PDA

View Full Version : ai làm bên Viettel,giúp mình đc không ?!

joker
23-04-2012, 06:55 PM
Mình có lập 2pic http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1134315-c%E1%BA%A7n-m%E1%BB%8Di-ng%C6%B0%E1%BB%9Di-gi%C3%BAp để hỏi về trường hợp của mình,mình có pm yahoo các bạn cho,mình rất cảm ơn,nhưng các bạn trả lời thế,mình chưa hiểu lắm.
Lần này mình lập 2pic,mong các bạn trả lời giúp mình,đặc biệt là những người trong ngành,trả lời cụ thể 1 chút,vì mình còn đối đáp với bên Viettel,rất mong đc sự chỉ giáo của mọi người.

Mình nói luôn nhé :Quả thật là mình đang rất khó khăn về mặt tài chính,nên,nếu ai biết,tận tâm trả lời,thì mình rất rất cảm ơn,còn bạn nào muốn "có tí" thì mới giúp thì...mình củng cảm ơn ...vì đã đọc :).

mình ở hoàng mai - hà nội,ai thật sự muốn giúp pm yahoo của mình : www.b0yd3ptr4jd3okhuy3nt4jd0

cảm ơn vì đã đọc !

ongthjnh95
23-04-2012, 07:20 PM
vẫn chưa xong àk.. Chán nhỉ, tưởng xong rồi hóa ra vẫn chưa xong.. Up ae vào giúp ông này đi nào

CristianoRonaldo
23-04-2012, 08:04 PM
hình như là chủ của Chứng Minh Thư mới đi đăng ký được hay sao ấy! vì nếu ko phải chủ giả dụ có người làm mất CMT có đứa nó nhặt được nó đi đăng ký để chết người mất à! nên mình nghĩ là phải có mặt chủ người có CMT thì mới được đăng ký dịch vụ trả sau của Vietteltelecom

huntergirl
23-04-2012, 09:15 PM
hình như là chủ của Chứng Minh Thư mới đi đăng ký được hay sao ấy! vì nếu ko phải chủ giả dụ có người làm mất CMT có đứa nó nhặt được nó đi đăng ký để chết người mất à! nên mình nghĩ là phải có mặt chủ người có CMT thì mới được đăng ký dịch vụ trả sau của Vietteltelecom

mày làm bác sĩ thú y biết gì về ngành công nghê thông tin phắn đê =)) hớt lẻo

joker
24-04-2012, 01:35 AM
vẫn chưa xong àk.. Chán nhỉ, tưởng xong rồi hóa ra vẫn chưa xong.. Up ae vào giúp ông này đi nào

bên viettel giả ngu hay sao ý,mình đã nói là không biết gì rồi,vậy mà cứ nagwf nạc đòi mình thanh toán :(mình cũng tưởng yên rồi cơ,hóa ra...:( :(

joker
24-04-2012, 01:36 AM

hic,vậy mà thằng khốn nào nó lấy CMT của tớ đăng kí cách đây 2 năm rồi :(,giờ nợ cước đến mình chịu,vô lý quá :(

joker
24-04-2012, 01:37 AM
gamer Mu không có ai làm ở viettel à :(:(
giúp tớ cái ...........

joker
24-04-2012, 06:42 AM
ai giúp với nào !!!!

Extracting
24-04-2012, 07:41 AM
upppppppppppppp
Mình ko mang tiền đến trả làm gì đc mình

Bảo nó vớ vẫn cho ăn :105; vào nhà nó đấy

ninhbinh
24-04-2012, 08:13 AM
mày định khủng bố à ku Sinh
upppppppppppppp

Extracting
24-04-2012, 08:15 AM
mày định khủng bố à ku Sinh

:))~ cái bọn vietel ngu còn làm chòe

ninhbinh
24-04-2012, 08:16 AM
loz me acc 4eum lại tiếp tục banned 1 tháng rồi
:))~ cái bọn vietel ngu còn làm chòe

