PDA

View Full Version : [Huyền Thoại] Dạo này ko OL nhiều tin HOT ghê...!

tom1234
06-04-2012, 01:22 PM
AnhLinh à =)) mua đc acc ngocbich top all 35 hay j j đấy mà cứ như là bố đời à =)) . mày thích solo dell acc à =)) thích thì nhích tao sợ cặc gì mày :-j tối nhé 9h nhé =)) bố cho chúng mày từng thằng quỳ xuống như kiểu cách đây vài tháng bên HM ấy =))

nhớ nhé tối 9h =))

Tks all !!! =))

StarNight
06-04-2012, 01:33 PM
AnhLinh đâu vào nhận hàng kìa.hôm nọ kênh post bảo tao kiếm acc DK solo đồ ex với mày.tao nhận lời solo = acc Playboy mày bảo để ra 4rom lập topic mà ko thấy đâu.Hôm nay ae FriendHp tao lập topic dành riêng cho mày đây vào nhận đi ^^
Ae tao dù chỉ còn 1-2 ng` onl nhưng những ae cũ chưa bao h bỏ mặc ae tao đâu.hãy nhớ 1 điều là : Game ảo nhưng tình thật và Ae tao là 1 ví dụ :)

BichDao
06-04-2012, 01:37 PM
TOP 35 là cái loz gì mà to mõm ra oai bậc đàn a à con

Ông Cụ Non Đi Xe Con
06-04-2012, 01:38 PM
Úp :11;:11;:11;:11;

tom1234
06-04-2012, 01:38 PM

con vợ này láo qua tối anh về anh phết mông =)) anh đi có việc tẹo tối 6h anh về chém tiếp con vợ :19;

bboybigt
06-04-2012, 02:46 PM
Úp :11;:11;:11;:11;
sướng kìa =)) =)) =))

NhoxConPro
06-04-2012, 04:13 PM
Hơn mình 25k point mà solo cởi trần chỉ thắng có 10-8 :))

BichDao
06-04-2012, 04:39 PM
con vợ này láo qua tối anh về anh phết mông =)) anh đi có việc tẹo tối 6h anh về chém tiếp con vợ :19;

đẹt.bố con đĩ =))

haiphong
06-04-2012, 04:41 PM

vãi đái thằng em =))

huntergirl
06-04-2012, 04:47 PM
vãi đái thằng em =))

đái vào mồm nó đi anh =))

A ][_,inh
06-04-2012, 05:01 PM
Oh Shist ! Mua acc all 34 cũng hơn 1 số kẻ chuyên gia la liếm các acc khác để được chơi chung tỏ vẻ mình vl lắm đây , chấp làm gì mấy cái del acc , nếu muốn del thì del luôn người này , chắc cũng gần nhau thôi mà làm gì phải solo trong game ,
Ôi cái cuộc đời này , địa điểm Cổng B KCN Bắc Thăng Long - Kim Chung - Đông Anh - HN
Sống không phải xấu hổ và phải né tránh , còn chủ 2pic A cũng biết là ai rồi , cãi nhau làm gì nhiều thằng khác nó cười cho e à , A cũng ko biết A đã làm gì để e phải thế OKE
Thanks all

AnhLinh à =)) mua đc acc ngocbich top all 35 hay j j đấy mà cứ như là bố đời à =)) . mày thích solo dell acc à =)) thích thì nhích tao sợ cặc gì mày :-j tối nhé 9h nhé =)) bố cho chúng mày từng thằng quỳ xuống như kiểu cách đây vài tháng bên HM ấy =))

nhớ nhé tối 9h =))

