PDA

View Full Version : Cảm nhận từ nhiều khía cạnh.

Út Cưng
16-03-2012, 02:51 PM
Những ngày vừa qua, Út biết rất nhiều bạn rất bức xúc với nhiều vấn đề bất cập xảy ra, BQT cũng có phần trách nhiệm trong đó. Chúng tôi cũng rất buồn vì nó đã diễn ra ko đúng như sự mong đợi của các bạn, và kết quả là để các bạn rất thất vọng về mu-hanoi.net. BQT sẽ có gắn cũng như trao chuốc thật kỷ tất cả mọi vấn đề, nhằm ko tái hiện lại những trường hợp tương tự vừa qua và hy vọng các bạn cũng mở rộng lòng mình để đón nhận tấm chân tình này. Hiện tại trong bộ phận kỷ thuật đã được thay đổi rất nhiều và củng cố một cách chặt chẻ, nó sẽ là bước ngoặt và sẽ tạo cho các bạn 1 sự đổi mới về mọi mặt trong một tương lai gần.

Một lần nữa Út hy vọng, tất cả các bạn hãy cùng nhau xây dựng mái nhà hạnh phúc này, cùng đoàn kết để nó trở thành một sân chơi giải trí đầy ý nghĩa này.

Út Cưng.

huntergirl
16-03-2012, 02:53 PM
up...........!

LanhHuyet
16-03-2012, 02:55 PM
Hi vọng là như vậy. Tiếc là mình không chơi nữa rùi . Vẫn yêu mu-hanoi.net ;)) and see you again in next version

DuiCui.
16-03-2012, 02:55 PM
thằng nịnh hót tao tát chết giừo
up...........!

CristianoRonaldo
16-03-2012, 02:56 PM
có thật không tái hiện lại những trường hợp tương tự vừa qua không thế! giờ AE tâm huyết bỏ đi hết còn lại vài người chơi BQT mới nhận ra à!

LucKaKa
16-03-2012, 02:59 PM
uppppppppppppppppppppppppppppp

huntergirl
16-03-2012, 03:00 PM
uppppppppppppppppppppppppppppp

anh lực ơi :19; cho em mượn acc :19;

Út Cưng
16-03-2012, 03:02 PM
anh lực ơi :19; cho em mượn acc :19;

Đây là box cảm xúc, đừng spam hay nói chuyện lạc đề ở topic này bạn nhé.

botchien
16-03-2012, 03:03 PM
chuyen gi` vay.....noi' cho anh em biet lai di na`o................:D

DuiCui.
16-03-2012, 03:05 PM
Theo quan điểm của mình lên hủy cái kết quả của event dở hơi này ( xl vì nói hơi quá nhưng sự thật mất lòng mà)
Trừ lại cách tính điểm thì mới mong cho mu-hanoi ngày càng vững bền chứ ko thì ko còn ai muốn chơi nữa

Summon87
16-03-2012, 03:06 PM
Sau event :)) :)) :))

Út Cưng
16-03-2012, 03:08 PM
Theo quan điểm của mình lên hủy cái kết quả của event dở hơi này ( xl vì nói hơi quá nhưng sự thật mất lòng mà)
Trừ lại cách tính điểm thì mới mong cho mu-hanoi ngày càng vững bền chứ ko thì ko còn ai muốn chơi nữa

Các bạn yên tâm, hiện tại hội đồng quản trị đã có 1 cuộc họp nhằm cải cách một số vấn nạn đã diễn ra và sẽ ko tái hiện lại những trường hợp tương tự.

DuiCui.
16-03-2012, 03:08 PM
Tại sao lại ko giải quyết ngay trong cái event này mà laị đẻ đến sau event

B3map
16-03-2012, 03:10 PM
hix chắc trong BQT có vấn đề về nhân sự vì thấy ADM sơn không còn nữa, đây chắc là vấn đề dẫn đến...... upppp cho UT

25051981
16-03-2012, 03:11 PM
hahahah even này ta được 40k UT + 20 BKHC +10 gấu + 200k VP+ 1 gay TM even ( đã bán 250k thẻ) +1 w3 DK+Luck ( sắp bán ) :))
cũng không đến nỗi nào ,

DuiCui.
16-03-2012, 03:12 PM
Khoe hả mày
hahahah even này ta được 40k ut + 20 bkhc +10 gấu + 200k vp+ 1 gay tm even ( đã bán 250k thẻ) +1 w3 dk+luck ( sắp bán ) :))
cũng không đến nỗi nào ,

Út Cưng
16-03-2012, 03:14 PM
hix chắc trong BQT có vấn đề về nhân sự vì thấy ADM sơn không còn nữa, đây chắc là vấn đề dẫn đến...... upppp cho UT

Đúng vậy bạn, nội bộ BQT xảy nhiều bất cập dẫn đến nhiều thiếu xót, mong các bạn thông cảm.

