PDA

View Full Version : Chặng Đường ..... Và NHững Con C....H...Ó :-j

huntergirl
04-05-2012, 07:51 AM
như này nhé tao thì đã off game cách đây từ hồi HM sát nhập Với HT ... từ cái hồi bố mày còn OL ý sao ko ẳng đi để tao cho ăn giềng ... chúng mày bảo chúng mày đại gia dân phố dân chơi =)) mà cũng đi lừa đảo vào k VP à =)) . tao nhà quê thôi... ngoại thành mà =)) . nhưng chúng mày chưa chắc ăn đc cái quê của tao đâu =)) . bây h bố mày ol này bơi hết vào đây... trước khi bơi vào xếp hàng để tao điểm danh nhé =))

đã quy ẩn rồi mà mấy con chó cứ thích xàm =))

ninhbinh
04-05-2012, 08:11 AM
em chào đại ca Nam shjt ạ

ninhbinh
04-05-2012, 09:03 AM
Các bờ rồ chửi nhau bên topic của mik vào nhận hàng đi nào
chúng mày nổ nữa hộ tao cái
Không phải trốn nữa đâu

hoangcuong
04-05-2012, 09:04 AM
may mà mình ko có thù oán với đại ca :D

Phuchung
04-05-2012, 09:09 AM
Các bờ rồ chửi nhau bên topic của mik vào nhận hàng đi nào
chúng mày nổ nữa hộ tao cái
Không phải trốn nữa đâu

Lại khoe khoang khing người hôm qua bị cả diễn đàn chửi cho như chó lặng mất tăm.lập 1 cai tp mà bị mọi người chửi cho đến trang 16 vl

ninhbinh
04-05-2012, 09:11 AM
ai chửi hay chỉ có mấy con chó chúng mày ức chế nên vào chửi =))=))
tao bảo rồi cứ chửi tiếp đi
tính tao ko chấp mà
Lại khoe khoang khing người hôm qua bị cả diễn đàn chửi cho như chó lặng mất tăm.lập 1 cai tp mà bị mọi người chửi cho đến trang 16 vl

ninhbinh
04-05-2012, 09:12 AM
à cái cm của tao bên trên khinh người gì
Sự thật nó hay phũ như thế đó

ninhbinh
04-05-2012, 09:14 AM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1134466-Show-h%C3%ACnh-NY-m%C3%ACnh-c%C3%A1i-nh%E1%BB%89
vào hộ tao cái topic này nữa nhé
Có 148 page thôi ấy mà

Phuchung
04-05-2012, 09:15 AM
ai chửi hay chỉ có mấy con chó chúng mày ức chế nên vào chửi =))=))
tao bảo rồi cứ chửi tiếp đi
tính tao ko chấp mà

ngoài bộ 3 chó của diễn đàn giờ thêm cái thằng huntergilr nữa thì có ai nói hộ chúng mày không.còn số người chửi mày như chó thì tao thấy cũng phải gấp 3-4 lần bộ 3 chó chúng mày.sống làm sao mà nhiều người ghét thế.toàn mấy thằng lợi dụng nhau được thì gọi nhau anh em ngọt xớt hài quá :)).đến thăng bboybig cũng khinh chúng mày thì ai ưa dc chúng mày nữa

0975669655
04-05-2012, 09:17 AM
đời không hổ báo không người nể :14;
đời không rượu bia trai gái bạn bè cười chê :24;
đời không tiền xã hội ruồng bỏ :46;
đời không có gi khó chỉ sợ tiền không nhiêu đào sông lấp biển cũng thành :67;

ninhbinh
04-05-2012, 09:21 AM
Tao nói thật tao nói chuyện với thằng bboy
đéo ai ngờ nó nói xấu sau lưng như thế đâu
còn mày bảo nó nói thế à ừ thôi đc để nó vào cm 1 câu thì thôi tao cũng ko nói chuyện với nó nữa
Và cũng gửi lời đến bboy luôn nếu mày chịu khó đọc lại cái cm thì xem nó là đùa hay thật nhé và cũng đừng nói xấu ng khác sau lưng như thế
Cảm tháy anh em chơi đc thì mới thế còn mày đã nhìn nhận sự việc như thế thì thôi
ngoài bộ 3 chó của diễn đàn giờ thêm cái thằng huntergilr nữa thì có ai nói hộ chúng mày không.còn số người chửi mày như chó thì tao thấy cũng phải gấp 3-4 lần bộ 3 chó chúng mày.sống làm sao mà nhiều người ghét thế.toàn mấy thằng lợi dụng nhau được thì gọi nhau anh em ngọt xớt hài quá :)).đến thăng bboybig cũng khinh chúng mày thì ai ưa dc chúng mày nữa

