PDA

View Full Version : Forum là nơi thảo luận ... góp ý... báo lỗi Cũng chỉ là cái bóng ma =))

huntergirl
28-03-2012, 10:40 PM
BQT có cảm nhận giống game thủ ko :-/ ai trả có lúc ăn lúc ngủ công việc cho gia đình ... nhưng tình hình đang nóng lên mà sao BQT cứ làm ngơ :-/ vì BQT ko trả lời đc :-/ Sao các anh cố chấp vậy ...... tiền chúng em nap vào là polymer đấy ko phải là đống giấy vụn đâu

người có công ăn việc làm đợi đến ngày cuối tháng lĩnh lương để nap thẻ cho bằng anh bằng em

Sinh viên.... học sinh bỏ ra buổi ăn sáng để tích gop từng đồng 1 để chơi game

theo như anh TCT nói MU là free : em nói thật nhé Game OL ko có cái nào free đâu anh à ..... kiểu như ngoài xã hội ý ko có tiền thì bị người ta khinh ... mà nói cho BQT biết nhưng người mà chơi ko nap tiền ý chắc chỉ chơi khoảng 1-2 tuần rồi bỏ thôi.... BQT chắc cũng là game thủ nên cũng hiểu đôi chút về phụ thuộc đúng ko :-j nếu game thủ ko nap tiền vào thì MU-hanoi sẽ ra sao :)) 1 câu hỏi chắc ai cũng trả lời đc :))

ko chỉ riêng mình em bức xúc mà toàn thể gamer đều có ý kiến này

cho nên BQT xem sét và cho ra ý kiến nhé =)) 1 ý kiến của BQT là cả nghìn người chơi MU đều thấy đấy nên ăn nói cho có tý lịch sự

Ui''Zoj`oiii
28-03-2012, 10:49 PM
BQT có cảm nhận giống game thủ ko :-/ ai trả có lúc ăn lúc ngủ công việc cho gia đình ... nhưng tình hình đang nóng lên mà sao BQT cứ làm ngơ :-/ vì BQT ko trả lời đc :-/ Sao các anh cố chấp vậy ...... tiền chúng em nap vào là polymer đấy ko phải là đống giấy vụn đâu

người có công ăn việc làm đợi đến ngày cuối tháng lĩnh lương để nap thẻ cho bằng anh bằng em

theo như anh TCT nói MU là free : em nói thật nhé Game OL ko có cái nào free đâu anh à ..... kiểu như ngoài xã hội ý ko có tiền thì bị người ta khinh ... mà nói cho BQT biết nhưng người mà chơi ko nap tiền ý chắc chỉ chơi khoảng 1-2 tuần rồi bỏ thôi.... BQT chắc cũng là game thủ nên cũng hiểu đôi chút về phụ thuộc đúng ko :-j nếu game thủ ko nap tiền vào thì MU-hanoi sẽ ra sao :)) 1 câu hỏi chắc ai cũng trả lời đc :))

cho nên BQT xem sét và cho ra ý kiến nhé =)) 1 ý kiến của BQT là cả nghìn người chơi MU đều thấy đấy nên ăn nói cho có tý lịch sự

úp úp úp!!! ko còn gì để trình bày với Admin nữa.mệt mệt mệt.Admin muốn sao thì nó là vậy.tôi thì vẫn chơi Mu của Admin.nhưng sẽ ko có cái chuyện bỏ tiền mua đồ hay tham gia even nạp thẻ gì nữa.Xin hết!!!

thandarus
28-03-2012, 10:59 PM

thằng này chông hình dáng cổ quái thế mà ăn nói hay phết nhỉ . tưởng thiêu năng hay bị dị tật gí đó hoa ra không phải mà là khôn quá lên quắt người lại . đc 1 phiếu bầu cho TP này

tungdepzaikt
28-03-2012, 11:05 PM

nói thẳng ra sv hoàn mỹ mà chơi free thì làm đẽo gì có chuyện sát nhập , chỉ có đóng cửa ko thèm hỏi thôi =)) , nạp tiền như thế sát nhập còn lịch sự chán nhỉ =))

huntergirl
28-03-2012, 11:14 PM
Anh em cố gắng ủng hộ nhé tớ đang cày võ lâm rồi :)) sắp sửa kiếm thế ra SV mới :)) tuy mấy trò Vinagame hút máu thật nhưng ko có cái thể loại bất công như này đâu :))

huntergirl
28-03-2012, 11:17 PM
http://www.youtube.com/watch?v=G8BEO5TFAgY&feature=player_embedded&noredirect=1

THPT Đồng Hỷ_A5_K19
29-03-2012, 12:03 AM
c/s nó là thế :78;

chila69
29-03-2012, 12:47 AM
cần làm trận AOE kadell ^___^

huntergirl
29-03-2012, 08:00 AM
up...! =))

bjnlad
29-03-2012, 08:04 AM
AI solo AOE toi nat 8h tai garena

huntergirl
29-03-2012, 09:57 AM
=)) ko nap thẻ chắc MU sặp từ lâu rồi nói thì ko suy nghĩ =))

