PDA

View Full Version : Nếu ai nhận được tin nhắn này thì chú ý nhé !!!

LiichKing
29-02-2012, 02:13 PM
Tình hình hiện nay tự nhiên có 1 SDT lạ đuôi xxxx3537 nhắn tin quảng cáo MU dong do gì gì đó,cái này thì cũng không mới mẻ gì cho lắm nhưng trước giờ tui chỉ chơi đăng kí = đung SDT thật là là MU HN và mu HP có lẽ thằng MU HP tạo SV con để hút khách và mọi người cũng đã biết MU HP là mu như thế nào rồi,vì vậy bất kì tin nhắn nào quảng cáo MU thì mọi người cũng đừng nên tham gia để làm mồi cho bọn nó nhé,chỉ ủng hộ MU HN thôi nha :)

LanhHuyet
29-02-2012, 02:15 PM
er LickKing hôm nay ủng hộ MU Hn cơ à :D

LiichKing
29-02-2012, 02:16 PM
er LickKing hôm nay ủng hộ MU Hn cơ à :D

Không có câu cuối topic sẽ bị xóa + acc sẽ bị band :-"

SatThuDK
29-02-2012, 02:21 PM
Tình hình hiện nay tự nhiên có 1 SDT lạ đuôi xxxx3537 nhắn tin quảng cáo MU dong do gì gì đó,cái này thì cũng không mới mẻ gì cho lắm nhưng trước giờ tui chỉ chơi đăng kí = đung SDT thật là là MU HN và mu HP có lẽ thằng MU HP tạo SV con để hút khách và mọi người cũng đã biết MU HP là mu như thế nào rồi,vì vậy bất kì tin nhắn nào quảng cáo MU thì mọi người cũng đừng nên tham gia để làm mồi cho bọn nó nhé,chỉ ủng hộ MU HN thôi nha :)
Cái này 3,4 hôm nhận 1 tin,có gì lạ đâu ;)) quan trọng mình thế nào thôi.

LiichKing
29-02-2012, 02:23 PM
Cái này 3,4 hôm nhận 1 tin,có gì lạ đâu ;)) quan trọng mình thế nào thôi.

Ý nói là chỉ có chơi MU của nó thì mới nhận được tin nó thôi,chứ không lấy SDT mấy thằng không chơi MU ra sem có nhận được đâu :)

NhoxConPro
29-02-2012, 02:24 PM
Mình đăng ký acc phụ ở MU HN mà còn bị nhận tin nhắn liên tiếp :|

LiichKing
29-02-2012, 02:27 PM
Mình đăng ký acc phụ ở MU HN mà còn bị nhận tin nhắn liên tiếp :|

Không lẽ lại MU con mu HN ta :-/

SatThuDK
29-02-2012, 02:27 PM
Ý nói là chỉ có chơi MU của nó thì mới nhận được tin nó thôi,chứ không lấy SDT mấy thằng không chơi MU ra sem có nhận được đâu :)
Sao mềm vậy bạn ;)),không đơn giản như bạn nghỉ đâu.Bh còn chiêu pm cho chính YH của bạn nữa cơ :))

LiichKing
29-02-2012, 02:28 PM
Nói chung mấy MU tào lao gì gì đó quảng cáo rầm rộ lại lặng lẽ khai tử,khuyên pà con đừng chơi :)

SatThuDK
29-02-2012, 02:28 PM
Không lẽ lại MU con mu HN ta :-/

Mình đăng ký acc phụ ở MU HN mà còn bị nhận tin nhắn liên tiếp
Đừng nói vậy mà tội cho BQT,họ vô can trong chuyện này.:)

LiichKing
29-02-2012, 02:30 PM
Đừng nói vậy mà tội cho BQT,họ vô can trong chuyện này.:)

Họ đang làm lại muxviet nên tui nghĩ họ làm mu kia trước rồi open xviet sau :)

™HipCass™
29-02-2012, 02:38 PM
Họ đang làm lại muxviet nên tui nghĩ họ làm mu kia trước rồi open xviet sau :)

Bạn nói như kiểu cái gì bạn cũng biết ý nhỉ :))

LiichKing
29-02-2012, 02:41 PM
Bạn nói như kiểu cái gì bạn cũng biết ý nhỉ :))

Thì đã nói suy nghĩ là vậy thôi chứ đâu có chắc,mà tui nghĩ của bọn HP đa phần :D

THPT Đồng Hỷ_A5_K19
29-02-2012, 03:00 PM
thỉnh thoảng vẫn nhận đều đều chả biết ở đâu ra mà nó có sdt off mềnh

haiphong
29-02-2012, 03:52 PM

chuẩn t cũng nhận đc tin nhắn.Mu đông đô thì chuẩn.

haiphong
29-02-2012, 03:53 PM
Thì đã nói suy nghĩ là vậy thôi chứ đâu có chắc,mà tui nghĩ của bọn HP đa phần :D

ấy đừng có bọn HP như thế chứ ? :-s

LiichKing
29-02-2012, 03:57 PM
ấy đừng có bọn HP như thế chứ ? :-s

Bọn Admin MU HP đó pa,nói tắt mà @@!

Facebook
29-02-2012, 04:37 PM
mu-dongdo.net la cua BQT mu-hanoi.net ADM vao xem to noi sai hay dung nao :-)/\:-) BQT mo? lai KimLong va TruyenKy thi KimLong xau so' bi BQT sat nhap vao HoanMy con TruyenKy ko biet se la bao gio :7; mu-dongdo.net chi? la de? test ss6.3 cua BQT mu-hanoi thoi hihi

LinhDaiKa
29-02-2012, 04:43 PM
lichking choi mu hp ak toi bindrgon ne

LiichKing
29-02-2012, 05:01 PM
lichking choi mu hp ak toi bindrgon ne

Tui chơi bên đó SV thiết binh ,lúc đó chơi DL mà bị lag damge kiến nghị admin hoài mấy ỗng không fix nản quá qua KL lun :D

mu-dongdo.net la cua BQT mu-hanoi.net ADM vao xem to noi sai hay dung nao :-)/\:-) BQT mo? lai KimLong va TruyenKy thi KimLong xau so' bi BQT sat nhap vao HoanMy con TruyenKy ko biet se la bao gio :7; mu-dongdo.net chi? la de? test ss6.3 cua BQT mu-hanoi thoi hihi

Mu truyen kì là mu con mu HN thật à :-??

Facebook
29-02-2012, 05:30 PM
mukimlong va mutruyenky da bi sat nhap vao Huyen Thoai :-" roi sau khi mo? lai KimLong Sinh Tu Mon thi TruyenKy cung dc mo? lai :4; BQT MU nay chi? gat. dc nhung ban moi choi ko biet =)) cu mo? vai MU con roi kiem dc tien` xong la lai cho sat nhap ve may sv cua mu-hanoi ( BUM` 1 cai sang' day. thay Thong Bao' vai ngay nua se sat nhap sang ben mu-hanoi ban cu hoi? cac tay chuyen di du hanh` o? cac MU do BQT mu-hanoi tao ra thi ro ok ) :111;

DuiCui.
01-03-2012, 01:48 AM
sv HT là sv chủ nên cứ tạo ra các sv con sau 1 thời gian lại cho sát nhập thôi