PDA

View Full Version : vì AE HM BQT xem lại dùm

B3map
24-03-2012, 12:25 AM
BQT lên cho ae 2 lần rl hoặc 1rl và 500 lần rs chứ giờ cả sv còn ít vp BQT lại rút nốt thì...... để vp cho ae qua đó cày tốp chứ, và cho 1set/NV bên này được thêm 1 op nữa cho 2 sv cân bằng, đây chỉ là góp ý của mình thôi

win77
24-03-2012, 12:44 AM
Upppppppppppppppp

hoangtuan37
24-03-2012, 01:52 AM
Upppppppppppp

THPT Đồng Hỷ_A5_K19
24-03-2012, 02:01 AM
đóng góp nhưng chuẩn ^^

tohongquan
24-03-2012, 03:01 AM
Mấy thằng bên HM bắt đầu trỗi dậy spam phản đối rồi =))

redface
24-03-2012, 08:15 AM
the sv HM it VP the ah ????

sv HT cung co con VP dau :-s

B3map
24-03-2012, 10:40 AM
ăn nói lịch sự chút,

MyLife_IsZeRo
27-03-2012, 07:24 PM

dm mày ăn nói cho cần thận tí nhé.Ae HM bọn tao chẳng qua muốn cho công bằng thôi.chứ HM bọn tao ko dễ khuất phục + bị bắt nạt đâu.
đừng như guild TINHBAN nhé đối phó với 2 con SM cùi của HM mới chân ướt chân ráo qua mà phải điều đến cả HEROIN nhovanvien + 3-4 sm hơn hẳn về đồ đạc vs pois mà cũng chỉ 45-55 thôi đấy.Thay mặt ae HM xin nghênh chiến những ai ở HT thích kiếm chuyện với member HM.Và cũng xin chân thành cảm ơn Ae guild HuTi3uGo + Page đã giúp sức và ủng hộ ae HM ( dù chỉ giúp 1 DK buf nhưng
các bạn rất nhiệt tình :) )
Ae SV HM cũ ai có nhu cầu quy tụ 1 mái nhà or chiến đấu vì HM thì pm tớ.
ký tên đóng dấu : MissTeen9x (của HM) - WinKen (của HT)

Man LHM PC1
27-03-2012, 07:25 PM
vậy những sét 3 of nhu vic QN event lên 4 of full me a :)) gio 7 lần thêm 1 la 8 = sô lần rs của ta trong 2 năm hủ? tham thì thâm

MyLife_IsZeRo
27-03-2012, 07:28 PM
Ae HM nếu quyết tâm làm lại thì Ă hãy ghi nhớ 1 câu là : ĐOÀN KẾT LÀ SỨC MẠNH ".Ae hãy bỏ qua những khuc mắc cũ từ HM và bắt tay nhau để cho Ae HT thấy đc sức mạnh của HM đến từ đâu nhé :)

CristianoRonaldo
27-03-2012, 08:18 PM
úp cho AE HM =))

THPT Đồng Hỷ_A5_K19
27-03-2012, 08:18 PM

c/s có những người như bạn quả là hay ,sinh ra lớn lên và sống chỉ để nghe chửi rủa.sỉ nhục :78;

LanhDia
27-03-2012, 08:22 PM
uppppppppppppp cho con hàng

nhimcovit
27-03-2012, 08:29 PM
Ae HM nếu quyết tâm làm lại thì Ă hãy ghi nhớ 1 câu là : ĐOÀN KẾT LÀ SỨC MẠNH ".Ae hãy bỏ qua những khuc mắc cũ từ HM và bắt tay nhau để cho Ae HT thấy đc sức mạnh của HM đến từ đâu nhé :)

