PDA

View Full Version : Hãy mở rộng cánh tay gạt bỏ suy nghĩ để mang mọi người đến với mu-hanoi.net

DuiCui.
20-03-2012, 12:54 PM
Có lẽ sau 1 thời gian cũng hơi dài 1 chút :D diễn ra sội động, cuồng nhiệt đan xen những cảm xúc của mỗi người trong quá trình tham gia sân chơi tại lục địa già MU-hanoi.net này

Không biết các bạn suy nghĩ như thế nào nhưng mik xin mạn pháp đưa ra những suy nghĩ của mình, những tâm sự của 1 người ko cày cuốc từ đầu cũng chỉ là mua acc lại thôi :D và phải nói là gà trong game nhưng đc cái chém 4rum cũng gọi là nhiệt tình 1 chút:11;:11;
Đối với cá nhân mình ( như các bạn đã biết) tuy chỉ là mu bản private nhưng sau khi ra mắt đã dần chiếm lĩnh thị trường mu bản private ( đúng với lời quảng cáo trên website của trang chủ) Tuy đã đi làm ol ít trên game nhưng cũng đã trải qua. chứng kiến nhiều các event mà BQT mang tới cho các member ( đứng trên cương vị là khách hàng của mu-hanoi) thật sự là thiếu tính sáng tạo.dập khuôn máy móc làm mất đi sự hài hòa trong game ,qua đó tạo sự bức xúc của member đối với BQT gây ra mất đoàn kết nội bộ và đã tạo điều kiện cho 1 số kẻ lợi dung để truyền những thông điệp nói xấu về mu-hanoi :43;:43;:43;:43;gây ra tình trạng chán nản và có lẽ 1 con số đông đã rời bỏ mu-hanoi để chuyển đến 1 sân chơi khác mà theo họ cảm thấy thoải mái, dễ chịu .
Nhưng nói đi cũng phải nói lại BQT tạo ra 1 sân chơi ko phải free mà đều phải cần đến tiền để duy trì,tuy cách làm của BQT có quá đà nhưng chúng ta nên hiểu và cảm thông cho BQT (vì theo mình ai muốn bỏ tiền thì bỏ cũng đc chứ ko nhất thiết là ai cũng phải nạp) chính vì để BQT phải đưa ra cá event như thế có thể mang lại 1 nguồn thu duy trì sân chơi cho chúng ta ( sau event 8/3 tôi cũng nhân thấy BQT cũng ko hề thiên vị 1 ai vì event cũng hướng tới người nghèo khi cho đổi free/1 ngày cho ai ko nạp thẻ nhưng có lẽ quá vội vàng và gấp rút đã tạo nên sai sót, tính toán sai lầm dẫn đến tình trạg như đã nói ở trên) nhưng qua đây mình cũng cảm nhận mu-hanoi đang ngày càng hoàn thiện, hướng tới 1 sân chơi vui vẻ cho cả member lẫn BQT :21;:21;:21;:21;:21;
Và 1 điều hơn nữa như chúng ta đã biết Land0fphi đã quay trở lại bỏ qua những khúc mắc trc của phi thì sự tài năng, năng động, cống hiến của phi thì ai cũng hiểu rõ :1;:1;:1;:1;với cá nhân mình thì đây thực sự là 1 bước chuyển mình cực lớn của mu-hanoi cùng BQT đang nỗ lực để kéo mu-hanoi đi lên
Tôi lập topic này mong những anh em đã ra đi thì hãy quay trở lại nơi đây còn có anh em bạn bè của các bạn đang chờ đợi các bạn trở về cùng gửi lời đến BQT hãy để mu-hanoi đi lên và phát triển để cho mọi người nhắc đến mu-hanoi những điều tốt đẹp nhất
Xin chân thành cảm ơn

ZZZvietZZZZ
20-03-2012, 12:56 PM
dai qua hoa he ka mat

Extracting
20-03-2012, 12:59 PM
Hoa hết cả mắt, ko muốn đọc @@!

DuiCui.
20-03-2012, 01:07 PM
có mấy chữ mà bọn mày cũng chê

haiphong
20-03-2012, 01:09 PM

thôi thanks ủng hộ phát nào :D

DuiCui.
20-03-2012, 01:10 PM
sửa bào viết đi Nghĩa lộ hết rồi
em ơi.duicui đang lập topic HOT đê vượt kỷ lục topic "suy nghĩ HP" với 35 lần thanks em ah :))

thôi thanks ủng hộ phát nào :D

haiphong
20-03-2012, 01:13 PM
sửa bào viết đi Nghĩa lộ hết rồi

ờ quên :D :D

DuiCui.
20-03-2012, 01:14 PM
đang bay ở bên Non kia rồi qua đây bay tiếp nào
ờ quên :D :D

Xe•Đạp•Ơi
20-03-2012, 01:59 PM
đang bay ở bên Non kia rồi qua đây bay tiếp nào

em ở nghĩa lộ đây anh ạ....
cách mù căng chải 80km về phía tây bắc :))

AirFly
20-03-2012, 02:09 PM
Anh DuiCUi PJ cho Mu-Hanoi.net ah...Anh có tham gia event đéo đâu mà anh nên tiếng thế...A viết dài thế mà bố cục bài văn viết thế cho ai đọc..Người Việt Nam có tính vào máu rồi..Đã bị hút máu sẽ tìm cơ hội đáp lại...Anh DuiCui bị thằng khác nó đánh chắc ko trả thù nhỉ... Thế là tốt yêu hòa bình... ^^..!!

