PDA

View Full Version : Sự Kiện Tháng 3 Này Có Gì Mới?

Ragonlk
15-03-2012, 04:25 AM
Xin Chào tất cả mọi người cùng BQT Mu Hà Nội
Mình chỉ mới tham gia vào thế giới Mu-hanoi.net được gần 3 tháng thôi
Trong suốt 3 tháng đó,mình cặm cụi,lùng sục,đào bới tung cái Mu này lên,mình thấy Mu này rất hay,không phải hay vì điều gì cả mà là hay ở chỗ BQT biết cách làm vừa lòng các gamer,các fan của Mu,đó là mở các EVENT hấp dẫn,chỉnh tỷ lệ rớt ngọc,các vật phẩm...
BQT còn mở các EVENT như truy tìm công chúa gì đó(lúc đó mới zô chơi chả biết cái chi hết ^^)
Nhưng hình như cái không khí đó đang bị gió thời gian thổi bay mất tiu,tình trạng lag, diss, hack...tràn lan
Và vừa qua, BQT có đưa ra EVENT 8/3(háo hức vô cùng^^), nhưng ôi thô:106;:54;i..chuyện gì thì mọi người đều biết cả.
Chính vì thế hiện nay vô số gamer bỏ theo mu khác mất rồi (ở đây mình thấy sang mu-dongdo.net ấy:33;)
Bên mu ấy có ji mà thu hút thế nhỉ??:43;
Đầu tiên la SS6.3 có vô số cái mới:11;
Cái đặc biệt mình thấy là có cái Auto in game ấy + một số vũ khí mới nữa...nhìn thích lắm cơ ^,..,^
Mình nói ra những điều này không phải là nói mu-hanoi dỡ,khen mu khác hay, mà mình chỉ mong rằng sau updata ss6.3 này của mu-hanoi.net sẽ cũng có nhiều cái mới ví dụ như mình đã nói là có auto cho ae bớt khổ nè, có vũ khí mới cho các nhà buôn có cái mới để rao nè...
Và đặt biệt la BQT quan tâm gamer nhiều hơn síu nhé, làm sao đừng để hack nữa...và nếu có EVENT thì đừng như đợt 8/3 nữa nhé, mình hy vọng gamer sẽ trở về với mu-hanoi.net, lại vui như trước, lại có cái mới để lùng sục, để có cái mà trãi ngiệm mới hjj
THAK mọi người THAK BQT
SS6.3 này sẽ có nhiều cái mới nhé:64;:64;:64;

datmen
15-03-2012, 04:48 AM
dc the thi con ji bang` ^^ :1;

MrBabykiller
15-03-2012, 05:31 AM
uppppp
vl lock nick thui

MeoHoang1102
15-03-2012, 08:25 AM
Cảm ơn những chia sẻ của bạn.
Mèo và BQT sẽ rút kinh nghiệm để server chúng ta ngày càng phát triển hoàn thiện hơn nữa.
Mèo biết trong thời gian khủng hoảng này, 1 số gamer sẽ thử tìm 1 chân trời mới. Nhưng Khi update SS6.3 tất cả sẽ lại về 1 mái nhà chung mà.
SS6.3 mới sẽ có nhiều hứa hẹn và thay đổi. Các bạn hãy tin vào điều này.

huntergirl
15-03-2012, 08:27 AM
Cảm ơn những chia sẻ của bạn.
Mèo và BQT sẽ rút kinh nghiệm để server chúng ta ngày càng phát triển hoàn thiện hơn nữa.
Mèo biết trong thời gian khủng hoảng này, 1 số gamer sẽ thử tìm 1 chân trời mới. Nhưng Khi update SS6.3 tất cả sẽ lại về 1 mái nhà chung mà.
SS6.3 mới sẽ có nhiều hứa hẹn và thay đổi. Các bạn hãy tin vào điều này.
anh mèo ơi ra 6.3 chắc nhiều người chơi hơn mở thêm SV bên HM đi anh :-"