PDA

View Full Version : Happy new year !

A ][_,inh
23-01-2012, 12:54 PM
Cá nhân Linh và G Flawless cùng toàn thể aE SVHM ADM và các Mod , SMod đã luôn sát cánh cùng aE trong những lúc khó khăn nhất , được sự hỗ trợ của các ADM mới có được như ngày hôm nay , Xin Chúc all các bạn một năm mới Mạnh Khỏe , Vui Vẻ , Hạnh Phúc và thành công trong mọi lĩnh vực của cuộc sống

http://www.nhaccuatui.com/l/xZkcVaHWATl7

RainBow
23-01-2012, 01:36 PM
Cảm ơn bạn vì lời chúc đầu năm. Thay mặt đội ngũ QT mình cũng xin gửi tới một lời chúc tốt đẹp nhất. Chúc bạn một năm mới của mọi sự thành công, một năm mới của muôn sự tốt lành, một năm mới vạn điều may mắn và cuối cùng Chúc vợ chồng trẻ trăm năm được hạnh phúc.

Ps: Ảnh quá đẹp, cô dâu xinh, chú rể đẹp nhưng hình như mình thấy có cảm giác hình như chú rể đang e thẹn thì phải

A ][_,inh
23-01-2012, 01:40 PM
Cảm ơn nhé Đang cố năm con Rồng sinh 1 em bé tuổi con Rồng đây ( đứa thứ 2 )
Cảm ơn bạn vì lời chúc đầu năm. Thay mặt đội ngũ QT mình cũng xin gửi tới một lời chúc tốt đẹp nhất. Chúc bạn một năm mới của mọi sự thành công, một năm mới của muôn sự tốt lành, một năm mới vạn điều may mắn và cuối cùng Chúc vợ chồng trẻ trăm năm được hạnh phúc.

Ps: Ảnh quá đẹp, cô dâu xinh, chú rể đẹp nhưng hình như mình thấy có cảm giác hình như chú rể đang e thẹn thì phải