từng chơi bên sv HM cũng cảm nhận đc 1 điều gì đó, 1 cảm xúc của nó mang lại :6;

1 sv mà ở đó cảm nhận đc những chuyện vui, những chuyện buồn mà chính ta mang lại chứ ko phải 1 ai đó :112;

Thế nhưng sv HM đã ko tồn tại đc lâu

Không biết có phải là gần 7 tháng ko nhớ chính xác đc nhưng đã bị đem cho sát nhập vào sv HT

Ai cũng biết là các ông làm game nhưng các ông đâu có hiểu cho chúng tôi hả, chúng tôi muốn tâm huyết nhưng thực sự đã QUÁ CHÁN VÀ THỰC SỰ NẢN :17;

Đành rằng các ông làm game. các ông cần tiền thì các ông mở sv mới ( sv HK):38;

Nhưng các ông đã đem lại cho chúng tôi cái gì, đc lợi ích gì ngoài việc bây giờ vào game cảm thấy ức chế, bực dọc cho bản thân

Các ông ko quản lý đc hay cách khác là ko thể quản lý đc ( dupe đồ, hack , người nhà)

Để bây giờ HK nát như tương, nát bét như quả cam thối, 1 quả dưa vứt lay lắt giữa đầu đường

Đến bây giờ lại là Phục Hưng qua giới thiệu rất là hoành tráng " ĐÁNH DẤU SỰ TRỞ LẠI CỦA THỜI KÌ PHỤC HƯNG"

Vâng đánh dấu của sự trở lại của bọn hack, của bọn dupe đồ, của thế lực người nhà mà không 1 ai giải quyết vẫn là tình trạng kêu gào thảm thiết của gamer nhưng các ông bỏ ngoài tai

Qua 1 năm 6 tháng chơi và tìm hiểu bản thân thôi đã nhận ra 1 điều rằng " Lời hứa hão vẫn chỉ là lời hứa hão"

Cảm thấy chán và hụt hẫng tôi quyết định ko chơi PH hoặc giả sử có chơi chỉ là gặp anh em bạn bè mà thôi

Tôi lập cái topic này đối với các ông cũng chỉ là thừa ( theo suy nghĩ của chính bản thân tôi là như thế). vì tôi biết rằng sv Hoàn Mỹ của chúng tôi ko thể nào quay về đc

Tôi cũng mong các ông nên nghĩ 1 chút để sv nó đc tồn tại lâu tuy chỉ là private nhưng đc ng khác yên tâm mà chơi thì vẫn là 1 MU hoàn hảo

Cảm ơn vì đã cho chúng tôi 1 sân chơi và cảm ơn tiếp vì đã cho chúng tôi ngộ ra 1 điều rằng cuộc sống luôn luôn có sự lừa dối và giả tạo xung quanh nhưng cái tốt đẹp. Thân ái chào tạm biệt và hẹn gặp lại!

Kí tên Người mà các ông cũng biết là ai đấy

Xe Đạp Ơi
07-05-2012, 12:21 PM
1 người tâm huyết :)

Sting Dâu
07-05-2012, 12:23 PM
quá chuẩn

mà mày định đi theo thằng Nam vs tao àh =))

ditmeADM
07-05-2012, 12:24 PM
ADM vào phát biểu xem nào..cứ đứng ở ngoài sủa ko ai nghe thấy gì đâu..Mèo đâu nhỉ????bị chủ thiến rồi hay chuyển sang chó đi rình bể phốt ở hotel à....

s2st0ry
07-05-2012, 12:24 PM
bác sting dâu ơi, sao em ko treo đc cái avata như bác nhể

TP-Link
07-05-2012, 12:26 PM
a o ao đờ ao đao hỏi đảo =))

0o0TongDaChu0o0
07-05-2012, 12:27 PM

Ai đã từng chơi bên sv HM cũng cảm nhận đc 1 điều gì đó, 1 cảm xúc của nó mang lại :6;

1 sv mà ở đó cảm nhận đc những chuyện vui, những chuyện buồn mà chính ta mang lại chứ ko phải 1 ai đó :112;

