PDA

View Full Version : Chia tay MU HN

Camsành
07-01-2012, 11:48 AM
Sau 1 khoảng thời gian sánh bước cùng MU HN.Tôi cảm thấy MU HN sv rất ổn định.Tuy nhiên điều làm tôi nản là cách quản lý và xử lý của BQT nhưng tôi vẫn lun ủng hộ MU vì có bạn bè.Sau đợi bị banned acc này hầu hết tôi và bạn bè chơi chung đều đã nản kô muốn tiếp tuc gắn bó nữa.Sau 1 khoảng thời gian dài chơi MU tôi quên cũng nhiều ae từ mọi miền đất nước.Họ nói chuyện rất lịch sự hài hòa :) tôi xin chúc những ae đó năm mới vui vẻ, hạnh phúc và ở lại chơi MU vui vẻ.Sau ngày hnay chắc có lẽ tôi sẽ ko onl nữa.đồ đặc vp trong acc còn khá nhiều nếu ae nào ở lại chơi thì cứ phone cho tôi tôi sẽ đưa:64;ai muốn tiếp tuc chơi acc Killer009 thì tôi cũng đưa nuốt :)cám ơn ae rất nhiều tạm biệt.:106;

huntergirl
07-01-2012, 12:12 PM
=)) đéo ai tiếp trả đi killer009 à :)) đéo ai chứa mày đâu :))
trước mồm to chấp cả G ste ===> 1-1 bố dánh rắm cũng bay =))

Camsành
07-01-2012, 12:27 PM
Đây là topic dành cho ae và G của tao.ko liên quan đến thằng con nít như mày hiểu chứ.hay mày kô hiểu tiếng người.nếu mày kô hiểu tiếng người thì chịu =))còn về vấn đề MU chứa hay kô cũng đéo liên quan gì đến mày.mày đéo phải là BQT mày chỉ là 1 con dog chuyên sủa bậy trong các topic thôi =))

DuiCui.
07-01-2012, 12:30 PM
Vâng thưa các bạn Killer09 theo mik biết không phải do cách quản lý của BQT mà bạn ấy out MUHN mà do thằng DuơngHB nó phũ phàng nhắc lại cái quá khứ các pro STRONGER hơn 13k mà vẫn thua 10-0 với 10-1 cảm thấy không còn đất sống nữa đành phải out cho nó đỡ nhục

Camsành
07-01-2012, 12:42 PM
Nó pk với ai tao ko quan tâm.Thắng thua đối với tao ko quan trọng hiểu kô?còn muốn nhắc quá khứ thì cái G FriendHP của mày đéo có tuổi vô ngực xưng tên mình pro. KS đéo lại lên post hack =))pk KD đéo lại kéo cả G lên =)) G tao không phải là cái loại ăn xong game+sủa bậy vào topic người khác.còn riêng mày tuổi gì (tự hiểu):)) mà vào bình luận ai pro ai gà.

huntergirl
07-01-2012, 03:35 PM
Nó pk với ai tao ko quan tâm.Thắng thua đối với tao ko quan trọng hiểu kô?còn muốn nhắc quá khứ thì cái G FriendHP của mày đéo có tuổi vô ngực xưng tên mình pro. KS đéo lại lên post hack =))pk KD đéo lại kéo cả G lên =)) G tao không phải là cái loại ăn xong game+sủa bậy vào topic người khác.còn riêng mày tuổi gì (tự hiểu):)) mà vào bình luận ai pro ai gà.
mày về hỏi bố trâu của mày xem ai ks đc ai nhé =)) tao trước chơi char BaRuKa Vs bibisusu con chó nào mồm to chấp cả G :)) cái loại yếu còn ra gió ... 1-1 thì bố đánh rắm cũng bay cái loại mày vác DK máu lên vôc ngực chấp cả guild 2 thằng DK G tao lên đéo cần buff cũng dame mấy cái rồi nằm ym như con chó con :))
chết xong rồi chuyển SV ko thấy ngại à mà còn sủa =))