ninhbinh
04-05-2012, 09:27 AM
À bạn Phuchung cho biết cái tên nv chơi sv nào ( nói thật nhé đừng chém gió như tao ko bị ăn gạch đấy)
Bạn cho biết thật chính xác để mik đếm xem bạn đã ra đi bao nhiêu cái acc rồi nhé :24;

0975669655
04-05-2012, 09:30 AM
À bạn Phuchung cho biết cái tên nv chơi sv nào ( nói thật nhé đừng chém gió như tao ko bị ăn gạch đấy)
Bạn cho biết thật chính xác để mik đếm xem bạn đã ra đi bao nhiêu cái acc rồi nhé :24;

đéo nói đấy . nói mày biết để mày SXKL tao ah =))

RF_(-.-)
04-05-2012, 09:51 AM

chả biết bạn ăn ở thế nào tôi "no table" o đây nhưng cái kiểu khoe tiền, khoe nhà, khoe .... bạn nói bạn lập topic để anh em bạn xem. tôi ở vĩnh tuy đây này. mà mấy hôm nữa anh em đi off bạn làm cái 4 bánh tới tôi xem. hay toàn sĩ hão. qua cái phong cách sống của bạn tôi nói thật tôi đéo tin bạn 40 tuổi (1 phong cách rất trẩu tre). bạn mà được như bạn nói thì chặt mẹ con c... của tôi đi.

huntergirl
04-05-2012, 09:53 AM
đừng nói cái câu bọn ... nghe buồn cười quá tao nói chung là bạn bè tao chơi Vs nhau thì hiểu nhau còn tao địt nịnh nọt gì cả =)) còn mày là thằng buồi dái lồn nào tao đỵt quan tâm... =)) lập nick mới đi liếm cứt có đáng ko =)) con tao off game rồi đừng có mà thấy tao hiền liếm đít cho tao nghe chưa =))

ninhbinh
04-05-2012, 09:56 AM
òa thì ra là người bên muhp sang =))=)) hóa ra là thế
đã biết đã biết
chả biết bạn ăn ở thế nào tôi "no table" o đây nhưng cái kiểu khoe tiền, khoe nhà, khoe .... bạn nói bạn lập topic để anh em bạn xem. tôi ở vĩnh tuy đây này. mà mấy hôm nữa anh em đi off bạn làm cái 4 bánh tới tôi xem. hay toàn sĩ hão. qua cái phong cách sống của bạn tôi nói thật tôi đéo tin bạn 40 tuổi (1 phong cách rất trẩu tre). bạn mà được như bạn nói thì chặt mẹ con c... của tôi đi.

Darknesss
04-05-2012, 09:58 AM

Chuẩn luôn posei à :D

huntergirl
04-05-2012, 10:02 AM
=)) uh tao nhiều người ghét lắm nhưng những thằng ghét tao ý ... toàn là bọn lừa đảo =)) chắc cũng có bạn phục hưng hay cái lồn j j ấy =)) trong danh sách mà trước bị ăn hành à =)) mà liếm ghê thế

ninhbinh
04-05-2012, 10:03 AM
mà nếu đã ăn nói đàng hoàng thì tôi cúng nói đàng hoàng
Thứ 1 cái chuyện 40t thì bạn sang cái topic của bạn và đọc các cm của AnhLinh xem ntn rồi tự hiểu
Thứ 2 tôi ko khoe gì ở đây cả tôi nói lần này là lần thứ 7 rôi "4rum là gì"
$rum là nơi
Góp ý
Thảo luận
Chém gió
Nếu cậu hiểu đc ý của tôi thì cậu nên sửa lại và đừng có nói thêm 1 lời nào nữa
Còn cái cụm từ " trẩu tre" hay là ko thì xin lỗi tôi nói luôn chưa chắc gì bạn đã hiểu đc ý nghĩa của từ đó nhé
Còn nếu cậu hiểu thì giải thik hộ tôi cái nhé