Tư Lệnh Quân Đoàn
29-03-2012, 10:04 AM
Việc sát nhập Server là chuyện mình thấy nên làm. 1 là vì 2 server số người Online còn quá ít, 2 là thiếu kinh phí duy trì server và mua phiên bản mới season 6.3 (update sắp đến đây). BQT không phải làm khác hơn là sát nhập 2 server lại với nhau, nhằm giúp các bạn có thêm thú vị chơi MU, có thêm bạn hữu giao lưu, giảm kinh phí duy trì 1 server để có thêm kinh phí Update phiên bản mới và anti hack mới... . Điều này mong các bạn hiểu cho BQT vì là 1 nhà Điều Hành Game, BQT sẽ đặt ra hướng đi tốt nhất cho Game của mình và cũng duy trì sự phát triển của Game, điều này được minh chứng trong 2 năm qua MU Hà Nội vẫn tồn tại và phát triển rất tốt :)

Tư Lệnh Quân Đoàn
29-03-2012, 10:09 AM
2 bên BQT xem đồ đạc thế nào mà sát nhập sao ko sáp nhập cả 3 SV đi cho đông vui :-/ hay thấy cái gì sắp tàn thì tự ý làm ko hỏi game thủ có muốn hay ko.... đồ tôi lúc bên hM có giá bây h qua HT kiểu như thằng nhếch thấy đc ko ... tôi nap thẻ vào để đc cái thứ này à :-/

Server Hoàng Kim ra sau cùng và vẫn đang phát triển làm sao có chuyện sát nhập? Điều này mình đã nói ở trên do Server Hoàn Mỹ đã quá ít người chơi khiến kinh phí duy trì server và update phiên bản mới bị hạn hẹp. Bắt buộc BQT phải làm thế. Đồ đạc thì qua đó các bạn có thể trao đổi buôn bán cho nhau, chứ BQT ko thể nào làm khác :|

chila69
29-03-2012, 10:15 AM
Việc sát nhập Server là chuyện mình thấy nên làm. 1 là vì 2 server số người Online còn quá ít, 2 là thiếu kinh phí duy trì server và mua phiên bản mới season 6.3 (update sắp đến đây). BQT không phải làm khác hơn là sát nhập 2 server lại với nhau, nhằm giúp các bạn có thêm thú vị chơi MU, có thêm bạn hữu giao lưu, giảm kinh phí duy trì 1 server để có thêm kinh phí Update phiên bản mới và anti hack mới... . Điều này mong các bạn hiểu cho BQT vì là 1 nhà Điều Hành Game, BQT sẽ đặt ra hướng đi tốt nhất cho Game của mình và cũng duy trì sự phát triển của Game, điều này được minh chứng trong 2 năm qua MU Hà Nội vẫn tồn tại và phát triển rất tốt :) ăn no rồi giờ hết tiền để duy trì sv à :)), thôi đợi vài tháng nữa mở sv mới rồi nạp tiền mà ăn tiếp nhé ;))

Tư Lệnh Quân Đoàn
29-03-2012, 10:22 AM
SV HM hay SV HT ít :-/ đều có chung 1 mục đích à =)) đồ đạc tôi ở bên HM đang yên ổn sát nhập cái thành cái gì.... tự dưng bốc hơi rồi BQT quy cho cái tội dup nói thật ở MU đéo có thằng nào tử tế như thằng này đâu :-/ đéo bao h dup hay lừa đảo gì cả đừng có nói thế :-j

Tôi đã nói rồi sao các bạn ko chịu hiểu? Đây là chuyện bất đắc dĩ BQT phải làm :|

NhoxConPro
29-03-2012, 11:13 AM
Vâng, 2 đại ka lên tiếng nay đã bị Banned :-"

Oke_Chiatay
29-03-2012, 11:53 AM
lên naod uuuuuuu

DuiCui.
29-03-2012, 12:13 PM
đi off a nói thật nó có dám nói tên ra cái loz ấy
thằng legenheros này đi of mà dám nói ra cái tên thì ôi thôi

NhoxConPro
29-03-2012, 12:14 PM
đi off a nói thật nó có dám nói tên ra cái loz ấy
thằng legenheros này đi of mà dám nói ra cái tên thì ôi thôi

Dọa người " thi hành công vụ " -> cho vét máng

=)) =)) =))=)) =)) =))=)) =)) =))=)) =)) =))=)) =)) =))=)) =)) =))=)) =)) =))

DuiCui.
29-03-2012, 12:17 PM
anh sợ mỗi BÁC HÒ
Dọa người " thi hành công vụ " -> cho vét máng

=)) =)) =))=)) =)) =))=)) =)) =))=)) =)) =))=)) =)) =))=)) =)) =))=)) =)) =))

