PDA

View Full Version : Thì ra ADMIN mu-hanoi.net chỉ biết nói+lừa AE

.*][VIET][*.*llHadesll*.
29-01-2012, 06:44 PM
_Nào Open server HK là ss6.3,cuối cùng lại ra ss6.2,nản.Cấm đầu chơi RF cho lắm vào...
_Nào wed mới tình năng hay hơn,chưa gì vào server làm master bay mất con sói+item,biết kêu trời....ADMIN:Không giải quyết bạn àk(Mấy đứa xài hack dõm dính keylogger thì giải quyết nhiệt tình...)
_Nào Trong vòng tháng 1 sẽ có SS6.3,này thì up ss,sao vẫn ss sida thế này @@...
_Khó hiểu lời nói ADMIN+GM+Smod mu-hanoi.net đc bao nhiêu kg nhỹ???
_ADMIN+GM+Smod ơi xem lại cách làm việc+tổ chức đi nha...
_Không ngại nói mình là RuaKaKa,vì bất bình cho RF nên ko thèm đua top nữa train nhiệt tình rồi bị mấy huynh Char khác nhảy dù vào mất TOP,nhìn nãn hết muốn chơi...giờ tạo acc mới chơi cũng chẳg đc gì...thôi đành tạm biệt các bạn.Mình chờ Sv mới+SS6.3 mình tham gia lại.....

LichKing
29-01-2012, 06:49 PM
[VIET][*.*llHadesll*.;363814']_Nào Open server HK là ss6.3,cuối cùng lại ra ss6.2,nản.Cấm đầu chơi RF cho lắm vào...
_Nào wed mới tình năng hay hơn,chưa gì vào server làm master bay mất con sói+item,biết kêu trời....ADMIN:Không giải quyết bạn àk(Mấy đứa xài hack dõm dính keylogger thì giải quyết nhiệt tình...)
_Nào Trong vòng tháng 1 sẽ có SS6.3,này thì up ss,sao vẫn ss sida thế này @@...
_Khó hiểu lời nói ADMIN+GM+Smod mu-hanoi.net đc bao nhiêu kg nhỹ???
_ADMIN+GM+Smod ơi xem lại cách làm việc+tổ chức đi nha...
_Không ngại nói mình là RuaKaKa,vì bất bình cho RF nên ko thèm đua top nữa train nhiệt tình rồi bị mấy huynh Char khác nhảy dù vào mất TOP,nhìn nãn hết muốn chơi...giờ tạo acc mới chơi cũng chẳg đc gì...thôi đành tạm biệt các bạn.Mình chờ Sv mới+SS6.3 mình tham gia lại.....

_Admin giảm 10 lần Rs cho RF hơi bất công,đúng ra không master thì phải 20-25 nhưng tiếc thay yêu cầu của ông không thể đáp ứng vì nhiều con chó chẳng biết gì nghe qua thì ganh tị kêu admin bất công nên đành bất lực :-s
_Còn cái vụ SS 6.3 à,ông để ý kĩ cái trang web mu HN quảng cáo từ SV hoàn mỹ chứ không riêng gì HK tức là cách đây gần 5 tháng rồi :-s
_Với lại mấy cha Admin,Mod này còn sinh viên không rảnh như bọn game thủ chúng ta(mặc dù tui cũng SV lun :-s ) bận này nọ này kia có thể thông cảm =o="
_Mà nếu admin để x2 exp này dài dài thì RF có cơ hội đổi đời,cụ thể là thằng stayvn

huntergirl
29-01-2012, 06:51 PM
bạn đợi qua tháng đi :D

.*][VIET][*.*llHadesll*.
29-01-2012, 06:52 PM
Nhìn là thấy nãn hết muốn chơi rồi bữa giờ x2 cũng ko thèm train.thấy ADMIN,Smod chỉ biết nói dốc....

LichKing
29-01-2012, 06:53 PM
[VIET][*.*llHadesll*.;363820']Nhìn là thấy nãn hết muốn chơi rồi bữa giờ x2 cũng ko thèm train.thấy ADMIN,Smod chỉ biết nói dốc....

muốn chơi RF thì chịu khó chơi Class khác nhắm rl 4-5 lần rồi chuyển,lúc đó gần max point rồi cày cuốc cũng khỏe =o={"

™HipCass™
29-01-2012, 07:00 PM
SS6.3 đang được thực hiện và sẽ cho ra bản test !
- Những ai đi Off ở Hà Nội lần Sinh Nhật 2 Tuổi thì chắc chắn sẽ biết rõ
- TCT đã thông báo vấn đề này và đang gấp rút để Update
- Chúng tôi không có lừa AE, chỉ là cho sơ xuất nên ss6.3 lần 1 hơi lỗi nên chúng tôi đành phải áp dụng ss6.2
- Coming Soon...

NhoxConPro
29-01-2012, 07:26 PM
muốn chơi RF thì chịu khó chơi Class khác nhắm rl 4-5 lần rồi chuyển,lúc đó gần max point rồi cày cuốc cũng khỏe =o={"

Cày phọt cứt ra mới reset được, mặc dù đã giảm 10 lvl, có khi mình đeo gấu còn ko bằng bọn nó ko đeo gấu í :(

Hasegawa Kodaka
29-01-2012, 07:38 PM
Cày phọt cứt ra mới reset được, mặc dù đã giảm 10 lvl, có khi mình đeo gấu còn ko bằng bọn nó ko đeo gấu í :(

RF khó ks được các char khác khi về sau nếu mà có được 1-3 bãi dành riêng cho RF thì giải quyết all vấn đề rồi nhưng rất tiếc là ko có vì thường thường các bãi hiện này đều 1dk+cave hoặc sum or dw thì RF làm sao có cửa mà Ks được. Xuốt đời chỉ biết núp trên 3rack mà trian thôi. Cũng hơi buồn với char này ( ý kiến của riêng mình nhé )