Tks all !!! =))

huntergirl
06-04-2012, 05:24 PM
[_,inh;420111']Oh Shist ! Mua acc all 34 cũng hơn 1 số kẻ chuyên gia la liếm các acc khác để được chơi chung tỏ vẻ mình vl lắm đây , chấp làm gì mấy cái del acc , nếu muốn del thì del luôn người này , chắc cũng gần nhau thôi mà làm gì phải solo trong game ,
Ôi cái cuộc đời này , địa điểm Cổng B KCN Bắc Thăng Long - Kim Chung - Đông Anh - HN
Sống không phải xấu hổ và phải né tránh , còn chủ 2pic A cũng biết là ai rồi , cãi nhau làm gì nhiều thằng khác nó cười cho e à , A cũng ko biết A đã làm gì để e phải thế OKE
Thanks all

thứ nhất : game với ngoài xã hội giống nhau à :-j ảo thế nhờ

thứ 2 : hôm trước ai post lên đòi solo dell acc vs chửi bới

thứ 3 : sao ko xuống mẹ nhà tôi đi làm gì phải ra khu công nghiệp :-/ đừng có cậy gần nhà =)) :-j mà cũng chẳng dám động đến dân kim chung ( ghê lắm , tệ nạn lắm )

thứ 4 : vâg ko làm gì :)) . tôi cũng ở cùng đông anh nhưng ko muốn động chạm gì :)) như mà đưg có dựa cớ nói sau lưng người khác buồn cười lắm :-j .

Vs gửi lời đến con chó lưu nữa nhé : nhà tao ko giàu mấy đâu nhưng mà C/s ko biết trước đc đâu .... chắc lồn gì mày chơi nhiêu bằng tao mà bảo tao nhà quê ... =)) thế cái lồn mẹ mày ko ở đông anh à mà cứ thích cho chê meo lắm lông ..... địt mẹ thằng con rơi con vãi này ... đã nghèo ... thì sống yên phận con mẹ đi .... mang tiếng lừa đảo nhục lắm em à =))

StarNight
06-04-2012, 05:26 PM
[_,inh;420111']Oh Shist ! Mua acc all 34 cũng hơn 1 số kẻ chuyên gia la liếm các acc khác để được chơi chung tỏ vẻ mình vl lắm đây , chấp làm gì mấy cái del acc , nếu muốn del thì del luôn người này , chắc cũng gần nhau thôi mà làm gì phải solo trong game ,
Thanks all
ai chuyên la liếm choi chung acc ng` khác thế ^^

huntergirl
06-04-2012, 05:29 PM
à ờ tôi chơi chung thì sao đồ của tôi chứ tôi cạc phải m,ượn .

mà này AE nể nhau thi mói lấy đò của nhau :)) ai như acc trumpk 4 thằng móc cứt ra mua đc set QN của tôi ... rồi đi khoe thiên hạ ko ngại mồm à :-j

tôi là thằng sống biết trên biết dưới nhưng chẳng nhẽ ông ko làm gì tôi ... mà bây h chửi nhau à haz xem lại đi nhé

chê ai là vic bãi rác =))

cocxjnh1
06-04-2012, 06:20 PM
minh top 5 ma ai cung ru solo het' [ biet than phan ga` nen ko dam choi voi ai ] hjhj

huntergirl
06-04-2012, 06:22 PM
minh top 5 ma ai cung ru solo het' [ biet than phan ga` nen ko dam choi voi ai ] hjhj

con cóc ghẻ =))

Ông Cụ Non Đi Xe Con
06-04-2012, 06:23 PM
Đánh Nhau Đi bà con :52;:52;:52;:52;:52;:52;

BichDao
06-04-2012, 08:20 PM
vãi đái thằng em =))

hơn tuổi thật nhưng mà phải làm sao cho mọi người tôn trọng mà a.chứ ko đéo bằng thằng trẻ con =))

BichDao
06-04-2012, 08:23 PM

con cóc ghẻ cũng nhảy lên cả đây la liếm à :))

M1301
06-04-2012, 08:30 PM
thứ nhất : game với ngoài xã hội giống nhau à :-j ảo thế nhờ

thứ 2 : hôm trước ai post lên đòi solo dell acc vs chửi bới

thứ 3 : sao ko xuống mẹ nhà tôi đi làm gì phải ra khu công nghiệp :-/ đừng có cậy gần nhà =)) :-j mà cũng chẳng dám động đến dân kim chung ( ghê lắm , tệ nạn lắm )

thứ 4 : vâg ko làm gì :)) . tôi cũng ở cùng đông anh nhưng ko muốn động chạm gì :)) như mà đưg có dựa cớ nói sau lưng người khác buồn cười lắm :-j .

