PDA

View Full Version : :-h AE chơi game vui vẻ nhé :D

๖ۣۜ๖ۣۣۜۜNam๖ۣۜ๖
03-02-2012, 12:25 PM
Trước tiên,mình xin chân thành cảm ơn tất cả AE đã sát cánh với mình trong những năm tháng vừa qua và cũng xin cảm ơn BQT đã cho ra đời Mu-hanoi :D
Từ ngày đầu bước vào thế Giới MU Đã may mắn gặp mọi người giúp đỡ mình rất là nhiều . Cảm ơn AE vì đã cho mình cảm nhận được cái tình ở trong game cũng như ở ngoài đời. Mình sẽ ko quên những buổi chém gió hay những trận đánh làm loạn SV ;)) .Những lời mình viết ra ko thể nào tả hết nổi tình cảm of mình giành cho Ae.
Cuôi cùng chúc AE khỏe,vui vẻ và chơi game nhớ giữ gìn sức khỏe.
Thân ái chào tạm biêt. :-h

MrFang
03-02-2012, 12:50 PM
anh di dâu dấy hả :(:(:(:(:(

bboybigt
03-02-2012, 12:53 PM
Trước tiên,mình xin chân thành cảm ơn tất cả AE đã sát cánh với mình trong những năm tháng vừa qua và cũng xin cảm ơn BQT đã cho ra đời Mu-hanoi :D
Từ ngày đầu bước vào thế Giới MU Đã may mắn gặp mọi người giúp đỡ mình rất là nhiều . Cảm ơn AE vì đã cho mình cảm nhận được cái tình ở trong game cũng như ở ngoài đời. Mình sẽ ko quên những buổi chém gió hay những trận đánh làm loạn SV ;)) .Những lời mình viết ra ko thể nào tả hết nổi tình cảm of mình giành cho Ae.

Nam mặt chó ơi ních 4rum mài đc thả rồi đấy =)) :)) vào mà chém mõm đi cưng =))

DuiCui.
03-02-2012, 01:06 PM
;(( :(( :(( thằng ML mày đi à sao mày lại ra đi :(( ::(( ::(( :((

huntergirl
03-02-2012, 04:45 PM
;(( :(( :(( thằng ML mày đi à sao mày lại ra đi :(( ::(( ::(( :((
tao đã chết đâu mà mày khóc tao :| tao đi học mà vừa mới dọn dẹp nhà xong ;)) thỉnh thoảng ol đc 4rum thôi còn game nghỉ rồi :))

huntergirl
03-02-2012, 09:11 PM
Nam mặt chó ơi ních 4rum mài đc thả rồi đấy =)) :)) vào mà chém mõm đi cưng =))

con nhợn này :-w

Hasegawa Kodaka
03-02-2012, 09:19 PM
Thả cửa miệng vừa thôi nhé Nam ko cho ra đảo tiếp đấy :24;

LichKing
03-02-2012, 09:20 PM

Mất 1 đối thủ chém gió,buồn :(

Hum qua bác bị banned vì tội gì thía,tui cũng sắp lên đường theo bác rồi :24;

huntergirl
03-02-2012, 09:21 PM
Mất 1 đối thủ chém gió,buồn :(

thỉnh thoảng ta vẫn vào mà :)) chém chặt ;))

huntergirl
03-02-2012, 09:22 PM
Thả cửa miệng vừa thôi nhé Nam ko cho ra đảo tiếp đấy :24;

cho ra tao bem chết :))

huntergirl
03-02-2012, 09:24 PM
anh di dâu dấy hả :(:(:(:(:(

uh đang nằm 1 mình chán quá :)) uh anh đi học mà . à mà mấy hôm nữa anh cũng về mà 15 âm này nhớ xuống nhà anh nhé .... ăn thịt dê của thằng ninh bình mang xuống =))

LichKing
03-02-2012, 09:24 PM
thỉnh thoảng ta vẫn vào mà :)) chém chặt ;))

Mi sắp mất ta rồi,ta sắp bị band giống mi rồi :(

huntergirl
03-02-2012, 09:25 PM
Mi sắp mất ta rồi,ta sắp bị band giống mi rồi :(

band thì lập nick mới có 5 phút mà :))

LichKing
03-02-2012, 09:27 PM
band thì lập nick mới có 5 phút mà :))

Có danh tiếng mới chém mạnh tay được giống như thằng DK pro cầm cái rìu nhỏ với DK cầm DQN 10% luck skill nó khác chứ :((

huntergirl
03-02-2012, 09:31 PM
Có danh tiếng mới chém mạnh tay được giống như thằng DK pro cầm cái rìu nhỏ với DK cầm DQN 10% luck skill nó khác chứ :((

ha ha sang ta cho mượn NBK shocket =))

bboybigt
03-02-2012, 09:34 PM
cẩn thận ăn HLK Exc của đại ca đấy =)) a mài cũng sắp ra trường rồi chắc phải thanh lý bớt đồ thôi ko có time cầy :-o :-o

huntergirl
03-02-2012, 09:35 PM
cẩn thận ăn HLK Exc của đại ca đấy =)) a mài cũng sắp ra trường rồi chắc phải thanh lý bớt đồ thôi ko có time cầy :-o :-o

thôi để cho em thỉnh thoảng đi giêtd người

LichKing
03-02-2012, 09:35 PM
ha ha sang ta cho mượn NBK shocket =))

Mạnh kiểu nào cũng thua admin cầm kiếm thiên sứ :-ss

bboybigt
03-02-2012, 09:44 PM
thôi để cho em thỉnh thoảng đi giêtd người

đưa tiền đây =)) :))

huntergirl
03-02-2012, 10:50 PM
đưa tiền đây =)) :))