ku trung còi cho đai ka smiles này tham gia với nào

Man LHM PC1
27-03-2012, 08:30 PM
dm mày ăn nói cho cần thận tí nhé.Ae HM bọn tao chẳng qua muốn cho công bằng thôi.chứ HM bọn tao ko dễ khuất phục + bị bắt nạt đâu.
đừng như guild TINHBAN nhé đối phó với 2 con SM cùi của HM mới chân ướt chân ráo qua mà phải điều đến cả HEROIN nhovanvien + 3-4 sm hơn hẳn về đồ đạc vs pois mà cũng chỉ 45-55 thôi đấy.Thay mặt ae HM xin nghênh chiến những ai ở HT thích kiếm chuyện với member HM.Và cũng xin chân thành cảm ơn Ae guild HuTi3uGo + Page đã giúp sức và ủng hộ ae HM ( dù chỉ giúp 1 DK buf nhưng
pk là vui kéo đông k dc hả? ai cũng có quyền dc đánh thế sao lúc ấy k bảo chơi công bằng 1v1 việc gì mà nói cái kiểu chuur cả G ? có ng k đánh

nhimcovit
27-03-2012, 08:31 PM

smiles tham gia đươc ko em nhi?

MyLife_IsZeRo
27-03-2012, 08:31 PM
ku trung còi cho đai ka smiles này tham gia với nào

thực sự em muốn ae HM chung 1 mái nhà,nhất là những ae thân thiết từ HM qua.nhưng qua bên này mỗi ng` lựa chọn 1 con đường khác nhau nên cũng khó anh ak.hiện tại guild + lm em dang chuẩn bị bem nhau với LM guild anh chính là guild TINHBANj đấy.em cũng đã quy tụ đc khá khá ae hm về guild rôi :)

Fuck-You
27-03-2012, 08:33 PM
pk là vui kéo đông k dc hả? ai cũng có quyền dc đánh thế sao lúc ấy k bảo chơi công bằng 1v1 việc gì mà nói cái kiểu chuur cả G ? có ng k đánh

Các Anh bên HT thì Hổ Báo Quá Rồi :)) == poin == đồ thì đéo biết thế nào đâu :))

Fuck-You
27-03-2012, 08:33 PM
thực sự em muốn ae HM chung 1 mái nhà,nhất là những ae thân thiết từ HM qua.nhưng qua bên này mỗi ng` lựa chọn 1 con đường khác nhau nên cũng khó anh ak.hiện tại guild + lm em dang chuẩn bị bem nhau với LM guild anh chính là guild TINHBANj đấy.em cũng đã quy tụ đc khá khá ae hm về guild rôi :)

Trung ML vứt acc đây Thỉnh Thoảng Tớ vào nghich ty :))

nhimcovit
27-03-2012, 08:34 PM

hô hô anh ở đâu cung thê thôi vì anh ko bao giờ có kẻ thù smiles là vip

MyLife_IsZeRo
27-03-2012, 08:35 PM

thứ 1 : tớ sr bạn trước vì đã hơi kích động
thứ 2 : với bạn cũng như tớ pk thì vui vẻ nhưng 1 số thành phần guild bạn cậy mạnh hiếp yếu,ăn nói ko dễ nghe chút nào.Tớ công nhận 1 diều là AE HM bọn tớ qua HT thì thua thiệt các cậu mọi mặt.Nhưng cậu cũng nên nhớ 1 diều là muốn bắt nạt ức hiếp ae HM ko hề dễ.bọn tớ sẽ chiến đấu tới cùng dẫu biết là thua.bọn tớ ko dễ khuất phục bởi pk đâu.có khuất phục thì cũng khuất phục từ 2 chữa Tình Cảm mà thôi.ok nhé bạn :)

MyLife_IsZeRo
27-03-2012, 08:36 PM
Trung ML vứt acc đây Thỉnh Thoảng Tớ vào nghich ty :))

ai thế cho tớ cái tên :-ss

Fuck-You
27-03-2012, 08:39 PM
ai thế cho tớ cái tên :-ss

Topiris chứ ai :19; lâu lâu ko vào MU thây Nhớ :))