Không biết có phải là gần 7 tháng ko nhớ chính xác đc nhưng đã bị đem cho sát nhập vào sv HT

Ai cũng biết là các ông làm game nhưng các ông đâu có hiểu cho chúng tôi hả, chúng tôi muốn tâm huyết nhưng thực sự đã QUÁ CHÁN VÀ THỰC SỰ NẢN :17;

Nhưng các ông đã đem lại cho chúng tôi cái gì, đc lợi ích gì ngoài việc bây giờ vào game cảm thấy ức chế, bực dọc cho bản thân

Các ông ko quản lý đc hay cách khác là ko thể quản lý đc ( dupe đồ, hack , người nhà)

Để bây giờ HK nát như tương, nát bét như quả cam thối, 1 quả dưa vứt lay lắt giữa đầu đường

Đến bây giờ lại là Phục Hưng qua giới thiệu rất là hoành tráng " ĐÁNH DẤU SỰ TRỞ LẠI CỦA THỜI KÌ PHỤC HƯNG"

Vâng đánh dấu của sự trở lại của bọn hack, của bọn dupe đồ, của thế lực người nhà mà không 1 ai giải quyết vẫn là tình trạng kêu gào thảm thiết của gamer nhưng các ông bỏ ngoài tai

Qua 1 năm 6 tháng chơi và tìm hiểu bản thân thôi đã nhận ra 1 điều rằng " Lời hứa hão vẫn chỉ là lời hứa hão"

Cảm thấy chán và hụt hẫng tôi quyết định ko chơi PH hoặc giả sử có chơi chỉ là gặp anh em bạn bè mà thôi

Tôi lập cái topic này đối với các ông cũng chỉ là thừa ( theo suy nghĩ của chính bản thân tôi là như thế). vì tôi biết rằng sv Hoàn Mỹ của chúng tôi ko thể nào quay về đc

Tôi cũng mong các ông nên nghĩ 1 chút để sv nó đc tồn tại lâu tuy chỉ là private nhưng đc ng khác yên tâm mà chơi thì vẫn là 1 MU hoàn hảo

Cảm ơn vì đã cho chúng tôi 1 sân chơi và cảm ơn tiếp vì đã cho chúng tôi ngộ ra 1 điều rằng cuộc sống luôn luôn có sự lừa dối và giả tạo xung quanh nhưng cái tốt đẹp. Thân ái chào tạm biệt và hẹn gặp lại!

Sát nhập vào Huyền thoại là lại ok ngay í mà . Mỗi anh em 3 lần RL :D

2nÚa
07-05-2012, 12:28 PM
bác sting dâu ơi, sao em ko treo đc cái avata như bác nhể

chỉ có người nào gọi được ADM là cháu thì mới treo được avt nhé :))

2nÚa
07-05-2012, 12:29 PM

1 thời đã qua :( 1 phút tưởng niệm bắt đầu :63;

Sting Dâu
07-05-2012, 12:29 PM

sever Hoàn Mỹ vẫn có đà tiến nhưng vì tiền các bác admin bị hụt nên phải open sv mới thành ra HM ra đồng luôn =))

2nÚa
07-05-2012, 12:32 PM

chạ thấy ok tẹo nào luôn :)) mặc dù vẫn đóng cổng như ai =))

ninhbinh
07-05-2012, 12:37 PM
sv HM mới là nơi thực sự bắt đầu chẳng qua ko ăn đc nên ác ổng mới cho ra đồng

ninhbinh
07-05-2012, 12:37 PM
@ The Ghost
Tôi đưa ảnh của bản thân tôi lên đc nhưng dám chắc bạn cũng địt dám đưa cái mặt loz của bạn nên đây
Vì đưa ảnh lên có lẽ nhiều thằng nó gặp đc bạn thì nhà bạn đóng ván là vừa =))=))

Sting Dâu
07-05-2012, 12:39 PM

theo tao vẫn ăn đc VD lâu lâu làm cái event nạp thẻ hay như mấy cái event bên sv HK cũng đc,vì đó là sv ng` ta đã RL/RS cao nhiều người chơi vẫn có đc tiền vậy,lập sv mới làm gì