25051981
16-03-2012, 03:15 PM
:)) có thằng chết thèm

Summon87
16-03-2012, 03:20 PM
hệ quả sau event đến rao mua 200k vc rao rát họng chả ai bán

CristianoRonaldo
16-03-2012, 03:22 PM
cái việc thằng adm Sơnnv làm bên đông đô thì tao biết từ tháng trước rồi =))

DanChoiTN
16-03-2012, 03:35 PM
Những ngày vừa qua, Út biết rất nhiều bạn rất bức xúc với nhiều vấn đề bất cập xảy ra, BQT cũng có phần trách nhiệm trong đó. Chúng tôi cũng rất buồn vì nó đã diễn ra ko đúng như sự mong đợi của các bạn, và kết quả là để các bạn rất thất vọng về mu-hanoi.net. BQT sẽ có gắn cũng như trao chuốc thật kỷ tất cả mọi vấn đề, nhằm ko tái hiện lại những trường hợp tương tự vừa qua và hy vọng các bạn cũng mở rộng lòng mình để đón nhận tấm chân tình này. Hiện tại trong bộ phận kỷ thuật đã được thay đổi rất nhiều và cũng cố một cách chặt chẻ, nó sẽ là bước ngoặt và sẽ tạo cho các bạn 1 sự đổi mới về mọi mặt trong một tương lai gần.

Một lần nữa Út hy vọng, tất cả các bạn hãy cùng nhau xây dựng mái nhà hạnh phúc này, cùng đoàn kết để nó trở thành một sân chơi giải trí đầy ý nghĩa này.

Út Cưng.

Mình hỏi Út nha. bầy giờ Út cày 24/24 dòng dã mấy tháng trời ,nạp hơn 20 triệu . phấn đấu lỗ lực để đạt được ước mơ là đứng được top all cầm được lá cờ VN , xong chỉ trong 1 đêm tất cả tan thành mây khói m và giờ ước mơ đó ko bao giờ làm lại được vì cách 100-200 lần rs. thử hỏi đặt vào địa vị mình Út có ức chế , chán nản hay ko? . thử hỏi có mấy ai tâm huyết được như tui ở cái MU này

Út Cưng
16-03-2012, 03:39 PM
Mình hỏi Út nha. bầy giờ Út cày 24/24 dòng dã mấy tháng trời ,nạp hơn 20 triệu . phấn đấu lỗ lực để đạt được ước mơ là đứng được top all cầm được lá cờ VN , xong chỉ trong 1 đêm tất cả tan thành mây khói m và giờ ước mơ đó ko bao giờ làm lại được vì cách 100-200 lần rs. thử hỏi đặt vào địa vị mình Út có ức chế , chán nản hay ko? .

Út hiểu hết và rất hiểu, chính vì thế BQT đã cãi cách lại gần như mọi thứ hy vọng sẽ ko tái hiện lại những cái trên.

NeverDie_B
16-03-2012, 03:41 PM
Nghỉ hết rồi, bỏ hết rồi , đi hết rồi

h mới nói đc những lời này sao =)) Tôi tưởng các ông vẫn giữ phần đúng về mình =))

tưởng các ông coi member chúng tôi chả ra cái gì ^^!

CristianoRonaldo
Út hiểu hết và rất hiểu, chính vì thế BQT đã cãi cách lại gần như mọi thứ hy vọng sẽ ko tái hiện lại những cái trên.

cải cách là BQT lấy tiền ăn Event có được chia lại cho Member phải không Út :-?

Bemap_Muhanoi
tôi từ top 1 xuống top 3 này

có kêu 1 chút nhưng xong rồi:47;

k3nshjn
16-03-2012, 03:42 PM
mình chơi 4 sv mu hn nhung 3 sv trc , chả bao giờ có cái event nào mà nó tàn phá sv như cái event này của sv HK

k3nshjn
16-03-2012, 03:43 PM
cải cách là BQT lấy tiền ăn Event có được chia lại cho Member phải không Út :-?cứ nằm đấy mà há miệng chờ xung . bqt ko hút máu thêm thì thôi :))

Út Cưng
16-03-2012, 03:45 PM
cải cách là BQT lấy tiền ăn Event có được chia lại cho Member phải không Út :-?