Camsành
07-01-2012, 03:57 PM
Nhắc lại chuyện chấp cả G thì cái G của mày 4 thằng DK cùi vào gãi ngứa cho tao còn đéo biết nhục àh.Cái mặt cùi bắp của mày tuổi gì mà chấp nỗi còn nhắc đến làm hãnh diện =)) 1 mình đánh chết đc tao àh.rồi vào đây kể để mấy thằng ko biết sủa theo =))mày dừng nhắc quá khứ để tao nói ra hết thêm mang nhục thôi =))

huntergirl
07-01-2012, 04:01 PM
Nhắc lại chuyện chấp cả G thì cái G của mày 4 thằng DK cùi vào gãi ngứa cho tao còn đéo biết nhục àh.Cái mặt cùi bắp của mày tuổi gì mà chấp nỗi còn nhắc đến làm hãnh diện =)) 1 mình đánh chết đc tao àh.rồi vào đây kể để mấy thằng ko biết sủa theo =))mày dừng nhắc quá khứ để tao nói ra hết thêm mang nhục thôi =))
=)) uh chắc chẳng biết thằng nào mang nhục đâu đừng có x2 x3 vấn đề nữa lúc đấy nhiều người xem lắm có mỗi 2 DK bem mày thôi còn tất cả đứng trong mà ... tao cũng hơi bất cẩn ko chụp lại hình hay quay clip nhưng thôi :)) sự thật là sự thật :)) cái loại G mà bị AE cả 2 SV kinh thì cũng phải ra đi thôi =)) làm thế nào đc

zGioLanhz
07-01-2012, 04:08 PM
Sau 1 khoảng thời gian sánh bước cùng MU HN.Tôi cảm thấy MU HN sv rất ổn định.Tuy nhiên điều làm tôi nản là cách quản lý và xử lý của BQT nhưng tôi vẫn lun ủng hộ MU vì có bạn bè.Sau đợi bị banned acc này hầu hết tôi và bạn bè chơi chung đều đã nản kô muốn tiếp tuc gắn bó nữa.Sau 1 khoảng thời gian dài chơi MU tôi quên cũng nhiều ae từ mọi miền đất nước.Họ nói chuyện rất lịch sự hài hòa :) tôi xin chúc những ae đó năm mới vui vẻ, hạnh phúc và ở lại chơi MU vui vẻ.Sau ngày hnay chắc có lẽ tôi sẽ ko onl nữa.đồ đặc vp trong acc còn khá nhiều nếu ae nào ở lại chơi thì cứ phone cho tôi tôi sẽ đưa:64;ai muốn tiếp tuc chơi acc Killer009 thì tôi cũng đưa nuốt :)cám ơn ae rất nhiều tạm biệt.:106;

vậy là ra đi thật à. :( thôi thì trả biết nói rì chúc bạn năm mới vui vẻ. hạnh phúc bên người thân. :)

Camsành
07-01-2012, 04:12 PM
vậy là ra đi thật à. :( thôi thì trả biết nói rì chúc bạn năm mới vui vẻ. hạnh phúc bên người thân. :)
Ừ nản rồi GioLanh àh.chẳng muốn onl nữa.Cậu ở lại vui vẻ nhé.Thks cậu nhiều :)

zGioLanhz
07-01-2012, 04:15 PM
Ừ nản rồi GioLanh àh.chẳng muốn onl nữa.Cậu ở lại vui vẻ nhé.Thks cậu nhiều :)

bỏ được cũng tốt :) cuộc sống ảo chẳng bao giờ lâu dài được :) cuộc sống thật ngoài đời mới là quan trọng nhất cậu à:)

Camsành
07-01-2012, 04:15 PM
=)) uh chắc chẳng biết thằng nào mang nhục đâu đừng có x2 x3 vấn đề nữa lúc đấy nhiều người xem lắm có mỗi 2 DK bem mày thôi còn tất cả đứng trong mà ... tao cũng hơi bất cẩn ko chụp lại hình hay quay clip nhưng thôi :)) sự thật là sự thật :)) cái loại G mà bị AE cả 2 SV kinh thì cũng phải ra đi thôi =)) làm thế nào đc

tao mới là người nói ra mới đúng.4DK +Dk buff +dw buff +Ef buff vào đánh 1 mình tao mới chết =)).mà thôi chia tay rồi chẳng cần đôi co với mày làm gì.Sự thật thì tự trong lòng mày biết. :))

