PDA

View Full Version : Tuyệt kĩ chém gió các con dê cần phải xem trước khi làm gì với các girl :24;

Hasegawa Kodaka
05-02-2012, 12:56 PM
Chém gió tuyệt kĩ là một bí kíp võ công nổi tiếng do Trấn Nam Vương Đại Lý Đoàn Chính Thuần sáng tạo ra vào thời Thiên Long Bát Bộ , ngày xửa ngày xưa á ! Tuyệt kĩ này đã giúp ông có được hơn 10 bà vợ ... Sau đó , ông đã truyền lại cho con trai là Thế tử Đoàn Dự , anh này cũng nhờ tuyệt kĩ này mà nổi tiếng giang hồ , cưa được cô Vương Ngữ Yên , vốn là bồ ruột của Mộ Dung ô Tô ( hem být iEm nhớ có đúng hem nữa á Image... đấy , có ô tô còn để bị cướp bồ , nhục quớ )

Trải qua thời gian ... tuyệt kĩ này đã thất truyền từ rất lâu ! Nhưng sự nổi tiếng của nó thì không ai là không biết ! Cũng vì sự nổi tiếng đó mà có không ít những bí kíp lởm , cũng đòi pon chen : cầu tõm bì bõm với cầu vồng , trụi lông cứ đú với rừng rậm , hôi nách cứ lạch cạch cả nước hoa ... Nhiều chém gió cao thủ cũng ngộ nhận mình có được bí kíp này , nhưng thực ra , cho đến thời điểm hiện tại , tuyệt kĩ này chỉ có 1 người duy nhất biết và hiểu thấu được tất cả những chiêu thức bí hiểm trong đó ! Người đó không ai khác , chính là : Tại hạ ... hiện nay , Tại hạ đã và đang nổi tiếng khắp mọi ngõ ngách cống rãnh ... không ai là không với biết anh với trình độ chém gió hơn cả bão , đái bắn như đi ngoài không cầm được nước ...

Do có rất nhiều người hỏi han Tại hạ về lý do Tại hạ có nhiều vợ ; em gái ; chị gái ... bây giờ có thêm cả bồ nhí , thư kí , honey ... các kiểu mà iEm nào cũng xinh nớ ... Tại hạ quyết định chia sẻ 1 chút những gì mình đang có , mong các bạn đóng góp ý kiến , đưa tuyệt kĩ này trở nên phổ biến cho tất cả anh em bằng hữu giang hồ , có thể nhờ đó mà nổi danh cũng như sung sướng cũng như tìm được 1 cô bé hợp lí nhất cho bản thân ( có thể là 2 hay nhiều hơn ) ! Như tớ là tớ tìm được rồi , cho nên không ngại ngần Post cái Entry này lên , mong các bằng hữu , đồng chí hiểu rõ thêm về " Chém gió tuyệt kĩ " !

Chém gió tuyệt kĩ được chia ra làm 5 phần , bao gồm " Soi gái " ; " Làm quen " ; " Chém gió " ; " Tấn công " và " Kết liễu " !

1- Soi gái ~!~

Chương thứ nhất :

Trong số những đồng đạo võ lâm chúng ta hiện nay , không ai là chưa 1 lần soi gái , ngoại trừ những thằng GAY hay những thằng mù ra thì hok nói làm gì ! Nhưng có điều , hầu hết các bạn đều soi gái sai phương pháp , sai công thức , sai hoàn toàn những gì được viết trong Chém gió tuyệt kĩ ! Image

Ngồi quán nước , ngậm điếu thuốc , tay cầm tờ Thể Thao , trên bàn có cốc nhân trần Image... nhưng có bóng em nào xinh xinh đi qua là bắt sóng rất nhanh và ngay lập tức vứt báo vứt thuốc , mắt dán vào em đó như băng dính cho đến khi em ý đi khuất rồi mới thôi ... Image

Đang lượn hồ , thấy 1 em xinh vcl thong thả dạo bánh SH ở phía trước Image... ngay lập tức phóng lên bằng được , ngó đầu lại giả vờ nhìn xem có 54 sau đít không ( thực ra là nhìn em ý ) ! Rồi ngay lập tức ... Ngẩng mặt lên trời , hỏi tại sao trời lại xanh thế Image???