Vs gửi lời đến con chó lưu nữa nhé : nhà tao ko giàu mấy đâu nhưng mà C/s ko biết trước đc đâu .... chắc lồn gì mày chơi nhiêu bằng tao mà bảo tao nhà quê ... =)) thế cái lồn mẹ mày ko ở đông anh à mà cứ thích cho chê meo lắm lông ..... địt mẹ thằng con rơi con vãi này ... đã nghèo ... thì sống yên phận con mẹ đi .... mang tiếng lừa đảo nhục lắm em à =))

Úi Zoi` Chó Sủa Bố Nghe Vui Tai Sủa Lên CHó Ngoan Của Bố =))

huntergirl
06-04-2012, 08:38 PM
Úi Zoi` Chó Sủa Bố Nghe Vui Tai Sủa Lên CHó Ngoan Của Bố =))

=)) mày hiểu từ cả đời con ạ ko =)) hiểu thì lượn đi nhé =)) từ cái thời open đến h thử hỏi mày solo vs tao ăn đc ko nhé suy nghĩ kỹ đi rồi CM vao đây nhé con trai lưa của bố

P/S tuy tao chưa có vợ nhưng thích đi dỵt cave lắm hay mẹ mày trước làm cave đẻ ra mày thằng con rơi con vãi =)) chùi đít cho sạch đi nhé bớp nhớp =))

M1301
06-04-2012, 10:06 PM
=)) mày hiểu từ cả đời con ạ ko =)) hiểu thì lượn đi nhé =)) từ cái thời open đến h thử hỏi mày solo vs tao ăn đc ko nhé suy nghĩ kỹ đi rồi CM vao đây nhé con trai lưa của bố

P/S tuy tao chưa có vợ nhưng thích đi dỵt cave lắm hay mẹ mày trước làm cave đẻ ra mày thằng con rơi con vãi =)) chùi đít cho sạch đi nhé bớp nhớp =)) UI Chó Nam Ngoan Kon Zai Bố Sủa Đúng Như ý Bố Bảo Kon Kon Ỉa Xog đem phân cho bố mẹ kon Zai ở nhà ăn Để lấy Văn Hóa dạy mày nhé Nam Mày Coi Mấy Thằng bạn Game hơn Cả Bố mày nhỉ Mày làm Bố Thất Vọng quá =)) =))

Dương HB
06-04-2012, 10:10 PM
up...........

huntergirl
06-04-2012, 10:11 PM
UI Chó Nam Ngoan Kon Zai Bố Sủa Đúng Như ý Bố Bảo Kon Kon Ỉa Xog đem phân cho bố mẹ kon Zai ở nhà ăn Để lấy Văn Hóa dạy mày nhé Nam Mày Coi Mấy Thằng bạn Game hơn Cả Bố mày nhỉ Mày làm Bố Thất Vọng quá =)) =))

ối zời bạn bè chơi game mà tốt thì tao cũng nghĩ hơn cả bạn bè gần nhà đấy.... mà từ thời open đến h tao coi mày là bạn đâu nhỉ =)) suốt ngày chgui rúc như 1 con chó =)) lúc pk thì dắt theo 1 lũ bầy nhầy =)) đứng ở cổng ẳng lên :-j rồi lại còn lừa đảo 50k-100k vp ko nhục à

NhoxConPro
06-04-2012, 10:11 PM
Vãi cứt =))

Dương HB
06-04-2012, 10:16 PM
Thanks all
tuy tao là dân tỉnh lẻ
nhưng nếu mày thích giải quyết xã hội
thì chọn địa điểm ở giữa hòa bình và hà nội đi
tao luôn sẵn sàng
như kiểu ở xuân mai chẳng hạn

NhoxConPro
06-04-2012, 10:21 PM
tuy tao là dân tỉnh lẻ
tao luôn sẵn sàng
Nó đang bán acc kìa =))

A ][_,inh
06-04-2012, 10:24 PM
Chắc là ko có time đi xa như vậy rồi nghèo mà . thôi về đây đi D ít nhiều mình cũng tưg giao dịch chú đồ bên HM
tuy tao là dân tỉnh lẻ
tao luôn sẵn sàng

