PDA

View Full Version : Chú ý acc DK TuyetKien lừa đảo !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

LiichKing
21-02-2012, 04:41 PM
Tình hình mình bán acc DK giùm thằng bạn và có 2 thằng PM mình muốn mua và xin mình ID pass game để vào tham quan acc,còn 1 thằng khác lại pm cũng mua acc mà nó nói mình rằng nhắn tin SDT mình tới SDT nó thì nó sẽ đọc thẻ cho,thế là khi nhắn tin đổi SDT sang SDT nó,nó đã nhanh chóng đỗi sạch pass của mình kết quả Acc DK TuyetKien mất trắng về tay nó thế là mình mới hiểu 2 thằng đó là 1,1 thằng pm xin ID pas để tham quan,1 thằng đòi đổi SDT để lấy acc.

Giờ acc thằng bạn mình đã vào tay kẻ lừa đão rồi,mình có post bài báo admin nhưng biết chắc là không được, chỉ báo để mang tính chất kham khảo xem admin nhiệt tình với anh em như thế nào hay lại cái câu "acc không qua mubank chúng tôi không chịu trách nhiệm" .Người lỗ ở đây không phải mình mà là thằng bạn mình,còn mình thì lại mang tiếng với anh em,đúng thật ở đời có 4 cái ngu : " làm mai lãnh nợ gác cu cầm chầu " .Thôi thì chuyện đã lỡ mình chỉ post để anh em rút kinh nghiệm sau này trong việc buôn bán acc"

yahoo thằng lừa đảo đây

boy_kute_1204 và chuotlangson

hiện tại đang chơi acc TuyetKien

hellatula
21-02-2012, 05:14 PM
uppppppppppppp ADM giúp bạn ý lấy lại acc với

Hasegawa Kodaka
21-02-2012, 05:19 PM
Ko có bằng chứng sác thực chỉ là chuyện do 2 bạn tin tưởng nhau nên xảy ra BQT ko giải quyết vấn đề này được nếu gd qua Mu Bank thì nhanh gọn lẹ rồi.

Topiris
21-02-2012, 05:22 PM
cái này cụng khó cho ADM @@!

LiichKing
21-02-2012, 05:22 PM
Ko có bằng chứng sác thực chỉ là chuyện do 2 bạn tin tưởng nhau nên xảy ra BQT ko giải quyết vấn đề này được nếu gd qua Mu Bank thì nhanh gọn lẹ rồi.

Bằng chứng là thằng này nói là làm chẳng rảnh đi làm chuyện trời ơi đâu Smod à thằng này chỉ đi giết gấu với PK phá người chứ chưa hề lừa ai cái gì ,post báo anh em vậy thôi smod dừng châm thêm vào lửa nhé Smod :-"