Camsành
07-01-2012, 04:17 PM
bỏ được cũng tốt :) cuộc sống ảo chẳng bao giờ lâu dài được :) cuộc sống thật ngoài đời mới là quan trọng nhất cậu à:)

Game ảo nhưng cũng có nhiều thằng cũng ghen tức đấy chứ cậu.Giờ lo kiếm zen cưới vợ :))

zGioLanhz
07-01-2012, 04:18 PM

bạn ơi người ta đã nghỉ game rồi. nói lời cay đắng làm j nữa. mỗi người thôi 1 câu là vui vẻ mà:)

zGioLanhz
07-01-2012, 04:21 PM
Game ảo nhưng cũng có nhiều thằng cũng ghen tức đấy chứ cậu.Giờ lo kiếm zen cưới vợ :))

^_^ thôi cậu à mỗi người bớt 1 câu cho vui đi. căng thẳng quá ^^.

Camsành
07-01-2012, 04:28 PM
Tớ đâu có thèm chấp thằng con nít như nó.tớ lập topic chủ yếu ae và G vào chém lần cuối.như cậu thấy đó.tớ vừa lập nó vào sủa bậy liền.ăn nói thiếu văn hóa thì mình chơi theo kiểu thiếu văn hóa với nó :D

huntergirl
07-01-2012, 04:28 PM
ghen à :)) cả G mày còn mơ mới đc đồ như của tao =))

Camsành
07-01-2012, 04:36 PM
ghen à :)) cả G mày còn mơ mới đc đồ như của tao =))

đúng rồi.đồ mày đi mượn mà =)) tao đâu có mơ đi mượn đồ như mày :)) còn lên đây kể ra =)) mày càng tỏ ra nguy hiểm thì lại càng mang nhục tao đã bảo mày dừng kể nữa mà. chắc mày thích để người khác cười khinh bỉ vào mặt maỳ, mày mới cảm thấy dễ chịu àh =))

MrsHoai
07-01-2012, 06:41 PM
Killer nghỉ MU àk acc đó cậu có bán k !
giờ mình k có acc để chơi nếu muốn bán pm mýnh !
nếu cậu k bán có thế để mỳnh mượn acc đó để cày kô ! ( tyn tưởng thỳ để lại lời nhắn )

binladen1
07-01-2012, 06:56 PM
oh the nghi ak killer mat 1 ng ks KD roi :D cau noi khong giong sydney nhi :D thoi nghi game cho khoe nha chu thuc dem di KD met lam, chuyen ks nhau nhung khong co van de gi ca, thoi map Pp nha manh khoe nha, thinh thoang zo choi cho vui, con acc neu co the cho to muon de ks miss :))

CuongloveSex
07-01-2012, 07:06 PM
chúc cậu năm mới gia đình an khang thịnh vượng mạnh khẻo nhé Pp char bemap

TinTin43
07-01-2012, 08:10 PM
bạn ơi ! mình mới bên STM qua chẳng biết gì chuyện của mọi người. nhưng bạn bỏ MU có thể cho mình mượn acc để chơi tiếp k bạn. bạn có thể giữ lại SDT để khỏi nghĩ mình xin acc để bán. nếu bạn có thể tin tưởng thì pm Yh vanmaiyeuem891 & call 0989296695 của mình or để lại YH để nc nha. mình hứa sẽ chơi nhiệt tình tâm huyết và k để mất đi cái danh dự của bạn đã gây dựng bấy lâu nay đâu.
Thân !!!