Chém Gió Max Siêu Cấp
06-04-2012, 10:24 PM

nhớ nhé tối 9h =))

Tks all !!! =))
2` VKl` tao rủ solo bên pic kia thì đéo thằng nào chịu vào sang lập pic mới lôi ông Linh Chẳng Liên quan Cl` j` ra rủ solo dell ACC =)) SM FH đâu bơi hết vào đây =)) đừng bảo ADM chưa trả đồ Or Đồ cùi nhé =))

huntergirl
06-04-2012, 10:26 PM
2` VKl` tao rủ solo bên pic kia thì đéo thằng nào chịu vào sang lập pic mới lôi ông Linh Chẳng Liên quan Cl` j` ra rủ solo dell ACC =)) SM FH đâu bơi hết vào đây =)) đừng bảo ADM chưa trả đồ Or Đồ cùi nhé =))

=)) =)) sum à tao chưa chơi sum bao h =)) nhích thì qua dk này dm hãm lồn.... mà này sum vs sum pk cũng hòa thôi :-j

/dk mới bik dẳng cấp ntn nhé em =))

A ][_,inh
06-04-2012, 10:26 PM
Không liên quan gì thật nhưng tính làm gì vì A mày gà nên nghe thôi bảo gì đâu , Train sv pk thì nhìn vào màn hình ấy , còn đeo gấu lên xem top nào cũng thịt

Dương HB
06-04-2012, 10:30 PM
[_,inh;420323']Chắc là ko có time đi xa như vậy rồi nghèo mà . thôi về đây đi D ít nhiều mình cũng tưg giao dịch chú đồ bên HM
chơi game thì đừng lôi ngoài xã hội vào làm gì
chưa biết đc ai hơn ai đâu

A ][_,inh
06-04-2012, 10:32 PM
Ukmt hì biết ai hơn ai đâu , sao lại lôi ALinh vào đây , mình làm gì sai à , trong game ko nc đc thì gặp uống nc nói cho rõ , chứ post àny thì cũng vậy thôi có gì khác đâu

A ][_,inh
06-04-2012, 10:35 PM

Sống làm sao cho vừa lòng hết mọi người đc , mình sống sao cho mình cảm thấy thoải mái là 9 ,
quan trọng là nói có ng nghe sống có ng nể , chứ cái XH bgio ai sợ ai đâu phải ko D

Dương HB
06-04-2012, 10:36 PM
[_,inh;420336']Ukmt hì biết ai hơn ai đâu , sao lại lôi ALinh vào đây , mình làm gì sai à , trong game ko nc đc thì gặp uống nc nói cho rõ , chứ post àny thì cũng vậy thôi có gì khác đâu
từ hòa bình đi hà nội cũng khá là xa
hay là mời ALinh ngày mai ra ngã 3 xuân mai uống nc' nhé
mỗi người đi 40km cho nhanh

A ][_,inh
06-04-2012, 10:43 PM
Ko đc rồi Mai đi làm , thôi để dịp nào D lên Hn pm ALinh vậy

Chém Gió Max Siêu Cấp
06-04-2012, 10:51 PM
=)) =)) sum à tao chưa chơi sum bao h =)) nhích thì qua dk này dm hãm lồn.... mà này sum vs sum pk cũng hòa thôi :-j

/dk mới bik dẳng cấp ntn nhé em =))

hòa thì mang ra solo vs tao hay bảo ai chơi sum solo vs tao tao cũg chưa chơi DK bjo` =))

huntergirl
06-04-2012, 11:48 PM
hòa thì mang ra solo vs tao hay bảo ai chơi sum solo vs tao tao cũg chưa chơi DK bjo` =))

ohoh câu này mày nói ra nhé =)) chúng mày sớm bị ăn hành =))

Bỏ Anh Ra
07-04-2012, 12:54 AM
Hình Phạt Cho Mấy Con Vẹo Hay Chặt Chém Nhau:
" Tự vả vào mồm 3 cái " =)) =)) =))
b-( b-( b-( b-( b-( b-( b-( b-(

Chém Gió Max Siêu Cấp
07-04-2012, 02:01 AM
ohoh câu này mày nói ra nhé =)) chúng mày sớm bị ăn hành =))