Bạn đừng xỉ xói Út, bạn biết Út chỉ là mod thui, và luôn Út đang sát cánh bên các bạn, truyền tải những tín hiệu mà các bạn đang ấm ức và ức chế, BQT đã thảo luận rất kỷ và sẽ có 1 cuộc cãi cách hy vọng là sắp tới sẽ ko tái hiện tương tự.

nguyenphuc1490
16-03-2012, 03:46 PM
Bạn đừng xỉ xói Út, bạn biết Út chỉ là mod thui, và luôn Út đang sát cánh bên các bạn, truyền tải những tín hiệu mà các bạn đang ấm ức và ức chế, BQT đã thảo luận rất kỷ và sẽ có 1 cuộc cãi cách hy vọng là sắp tới sẽ ko tái hiện tương tự.

top 6 ALL giờ top 18 ALL ai trã đây =))

CristianoRonaldo
16-03-2012, 03:54 PM

thôi ko đã xoáy nữa mong BQT giúp Game đi lên đừng để đi xuống nữa! và khuyên BQT 1 câu lần sau mà chưa chắc chắn thì đừng có hứa vội! hứa rồi để member thất vọng thì chỉ làm AE chán nạt hụt hẫng đi thôi

huntergirl
16-03-2012, 03:58 PM
1 nhà thông thái ngồi giữa đám đông và kể 1 câu chuyện cười. Mọi người phá lên cười.
1 lúc sau, Ông kể đi kể lại câu chuyện đó. Đến lúc không còn ai trong đám đông cười
nữa, ông mỉm cười và nói:
1 câu chuyện vui ko thể làm chúng ta cười nhiều lần, vậy tại sao chúng ta lại buồn mãi vì
1 chuyện không vui?

AirFly
16-03-2012, 03:59 PM
Chỉ có người dở hơi mới làm những điều dở hơi >>> mấy thằng bình thường thành dở hơi hết>> bỏ acc>> bức xúc>> lừa đảo tràn lan>> hack gia tăng>>> Top chán nản vì event mà bỏ game>>> Admin (King) BQT(mấy ông rảnh rỗi tụ nhau lại làm vài bản Mu lậu) kiếm chút>> Hút máu dân lành..

DuiCui.
16-03-2012, 04:04 PM
Cải cách ư
cải cách như thế nào
cải cách tốt nhất lúc này là hủy bỏ cách tính của event này chứ đừng bảo là để sau cải cách
1 câu hỏi thôi bqt có biêt sau event này có bao nhiêu anh em ra đi ko? Mà bây giờ mới cải cách
út hiểu hết và rất hiểu, chính vì thế bqt đã cãi cách lại gần như mọi thứ hy vọng sẽ ko tái hiện lại những cái trên.

sirien
16-03-2012, 04:32 PM
việc hủy bỏ kết quả event là ko thể. Vì còn có ng này ng kia. Ng bị thiệt chắc chắn muốn hủy bỏ. Nhưng ng dc lợi thì ko muốn hủy tẹo nào. Tôi thấy bức xúc nhất cái điểm UT. Và cái ép chao golbin ko đúng như tỉ lệ khi hiện trên máy chao

B3map
16-03-2012, 04:36 PM
ADM đã có lời rồi mọi ng bỏ qua đi, hy vọng event tiếp theo sẽ phù hợp hơn

CristianoRonaldo
16-03-2012, 04:38 PM
giờ chỉ cần người đứng đầu ra mặt xl toàn thể AE thì tôi nghĩ AE sẽ xem sét lại tha thứ bỏ qua cho BQT chứ Mod nói ko thì chưa đủ đâu!

B3map
16-03-2012, 04:41 PM
uk thấy nhiu ae cung qua ĐÔNG ĐÔ choi qua. BQT xem the nao thu hút lại game thủ đi

DuiCui.
16-03-2012, 04:50 PM
đang nói đến cái UT đó đó chứ cái # tôi thấy cũng bt
việc hủy bỏ kết quả event là ko thể. Vì còn có ng này ng kia. Ng bị thiệt chắc chắn muốn hủy bỏ. Nhưng ng dc lợi thì ko muốn hủy tẹo nào. Tôi thấy bức xúc nhất cái điểm UT. Và cái ép chao golbin ko đúng như tỉ lệ khi hiện trên máy chao

MeoHoang1102
16-03-2012, 04:54 PM
Về Event lần này do sụ hoạt động không ồng bộ từ trên xống nên mới sảy ra nhiều sự cố đáng tiếc. Mèo hứa sẽ không tái diễn tiếp ở
các event sau. Event lần này thất bại phần lớn lỗi là do Mèo. Mong các bạn thông cảm bỏ qua và tiếp tục ủng hộ Mèo.
Còn về việc MU kia. Mèo và BQT hiểu quá rõ về nó nên tin chắc 1 thời gian ngắn nữa các bạn đã đi sẽ trở lại.