Sting Dâu
07-05-2012, 12:40 PM
@ The Ghost
Tôi đưa ảnh của bản thân tôi lên đc nhưng dám chắc bạn cũng địt dám đưa cái mặt loz của bạn nên đây
Vì đưa ảnh lên có lẽ nhiều thằng nó gặp đc bạn thì nhà bạn đóng ván là vừa =))=))

đóng ván rồi ra ruộng hả mày =))

2nÚa

http://www.youtube.com/watch?v=rCyTeYrSYt4&feature=related

Dương HB
nghỉ đê.........

ninhbinh
ăn ít mấy ông ăn làm đéo gì làm quả lớn rồi ra sv mới là ok
theo tao vẫn ăn đc VD lâu lâu làm cái event nạp thẻ hay như mấy cái event bên sv HK cũng đc,vì đó là sv ng` ta đã RL/RS cao nhiều người chơi vẫn có đc tiền vậy,lập sv mới làm gì

ninhbinh
07-05-2012, 12:41 PM
nó còn đéo có đất mà chôn ấy =))=))
đóng ván rồi ra ruộng hả mày =))

ninhbinh
07-05-2012, 12:42 PM
nghỉ rồi mà mày tao làm quả hot lần cuối cho vui của vui nhà rồi chào tạm biệt anh em
nghỉ đê.........

Sting Dâu
07-05-2012, 12:42 PM
nó còn đéo có đất mà chôn ấy =))=))

tao nghi quá chắc tao vs mày đéo qua khỏi ngày hnay,rồi cũng nối gót thằng Nam =))

Dương HB
07-05-2012, 12:44 PM
nghỉ rồi mà mày tao làm quả hot lần cuối cho vui của vui nhà rồi chào tạm biệt anh em
hót cứt àk........

ninhbinh
07-05-2012, 12:46 PM
mày cứ để ý 4rum 1 chút
chắc chắn tao làm quả hot rồi đi khỏi muhn luôn cả game lẫn 4rum
hót cứt àk........

Sting Dâu
07-05-2012, 12:46 PM
mày cứ để ý 4rum 1 chút

wa đây chơi Mu đi ngoài ra nước vs tao này =))

ninhbinh
07-05-2012, 12:48 PM
đang ở cơ quan mà sao chơi đc
để tối tao đi thi nốt môn kinh tế vi mô đã rồi qua đó solo
wa đây chơi Mu đi ngoài ra nước vs tao này =))

2nÚa
07-05-2012, 12:48 PM
mày cứ để ý 4rum 1 chút

đm đi hết a` :(

Sting Dâu
07-05-2012, 12:49 PM

ở lại ức chế quá mày ạ

2nÚa
ở lại ức chế quá mày ạ

thế là từ nay còn mỗi mình tao tạo gió rồi tự chém :((

Dương HB
mày cứ để ý 4rum 1 chút
mày chơi mu ngu bỏ mẹ hót gì có mà hót cứt :))

ninhbinh
ko có trên đây còn ngoài đời mà mày
anh em còn gặp nhau nhiều
tao chỉ sợ bọn mày nhìn thấy tao rồi quay đi thôi =))

ToanNEU
07-05-2012, 12:50 PM
đang ở cơ quan mà sao chơi đc
để tối tao đi thi nốt môn kinh tế vi mô đã rồi qua đó solo

bây h đang học tại chức ah mà kinh tế vi mô .t là giảng viên dạy môn đó nè cần chỉ bảo ko :))

ninhbinh
chuyên riêng tư thôi chứ ko liên quan đến game
tao đang bực với mấy con chó trên cái muhn này nó chê tao =))=))
bọn nó cứ chờ rồi sẽ thấy
tao chơi đòn knock out chứ ko kéo dài hiệp phụ
mày chơi mu ngu bỏ mẹ hót gì có mà hót cứt :))