MyLife_IsZeRo
07-01-2012, 09:22 PM

KS ko lại a' :)) ko lại mà 1 thằng tóp All RL/RS 4/xxx ks với acc AllStar cua tao 2/4xx mặc đồ shop đeo wing mini gần 2 tiếng mới rs 1 lần :)) ko thì lại chuyển sv liên tục or về sv 1 UT 3-4h sáng mới dậy cày rs những ko ngờ vẫn bị KS :)) đừng có nghĩ pro + điểm trand m to tiếng tuyên bố bãi 3 k3 sv 3 là của AKay =))

Camsành
07-01-2012, 11:26 PM
Mình cám ơn tình cảm của ae.Mình xúc động lắm trước tình cảm của ae dành cho mình.Pemap +MissTeen9x là những người ks KD với mình.từ nay chắc ko còn máu ks như xưa.mình đi nhưng vẫn chúc 2 pro kiếm đc đồ khủng từ KD :)

Camsành
07-01-2012, 11:30 PM
KS ko lại a' :)) ko lại mà 1 thằng tóp All RL/RS 4/xxx ks với acc AllStar cua tao 2/4xx mặc đồ shop đeo wing mini gần 2 tiếng mới rs 1 lần :)) ko thì lại chuyển sv liên tục or về sv 1 UT 3-4h sáng mới dậy cày rs những ko ngờ vẫn bị KS :)) đừng có nghĩ pro + điểm trand m to tiếng tuyên bố bãi 3 k3 sv 3 là của AKay =))

thằng ks đéo lại lấy acc cùi đi cắm bãi đéo có tuổi cm trong topic này hiểu kô.hay mày cũng cùng tuổi với 2 thằng vào topic của tao sủa để tao sỉ nhục rồi biến.mày làm người mà sao kô để người ta khen và nể mà để người tao chủi kô vậy.

Camsành
07-01-2012, 11:48 PM
oh the nghi ak killer mat 1 ng ks KD roi :D cau noi khong giong sydney nhi :D thoi nghi game cho khoe nha chu thuc dem di KD met lam, chuyen ks nhau nhung khong co van de gi ca, thoi map Pp nha manh khoe nha, thinh thoang zo choi cho vui, con acc neu co the cho to muon de ks miss :))

nhậu về tê quá mà đọc topic thấy cậu cm cũng vui.acc Killer009 để lại cho thằng e.nó xin acc +đồ nó mới chơi SM nên các pro đừng ăn hiếp nó nhé :D

MyLife_IsZeRo
08-01-2012, 03:09 AM
thằng ks đéo lại lấy acc cùi đi cắm bãi đéo có tuổi cm trong topic này hiểu kô.hay mày cũng cùng tuổi với 2 thằng vào topic của tao sủa để tao sỉ nhục rồi biến.mày làm người mà sao kô để người ta khen và nể mà để người tao chủi kô vậy.

ko có tuổi ak.thế thằng nào đưa lời thách đâu là tạo NV mới trand lv 400 mac đồ shop đeo wing mini ai thua đel acc chính mà tao để lại tin nhắn + post trong game đéo giảm mở mồm ra nhận lời nhỉ.mày nghĩ đưa cái lý cùn tạo nv mới solo thì tao sợ mày chắc.chưa đủ tư cách mà nói ra câu để ng` ta chửi nhé.lời nói của mình đưa ra khi ng` khác chấp nhận đề nghị thì đéo giám làm mà cũng đòi lên mặt dạy đời ak.hài quá
KS có thằng ngu mới đưa acc chính đi ks.acc phụ AFK để ks acc chính đi trand 1 công đôi việc :))

huntergirl
08-01-2012, 10:13 AM
ko có tuổi ak.thế thằng nào đưa lời thách đâu là tạo NV mới trand lv 400 mac đồ shop đeo wing mini ai thua đel acc chính mà tao để lại tin nhắn + post trong game đéo giảm mở mồm ra nhận lời nhỉ.mày nghĩ đưa cái lý cùn tạo nv mới solo thì tao sợ mày chắc.chưa đủ tư cách mà nói ra câu để ng` ta chửi nhé.lời nói của mình đưa ra khi ng` khác chấp nhận đề nghị thì đéo giám làm mà cũng đòi lên mặt dạy đời ak.hài quá
KS có thằng ngu mới đưa acc chính đi ks.acc phụ AFK để ks acc chính đi trand 1 công đôi việc :)) trung ml~.........!