Man LHM PC1
27-03-2012, 08:40 PM
thứ 1 : tớ sr bạn trước vì đã hơi kích động
thứ 2 : với bạn cũng như tớ pk thì vui vẻ nhưng 1 số thành phần guild bạn cậy mạnh hiếp yếu,ăn nói ko dễ nghe chút nào.Tớ công nhận 1 diều là AE HM bọn tớ qua HT thì thua thiệt các cậu mọi mặt.Nhưng cậu cũng nên nhớ 1 diều là muốn bắt nạt ức hiếp ae HM ko hề dễ.bọn tớ sẽ chiến đấu tới cùng dẫu biết là thua.bọn tớ ko dễ khuất phục bởi pk đâu.có khuất phục thì cũng khuất phục từ 2 chữa Tình Cảm mà thôi.ok nhé bạn :)
sv HT sv 3 đánh nhau là bt
- 1 : game ao k can thế
- 2 : 1 số thì bạn vui long NC với chu G . còn pk thì k đánh thì UT gjong 2 LM và DD chuyển hàng ngày.
sv2 KS là BT k kêu ca. trừ quen biết và LM. sv 3 pk thoải mái < dg có đéo gấu >
sv3 chết k kêu.
nêu k đánh lại thì wa sv2 or sv1 k việc gì phải dùng lời nói thay hành động.
bạn có thể nhìn thấy 1 số ae HT o tốp trên rất ít NC chỉ pk< id nvv có 2 ng choi tôi it nói đồi khi a HP nói có gì nc bạn hỏi tên trươc rồi hắn nC . thanks >

MyLife_IsZeRo
27-03-2012, 08:40 PM
Topiris chứ ai :19; lâu lâu ko vào MU thây Nhớ :))

ấy Huy gà ak :)) ok men tí nữa tớ nhắn acc miss cho cậu :)

MyLife_IsZeRo
27-03-2012, 08:42 PM
sv HT sv 3 đánh nhau là bt
- 1 : game ao k can thế
- 2 : 1 số thì bạn vui long NC với chu G . còn pk thì k đánh thì UT gjong 2 LM và DD chuyển hàng ngày.
sv2 KS là BT k kêu ca. trừ quen biết và LM. sv 3 pk thoải mái < dg có đéo gấu >
sv3 chết k kêu.
nêu k đánh lại thì wa sv2 or sv1 k việc gì phải dùng lời nói thay hành động.
bạn có thể nhìn thấy 1 số ae HT o tốp trên rất ít NC chỉ pk< id nvv có 2 ng choi tôi it nói đồi khi a HP nói có gì nc bạn hỏi tên trươc rồi hắn nC . thanks >

tớ nói ở đây là ở những cách ăn nói cư xủ thôi.ai cũng biết là game ảo nhưng ảo ko phải là đc quyền chửi bới ng` khác.còn những điều bạn nói trên tớ hiểu rất rõ.tớ chơi game onl cũng đã khá lâu.và MU thì cũng chơi đc 8 năm rồi

Fuck-You
27-03-2012, 08:45 PM
ấy Huy gà ak :)) ok men tí nữa tớ nhắn acc miss cho cậu :)

đùa vây thôi zao này cụng bận lắm , chẳng có time :))

có acc cùi cùi nào tớ vào nghich sem đồ víp thôi :)

Man LHM PC1
27-03-2012, 08:46 PM
tớ nói ở đây là ở những cách ăn nói cư xủ thôi.ai cũng biết là game ảo nhưng ảo ko phải là đc quyền chửi bới ng` khác.còn những điều bạn nói trên tớ hiểu rất rõ.tớ chơi game onl cũng đã khá lâu.và MU thì cũng chơi đc 8 năm rồi
bạn nên nói ng có thái độ. k nên vơ cả mất quan điểm-> tao bức xức thêm

love50xu
27-03-2012, 08:48 PM

hn chjen o k3 mjnh cung gop jt" mau" de? ko ho? danh Xmen HM @@__vu nay thj chac chan ko bo? wa dc rọi`__THN sjn tham gja cug A/e 1tay 1chan cung danh" @@

MyLife_IsZeRo
27-03-2012, 08:48 PM
bạn nên nói ng có thái độ. k nên vơ cả mất quan điểm-> tao bức xức thêm

ở trên tớ cũng nêu rõ những ai tham gia pk hồi chiều.mà bán cũng có mặt nên chắc bạn cũng biết ai nói j làm j