DuiCui.
16-03-2012, 05:01 PM
thế còn nhưng ng công sức 24/24 thì sao
TOP thì sao

CristianoRonaldo
16-03-2012, 05:04 PM
Về Event lần này do sụ hoạt động không ồng bộ từ trên xống nên mới sảy ra nhiều sự cố đáng tiếc. Mèo hứa sẽ không tái diễn tiếp ở
các event sau. Event lần này thất bại phần lớn lỗi là do Mèo. Mong các bạn thông cảm bỏ qua và tiếp tục ủng hộ Mèo.
Còn về việc MU kia. Mèo và BQT hiểu quá rõ về nó nên tin chắc 1 thời gian ngắn nữa các bạn đã đi sẽ trở lại.

hứa thì Mèo nên áp dụng vào game lun đi điều cần thiết bây h là úp ss6.3 và Antihack nhé! Mèo có làm vậy thì AE mới quay trở lại

Út Cưng
16-03-2012, 05:05 PM
thế còn nhưng ng công sức 24/24 thì sao
TOP thì sao

Đây là box cảm xúc, ko phải box hỏi đáp, những gì cần nói đã nói rùi, chỉ hy vọng các bạn thông cảm.

Út Cưng
16-03-2012, 05:07 PM
hứa thì Mèo nên áp dụng vào game lun đi điều cần thiết bây h là úp ss6.3 và Antihack nhé! Mèo có làm vậy thì AE mới quay trở lại

Chuẩn bị up nè bạn, mặc dù trong bộ phận kỷ thuật có 1 số người đã nghĩ việc, nhưng ko vì thế mà công việc dang dỡ lãng quên.

25051981
16-03-2012, 05:07 PM
mà mèo hứa thì hứa chắc vào , hay chốt hạ luôn đê :))tháng mấy ? không có kiểu tháng này sang tháng khác gây bức xúc cho AE chơi , lúc nào cũng hy vọng chờ đợi

MeoHoang1102
16-03-2012, 05:11 PM
SS 6.3 và anti hack chắc chắn sẽ up vào đầu tháng 4. BQT cũng mong điều này sớm nhưng còn phải test thật kỹ nên chưa dám đưa ra 1 cách vội vàng

CristianoRonaldo
16-03-2012, 05:11 PM
Chuẩn bị up nè bạn, mặc dù trong bộ phận kỷ thuật có 1 số người đã nghĩ việc, nhưng ko vì thế mà công việc dang dỡ lãng quên.

có thuê mình làm kỹ thuật không kỹ thuật mình kinh lắm =))

25051981
16-03-2012, 05:13 PM
ok thanks meo

A ][_,inh
16-03-2012, 05:14 PM
HT không liên quan :15; nhỉ

CristianoRonaldo
16-03-2012, 05:15 PM
SS 6.3 và anti hack chắc chắn sẽ up vào đầu tháng 4. BQT cũng mong điều này sớm nhưng còn phải test thật kỹ nên chưa dám đưa ra 1 cách vội vàng

cái antihack nghiên cứu lâu rùi mà chưa chắc nữa hả Mèo! giờ được cái gì thì cứ úp trước cho AE lấy niềm tin chơi lại thôi!

Extracting
16-03-2012, 05:19 PM
thế thì uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppp
Cho Mu-HN sống lại trong ae
Loại bỏ MU # :19;

Út Cưng
16-03-2012, 05:20 PM
cái antihack nghiên cứu lâu rùi mà chưa chắc nữa hả Mèo! giờ được cái gì thì cứ úp trước cho AE lấy niềm tin chơi lại thôi!

Như bạn thấy đấy, trước ngày 8.3 vừa qua, các bạn hối thúc liên tục sao sắp tới lễ 8.3rùi, ko có thông báo event gì cả, và còn muốn có 1 event cho ngon lành tránh sự đơn điệu Chính vì hơi vội vàng, khi event ra đời có quá nhiều lỗi, đó chỉ là event thui mà còn xáo trộn đến thế chứ đừng nói chi là up phiên bản, khi up lên mà chưa hoàn thiện cũng như antihack thì sẽ phức tạp đến mức nào.

