PDA

View Full Version : kasumi top 2 Ef vào đây..không phải chối quanh làm gì nhe bạn

LanhHuyet
06-02-2012, 04:47 PM
Vừa gặp kasumi ở Loren và bạn ấy 1 mực nói chả liên quan gì đến việc này, nhưng cái gì cũng đã đc làm sáng tỏ nhé
- vừa pm anh Sơn admin kiểm tra thì 2 nhân vật KunVip và kasumi đã từng log trên cùng 1 IP
- lúc nãy gặp KunVip đang rao bán những đồ của mình , nhắc đến kasumi nó nói không biết kasumi nào cả :37; 2 nhân vật cùng 1 IP chơi mà nói không biết là ai
- hôm qua "nó" đứng nc về nhân vật kasumi rất chi tiết nào là đi săn đồ như nào , nào là chuyện nv musiEf của nó đang bị blog ...Không biết nhau à? không liên quan nhau à? có cần biết rõ về nhau như thế không và Admin đã check chính là bạn r` đấy
Kasumi không cần phải lôi những ng như chủ guild, rồi là NTT33 ra bảo vệ cho bạn đâu..vì họ chả biết chuyện gì..và cũng chả biết con ng thật của bạn là ntn đâu

Bài trc mình viết đây
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1130837-BQT-v%C3%A0o-xem-t%C3%ACnh-b%E1%BA%A1n-kh%C3%B4ng-m%E1%BA%A5y-m%C3%B3n-%C4%91%E1%BB%93

kasumi
06-02-2012, 04:58 PM
Nếu cảm thấy Kasumi NT thỳ cứ nói KUNVIP và kasumi là anh em Cả Guild ai chảng biết . Vừa chiều nay sin chủ hội cho thằng em vào Guild ....... nếu không tin ? ca Guild HongHung

LanhHuyet
06-02-2012, 05:01 PM
Nếu cảm thấy Kasumi NT thỳ cứ nói KUNVIP và kasumi là anh em Cả Guild ai chảng biết . Vừa chiều nay sin chủ hội cho thằng em vào Guild ....... nếu không tin ? ca Guild HongHung

Thằng em? Vừa nãy gặp nv KunVip rồi nhắc đến kasumi nó nói nó không biết là ai đấy bạn ạ. Sao phải nói là không biết kasumi là ai. Bạn cứ quanh co làm gì

haiphong
06-02-2012, 05:09 PM
LangHuyet chơi MU lâu đời rồi nên chắc hẳn bạn cũng có lập luân riêng mình.bạn có thể copy cuộc nói chuyện của b và Sơn ADM cho anh em xem ko ?

kunvip
06-02-2012, 05:20 PM
nếu mình nói gì mà bạn cho là không hợp lý không khớp chuyện ban cứ chụp anh pót lên ... Bạn nhờ ai đó lên ? Guld HongHung sem có phải là Minh va kasumi là anh em không .. Nếu nói sai 1 câu sin ADm cứ Block acc