Hành con cặc =)) tao thách thức solo ALL SM của AE nhà chúng mày đấy thằng nào lên tiếng đi còn cái kiểu cắn theo bầy theo đàn thì tao chịu =))

vipsm
07-04-2012, 02:25 AM
game nát rùi thì bảo nhau ma chơi nốt tháng ngày con lại đi,đến khi giải thể rùi thì có cl game mà chơi nữa,làm ng chứ đừng làm chó,r2 lắm,thích thì sô lô lun đi,bày đặt 4rum cắn nhau làm cl gì,close toppic

BichDao
07-04-2012, 08:08 AM
đái vào mồm nó đi anh =))

con đĩ này.a tát cho bảo a vui tính =))

huntergirl
07-04-2012, 08:56 AM
Hành con cặc =)) tao thách thức solo ALL SM của AE nhà chúng mày đấy thằng nào lên tiếng đi còn cái kiểu cắn theo bầy theo đàn thì tao chịu =))

ok ok tao thích nghe câu này lắm =))

uh dạo này bố mày bận nhưng khác có bọn chăm sóc mày đên nơi đến trốn ko phải lo nhé :-j dkm đã rách con nát =)))

XXMissTeen9xX
07-04-2012, 10:09 AM
Thanks all

Anh Linh Vãi Lồn Điểm Danh Ở NGoài Đê Ra Dại Học Giao Thông Call Tao a e chiến 1 trận

XXMissTeen9xX
07-04-2012, 10:19 AM
Anh Linh Vãi Lồn Điểm Danh Ở NGoài Đê Ra Dại Học Giao Thông Call Tao a e chiến 1 trận

Anh Linh Đâu Vào Xem mặt Cái :) Đâm Chém hay Súng Ống Oke Đên NGã Tư Cầu Giấy Đê Tôi ở Hà Đông Đây Lên Hết Đê
THÍCH PK Ở NGOÀI HỌC HỎI HẢ CHƠI LUÔN

vutatuan
07-04-2012, 10:35 AM
khong biet dowl kiểu gì nhỉ

Chém Gió Max Siêu Cấp
07-04-2012, 12:10 PM
ok ok tao thích nghe câu này lắm =))

uh dạo này bố mày bận nhưng khác có bọn chăm sóc mày đên nơi đến trốn ko phải lo nhé :-j dkm đã rách con nát =)))

cái dmm solo dell ACC thì đéo thấy nói j` =)) hành cái lồn " Bạo mồm rát lỗ đít " =)) to mồm kiểu chó cắn theo bầy theo đàn :)) solo thì vào nhận hàng nào =))~

huntergirl
07-04-2012, 12:17 PM
cái dmm solo dell ACC thì đéo thấy nói j` =)) hành cái lồn " Bạo mồm rát lỗ đít " =)) to mồm kiểu chó cắn theo bầy theo đàn :)) solo thì vào nhận hàng nào =))~

ối xời quả khứ của chúng mày thì tự hiểu từ thời open đến h tao toàn bạo mồm mà nói là làm =)) đéo như cái loại cù bất cù bơ qua mua đc cái acc cùi to mồm =))

tao chỉ nói thế thôi tự hiều khác có thằng CM vào 2pic này solo vs mày ok =))

StarNight
07-04-2012, 01:06 PM

từ Duơng ơi.ít hôm nữa tao ra HN rồi xuống chơi luôn,tao ra chỗ thằng Nam cứt cho :))

M1301
07-04-2012, 04:14 PM
ối xời quả khứ của chúng mày thì tự hiểu từ thời open đến h tao toàn bạo mồm mà nói là làm =)) đéo như cái loại cù bất cù bơ qua mua đc cái acc cùi to mồm =))

tao chỉ nói thế thôi tự hiều khác có thằng CM vào 2pic này solo vs mày ok =))
Bố Thằng rr Này Bị Bem Cho Như 1 Kon Chó Đy La Liếm Chơi Hộ ACC Cày Hộ Còn Bằy Đặt Thánh Họ Thằng Nông Dân Nhà Quê 1 Quyển 1 Trai làng Có SỐ Mà Ghê Đòn đấy Thằng Nhãi 5Kon =)) :))