>>> Sai hoàn toàn ! Điều này sẽ dẫn đến sự tự kiêu của con nhỏ đó ! Tự làm mất giá bản thân và danh dự kụa bản thân ! Nếu có ý định tấn công thì ấn tượng ban đầu đã làm các đồng chí tự đánh mất mình

>>> Chém gió tuyệt kĩ đã viết : " Phải hết sức bình tĩnh , không có gì phải như thế ! Ngồi soi gái quán nước thì cứ nhẹ nhàng rít từ từ , điềm tĩnh như không có chuyện gì hết , bình thản ngắm nó nhưng mặt thì tâm trạng như đang tính bóng tính lô tối nay xem cửa trên cửa dưới , tài sửu thế nào ...

Còn trường hợp trên đường , các đồng chí nên phóng qua nhẹ nhàng và mặt cứ vênh lên , nhìn thẳng trước đã , sớm muộn chả gặp đèn đỏ Image, cứ đi kè kè bên cạnh , dừng cái là ngó được mặt mũi ngay chứ lo gì mà phải vội ... "

Chương thứ hai :

Soi gái xong , không thể thiếu cái bước " Bình phẩm " ... Em này xinh , em này ngon , em này cá sấu , em này 3D ( đéo đỡ được ) ... Image

>>> Chém gió tuyệt kĩ viết : " Không bao giờ được cá chê con gái trước mặt con gái ... và sau lưng thì càng không thể được ! Con gái rất ghét bị nhận xét , nhất là bình phẩm theo cái kiểu " hàng ngon " ; " mặt dâm dễ thổi kèn " ; " cá sấu " ... Image

Hành động đúng và chính xác nhất :

+ Đối với những em xinh thì nhẹ nhàng 1 vài cử chỉ : Mặt khẽ ngẩng lên 1 góc 20 độ ( chứng tỏ sự bất ngờ ) ; mồm khẽ mở ra chút xíu ; mắt tỏ vẻ chăm chú và có ấn tượng ...

+ Đối với những em xấu thì nhất quyết không được tỏ ra khinh thường ( mặc dù trong đầu nghĩ như thế ) chỉ cùng lắm khẽ lắc đầu , khẽ nhếch mép cười , khẽ buông 1 câu : LACOSTE ... Image! "

Chương thứ ba :

Để đối phó với những em lừa tình hay còn gọi là Donkey Love , Chém gió tuyệt kĩ viết : " Không được tin vào bất cứ cái pic nào , phải ngắm tận mắt , xoa tận tay chúng ta mới biết được thực sự em đó có xinh hay hok ... WebCam cũng chỉ là 1 phần rất nhỏ như 1 sợi lông trong nách mà thôi ! " Điều cần thiết , cần biết và nhất quyết phải làm theo : hẹn gặp và đèo em đi đâu đóa , thử hàng bằng cách phóng nhanh phanh gấp ... họ họ

Tuy nhiên , xem xong pic của các Girl Donkey Love thì cứ khen họ 1 vài câu có chết ai đâu cơ chớ , hớ hớ ngại cái gì ... "

Các chú dê cần phải xem thật kĩ ngâm thật lâu và phải thanks thật nhiều để ra phần khác để mà ngâm cứu các tuyệt kĩ :24;. Các chị em ko được xem nhé vì là bí quyết của các boy đấy :24;. Trích từ nguồn Kido-Fansub.com.

p/s bài viết có nhiều từ hơi .... nhưng để cho vui thôi ko ý kiến gì nhé. Xem đây là 1 mẫu truyện hài. Chém gió thoải mái :32; nhưng mà thả ''dog'' ra thì phải coi chừng ko thì ăn đòn đấy :30;