Camsành
08-01-2012, 10:24 AM
KS có thằng ngu mới đưa acc chính đi ks.acc phụ AFK để ks acc chính đi trand 1 công đôi việc :))

thì acc chính của mày ks có lại đâu.tao đâu có tuyên bố mày bị thiểu não àh.mày nói chuyện ra đéo ai hiểu.chỉ đc cái sủa bậy đéo ai bằng.mày té khỏi topic của tao đi.mày tuổi....vào đây lên mặt.chỉ có mấy thằng ks đéo lại chơi trò tiểu nhân lấy acc phụ ks thoi =))

schoolDK
08-01-2012, 10:50 AM
vi cam sanh gan bo 1 thoi gian lau dai vs mu nen mik cung ... hok bik noi gi gio tai dag co nhu cau xin acc vi thay ban noi the to cung nguong ... :)) mong ban hieu la mik co acc dw sieu << rl 2 mong ban cho minh 1 acc gi gi do cung dc nhe =((

binladen1
08-01-2012, 11:04 AM
Mình cám ơn tình cảm của ae.Mình xúc động lắm trước tình cảm của ae dành cho mình.Pemap +MissTeen9x là những người ks KD với mình.từ nay chắc ko còn máu ks như xưa.mình đi nhưng vẫn chúc 2 pro kiếm đc đồ khủng từ KD :)

to di KD chua han vi do, neu cau va miss va thang cuong ML thich map co the nhuong KD luon, con nhung ng khac thi never :))

Camsành
08-01-2012, 11:31 AM
Tớ hết ks KD đc nữa rồi.chán cái MU này lắm rồi.cậu và miss có thể chia KD.Miss nc cũng ok lắm :)

schoolDK
08-01-2012, 11:32 AM
camsanh cho to acc killer09 dc hok cau oi :7;

Camsành
08-01-2012, 11:34 AM
thằng e nó xin rồi :D sory nhé

MrsHoai
08-01-2012, 12:45 PM
up lên nào

Camsành
08-01-2012, 01:17 PM
thks cậu :D

HoangKyAnhPro
08-01-2012, 10:33 PM
Sau 1 khoảng thời gian sánh bước cùng MU HN.Tôi cảm thấy MU HN sv rất ổn định.Tuy nhiên điều làm tôi nản là cách quản lý và xử lý của BQT nhưng tôi vẫn lun ủng hộ MU vì có bạn bè.Sau đợi bị banned acc này hầu hết tôi và bạn bè chơi chung đều đã nản kô muốn tiếp tuc gắn bó nữa.Sau 1 khoảng thời gian dài chơi MU tôi quên cũng nhiều ae từ mọi miền đất nước.Họ nói chuyện rất lịch sự hài hòa tôi xin chúc những ae đó năm mới vui vẻ, hạnh phúc và ở lại chơi MU vui vẻ.Sau ngày hnay chắc có lẽ tôi sẽ ko onl nữa.đồ đặc vp trong acc còn khá nhiều nếu ae nào ở lại chơi thì cứ phone cho tôi tôi sẽ đưaai muốn tiếp tuc chơi acc Killer009 thì tôi cũng đưa nuốt cám ơn ae rất nhiều tạm biệt.
cho anh xin cái ac cho thằng em nó chơi, đang hỳ hục mới RS được hơn 150 lần. msm 0976507446

Camsành
09-01-2012, 07:53 AM
cho anh xin cái ac cho thằng em nó chơi, đang hỳ hục mới RS được hơn 150 lần. msm 0976507446

thằng e mình nó xin acc rồi. :)

MyLife_IsZeRo
09-01-2012, 12:39 PM

anh thành xin acc cho ku Dân chơi ak.để đây em kiếm acc cho ko phai xin xo? ai hết :@