M1301
07-04-2012, 04:15 PM
Anh Linh Đâu Vào Xem mặt Cái :) Đâm Chém hay Súng Ống Oke Đên NGã Tư Cầu Giấy Đê Tôi ở Hà Đông Đây Lên Hết Đê
THÍCH PK Ở NGOÀI HỌC HỎI HẢ CHƠI LUÔN
Thằng Lồn Này 5Mayf Thích Call Cho A Linh Đy Cái Loại Chúng Mày Bản Lĩnh Lồn Gì Mà Sủa =))

BichDao
07-04-2012, 04:25 PM
Thằng Lồn Này 5Mayf Thích Call Cho A Linh Đy Cái Loại Chúng Mày Bản Lĩnh Lồn Gì Mà Sủa =))

Nhà m có số phố có tên chưa mà mở mồm nói ngta nhà quê thế?Đúng là ếch ngồi đáy giếng

huntergirl
07-04-2012, 04:32 PM
Bố Thằng rr Này Bị Bem Cho Như 1 Kon Chó Đy La Liếm Chơi Hộ ACC Cày Hộ Còn Bằy Đặt Thánh Họ Thằng Nông Dân Nhà Quê 1 Quyển 1 Trai làng Có SỐ Mà Ghê Đòn đấy Thằng Nhãi 5Kon =)) :))

uh nhà quê =)) cái câu chửi mày cũng thể hiện mày là thằng nông dân rồi đấy =)) con thằng nào thích pk ngoài xã hội lên ngã 4 thị trấn đông anh nhé =)) lúc lồn nào bố cũng ok

BichDao
07-04-2012, 04:34 PM
uh nhà quê =)) cái câu chửi mày cũng thể hiện mày là thằng nông dân rồi đấy =)) con thằng nào thích pk ngoài xã hội lên ngã 4 thị trấn đông anh nhé =)) lúc lồn nào bố cũng ok
Hồi lớp 1 chắc cô giáo nó đi lấy chồng nên chưa dạy được nó mày à =))

M1301
07-04-2012, 04:36 PM

Ui Nông Dân Số Má Quá Sợ Kon Mẹ Thằng Bố Mày Quá Đấy Trai Làng Số Má Quá =))

botchien
07-04-2012, 06:09 PM
co gi dau ma` cai nhau kinh we'.............lo luyen MU oanh hem ali thi thoi....am tham` tu luyen tra? thu` sau..hi`hi`.....:D

2nÚa
07-04-2012, 06:45 PM
ae ra trường mỏ địa chất oánh bỏ mẹ bichdao đê :)) =))

2nÚa
07-04-2012, 06:54 PM
MU hà nội ra mắt sv mới phục hưng vào tháng 5/2012 :)) phiên bản ex701 (season 7.1) =)) oánh dấu sự phục hưng của game MU HN :78;
ký tên :lanfdofi :)) =))

BichDao
07-04-2012, 06:59 PM
ae ra trường mỏ địa chất oánh bỏ mẹ bichdao đê :)) =))

Con đĩ này.a tát cho h :))

CristianoRonaldo
07-04-2012, 07:30 PM

địt lồn mẹ bọn mày thằng nào đủ tuổi hay có bạn bè gì bên SV Hoàng Kim thì gọi bố nhé! thích solo bên HK con mẹ mày đi!

CristianoRonaldo
07-04-2012, 07:31 PM
Ui Nông Dân Số Má Quá Sợ Kon Mẹ Thằng Bố Mày Quá Đấy Trai Làng Số Má Quá =))

thế mày ở Đông Anh nó cũng ở Đông Anh mày chê nó trai làng thì mày khác con cặc gì nó mà mày to họng thế!

CristianoRonaldo
07-04-2012, 07:34 PM

dkm mày ngon sang sv HK đi thích solo hay team bố cân hết! mày có bạn bè hay ông bà anh chị em gì ở bên HK thì cứ gọi bố nhé!