ninhbinh
04-05-2012, 10:04 AM
có cần tao kể ta ra ko hả Nam
=)) uh tao nhiều người ghét lắm nhưng những thằng ghét tao ý ... toàn là bọn lừa đảo =)) chắc cũng có bạn phục hưng hay cái lồn j j ấy =)) trong danh sách mà trước bị ăn hành à =)) mà liếm ghê thế

huntergirl
04-05-2012, 10:05 AM
có cần tao kể ta ra ko hả Nam

thôi hôm nay rảnh vào 4rum xem ... mà tự dưng mấy con chó no cứ liếm tao ... khổ số tao bem chó ko hết bây h bị chó cắn chiều tối mát trời đi tiêm phòng bệnh dại thôi mày ơi =))

ninhbinh
04-05-2012, 10:07 AM
tao hôm nay đến giờ chưa có khách nên cũng có thời gian để xem bọn nó cắn mik hôm qua ntn đây
Tao đoán đc ít nhất có con dog là Lưu ( 4rum Thật 100% và MUxuyenmandem) rất nghi ngờ là nó đấy Nam à :19;
thôi hôm nay rảnh vào 4rum xem ... mà tự dưng mấy con chó no cứ liếm tao ... khổ số tao bem chó ko hết bây h bị chó cắn chiều tối mát trời đi tiêm phòng bệnh dại thôi mày ơi =))

0975669655
04-05-2012, 10:12 AM
khổ sao các chú như trẻ con thế . có thế thôi mà cứ nói đi nói lại . cứ kệ nó đi xem nào 2 đứa mày nói thế cứ giằng co đi giằng co lại có khác gi 2 đứa tụi mày = tụi nó . cứ đệ vậy đi xem nao . cái cần nói ở cái xã hội này thì không nói . toàn là chuyện hâm hâm đơ đơ ở đâu chán :14;

huntergirl
04-05-2012, 10:15 AM
khổ sao các chú như trẻ con thế . có thế thôi mà cứ nói đi nói lại . cứ kệ nó đi xem nào 2 đứa mày nói thế cứ giằng co đi giằng co lại có khác gi 2 đứa tụi mày = tụi nó . cứ đệ vậy đi xem nao . cái cần nói ở cái xã hội này thì không nói . toàn là chuyện hâm hâm đơ đơ ở đâu chán :14;

em nói rồi em đã off rồi mà chúng nó cứ thích liếm

em chấp nhận em là nhà quê =)) ai trả từ quê mà lên thành phố =))

còn ngoài xã hội cũng địt bik thằng nào hơn thằng nào ... toàn 1 lũ nói đéo làm đc =))

thằng thì hẹn ở KCN bắc thăng long mà có giám đéo đâu =))

bố mày ở đông anh này =)) nhảy vào mà đớp =))

ninhbinh
04-05-2012, 10:21 AM
thế đáy
mik cũng nhận mik nhà quê cục mịch
post cái ảnh lên chém gió nhừng bọn chó đó nó ghen ăn tức ở rồi vào chửi bới loạn cả lên

RF_(-.-)
04-05-2012, 10:23 AM
thế đáy
mik cũng nhận mik nhà quê cục mịch
post cái ảnh lên chém gió nhừng bọn chó đó nó ghen ăn tức ở rồi vào chửi bới loạn cả lên

ừ thì bạn nói bạn chém gió. trời thì nóng bạn chém gió nồm thì anh em ai cũng vui vẻ. đằng này toàn chém gió lào ăn gạch là phải

ninhbinh
04-05-2012, 10:49 AM
bạn hãy hiểu cho bọn mik
vì bên sv HM đánh chó nhiều quá nên giờ già yếu bị nó xúm đàn cắn lại
ừ thì bạn nói bạn chém gió. trời thì nóng bạn chém gió nồm thì anh em ai cũng vui vẻ. đằng này toàn chém gió lào ăn gạch là phải

Phuchung
04-05-2012, 11:18 AM
bạn hãy hiểu cho bọn mik
vì bên sv HM đánh chó nhiều quá nên giờ già yếu bị nó xúm đàn cắn lại