™HipCass™
05-02-2012, 12:56 PM
Hoa cả mắt, nhìn cái đã chả muốn đọc rồi !
- No Comment ;))

Hasegawa Kodaka
05-02-2012, 12:57 PM
Hoa cả mắt, nhìn cái đã chả muốn đọc rồi !
- No Comment ;))

Chịu khó đọc 1 tý rồi sẽ ôm bụng thôi anh :19;

bilinh1
05-02-2012, 01:21 PM
đúng rồi đấy tớ đọc đc tiêu đề nhìn dài quá k giám đọc tiếp, hoa mắt phết đấy :43;

Man LHM PC1
05-02-2012, 01:23 PM
dài-> ko đọc đọc xong vào là bị thịt con gấu ngay

Hasegawa Kodaka
05-02-2012, 01:25 PM
Chỉ mất có vài phút để đọc cái này :24;. Cứ thử đọc đi rồi sẽ biết :19;

MsKun
05-02-2012, 01:28 PM
:)) thế cơ mà :))

A ][_,inh
05-02-2012, 01:28 PM
http://farm3.anhso.net/upload/20120205/13/o/anhso-135750_untitled.jpg

ai biết đánh chắn ol vào tamtay mình tiếp

MsKun
05-02-2012, 01:30 PM
[_,inh;370291']http://farm3.anhso.net/upload/20120205/13/o/anhso-135750_untitled.jpg

ai biết đánh chắn ol vào tamtay mình tiếp

e oánh hơi bị kinh đêy ;;) nhưng mà e k có acc trong tầm tay ... hè hè

A ][_,inh
05-02-2012, 01:33 PM
em lay acc ko anh cho 1 cái ngon ra fet nhug het tien roi hay sao ay

e oánh hơi bị kinh đêy ;;) nhưng mà e k có acc trong tầm tay ... hè hè

Man LHM PC1
05-02-2012, 01:39 PM
đọc hết rồi hót lắm < chả ra gì > =))

MsKun
05-02-2012, 01:40 PM
[_,inh;370297']em lay acc ko anh cho 1 cái ngon ra fet nhug het tien roi hay sao ay
híc :-s hết tiền thì làm ăn tn đc ạ :((

MsKun
05-02-2012, 01:41 PM
đọc hết rồi hót lắm < chả ra gì > =))

=)) hay nhờ =)) câu cm của a phong phú thật =))

LichKing
05-02-2012, 01:44 PM
DÙng nick phụ post bài rồi chữ đỏ chữ xanh cái chính cái đi ông anh,đã dài mà 1 màu nói thật không muốn đọc
Nói vậy thôi thank rồi đó :D

huybitla
05-02-2012, 01:45 PM
cầy cả ngày lẫn đêm ko hoa mắt = đọc cái này :(( :((

Hasegawa Kodaka
05-02-2012, 01:49 PM
Đã chỉnh sửa lại màu mè cho hợp mắt với ae :24;

A ][_,inh
05-02-2012, 02:06 PM
cho anh cái yahú anh đưa acc còn tiền cho mà chơi
híc :-s hết tiền thì làm ăn tn đc ạ :((

huntergirl
05-02-2012, 02:09 PM
Gió Đâu chẳng Có Toàn Thấy .........!