MyLife_IsZeRo
27-03-2012, 08:49 PM
hn chjen o k3 mjnh cung gop jt" mau" de? ko ho? danh Xmen HM @@__vu nay thj chac chan ko bo? wa dc rọi`__THN sjn tham gja cug A/e 1tay 1chan cung danh" @@

tks cậu ^^

Man LHM PC1
27-03-2012, 08:51 PM
ở trên tớ cũng nêu rõ những ai tham gia pk hồi chiều.mà bán cũng có mặt nên chắc bạn cũng biết ai nói j làm j
k để ý làm chỉ biết ông anh bảo vào pk . nói chung thấy đánh nhau vui là lên thôi chứ k quan tâm chuyện gì . còn nếu chuu nhau to thì đi UT ngày. k đê ý ai nc gì cả

B3map
27-03-2012, 09:05 PM
bên này cũng hay nhỉ pk vui vẻ không có chuyện chửi nhau nhưng lại có chuyện không phải DD lại bem gấu :)) lấy VD bem gấu hay không bem gấu thì người ta nể hơn

MyLife_IsZeRo
27-03-2012, 09:06 PM
mặc kệ đi anh :)) thích là chiến,thua cũng chiến,chiến tới cùng :)

Man LHM PC1
27-03-2012, 09:06 PM
bên này cũng hay nhỉ pk vui vẻ không có chuyện chửi nhau nhưng lại có chuyện không phải DD lại bem gấu :)) lấy VD bem gấu hay không bem gấu thì người ta nể hơn

cứ lồi thẳng mặt mà chuu mà bt sv3 k nên đéo gấu có nói thì chúng nó lại nói cho ^^

hoangtuan37
27-03-2012, 09:11 PM
Có gì hot thế em?hôm nay a toàn AFK =))
kể anh nghe xem nào

cubin
27-03-2012, 09:11 PM
anh em còn vai ng voi nhau thế ma con gấu cũng bem đúng lá súc vật

B3map
27-03-2012, 09:13 PM
cứ lồi thẳng mặt mà chuu mà bt sv3 k nên đéo gấu có nói thì chúng nó lại nói cho ^^
cũng 1 phần tớ quen bên HM vì bên đó nếu không DD tớ đeo gấu tẹt không ai PK cả DD họ chỉ nhầm chuyện thôi chứ cũng không PK, lên qua đây quen như vậy nghĩ bên này chắc cũng hay, lúc train có đứng cùng 1 LDTC nghĩ phải thế nào mới được làm LDTC lên đeo gấu train ai ngờ con gấu ra đi, đúng là ở đâu cũng có người tốt người xấu lỗi cũng do mình nữa :)) thôi không sao. trung lần sau cũng không vơ nắm cả đũa nha :)) tuy DD nhưng vẫn có thể làm bạn ma

MyLife_IsZeRo
27-03-2012, 09:13 PM
Có gì hot thế em?hôm nay a toàn AFK =))
kể anh nghe xem nào

anh tu rê chuột kéo lên mà xem đi.ng` đâu mà lười vkl :-ss

MyLife_IsZeRo
27-03-2012, 09:14 PM
cũng 1 phần tớ quen bên HM vì bên đó nếu không DD tớ đeo gấu tẹt không ai PK cả DD họ chỉ nhầm chuyện thôi chứ cũng không PK, lên qua đây quen như vậy nghĩ bên này chắc cũng hay, lúc train có đứng cùng 1 LDTC nghĩ phải thế nào mới được làm LDTC lên đeo gấu train ai ngờ con gấu ra đi, đúng là ở đâu cũng có người tốt người xấu lỗi cũng do mình nữa :)) thôi không sao. trung lần sau cũng không vơ nắm cả đũa nha :)) tuy DD nhưng vẫn có thể làm bạn ma

em biết rồi anh :P

blue87
27-03-2012, 09:22 PM
khi gộp SV bao giờ cũng ầm ĩ chửi nhau này nọ. nhưng sau đó lại im re. muốn có tiếng cãi nhau cũng không thấy. hi.
Nhận xét của người chứng kiến gộp rất nhiều sv của MUHN
mỗi sv đều có người này người kia. trong G cũng như vậy. thế gian mà. mọi chuyện đều có kết thúc. Goodluck anh em :D