Già yếu nên giờ mới xấu xí thế à.chắc hồi trẻ đẹp trai lắm =))

ninhbinh
04-05-2012, 11:21 AM
=))=))
tao chưa nói gì nhưng mày bảo thế hả
xin cảm ơn xin cảm ơn
Già yếu nên giờ mới xấu xí thế à.chắc hồi trẻ đẹp trai lắm =))

Thật 100%
04-05-2012, 11:22 AM
trong mấy ông thì chỉ có ông DươngHB và ông này là chơi bời đẹp và pro còn lại cái ông DuiCui thì đc cái mồm to :) khoe mẽ

Phuchung
04-05-2012, 11:23 AM
trong mấy ông thì chỉ có ông DươngHB và ông này là chơi bời đẹp và pro còn lại cái ông DuiCui thì đc cái mồm to :) khoe mẽ

Chuẩn luôn

RollsRoyce
04-05-2012, 11:25 AM
thằng Nam an lờ cờ bờ! đê mờ mày chưa off được lần nào đâu con lợn!

ninhbinh
04-05-2012, 11:27 AM
tôi chả khoe cái gì cả
nếu ông bảo tôi khoe thì tôi khoe gì? hay tôi đã nói bao nhiêu lần rồi CHÉM GIÓ
Tôi cũng ko biết cậu là ai nhưng nói thật hay sống = chính bản thân mik chứ đừng nấp sau rồi nói này nói này nọ ngừoi khác

DoReM0n
04-05-2012, 11:28 AM
Nó chỉ là game ảo thôi mà sao các bố đấu đá nhau ghê thế nhỉ,qua đọc mấy cái 2pic choáng luôn,chơi game là để thư giản,giải trí sau giờ làm việc,học tập mà các bố cứ quan trọng hóa vấn đề,cứ vui vẻ mà chơi có chết ai đâu,mà thấy bảo ông bạn Ninh Binh u40 thì hơn tôi có mấy tuổi mà nói chuyện buồn cười quá :68;

huntergirl
04-05-2012, 11:30 AM

ủa ai vậy :)) mà khen mình pro :">

Thật 100%
04-05-2012, 11:31 AM
tao hôm nay đến giờ chưa có khách nên cũng có thời gian để xem bọn nó cắn mik hôm qua ntn đây
Tao đoán đc ít nhất có con dog là Lưu ( 4rum Thật 100% và MUxuyenmandem) rất nghi ngờ là nó đấy Nam à :19;

thứ nhất thằng Lưu à tôi khinh nó cái loại nó chả khác đéo gì ông.mồm thì to mà chả đc cái tích sự gì lại còn là chó đi lừa đảo tôi ghét cái bọn lừa đảo.đánh người đc phát ẳng vài câu rồi chuồn
thứ hai ông xem lại thằng Lưu không bao giờ viết chữ kiểu này mà ntn " KiểU NaY nÀy Này" đại khái là thế
thứ ba nếu thích thì nhờ adm check IP

Phuchung
04-05-2012, 11:32 AM
tôi chả khoe cái gì cả
Tôi cũng ko biết cậu là ai nhưng nói thật hay sống = chính bản thân mik chứ đừng nấp sau rồi nói này nói này nọ ngừoi khác

Mày đéo khoe à.nói thế ko biết ngại à.mày với thằng huntergilr thử vào cac tp của diễn đàn mà có chúng mày Cm xem chúng mày đã khoe của và khinh người khác như thế nào nhất là mày đấy thằng Duicui à.mày nhiều tiền à nhiều như thế nào kể cho mọi người xem

huntergirl
04-05-2012, 11:33 AM
Mày đéo khoe à.nói thế ko biết ngại à.mày với thằng huntergilr thử vào cac tp của diễn đàn mà có chúng mày Cm xem chúng mày đã khoe của và khinh người khác như thế nào nhất là mày đấy thằng Duicui à.mày nhiều tiền à nhiều như thế nào kể cho mọi người xem

=)) ôh thế =)) tao từ trước đến nay chỉ kinh bọn lừa đảo :)) mày mày trong số chúng nó à=))