Hasegawa Kodaka
05-02-2012, 02:12 PM
Đây là tuyệt kĩ chém gió để cưa gái chứ ko phải chém gió để pế ka nhau đâu :24;

DanChoiTN
05-02-2012, 02:32 PM
theo mình nghĩ có mưu kế ,chém gió = trời ko = thằng có tiền, chẳng phải nói gì mà gái theo ầm ầm. :41;

Hasegawa Kodaka
05-02-2012, 02:36 PM
theo mình nghĩ có mưu kế ,chém gió = trời ko = thằng có tiền, chẳng phải nói gì mà gái theo ầm ầm. :41;

Đừng nghỉ có tiền là có tất cả nhé cậu :24;. Tuy nhiều người nghèo nhưng họ có thứ quý giá hơn cả tiền bạc đó. Ko phải cứ có tiền là gái theo đâu. Tuy nghèo mà đẹp zai cũng khối con theo hơn thằng có tiền đấy
:24;

huntergirl
05-02-2012, 02:37 PM
Đừng nghỉ có tiền là có tất cả nhé cậu :24;. Tuy nhiều người nghèo nhưng họ có thứ quý giá hơn cả tiền bạc đó. Ko phải cứ có tiền là gái theo đâu. Tuy nghèo mà đẹp zai cũng khối con theo hơn thằng có tiền đấy
:24;:42; lại bắt đầu tự sướng rồi đấy

DanChoiTN
05-02-2012, 02:43 PM
:24;

xin hỏi Mod 1 câu: nếu được chọn :1 là xấu trai 1 tí nhưng tiền ko thiếu ( vd như cường dollar) .2 là đẹp trai nhưng trong túi trả có nghìn nào. thì Mod chọn cái nào ? ( nói thật lòng nha ko chém gió )8->8->
chỉ được chọn 1 hoặc 2 ,ko có phương án 3
và theo Mod có bao nhiêu người có cùng câu trả lời giống Mod ? :)

Hasegawa Kodaka
05-02-2012, 02:49 PM
xin hỏi Mod 1 câu: nếu được chọn :1 là xấu trai 1 tí nhưng tiền ko thiếu ( vd như cường dollar) .2 là đẹp trai nhưng trong túi trả có nghìn nào. thì Mod chọn cái nào ? ( nói thật lòng nha ko chém gió )8->8->

Thông cảm nhé mình là boy và mình xin trả lời với tư cách là boy thì mình sẽ chọn girl đẹp vì xấu mà có nhiều tiền thì mình ko thích lắm tiền vẫn có thể làm ra được chứ tình cảm thì lúc đầu sướng nhưng chừng sau sẽ hối hận. Mình sẽ chọn điều mà con tim mình mách bảo :24;.

DanChoiTN
05-02-2012, 02:51 PM
xin hỏi Mod 1 câu: nếu được chọn :1 là xấu trai 1 tí nhưng tiền ko thiếu ( vd như cường dollar) .2 là đẹp trai nhưng trong túi trả có nghìn nào. thì Mod chọn cái nào ? ( nói thật lòng nha ko chém gió )
và theo Mod có bao nhiêu người có cùng câu trả lời giống Mod ?

Hasegawa Kodaka
05-02-2012, 02:52 PM
xin hỏi Mod 1 câu: nếu được chọn :1 là xấu trai 1 tí nhưng tiền ko thiếu ( vd như cường dollar) .2 là đẹp trai nhưng trong túi trả có nghìn nào. thì Mod chọn cái nào ? ( nói thật lòng nha ko chém gió )
và theo Mod có bao nhiêu người có cùng câu trả lời giống Mod ?

Hờ hờ sống vì tiền thì mình ko thích nên chắc sẽ chọn cái thứ 2 :24;. Nghèo chăm học đôi khi còn hơn là giàu mà vô học. Số người giống mình thì chắc ko nhiều đâu vì xã hội hiện nay thèm tiền còn hơn bạn bè cơ mà :4;

CristianoRonaldo
05-02-2012, 02:53 PM
Thông cảm nhé mình là boy và mình xin trả lời với tư cách là boy thì mình sẽ chọn girl đẹp vì xấu mà có nhiều tiền thì mình ko thích lắm tiền vẫn có thể làm ra được chứ tình cảm thì lúc đầu sướng nhưng chừng sau sẽ hối hận. Mình sẽ chọn điều mà con tim mình mách bảo :24;.