2nÚa
07-04-2012, 07:43 PM
địt lồn mẹ bọn mày thằng nào đủ tuổi hay có bạn bè gì bên SV Hoàng Kim thì gọi bố nhé! thích solo bên HK con mẹ mày đi!

vãi loàn bạn trẻ

2nÚa
07-04-2012, 07:48 PM
dkm mày ngon sang sv HK đi thích solo hay team bố cân hết! mày có bạn bè hay ông bà anh chị em gì ở bên HK thì cứ gọi bố nhé!

sang con cụ nó sv phục hưng mà solo vs thằng cháu ADM của tao

tudomuonnam
07-04-2012, 07:49 PM
Tóm lại mày vào solo tao cái giờ ăn nói ko cười hô hô nữa đi
ko dám cừoi nữa hả
UI Chó Nam Ngoan Kon Zai Bố Sủa Đúng Như ý Bố Bảo Kon Kon Ỉa Xog đem phân cho bố mẹ kon Zai ở nhà ăn Để lấy Văn Hóa dạy mày nhé Nam Mày Coi Mấy Thằng bạn Game hơn Cả Bố mày nhỉ Mày làm Bố Thất Vọng quá =)) =))

tudomuonnam
07-04-2012, 07:54 PM
AnhLinh vừa bị tao ks trên k3 bãi 2 chạy mất dép =))=))

Chém Gió Max Siêu Cấp
07-04-2012, 08:12 PM

tao lại dc cái đéo chơi SV HK =))bơi sang HT NÀo con chó ức ko làm j` dc à =))

Chém Gió Max Siêu Cấp
07-04-2012, 08:12 PM

cứ chơi đến lúc HK sát nhập HT Nốt đi con chó ạ =))

tudomuonnam
07-04-2012, 08:24 PM
vào slo DK kìa sắp 9h rồi đó con cẩu này đến luc đó mồm lại chữ O mắt chữ A
RR lắm
cứ chơi đến lúc HK sát nhập HT Nốt đi con chó ạ =))

NhoxConPro
07-04-2012, 08:34 PM
Đọc các comment mà thấy nguy hiểm quá :))

tudomuonnam
07-04-2012, 08:36 PM
nhiều thằng ngu vì quá vô học
VD Chém Gió Max Sieu Cấp và đặc biệt là M1310

NhoxConPro
07-04-2012, 08:40 PM
nhiều thằng ngu vì quá vô học
VD Chém Gió Max Sieu Cấp và đặc biệt là M1310

Vào chuẩn bị cho trận 9 giờ nào :))

tudomuonnam
07-04-2012, 08:48 PM
ok em
P/s cho em tự đoán tên nói ra mấy chó lại cắn
Vào chuẩn bị cho trận 9 giờ nào :))

NhoxConPro
07-04-2012, 08:52 PM
ok em
P/s cho em tự đoán tên nói ra mấy chó lại cắn

Yeah, em đoán được rồi =))

tudomuonnam
07-04-2012, 08:53 PM
cho 2 từ cuối ra nhỉ
Yeah, em đoán được rồi =))

NhoxConPro
07-04-2012, 09:28 PM
cho 2 từ cuối ra nhỉ

Ui =))

tudomuonnam
07-04-2012, 09:32 PM
=))=)) tinh ý vl em à
mà trận 9h đéo thấy có ai?
Ui =))

huntergirl
07-04-2012, 09:55 PM
=)) 9daigia à chiều này ăn hành ngon ko mày =)) acc bố ko thiếu =)) hiểu chưa =)) rồi còn bị ăn nữa đấy em à =))

P/s chiều nay Sum+ DK máu mà ko ăn đc tao à =)) bố đứng ym 1 lúc mà còn chẳng ăn ai :-j đã ngu còn thích to mồm =))

tudomuonnam
07-04-2012, 09:59 PM
chúc mừng nam cưts đã trở lại cùng lời hứa cho bọn cùi bắp ăn hành
=)) 9daigia à chiều này ăn hành ngon ko mày =)) acc bố ko thiếu =)) hiểu chưa =)) rồi còn bị ăn nữa đấy em à =))

P/s chiều nay Sum+ DK máu mà ko ăn đc tao à =)) bố đứng ym 1 lúc mà còn chẳng ăn ai :-j đã ngu còn thích to mồm =))