thandarus
20-03-2012, 02:13 PM
buồn lắm chẳng biết nói gì về MU hàn nội nữa . đã nghỉ MU đc 1 tuần rồi . đợi bản 6.3 này xem sao đã . còn landofphi hay lanthidi gì đó thì cũng phải xem thời gian khi về với MU hà nội và cống hiếm gì để MU đi lên không đã . hay là ladofphi đã chở lại ae sẽ chạy toán loạn hợn xưa !

haiphong
20-03-2012, 02:40 PM
Anh DuiCUi PJ cho Mu-Hanoi.net ah...Anh có tham gia event đéo đâu mà anh nên tiếng thế...A viết dài thế mà bố cục bài văn viết thế cho ai đọc..Người Việt Nam có tính vào máu rồi..Đã bị hút máu sẽ tìm cơ hội đáp lại...Anh DuiCui bị thằng khác nó đánh chắc ko trả thù nhỉ... Thế là tốt yêu hòa bình... ^^..!!

hê hê,duicui thấy a e ý kiến chưa ? ;))

cup150cc
20-03-2012, 02:55 PM
tao tks rồi nhớ, đừng có kêu gì tao nữa, thỉnh thoảng vào up cho con hàng của tao, thỉnh thoảng tao vẫn vào chém mà

THPT Đồng Hỷ_A5_K19
20-03-2012, 03:02 PM
anh DuiCui chắc đang ngáo đá :19;

AirFly
20-03-2012, 03:24 PM
mình thấy ông này đa số là không vừa lòng với BQT từ lâu rồi và từ rất nhiều bài .thế mà hôm nay lại viết bài như này để nịnh hót chắc có vấn đề về sức khỏe hay đc cho quyền lợi riêng gì đó nên mới thế .nhưng dù sao thì cũng nhục nhục cứ nịnh đi đến lúc lại cay cho mà xem

Chắc đc "vài cắc"... PJ là nghề của bạn ấy mà...

DuiCui.
20-03-2012, 03:54 PM
Sr anh em tại có nhiều khách quá tiếp ko xuể nên chưa cm
nhân đây nói luôn các bạn cứ ném gạch đá thoải mái
nhà mik mới mua miếng đất đang cần gạch để xây nhà mà

DuiCui.
20-03-2012, 03:55 PM
ngáo cục shit người ngoài cuộc không hiểu đc đâu =))=))
anh DuiCui chắc đang ngáo đá :19;

haiphong
20-03-2012, 04:09 PM
dùi cui thấy chưa ? :))

TOPIC của ngươi ko thể HOT bằng topic của ta vì ta trước sau như một :))

DuiCui.
20-03-2012, 04:10 PM
ec topic của mi đẻ đã hàng tuần rồi + thêm đúng lúc đang bức xúc
cứ để topic đó đi
còn với ta thì coi đây chỉ là topic kêu gọi thôi chứ ko ham hố mà
vì trc lúc mi bảo ta lập topic đi thì ta đang viết rồi =))=)) =))=))
dùi cui thấy chưa ? :))

TOPIC của ngươi ko thể HOT bằng topic của ta vì ta trước sau như một :))

AnhLinh
20-03-2012, 04:21 PM
Chắc đang dự thi làm Mod và Smod đây mà =))

Xe•Đạp•Ơi
20-03-2012, 04:29 PM
đây là topic để đau sờ pam :))

haiphong
20-03-2012, 04:46 PM
Chắc đang dự thi làm Mod và Smod đây mà =))

ko phải a ah.đang có ước mơ lập 1 topic "Hit" giống topic của e kỷ lục 35 lần thanks :))

duicui đang dinh vượt kỷ lục :)

DuiCui.
20-03-2012, 05:27 PM
Upppppppppp sjot cho anh em chưa đc quay về với mu-hanoi

joker
20-03-2012, 07:36 PM
chẳng biết có phải là muốn phá kỉ lục thank của HaiPh0ng hay không,nhưng tôi thấy chủ top nói cũng đúng,bây giờ chẳng có cái gì là free 100% cả,chơi thì cũng nên bỏ 1 chút phí ra,để duy trì,còn các even,công nhận hơi dập khuôn,đc áp dụng từ sv này sang sv khác,kể ra,mỗi sv có 1 cái even riêng,không đụng hàng thì hay ;))

còn thằng nào không chơi,cứ việc nghỉ,chơi game khác thoải mái,thử chơi CF, "au đi sừn " xem nó hack rồi có tức phọt máu ra không,còn chơi võ lâm,kiếm thế,thiên long,xin lỗi ;)),đầu tư mấy trò đấy chắc phải tốn lắm ;)) Mu chơi đầu tư ít,kiềm tiền nhanh :)) (tuy không đc nhiều :) )

Extracting
20-03-2012, 07:39 PM
Úp chảo....!!
Mai anh qua mấy giờ sang đi
Off cùng e với a Tú.... Mai a Tú sang Định Công đấy

THPT Đồng Hỷ_A5_K19
20-03-2012, 07:58 PM
Chắc đc "vài cắc"... PJ là nghề của bạn ấy mà...

mình chỉ biết BJ và HJ còn PJ là gì bạn nói xem nào

DuiCui.
20-03-2012, 08:18 PM
mai anh off sao đc buổi trưa anh qua đi làm cả ngày mà =))
Úp chảo....!!
Mai anh qua mấy giờ sang đi
Off cùng e với a Tú.... Mai a Tú sang Định Công đấy

DuiCui.
20-03-2012, 08:20 PM
đọc lại cho anh sdt nhé đuôi 720 đúng ko nhỉ

DuiCui.
20-03-2012, 08:36 PM
Ku Sinh vào 4rum nháy số sang anh nhé