PDA

View Full Version : Nhớ MU HN

kenny
01-03-2012, 05:17 AM
1 ngày buồn, trong lòng trống rỗng bỗng thấy nhớ e nó quá. Lâu lắm rùi k online cùng ae, k đc cày đêm, ks rùi lại tranh nhau từng bãi quái, giật nhau từng con boss, rùi có khi pk nhau chỉ vì mấy món đồ thần,đồ exc. Ôi cái thời mà MU HN nó bá đạo giang hồ ấy nay đâu rùi? Hum nay tự dưng lại ngứa tay, kích vào 4room, thấy ae vẫn chém gió như thường, tình hình thị trường buôn bán vẫn rôm rả, đọc 1 số bài của ae bỗng thấy mình như đc trở lại cái thời ngày xưa ấy, thời mà mình vẫn hay chơi. Cảm ơn Phi nha, đã đem lại cho ae 1 sân chơi để ae giải trí sau những giờ học tập làm việc căng thẳng, chỉ mỗi tội mình nghiền quá, chẳng cần học căng thẳng nữa, cứ cắm đầu vô cái máy tính 24/24 thui :69;:69;:69;:69;

KhongCanBiet
01-03-2012, 05:21 AM
BQT MU hn chán quá... hết ra MU này đến MU khác

™HipCass™
01-03-2012, 05:22 AM
1 ngày buồn, trong lòng trống rỗng bỗng thấy nhớ e nó quá. Lâu lắm rùi k online cùng ae, k đc cày đêm, ks rùi lại tranh nhau từng bãi quái, giật nhau từng con boss, rùi có khi pk nhau chỉ vì mấy món đồ thần,đồ exc. Ôi cái thời mà MU HN nó bá đạo giang hồ ấy nay đâu rùi? Hum nay tự dưng lại ngứa tay, kích vào 4room, thấy ae vẫn chém gió như thường, tình hình thị trường buôn bán vẫn rôm rả, đọc 1 số bài của ae bỗng thấy mình như đc trở lại cái thời ngày xưa ấy, thời mà mình vẫn hay chơi. Cảm ơn Phi nha, đã đem lại cho ae 1 sân chơi để ae giải trí sau những giờ học tập làm việc căng thẳng, chỉ mỗi tội mình nghiền quá, chẳng cần học căng thẳng nữa, cứ cắm đầu vô cái máy tính 24/24 thui :69;:69;:69;:69;

Sao lại cảm ơn Phi :))
- Giờ vẫn còn có người cảm ơn LandOfPhi :))
- Thế thì quay lại chơi đi bạn :-"

LanhHuyet
01-03-2012, 05:32 AM
Than ôi thời oanh liệt nay còn đâu =)) May ra lúc up 6.3 + sever mới có thể kéo ae lại

™HipCass™
01-03-2012, 05:34 AM
Than ôi thời oanh liệt nay còn đâu =)) May ra lúc up 6.3 + sever mới có thể kéo ae lại

Sang tháng 3 sẽ có nhiều hấp dẫn
- Coming Soon :)

KhongCanBiet
01-03-2012, 05:39 AM
hum nay là thág 3 rồi mà :19;

bboybigt
01-03-2012, 05:47 AM
mẹ thằng chó chết đâu lâu nay mới vào hiện hồn gặp a.e HT àh =)) =)) hôm nào vào cho tao sét QN nhé ;;) ;;)

THPT Đồng Hỷ_A5_K19
01-03-2012, 05:50 AM
hứa thật nhiều thất hứa thì cũng thật nhiều =))

LucKaKa
01-03-2012, 05:51 AM
hum nay là thág 3 rồi mà :19;

Tháng 3 rồi nhưng hấp dẫn ở tháng 3 âm lịch mà :5;