2nÚa
ko có trên đây còn ngoài đời mà mày
anh em còn gặp nhau nhiều
tao chỉ sợ bọn mày nhìn thấy tao rồi quay đi thôi =))

quay cái lin` chú nghĩ a là người thế nào

Sting Dâu
07-05-2012, 12:52 PM

cùng lắm 1 súng 2 viên đạn thôi =)) nếu khác thì là ng` ngoài hành tinh =))

ninhbinh
cần gì đâu đi làm rồi
học thêm tại chức ây mà
kinh tế vi mô mik để ý 1 chút là có thể làm đc những cái bt
còn chuyên sâu thì thôi
cậu dạy ở trường nào
bây h đang học tại chức ah mà kinh tế vi mô .t là giảng viên dạy môn đó nè cần chỉ bảo ko :))

Dương HB
thằng này thằng nào coolkid àk

ninhbinh
đấy là tao cứ nói thế
Còn thằng nào quay đi bắn bỏ mẹ =))

Sting Dâu
07-05-2012, 12:57 PM
đấy là tao cứ nói thế
Còn thằng nào quay đi bắn bỏ mẹ =))

tao ở trong TPHCM này vào mà bắn :-"

ninhbinh
07-05-2012, 12:58 PM
mày qua ngõ Tôn Đản hô thật to hộ tao cái :24;:24;:24;:24;
tao ở trong TPHCM này vào mà bắn :-"

s2st0ry
07-05-2012, 01:01 PM
qua MUTK đi, sắp test sv phục hưng đấy mấy bác ơi:))

0975669655
07-05-2012, 01:04 PM
ô thằng này nhìn thế mà biết nói phết . từ ngày quen đến giờ mới thấy viết 1 bài đc như thế này :24;
10 điểm cho chú :67;
cứ thế phát huy nhé thx cho chú mày 1 cái :5;

ninhbinh
07-05-2012, 01:08 PM
anh cho em điểm như vậy có thiên vị quá ko
kẻo người ta lại bảo là " NGƯỜI NHÀ" =))=))
ô thằng này nhìn thế mà biết nói phết . từ ngày quen đến giờ mới thấy viết 1 bài đc như thế này :24;
10 điểm cho chú :67;
cứ thế phát huy nhé thx cho chú mày 1 cái :5;

Sting Dâu
07-05-2012, 01:13 PM
anh cho em điểm như vậy có thiên vị quá ko
kẻo người ta lại bảo là " NGƯỜI NHÀ" =))=))

suỵt bé bé cái mồm ko ai có tật ng` đó lại giật mình =))

ninhbinh
07-05-2012, 01:15 PM
off 1 tiếng để chuẩn bị làm việc buổi chiều

Sting Dâu
07-05-2012, 01:16 PM
off 1 tiếng để chuẩn bị làm việc buổi chiều

nghe đâu ngoài đó đang lụt ra bơi đi =))

__TheGhost__
07-05-2012, 01:17 PM
@ The Ghost

Bạn vào topic đăng kí thay đổi avatar thì biết

Biết thì ngúc ngoắc, ko biết thì ngậm "c*c" mà nghe

Và xin thưa luôn, mình ở 263 Lạch Tray (HP)

ninhbinh
07-05-2012, 01:31 PM
Bạn TheGhost edit lại bài nhé
Topic nghiêm cấm nhưng lời lẽ thô tục Ghost có khúc mắc ra topic khác chửi nhau nhé

quawan
07-05-2012, 01:34 PM
chuẩn ... từ trước đến h` thấy sv HOÀN MỸ là đáng để chơi và cầy cuốc nhất

ninhbinh
07-05-2012, 01:38 PM
nhưng đâu thể so sánh lại đc với đồng tiền
chuẩn ... từ trước đến h` thấy sv HOÀN MỸ là đáng để chơi và cầy cuốc nhất

quawan
07-05-2012, 01:46 PM
nhớ a e sv hoàn mĩ :< ........ sv HK ra làm tan rã trả ai muốn chơi ......... bh chơi lại thì thất vọng luôn quả SV PH

MeoHoang1102
07-05-2012, 01:46 PM
1 Topic gây phản cảm cho người đọc về Mu-hanoi.net. chỉ có vài người quanh đi quẩn lại cm cho nhau.

Closed topic !

Chủ topic cẩn thận ra đảo vĩnh viễn với những bài viết như thế này .