KOolCrY
09-01-2012, 01:02 PM
ghen à :)) cả G mày còn mơ mới đc đồ như của tao =)) kái ôg huntergirl này topic nào kũg thấy tham gia.. ừk thỳ tham gia cko đôg vui.. vui chẳg thấy đâu chỷ thấy vào topic nào là chửi... k biết sn bn mà giốg bọn " trẻ trâu" thế.
.. tôi nói tử tế đấy nhé... k lại vào chửi ngc lại

thong2611
09-01-2012, 01:04 PM
[QUOTE=Camsành;350003]Sau 1 khoảng thời gian sánh bước cùng MU HN.Tôi cảm thấy MU HN sv rất ổn định.Tuy nhiên điều làm tôi nản là cách quản lý và xử lý của BQT nhưng tôi vẫn lun ủng hộ MU vì có bạn bè.Sau đợi bị banned acc này hầu hết tôi và bạn bè chơi chung đều đã nản kô muốn tiếp tuc gắn bó nữa.
tôi cũng giống bạn mất đồ thì ADM bảo rằng khai man roài nếu tiếp tục sẽ bị block vĩnh viễn thế thì tôi cũng bó tay không bít kêu với ai

Camsành
09-01-2012, 01:37 PM
ADM cái MU này chán vl.nãn nghỉ cho khỏe ở lại tốn time tốn tiền chẳng đc gì =))còn bị banned acc

DuiCui.
09-01-2012, 01:44 PM
anh tưởng chú nghỉ rồi thì up lên 4rum làm cái gì nữa next đi chỗ khác đi
ADM cái MU này chán vl.nãn nghỉ cho khỏe ở lại tốn time tốn tiền chẳng đc gì =))còn bị banned acc

Camsành
09-01-2012, 01:54 PM
nút buồi tao ko.sao ở đâu cũng có dấu răng của mày vậy:78;

MyLife_IsZeRo
09-01-2012, 02:42 PM
anh tưởng chú nghỉ rồi thì up lên 4rum làm cái gì nữa next đi chỗ khác đi
upppppppppppppppppppp

MyLife_IsZeRo
09-01-2012, 02:42 PM
nút buồi tao ko.sao ở đâu cũng có dấu răng của mày vậy:78;

stornger cũng chỉ có vậy.đc 1 vài bài đầu thì có vẻ tử tế thôi rồi quay lại chửi ng` ta bị chửi lại thì lại này nọ.tinh tướng vl :))

Camsành
09-01-2012, 04:40 PM
nói chuyển với lũ cẩu thì phải chửi vì lũ cẩu này chuyên đi sủa bậy.may là ở xa.ở gần thì chết cha lũ cẩu tụi bay rồi =))

MyLife_IsZeRo
09-01-2012, 06:57 PM
nói chuyển với lũ cẩu thì phải chửi vì lũ cẩu này chuyên đi sủa bậy.may là ở xa.ở gần thì chết cha lũ cẩu tụi bay rồi =))

hoho hổ báo thế ak.nói như mày thì mày mà ở gần bố đã cho mày đéo con răng mà ăn cứt nữa rồi chứ đc ở đấy mà onl 4rom sửa bậy ak.tao đang học ở Thái Nguyên đây vác xác lên đây mà tìm tao này.cũng có gần nhà đéo đâu :))

Komachi88
09-01-2012, 06:59 PM
hoho hổ báo thế ak.nói như mày thì mày mà ở gần bố đã cho mày đéo con răng mà ăn cứt nữa rồi chứ đc ở đấy mà onl 4rom sửa bậy ak.tao đang học ở Thái Nguyên đây vác xác lên đây mà tìm tao này.cũng có gần nhà đéo đâu :))
Hổ báo cáo chồn quá ;))

huntergirl
09-01-2012, 07:04 PM
ối zời ngu thì bị band thế thôi thích tỏ vẻ nguy hiểm mà :)) :-j

huntergirl
09-01-2012, 07:07 PM
thường thường những người nghỉ game toàn đc AE chúc này chúc nọ
còn mày bị phỉ nhổ vào mặt đéo ai thương =))
mày nói tốn time tốn $-( thì từ trước mày chơi làm đéo gì mà tao nghe nói Stronger có cần nạp car đâu :)) mà lo tốn tiền