Thật 100%
04-05-2012, 11:33 AM
ủa ai vậy :)) mà khen mình pro :">

tôi chả có cái tên tuổi gì cả nhưng tôi sống thật
tôi thấy ai thực sự đáng để nể thì tôi khen còn ai thế nào tôi chê
nếu không có ông thì HM vẫn còn nhiều chó
và ông cũng tự chơi bằng chính sức lực cũng như khinh nghiệm của mình ông bỏ tiền mua đồ của riêng mình

Phuchung
04-05-2012, 11:34 AM

thích thì bao ADM check ip.mày nghĩ ai cũng tiểu nhân như mày à.bon tao mỗi người sống ở 1 nơi xa nhưng tất cả đều chung quan điểm là ghét mày

Thật 100%
04-05-2012, 11:36 AM
còn kiểu oai oai khoe mẽ như DuiCui thì đc cái gì
bảo là bây h già yếu bị bọn nó bắt nạt
nói thật cũng chỉ là đi theo bám đít bọn Nam Dương Trung Huy thôi chứ nếu không có mấy ông đấy thì cũng chả bằng ai
lúc nào cũng to mồm :)
sự thật mất lòng

Phuchung
04-05-2012, 11:36 AM
tôi chả có cái tên tuổi gì cả nhưng tôi sống thật
tôi thấy ai thực sự đáng để nể thì tôi khen còn ai thế nào tôi chê
nếu không có ông thì HM vẫn còn nhiều chó
và ông cũng tự chơi bằng chính sức lực cũng như khinh nghiệm của mình ông bỏ tiền mua đồ của riêng mình

ừ nếu thằng này không cùng 1 ruột với thang ninhbinh thì tôi đã nghĩ nó khác.nó bớt chửi người hống hách thì nó là 1 pro

Thật 100%
04-05-2012, 11:39 AM
tôi chả khoe cái gì cả

tôi đang sống bằng chính bản thân tôi đây
dùng nick 4rum của tôi cm bằng suy nghĩ của tôi
thế tại sao cũng chơi với nhau mà tôi lại nể mấy ông Nam Dương Trung Huy....
còn ông thì đc cái mồm :)

Thật 100%
04-05-2012, 11:40 AM
ừ nếu thằng này không cùng 1 ruột với thang ninhbinh thì tôi đã nghĩ nó khác.nó bớt chửi người hống hách thì nó là 1 pro

không phải cùng ruột gì cả mà Nam nó là thằng sống đẹp nên nó nể chứ không thì......

Phuchung
04-05-2012, 11:44 AM
không phải cùng ruột gì cả mà Nam nó là thằng sống đẹp nên nó nể chứ không thì......

thấy bảo nó la liếm kết thân vớ thằng hipscass mà.lệch sóng nó là nó bao hips bane luôn.:)).tao nói thật thằng hips học cao đẳng gần nhà tao lệch sóng với tao thì ra hoàng mai mà làm GM với Sm nhé

huntergirl
04-05-2012, 11:47 AM
thấy bảo nó la liếm kết thân vớ thằng hipscass mà.lệch sóng nó là nó bao hips bane luôn.:)).tao nói thật thằng hips học cao đẳng gần nhà tao lệch sóng với tao thì ra hoàng mai mà làm GM với Sm nhé

đừng nói thế khéo mang tiếng dấy =)) BQT hỗ trọ game thủ :))

đã nóng rồi đừng cho 2pic nóng thêm ok!!

Phuchung
04-05-2012, 11:50 AM
đừng nói thế khéo mang tiếng dấy =)) BQT hỗ trọ game thủ :))

đã nóng rồi đừng cho 2pic nóng thêm ok!!

rồi ok.ông chơi thân với thằng ninhbinh thì bảo nó sửa đổi 1 ít

Dương HB
04-05-2012, 11:58 AM
chơi ít thôi nam ơi
cái thời gian chửi nhau thì để mà làm ăn đỡ mệt còn ra tiền

huntergirl
04-05-2012, 11:59 AM
chơi ít thôi nam ơi
cái thời gian chửi nhau thì để mà làm ăn đỡ mệt còn ra tiền

tao có chơi đâu :)) hôm nay rảnh thì vào 4rum chứ tao còn chơi đâu :))

Dương HB
04-05-2012, 12:01 PM
tao có chơi đâu :)) hôm nay rảnh thì vào 4rum chứ tao còn chơi đâu :))
ừk tưởng còn chơi thì ngỉ mẹ đi

Sting Dâu
04-05-2012, 12:01 PM
dạ em là Phúc ( Stin Dâu ) xin chào anh Nam Shit a Hải mặt nhồn và a Dương mặt c ặ c =))

320025
04-05-2012, 12:06 PM
dạ em là Phúc ( Stin Dâu ) xin chào anh Nam Shit a Hải mặt nhồn và a Dương mặt c ặ c =))

=))~..................