nguyenphuc1490
16-03-2012, 05:30 PM
Như bạn thấy đấy, trước ngày 8.3 vừa qua, các bạn hối thúc liên tục sao sắp tới lễ 8.3rùi, ko có thông báo event gì cả, và còn muốn có 1 event cho ngon lành tránh sự đơn điệu Chính vì hơi vội vàng, khi event ra đời có quá nhiều lỗi, đó chỉ là event thui mà còn xáo trộn đến thế chứ đừng nói chi là up phiên bản, khi up lên mà chưa hoàn thiện cũng như antihack thì sẽ phức tạp đến mức nào.

cái event đó là đi quá đà rồi,ko có đường quay lại nữa đâu

A ][_,inh
16-03-2012, 05:35 PM
6.3 ư có fai các bạn có cần thiết lên 6.3 không ? vs mình thì chẳng có gì quan trọng lên cũng đc mà không càng đẹp , cá nhân mình thì thấy các item bgio là đẹp rồi lên 6.3 đồ nhìn ghê cả ng ( vì xấu )

BichDao
16-03-2012, 05:36 PM
đổ lỗ nhiều quá Út à.Cái kiểu đem con bỏ chợ này mik cũng thấy nhiều rùi.Nói đâu xa là sv HT vs HM đấy.Lúc HM ra dời thì HT ntn?bjo thi HK ra đồi thì HM ntn?kêu adm thì có thấy lên tiếng ko?Còn 1 đièu nữa,BQT sao nói mà ko giữ lời.Biết mik có thể làm thì hẵng nói chứ.Update trong tháng 3,thế mà bjo thành update trong tháng 4.Tôi bjo cũng đang tự hỏi xem có nên ủng hộ các bạn ko nữa và cái Mu-Hanoi.net này có phải là bản lậu so với Mu-Hanoi.vn ko?

DKchien
16-03-2012, 05:41 PM
Làm xong rùi xin lỗi ,thì ai chả làm được. Vấn đề bây giờ lên xem xét những người đứng Top trước bị tụt top 1 cách vô lý ,họ phải được 1 cái gì đó an ủi ,để giảm bức xúc ,ức chế trong lòng đi chứ . Ví dụ như : 1 iteam bất kỳ tự chọn hoặc được up 1 iteam bất kỳ lên +15....Mặc dù nó ko thể bù đắp lại được những gì đã mất nhưng cũng an ủi được phần nào.

DanChoiTN
16-03-2012, 06:00 PM
Làm xong rùi xin lỗi ,thì ai chả làm được. Vấn đề bây giờ lên xem xét những người đứng Top trước bị tụt top 1 cách vô lý ,họ phải được 1 cái gì đó an ủi ,để giảm bức xúc ,ức chế trong lòng đi chứ . Ví dụ như : 1 iteam bất kỳ tự chọn hoặc được up 1 iteam bất kỳ lên +15....Mặc dù nó ko thể bù đắp lại được những gì đã mất nhưng cũng an ủi được phần nào.

Mình cũng là 1 trong những top vip bị tụt thê thảm, bao nhiêu công sức và tâm huyết của mình. ko bít có được an ủi phần nào ko .chứ mình bây giờ cảm thấy đang nản nản dần rùi.

Extracting
16-03-2012, 06:04 PM
Nản thì nghỉ thôi...!!
Ai có tâm huyết thì tiếp tục..!!
còn đã là event.. thì ai cũng chịu thôi...!!
mình đổi 15 lần mà toàn 5 gấu 2 gấu thôi...!!
Nói chung ai cũng muốn lợi về mình

DKchien
16-03-2012, 06:14 PM
Nản thì nghỉ thôi...!!
Ai có tâm huyết thì tiếp tục..!!
còn đã là event.. thì ai cũng chịu thôi...!!
mình đổi 15 lần mà toàn 5 gấu 2 gấu thôi...!!
Nói chung ai cũng muốn lợi về mình

ông nói ngu như :49; ý. thế chơi MU ko khác gì đánh đề ah. đỏ ăn đen chịu ah. người bỏ bao nhiêu công sức,tiền bạc cũng = người ko bỏ ah. cá mè 1 lứa ah.

Út Cưng
16-03-2012, 06:23 PM
đổ lỗ nhiều quá Út à.Cái kiểu đem con bỏ chợ này mik cũng thấy nhiều rùi.Nói đâu xa là sv HT vs HM đấy.Lúc HM ra dời thì HT ntn?bjo thi HK ra đồi thì HM ntn?kêu adm thì có thấy lên tiếng ko?Còn 1 đièu nữa,BQT sao nói mà ko giữ lời.Biết mik có thể làm thì hẵng nói chứ.Update trong tháng 3,thế mà bjo thành update trong tháng 4.Tôi bjo cũng đang tự hỏi xem có nên ủng hộ các bạn ko nữa và cái Mu-Hanoi.net này có phải là bản lậu so với Mu-Hanoi.vn ko?