MyLife_IsZeRo
09-01-2012, 07:09 PM
Hổ báo cáo chồn quá ;))

ko phải là hổ báo j đâu nhưng mà ng` ta bảo là nếu ở gần thì bọn tớ chết hết thì tớ đang học Thái Nguyên cũng là sv xa nhà thích thì cứ lên đây mà ăn.ko thì lên HN mà ăn.riêng stronger tớ luôn luôn sẵng sàng tiếp đón cả trong game lẫn ngoài đời.Thích là phang gạch ngang ko cần suy nghĩ =))

huntergirl
09-01-2012, 07:13 PM
kái ôg huntergirl này topic nào kũg thấy tham gia.. ừk thỳ tham gia cko đôg vui.. vui chẳg thấy đâu chỷ thấy vào topic nào là chửi... k biết sn bn mà giốg bọn " trẻ trâu" thế.
.. tôi nói tử tế đấy nhé... k lại vào chửi ngc lại
trẻ trâu à :)) nhìn lại đi nhé rồi mới bảo người # trẻ trâu
còn mày chơi SV nào cho tao xin cái tên cái =))

datmung
09-01-2012, 07:51 PM
thôi thôi mọi người ơi
năm hết tết đến rồi
AE bỏ qua cho nhau đi

Camsành
10-01-2012, 06:24 AM
thường thường những người nghỉ game toàn đc AE chúc này chúc nọ
còn mày bị phỉ nhổ vào mặt đéo ai thương =))
mày nói tốn time tốn $-( thì từ trước mày chơi làm đéo gì mà tao nghe nói Stronger có cần nạp car đâu :)) mà lo tốn tiền

hwa tao ko onl đã rũ nhau vào đây sủa rồi :-ss mày cũng biết tụi tao chơi ko cần nạp card nữa àh =)) chơi game thì có người này ngưởi kia có người đàng hoàng lịch sự có thằng nít ranh vô học.mày hiểu ý tao nói ko?còn cái loại bị phỉ nhổ là cái mặt của mày đấy trên 4rum chỉ có cùng loại với mày thương mày thôi chứ làm đéo có ai thương mày =))

Camsành
10-01-2012, 06:27 AM
ko phải là hổ báo j đâu nhưng mà ng` ta bảo là nếu ở gần thì bọn tớ chết hết thì tớ đang học Thái Nguyên cũng là sv xa nhà thích thì cứ lên đây mà ăn.ko thì lên HN mà ăn.riêng stronger tớ luôn luôn sẵng sàng tiếp đón cả trong game lẫn ngoài đời.Thích là phang gạch ngang ko cần suy nghĩ =))

nghe nói chó Thái Nguyên nó sủa bậy và lì lắm.trăm nghe ko bằng 1 thấy =))giờ thì tao đã bít đừng giới thiệu nữa nhé :))

DuiCui.
10-01-2012, 07:47 AM
thôi cái địt thằng RR này out rồi thì biến còn thích lên 4rum cắn nhặng lung tung à đút cc vào mồm cho mày mút giừo
nghe nói chó Thái Nguyên nó sủa bậy và lì lắm.trăm nghe ko bằng 1 thấy =))giờ thì tao đã bít đừng giới thiệu nữa nhé :))

huntergirl
10-01-2012, 09:55 AM
thôi cái địt thằng RR này out rồi thì biến còn thích lên 4rum cắn nhặng lung tung à đút cc vào mồm cho mày mút giừo
khổ vẫn luyến tiếc mà =))

Dương HB
10-01-2012, 09:19 PM

nó tên là camsành hay mảnh sành vỡ thế mà sao nó ẳng kinh :))=))

™HipCass™
10-01-2012, 09:23 PM
Topic này spam kinh quá !
- Close tránh mất đoàn kết