BoyVip
04-05-2012, 12:08 PM
Mấy Hôm Nay DD Hay Lém Gack Nhau Thế Nhỉ Báo Mẹ 113 cho lên Phường h`. Gây Rối Chật Tự Công Cộng.:-j

Dương HB
04-05-2012, 12:09 PM
tao đánh chết mẹ mày h thằng phúc mặt L` này

Sting Dâu
04-05-2012, 12:10 PM
tao đánh chết mẹ mày h thằng phúc mặt L` này

mày ngon thì bơi vào đây tao chấp mày thàng Nam và thằng Hải luôn ấy :-"

ninhbinh
04-05-2012, 12:13 PM
tao chơi với bọn nó chứ ko bám đít bạn tao nhé OK

Sting Dâu
04-05-2012, 12:14 PM
tao chơi với bọn nó chứ ko bám đít bạn tao nhé OK

mày CM clgt ???????

320025
04-05-2012, 12:15 PM
mày CM clgt ???????

bị chúng nó chửi nhiều,ông xoắn cmmr :-j

ninhbinh
mày xem lại đi nó bảo tao bám đít chúng mày đấy
mày CM clgt ???????

BởiVìĐamMê
Chửi nhau suốt ngày. VCL :76;

320025
04-05-2012, 12:16 PM
mày xem lại đi nó bảo tao bám đít chúng mày đấy

kệ cm chúng nó thôi,mày thế nào,thì ae chơi với mày biết,bản thân mày rõ,thanh minh làm cl` gì,nó lại bảo " có tật thì giật mình " lại nhục

ninhbinh
04-05-2012, 12:19 PM
tóm lại miệng nhân gian thì thanh minh thế nào cũng không thể nào lại đc
Thôi tao sẽ chấp nhận là thằng bám đít bọn mày để cho nó hả dạ

Sting Dâu
04-05-2012, 12:19 PM
tóm lại miệng nhân gian thì thanh minh thế nào cũng không thể nào lại đc
Thôi tao sẽ chấp nhận là thằng bám đít bọn mày để cho nó hả dạ

mày điên vcl ngoài HN nóng 40 độ hay sao mà mày điên thế

Mr.Hùng
04-05-2012, 12:20 PM
upppppppppppppppppppppppppp

ninhbinh
04-05-2012, 12:21 PM
41 độ đó mày
nhưng theo tao nói nhiều cũng chả làm gì đc
vì cuộc sống luôn thay đổi mà mik ko thay đổi sao theo kịp đc với vòng quanh của c.s

Thật 100%
04-05-2012, 12:21 PM
Chửi nhau suốt ngày. VCL :76;

làm cái ss1 đi chơi mấy cái này chán quá :D
mà ss1 off luôn rồi hả cậu

ninhbinh
04-05-2012, 12:23 PM
Thực sự mà nói
Thằng Phuchung chắc chắn là 1 thằng mà độ nguy hiểm của nó rất là cao
Chắc nó rất ghét mik nhưng ko làm cách nào đc nên phải xả ra đây mà thôi

Sting Dâu
04-05-2012, 12:31 PM
Thực sự mà nói
Thằng Phuchung chắc chắn là 1 thằng mà độ nguy hiểm của nó rất là cao
Chắc nó rất ghét mik nhưng ko làm cách nào đc nên phải xả ra đây mà thôi

ghen vs mày vì mày có nhiều bạn thế thôi =))

ninhbinh
04-05-2012, 12:34 PM
mày nói câu này làm gì
khi chúng nó coi tao là bám đít chúng mày
mà tao cũng ko hiểu thằng Nam nghĩ gì khi bon nó nói tao bám đít mà nó ko cm gì thì tao thật sự nghĩ đúng là như thế

huntergirl
04-05-2012, 12:41 PM
mày nói câu này làm gì
khi chúng nó coi tao là bám đít chúng mày
mà tao cũng ko hiểu thằng Nam nghĩ gì khi bon nó nói tao bám đít mà nó ko cm gì thì tao thật sự nghĩ đúng là như thế