BoXinMay
07-04-2012, 10:05 PM
Chuyen gia chem gio tu asiangame and phantom can tim doi thu day

tudomuonnam
07-04-2012, 10:06 PM
vào tìm No1pk + Flawwless nhé bạn
2 anh pro đấy đang chấp cả sv HT đó
Chuyen gia chem gio tu asiangame and phantom can tim doi thu day

BoXinMay
07-04-2012, 10:07 PM
vào tìm No1pk + Flawwless nhé bạn
2 anh pro đấy đang chấp cả sv HT đó

Có thấy ai đâu :)

tudomuonnam
07-04-2012, 10:12 PM
bạn cứ chờ đi kiêu gì 2 pro ấy cũng lên tiếng
à còn 1 nhân vật nữa đó là 9DaiGia một anh chàng vô cùng dễ xương ( class SUM thì phải) cũng gia nhập hội nhưng anh chàng mồm to nhất 2 sv HM + HT
Có thấy ai đâu :)

NhoxConPro
07-04-2012, 10:24 PM
Chúc mừng Nam shit =))
Rồi nó lại lên đây kêu là " Tao thách đấu với SM, có phải DK éo đâu ... " =))

tudomuonnam
07-04-2012, 10:27 PM
:69;:69;:69;:69; bay cao nào nhảy cao nào chúc mừng chú Nam ml
còn về phần mấy con cẩu mồm nó sẽ thế này :102;:102;:102;:102; "đkm tao có biết chơì DK loz đâu mà mày bảo tao solo DK từ hôm trc đến nay tao post solo SUM cơ mà địt biết tao đéo dell acc mày làm gì tao đc hả"
và các cẩu sẽ ca lên điệp khúc như 1 loạt tiêngs chó sủa trong đêm
Chúc mừng Nam shit =))
Rồi nó lại lên đây kêu là " Tao thách đấu với SM, có phải DK éo đâu ... " =))

tudomuonnam
07-04-2012, 10:32 PM
chú bé 9DaiGia cùng 2 con cẩu Flawwless + No1pk sao ko thấy bóng dáng đâu nhỉ

NhoxConPro
07-04-2012, 10:37 PM
Các cẩu sẽ ca lên điệp khúc như 1 loạt tiếng chó sủa trong đêm

Em thích câu này vl =))

tudomuonnam
07-04-2012, 10:41 PM
tiếc cái acc 4rum bị baned đến 12/4 quá
Em thích câu này vl =))

NhoxConPro
07-04-2012, 10:43 PM
You have been banned for the following reason:
No reason was specified.

Date the ban will be lifted: 04-04, 02:00 PM

Đệch mợ, thằng Nam shit mượn nik 4rum Temporary của em, chả nói j linh tinh mà cũng bị Ban =))

Ngày được " phóng thích " là 4-4 mà hnay 7/4 cmnr =))

tudomuonnam
07-04-2012, 10:44 PM
thằng phi thấy IP trùng nó baned hết đó em
mà lập cái topic báo nó mới thả nhé
You have been banned for the following reason:
No reason was specified.

Date the ban will be lifted: 04-04, 02:00 PM

Đệch mợ, thằng Nam shit mượn nik 4rum Temporary của em, chả nói j linh tinh mà cũng bị Ban =))

Ngày được " phóng thích " là 4-4 mà hnay 7/4 cmnr =))

NhoxConPro
07-04-2012, 10:51 PM
Lần trước cái nik Ban mỏi tay rồi em lập ra trêu Nam Shit, có nói mấy câu -> MU của bọn gamethuvn mà bị Ban IP mới sợ chứ =))

tudomuonnam
07-04-2012, 10:53 PM
Nam shit bị banned IP nó làm luôn cái topic là Baned IP thì rs lại moden các ông ko làm gif đc tôi đâu =))=))=)) chết cười
Lần trước cái nik Ban mỏi tay rồi em lập ra trêu Nam Shit, có nói mấy câu -> MU của bọn gamethuvn mà bị Ban IP mới sợ chứ =))

™HipCass™
07-04-2012, 10:56 PM
Xin phép close topic !
- Spam và mất đoàn kết quá :(