có tiền là có tất cả có tiền xấu Phẫu thuật thẩm mỹ thành xinh => có tiền là nhất =))

huntergirl
05-02-2012, 02:54 PM
có tiền là có tất cả có tiền xấu Phẫu thuật thẩm mỹ thành xinh => có tiền là nhất =))
có nhiều tiền nhanh chết lắm rô vẩu :))

Hasegawa Kodaka
05-02-2012, 02:55 PM

Điển hình của 1 người vừa mập vừa có tiền xin hỏi anh đã mỹ để hút mở sang hàn để làm lại khuôn mặt chưa hay lá sử dụng những gì mình đang có :24;

DanChoiTN
05-02-2012, 03:00 PM
Không có việc gì khó
Chỉ sợ tiền ko nhiều
Đào núi và lấp biển
Ko đào được thì thuê.
chính vì vậy phương án 1 là phương án đúng. rất tiếc phải chia buồn với Mod vì phải ra về mà ko có phần thưởng nào.:21;

CristianoRonaldo
05-02-2012, 03:07 PM
Điển hình của 1 người vừa mập vừa có tiền xin hỏi anh đã mỹ để hút mở sang hàn để làm lại khuôn mặt chưa hay lá sử dụng những gì mình đang có :24;
pà sang Hàn xem con gái 100 con chắc 98>99% phẫu thuật thẩm mỹ quá :|

CristianoRonaldo
05-02-2012, 03:07 PM

tiêu tùy từng lúc từng chỗ hợp lý là tiêu thì sao mà chết được

huntergirl
05-02-2012, 03:19 PM
tiêu tùy từng lúc từng chỗ hợp lý là tiêu thì sao mà chết được
:)) biết đâu đc nó xô đẩy về đâu ;))

CristianoRonaldo
05-02-2012, 03:31 PM
:)) biết đâu đc nó xô đẩy về đâu ;))

yên tâm đi nó xô đi đâu thì em Kún em ý cũng kéo đỡ tôi lại thôi =))

DanChoiTN
05-02-2012, 03:32 PM

ko có tiền nhanh chết hơn nhiều. :59;:4;

huntergirl
05-02-2012, 03:33 PM
ko có tiền nhanh chết hơn nhiều. :59;:4;
không có tiền sinh ra trộm cắp...... có tiền thì.....ma túy =)) cứ bình dân là ok ;))

DanChoiTN
05-02-2012, 03:34 PM
Hờ hờ sống vì tiền thì mình ko thích nên chắc sẽ chọn cái thứ 2 :24;. Nghèo chăm học đôi khi còn hơn là giàu mà vô học. Số người giống mình thì chắc ko nhiều đâu vì xã hội hiện nay thèm tiền còn hơn bạn bè cơ mà :4;

Không có việc gì khó
Chỉ sợ tiền ko nhiều
Đào núi và lấp biển
Ko đào được thì thuê.
chính vì vậy phương án 1 là phương án đúng. rất tiếc phải chia buồn với Mod vì phải ra về mà ko có phần thưởng nào.

huntergirl
05-02-2012, 03:34 PM
yên tâm đi nó xô đi đâu thì em Kún em ý cũng kéo đỡ tôi lại thôi =))
nhỡ xô vào bãi shit còn lâu em kun đến cứu =))

CristianoRonaldo
05-02-2012, 03:36 PM
nhỡ xô vào bãi shit còn lâu em kun đến cứu =))

gần xô vào bãi shirt thì tôi mang thân ông ra làm thế mạng =))

LichKing
05-02-2012, 05:12 PM
Thêm màu đi ông ơi,mà ông bỏ cái chữ xanh đi đọc nhức mắt lắm,post chữ đen giống bọn tui 1 lần đi :D

Teresa
10-02-2012, 07:06 AM
Honey ơi! Oanh sẽ báo cáo cho chị em phụ nữ biết hết, lo mà đổi chiêu đi=))

Nonstop
10-02-2012, 07:18 AM
tuyệt kỹ này hay đấy chứ ;)