Cũng như Út đã nói, khi event diễn ra đã gặp sự cố, cảm xúc của các bạn BQT rất hiểu và ngược lại, chính vì thế chúng ta cùng cải thiện và hướng về phía trước với những cải cách hoàn thiện hơn.

Extracting
16-03-2012, 06:31 PM
ông nói ngu như :49; ý. thế chơi MU ko khác gì đánh đề ah. đỏ ăn đen chịu ah. người bỏ bao nhiêu công sức,tiền bạc cũng = người ko bỏ ah. cá mè 1 lứa ah.

T cũng bn công sức.. ngày đêm đây
Bỏ cả học hành. Tí nữa thì bị đuổi.
Các ông có biết cũng bn người như thế... có than phiền câu nào ko..!
Ông nói mất top do event.. lại còn phải đền bù = w3 +15... Nói thế có nghe đc ko

nguyenphuc1490
16-03-2012, 06:38 PM

thằng này té mau ko ăn gạch giờ đó =))

Extracting
16-03-2012, 06:49 PM
thằng này té mau ko ăn gạch giờ đó =))

Ăn gạch nhẹ quá
Ăn xe Lu ý chứ :))

DKchien
16-03-2012, 07:03 PM
T cũng bn công sức.. ngày đêm đây
Bỏ cả học hành. Tí nữa thì bị đuổi.
Các ông có biết cũng bn người như thế... có than phiền câu nào ko..!
Ông nói mất top do event.. lại còn phải đền bù = w3 +15... Nói thế có nghe đc ko

dkm tao bảo bắt phải đền bù =w3+15 bao giờ . mày có biết chữ ko ,loạn ngu mày ko đuổi học hơi phí

Extracting
16-03-2012, 07:09 PM
dkm tao bảo bắt phải đền bù =w3+15 bao giờ . mày có biết chữ ko ,loạn ngu mày ko đuổi học hơi phí

oh` chuyện này t nhìn lầm thì sr m
Nhưng DKMM chửi cái lmm à...!!!
M đừng có sủa linh tinh nhé..!
SR đã spam.. nhưng thằng này láo.. bắt buộc phải spam

DKchien
16-03-2012, 07:13 PM

tao định spam lại mày nhưng thôi. tao chấp mày thì = mày ah

Út Cưng
16-03-2012, 07:14 PM

Đây là box cảm xúc, 2 bạn nên kiềm chế lại, nếu còn như thế nữa sẽ band ko báo trước.

Extracting
16-03-2012, 07:14 PM
tao định spam lại mày nhưng thôi. tao chấp mày thì = mày ah

M=T đc thì tốt quá =))

Extracting
16-03-2012, 07:15 PM
Ko Spam 4rum này nữa... thích thì lập 4rum khác đi
SR UtCung nhé

Xe•Đạp•Ơi
16-03-2012, 07:18 PM
nói thật, cái kiểu này là vừa đấm vừa xoa
xong rồi, bh lại lôi kéo
XL~ chứ mình thấy sao thì nói vậy
AE đừng gạch đÁ

DKchien
16-03-2012, 07:22 PM
M=T đc thì tốt quá =))

SR Út trước. mình đã ko thèm chấp nó rùi,mà nó vẫn còn ngoan cố.
tao nói thật với mày. M= đc T thì mả tổ nhà mày đã táng phải hàm rồng. nhưng rất tiếc là mả tổ nhà mày táng phải hàm chó lên M ko = đc T.

Út Cưng
16-03-2012, 07:24 PM
SR Út trước. mình đã ko thèm chấp nó rùi,mà nó vẫn còn ngoan cố.
tao nói thật với mày. M= đc T thì mả tổ nhà mày đã táng phải hàm rồng. nhưng rất tiếc là mả tổ nhà mày táng phải hàm chó lên M ko = đc T.

2 bạn có mẫu thuẩn với nhau, nên lập 1 topic ở quán bar rùi chém gió với nhau nhé.