Extracting
24-04-2012, 08:17 AM
loz me acc 4eum lại tiếp tục banned 1 tháng rồi

:))~... cứ như em thì ai block đc đây :))~

THPT Đồng Hỷ_A5_K19
24-04-2012, 08:41 AM
theo mình quan sát câu chuyện của cậu thì tớ nghĩ rằng bên VT cũng không làm căng và thực sự thì suy ra bên đấy cũng không đúng nên mới thế chứ đúng luật nó chẳng làm tới luôn rồi thế cho nên nếu người ta chọn biện pháp mặt dày thì mình cũng thế cũng nên lỳ lợm vì xét cho cùng mình không sai .trong cái hợp đồng đấy mình không ký mình không trực tiếp đi làm thế ra pháp luật ai làm gì đc mình bằng chứng đâu .mà cho tớ hỏi đây là nhân viên trực thuộc công ty VT trực tiếp đến đòi tiền hay chỉ cho CTV đến ( bọn bán sim ấy )

joker
24-04-2012, 11:46 AM
theo mình quan sát câu chuyện của cậu thì tớ nghĩ rằng bên VT cũng không làm căng và thực sự thì suy ra bên đấy cũng không đúng nên mới thế chứ đúng luật nó chẳng làm tới luôn rồi thế cho nên nếu người ta chọn biện pháp mặt dày thì mình cũng thế cũng nên lỳ lợm vì xét cho cùng mình không sai .trong cái hợp đồng đấy mình không ký mình không trực tiếp đi làm thế ra pháp luật ai làm gì đc mình bằng chứng đâu .mà cho tớ hỏi đây là nhân viên trực thuộc công ty VT trực tiếp đến đòi tiền hay chỉ cho CTV đến ( bọn bán sim ấy )

tớ cũng không rõ,nhưng chắc là bọn nhân viên trực thuộc cty :(

joker
24-04-2012, 11:47 AM
upppppppppppppp

nhất định cho nhà nó ăn... cái gì đó,nhưng lo cho xong đã,phiền lắm

joker
24-04-2012, 12:24 PM
quá buồn :((

CristianoRonaldo
24-04-2012, 12:39 PM
hic,vậy mà thằng khốn nào nó lấy CMT của tớ đăng kí cách đây 2 năm rồi :(,giờ nợ cước đến mình chịu,vô lý quá :(

kệ cm nó đéo phải trả nhà tớ có hàng xóm nó nợ cước tiền mạng bọn VNPT 10 triệu nó ko trả sống 3 năm nay có làm sao đâu! chỉ có điều là khi minh muốn dùng dịch vụ của nó thì nó bắt mình thanh toán nợ cũ thôi!

joker
24-04-2012, 12:41 PM
kệ cm nó đéo phải trả nhà tớ có hàng xóm nó nợ cước tiền mạng bọn VNPT 10 triệu nó ko trả sống 3 năm nay có làm sao đâu! chỉ có điều là khi minh muốn dùng dịch vụ của nó thì nó bắt mình thanh toán nợ cũ thôi!

thế thì kệ nó vậy,thề,từ giờ đéo nghĩ nữa,mệt óc quá

thks ông ban nhiều nhé !!!!!!!!!!!!!!!

CristianoRonaldo
24-04-2012, 12:42 PM
mày làm bác sĩ thú y biết gì về ngành công nghê thông tin phắn đê =)) hớt lẻo

mày thì biết cl gì tuy tao ko phải ngành bưu chính viễn thông! nhưng anh cũng có 1 số kn để ko bị mấy con gà bắt nạt nhé! mà đây là bưu chính viễn thông chứ đéo phải CNTT đâu nhé gà vl =))

THPT Đồng Hỷ_A5_K19
24-04-2012, 12:49 PM
ừ đấy đã thế cũng mặt dày xem làm gì nhau .nếu nó có kiện thì nó chả kiện rồi .sợ éo gì :D

Extracting
24-04-2012, 01:31 PM
Bọn này ăn bố láo quá

huntergirl
24-04-2012, 02:09 PM

ngu VCL VNPT khác Viettel nó khác :))ai bảo dùng dịch vụ VNPT ó bắt trả tiền mày lấy CMT người trong gia đình mày ví dụ bô mẹ anh chị em thì vẫn dùng đc mà :)) ... cái hồi 3-4 năm về trước nhà tao lắp mạng VNPT tao bảo lắp thue bao trọn gói luôn... mà đến cuối tháng nó tính theo cước load cái nào mất tiền cái đấy cuối tháng mất mẹ 8 lít thế là tao đéo trả :)) nó cắt . bây h dùng mạng viettel mấy năm nay ... con ngon hơn mạng VNPT :))