:| dỵt mẹ thằng chăn dê này tao vừa mới ăn cơm xong :|

nói thế nào thì kệ chúng nó ... đéo gì mà cứ sợ dỵt mẹ thằng này

ninhbinh
04-05-2012, 12:42 PM
:((:((:((
nhục lắm mày à
:| dỵt mẹ thằng chăn dê này tao vừa mới ăn cơm xong :|

nói thế nào thì kệ chúng nó ... đéo gì mà cứ sợ dỵt mẹ thằng này

huntergirl
04-05-2012, 12:57 PM
mày ngon thì bơi vào đây tao chấp mày thàng Nam và thằng Hải luôn ấy :-"

riêng tầm mày anh đánh rắm cũng bay =))

huntergirl
04-05-2012, 06:07 PM

đầu maỳ khác đéo gì cục cứt vừa mới Ị ra hả phúc =))

CristianoRonaldo
04-05-2012, 07:00 PM
các anh nổ ghê vcl!

huntergirl
04-05-2012, 07:17 PM
nổ cái gì hở mày ... tao dã off game mà chúng nó cứ lôi tao vào cuộc đéo hiểu chuyện lờ gì cả :|

huntergirl
05-05-2012, 08:32 AM
thằng nào mà thù Vs tao thì qua phục hưng nhé =)) đừng có nói trong này mà vào game ko làm đc nhục lắm :-j

ngocmanh
05-05-2012, 09:25 AM
thag nay sua? kạ loz je k bhj nua~

Sting Dâu
05-05-2012, 09:27 AM
thằng nào mà thù Vs tao thì qua phục hưng nhé =)) đừng có nói trong này mà vào game ko làm đc nhục lắm :-j

mày tham gia sv PH àh :-ss

huntergirl
05-05-2012, 10:34 AM
thag nay sua? kạ loz je k bhj nua~

ngu như mày sao hiểu đc tiếng người =))

ninhbinh
05-05-2012, 10:54 AM
thốn vãi cả loz

soledad
05-05-2012, 11:27 AM
như này nhé tao thì đã off game cách đây từ hồi HM sát nhập Với HT ... từ cái hồi bố mày còn OL ý sao ko ẳng đi để tao cho ăn giềng ... chúng mày bảo chúng mày đại gia dân phố dân chơi =)) mà cũng đi lừa đảo vào k VP à =)) . tao nhà quê thôi... ngoại thành mà =)) . nhưng chúng mày chưa chắc ăn đc cái quê của tao đâu =)) . bây h bố mày ol này bơi hết vào đây... trước khi bơi vào xếp hàng để tao điểm danh nhé =))

đã quy ẩn rồi mà mấy con chó cứ thích xàm =))

kái gì đây.tự PR à :-j

ninhbinh
05-05-2012, 11:28 AM
tự pr gì đâu cậu PK với nó đi rồi sẽ hiểu

Khóc-Nửa-Đêm
05-05-2012, 11:32 AM
vui rất vui bay từ xa chim khuyên tới hót theo ;))

soledad
05-05-2012, 11:39 AM
tự pr gì đâu cậu PK với nó đi rồi sẽ hiểu

ok vào HK đi bạn.sv đag vắg,cho k khí bớt buồn nào :))

huntergirl
05-05-2012, 11:47 AM

mình ko PR gì cả :)) dạo này ít OL nên chúng nó cắn sau lưng thôi :))

còn bạn vào HT Vs HM cũ biết mình là ng như thế nào :))

Dương HB
05-05-2012, 11:57 AM
mình ko PR gì cả :)) dạo này ít OL nên chúng nó cắn sau lưng thôi :))

còn bạn vào HT Vs HM cũ biết mình là ng như thế nào :))
vào sv HT vs HM là biết nam ml là 1 thằng đầu đất :))=))