CristianoRonaldo
16-03-2012, 07:33 PM
tôi mất top1 tôi cũng ko cần đền bù gì cả! chỉ mong BQT làm nhiều hơn nói là tốt! mà làm những việc nghe ý kiến của mem chứ ko phải thích làm gì thì làm đâu!

huntergirl
16-03-2012, 07:36 PM

sao vậy BQT bảo trong vòng tháng 3 mà sao bây h lên tháng 4 em ko nghĩ gì đâu nhưng toàn bộ game thủ nghĩ gì về lời BQT :| BQT cho 1 cái time đúng đi ... tháng này qua tháng khác thà ko nói còn hơn nói xong ko làm ai trả bực mình :|

THPT Đồng Hỷ_A5_K19
16-03-2012, 08:27 PM
tốt nhất là khi nào làm đc thì hãy nói chứ chơi cái trò nhử mồi thế này thì càng làm mọi người bực mình .ngày nào vào 4rum cũng thấy toàn lời lẽ sỉ nhục BQT nghe chán rồi

MeoHoang1102
16-03-2012, 08:36 PM
tốt nhất là khi nào làm đc thì hãy nói chứ chơi cái trò nhử mồi thế này thì càng làm mọi người bực mình .ngày nào vào 4rum cũng thấy toàn lời lẽ sỉ nhục BQT nghe chán rồi

Chính Mèo còn chưa biết thông tin về phiên bản mới đã có nhiều người hỏi rồi và khi có thông tin thì mọi người hỏi Mèo phải trả lời thôi. Mèo cũng bị " nhử mồi " mà :(

tungdepzaikt
16-03-2012, 08:38 PM

con mồi này có vẻ bức xúc =))

CristianoRonaldo
16-03-2012, 08:47 PM
Red_Dragon
Red_Dragon bây giờ đang trực tuyến Administrator Danh vọng: 10
Tiềm năng: 10

cam ơn các bạn ủng hộ mình trong suốt thời gian qua , những ai đã từng được mình xử lý up cho mình 1 phiếu ADM Son_Style. Ban Quản Trị Mu Đông Đô sẽ cố gắng không bao giờ có chuyện để cho Mu Đông Đô sập và cam kết sẽ đầy đủ tính năng game đi đầu hơn Mu-HaNoi

AE vão em này ;))

Extracting
16-03-2012, 08:51 PM
BQT Mu Hà Nội xin thông báo đến các bạn về vấn đề hỗ trợ game thủ như sau.

Do có 1 vài lý do tế nhị nên nick hỗ trợ hanoi_sonnv sẽ không còn là nick hỗ trợ của Mu Hà Nội nữa nhé.
Hiện nay toàn bộ vấn đề tài khoản tạm thời sẽ do hanoi_meohoang1102 phụ trách . Khi Mèo Hoang không online các bạn có thể PM cho hanoi_cruel để được giúp đỡ.

Để tránh trường hợp mất mát không đáng có các bạn phải thật chú ý khi chát với các nick hỗ trợ.

Chúc các bạn chơi game vui vẻ

Tổng Cục Trưởng

a Ro chưa đọc à

LichKing
16-03-2012, 08:53 PM
có thật không tái hiện lại những trường hợp tương tự vừa qua không thế! giờ AE tâm huyết bỏ đi hết còn lại vài người chơi BQT mới nhận ra à!

Chứng tỏ = hành động chứ chứng tỏ = cái miệng cũng lời nói gió bay àh anh trai,nếu BQT cảm thấy có lỗi thì ít ra phải đền bù giải tỏa bức xúc cho anh em cái,top 1 Bemap sau event rớt top4 thật là nghịch lí !

THPT Đồng Hỷ_A5_K19
con mồi này có vẻ bức xúc =))

có chơi đâu
chẳng qua bức xúc vì cách làm việc thôi :D

THPT Đồng Hỷ_A5_K19
Chính Mèo còn chưa biết thông tin về phiên bản mới đã có nhiều người hỏi rồi và khi có thông tin thì mọi người hỏi Mèo phải trả lời thôi. Mèo cũng bị " nhử mồi " mà :(

thế tôi mới bảo khi nào làm đc thì hãy nói còn đỡ bực mình

Topiris7
16-03-2012, 08:55 PM

Thấy Ông HipCass bảo tháng 3 sẽ có bất ngờ cho ae , Thế hóa ra là chém gió à :))

Rồi Ông còn khoe có CTT Rồi nào là Up phiên bản 6.3 :))

Giờ Ông mèo lại bảo Đầu Tháng 4

sin hỏi Ông nào nói phét , Ông nào Nói thật Vây :19;

THPT Đồng Hỷ_A5_K19
16-03-2012, 09:02 PM
Thấy Ông HipCass bảo tháng 3 sẽ có bất ngờ cho ae , Thế hóa ra là chém gió à :))

Rồi Ông còn khoe có CTT Rồi nào là Up phiên bản 6.3 :))

Giờ Ông mèo lại bảo Đầu Tháng 4

sin hỏi Ông nào nói phét , Ông nào Nói thật Vây :19;

bất ngờ lớn nhất trong tháng 3 đó là chúng ta đã bị lừa mà không ai hay =))