DuiCui.
29-03-2012, 12:43 PM
uppppppppppppppppp

DuiCui.
29-03-2012, 12:47 PM
đệ cái địt nhé
bố lại vả cho chếtm ẹ giờ
thằng đệ cứ up đi =)) tao đi đưa con hàng đi học đã về chém tiếp dỵt me bọn BQT quả này ko có câu trả lời thì ăn lồn chó =))

DuiCui.
29-03-2012, 01:02 PM
đkm ông lại cho mày ăn bã cứt dê bây giờ
dịt mẹ cái thằng ninh bình này nữa =)) anh vả chết mẹ mày h láo à

NhoxConPro
29-03-2012, 01:02 PM
Đậu má các bác, up tiện thể chửi nhau luôn à =))

DuiCui.
29-03-2012, 01:04 PM
góp vui ko em
Đậu má các bác, up tiện thể chửi nhau luôn à =))

thandarus
29-03-2012, 04:59 PM
thôi ông ơi không chửi nưa . chửi làm gi mệt người . cái gi nó đã đến rồi không thay đổi đc đâu . địc hẹ ducui lập TP tôi bảo chua

Xe•Đạp•Ơi
29-03-2012, 05:10 PM
mu thì toàn cầy, ko có event PK, toàn event nhàm
lỗi tùm lum, bán acc nghỉ game thôi, bắn gunbound cho sướng
rồi vài tháng nữa HK cũng giống HM và HT, nếu như cái tình trạng này diễn ra

Oke_Chiatay
29-03-2012, 05:39 PM
lên nào upppppppppppppp

B3map
29-03-2012, 06:31 PM
làm nhanh ẩu đoảng để có lỗ hổng giờ đổ hết lên đầu game thủ thật vãi. có bao giờ các ông nhận mình sai đâu. bảo thủ vkl ra, càng ngày càng ức chế. còn cái thằng mod mới nữa, mày đi làm về thấy 1 tập tiền mày có nhặt không??? *(không nhặt thì mày bị chửi là ngu còn mày nhặt thì mày có tham không) tao nghĩ mày còn tham hơn bọn tao rất nhiều là đằng khác. DM bảo trì song mới qua mà cũng bị mất đồ, bảo trì song thì dup cái gì. biết là lỗi cũng không thông báo để AE không buôn bán. DM buôn bán song rồi thì mới quet ak. tốp 1 all HM sang rs cả 100k UT mới lên tốp 30. còn ít vp thì rút nốt. như thế là thằng nào tham. 100k UT mày biết rs hết bao nhiêu không???? không tham thì sao không cho 2 lần rl đi. 2 lần rl cũng không đuổi được HT nha. DKM DKM ức chế VKL ra

thandarus
29-03-2012, 06:56 PM
làm nhanh ẩu đoảng để có lỗ hổng giờ đổ hết lên đầu game thủ thật vãi. có bao giờ các ông nhận mình sai đâu. bảo thủ vkl ra, càng ngày càng ức chế. còn cái thằng mod mới nữa, mày đi làm về thấy 1 tập tiền mày có nhặt không??? *(không nhặt thì mày bị chửi là ngu còn mày nhặt thì mày có tham không) tao nghĩ mày còn tham hơn bọn tao rất nhiều là đằng khác. DM bảo trì song mới qua mà cũng bị mất đồ, bảo trì song thì dup cái gì. biết là lỗi cũng không thông báo để AE không buôn bán. DM buôn bán song rồi thì mới quet ak. tốp 1 all HM sang rs cả 100k UT mới lên tốp 30. còn ít vp thì rút nốt. như thế là thằng nào tham. 100k UT mày biết rs hết bao nhiêu không???? không tham thì sao không cho 2 lần rl đi. 2 lần rl cũng không đuổi được HT nha. DKM DKM ức chế VKL ra
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) nói vuông đét các ông lồn có tính tập thể . không biết giúp đỡ nhau có chuyện thi lên TP kêu gào . còn trong game chém gió không biết mặt mũi nhau 2 năm trời . không biết ông hiểu câu 1 là không làm 2 là làm tới bến không .

DuiCui.
29-03-2012, 09:29 PM
uppppppppppppppppppppppppppp

Ban Mỏi Tay Rồi
29-03-2012, 10:36 PM
Nam Mờ lờ, biết ai đây ko =))

haydoido
29-03-2012, 10:58 PM
mấy ông BQL làm ăn chán nhỉ.đã là game thì làm sao coi cho được đi . chứ ra ngoài đời làm ăn như vậy chắc ng ta cho cây DQN vào đầu rồi
Lúc nào tôi cũng nghe BQL nói 1 câu khách hàng là thượng đế hết.Đằng này ngoài miệng thì nói vậy, chứ trong lòng chỉ coi khách hàng là 1 con dế thôi. thích thì ngắt đầu thôi :71;