DuiCui.
16-03-2012, 09:04 PM
mày để cái w3 lại nhé 400k rẻ cho anh đến 25 anh xúc
Ăn gạch nhẹ quá
Ăn xe Lu ý chứ :))

Út Cưng
16-03-2012, 09:20 PM
Red_Dragon

cam ơn các bạn ủng hộ mình trong suốt thời gian qua , những ai đã từng được mình xử lý up cho mình 1 phiếu ADM Son_Style. Ban Quản Trị Mu Đông Đô sẽ cố gắng không bao giờ có chuyện để cho Mu Đông Đô sập và cam kết sẽ đầy đủ tính năng game đi đầu hơn Mu-HaNoi

AE vão em này ;))

GM Sơn phụ trách hỗ trợ gần nhất đối với các bạn, và thời gian gần đây ít thấy, giờ có lẽ các bạn hiểu là vì sao?

CristianoRonaldo
16-03-2012, 09:24 PM
GM Sơn phụ trách hỗ trợ gần nhất đối với các bạn, và thời gian gần đây ít thấy, giờ có lẽ các bạn hiểu là vì sao?

cái này mình biết nó qua MU Đông Đô lâu rồi! từ 1 tháng trước khi MU Đông đô open cơ! chứ ko phải bây h mình mới biết

CristianoRonaldo
16-03-2012, 09:48 PM
[COLOR="#FF0000"]Red_Dragon

Trích dẫn Gửi bởi 51shin Xem bài viết
chỉ cần ADM +Mod làm việc tích cực chống hack vs lại trước khi ra events thj chú ý đến thị trường Mu 1 chút tránh tình trạng khủng hoảng thị trường giống Mu-hanoi.net
Event là do Cruel muốn hút máu game thủ để xây nhà thôi . Chứ mình không được làm event đâu . Mình nói vậy để các bạn hiểu về Mu-HaNoi

không làm adm mu-hanoi nữa giờ quay sang nói xâu TCT luôn nè! TCT xây được căn biệt thư bao nhiêu tầng mà để Sơnnv nói hút máu để xây nhà thế :-j

huntergirl
16-03-2012, 09:54 PM

ai hiểu thì thông cảm mà nhưng anh mèo ơi cố gắng cuối tháng 3 up 6.3 đc ko em đợi 5 tháng nay rôi :( ko phải mình em mà toàn thể anh em /mu đêu muốn vậy ..... ! mong BQT xem xét vì cộng đồng mu-hanoi.net mong sao mu càng ngày phát triển

cmhcmhcmh
16-03-2012, 10:51 PM
ong nao bao ko can 6.3 the.6.3 ko ra thi Admin cho nhan vat RF vao thung rac di( danh RF chi doi master thoi ma mai ko co).bao thang 3 gio lai 4.ko biet co nen choi nua ko day .chan V

cmhcmhcmh
16-03-2012, 11:11 PM
MUHN xin thong bao UPDATE phien ban 6.3 vao thang 5 voi nhieu tinh nang moi...( chi mong dung co dong chu nay tren trang chu MUHN .neu co dong chu nay chac off acc nghi choi luon .minh dang doi master cua RF = niem tin day .NV 1DAMLADI )

B3map
16-03-2012, 11:18 PM
lần sau ADM ra event không hút máu nũa thì những lời nói của ADM SƠN là sai còn vẫn hút máu thì lời nói của ADM sơn là đúng AE game thủ để ý chút là biết ngay ấy mà

soledad
16-03-2012, 11:35 PM

nói thì dễ.làm mới khó :-j :-j :-j

THPT Đồng Hỷ_A5_K19
16-03-2012, 11:42 PM
lần sau ADM ra event không hút máu nũa thì những lời nói của ADM SƠN là sai còn vẫn hút máu thì lời nói của ADM sơn là đúng AE game thủ để ý chút là biết ngay ấy mà

anh này nói đúng đây
chắc ăn chia không đều nên quay ra ghét nhau đây mà
đúng là con người không thể tránh đc
khi đã không còn giá trị lợi dụng với nhau nữa thì quay ra cắn xé nhau

Xe•Đạp•Ơi
16-03-2012, 11:43 PM
anh này nói đúng đây
chắc ăn chia không đều nên quay ra ghét nhau đây mà
đúng là con người không thể tránh đc
khi đã không còn giá trị lợi dụng với nhau nữa thì quay ra cắn xé nhau

=]]]]]]]], like mạnh

CristianoRonaldo