PDA

View Full Version : 1 vài góp ý nhỏ nhoi !

xllx
02-01-2012, 11:29 PM
Từ lúc STM sát nhập vào HM , sao chưa thấy 1 trận dd G nào xảy ra nhỉ , phải chăng AE HM cũ đã chết . DD G , pk săn bos là những hình thức lôi cuốn trong mu , giúp gamer có cảm giác biết thắng , biết bại truóc kẻ thù . Biết cố gắng đạt đc cột mốc vinh quang mà người khác đang nắm giữ .

Các bạn nói ser HM sắp chết . Ko , ser ko chết , chỉ có lối suy nghĩ , sự nhìn nhận của các bạn về game mới chết . Hãy nghĩ lại đi , khi ser mới mở ra , các bạn đã tâm huyết ntn . vậy mà bây h các bạn đành bỏ con giữa chợ , mặc cho dòng đời biến cái tâm huyết của các bạn thành 1 con gió thoảng qua . Đừng vì 1 vài cá nhân có suy nghĩ tiêu cực mà đành bỏ dở cái tâm huyết của mình .
Hãy thử suy nghĩ , tại sao họ làm dc , họ dc người ta tôn sùng , còn mình mãi mãi vẩn chỉ là 1 nhân vật ko tên tuổi . Thắng thua thỉ ai mà ko muốn thắng , nhưng cái tâm của các bạn có muốn đạt dc ko , hay chỉ vỏn vẹn 1 , 2 ngày lại nản chí . Bạn ko thua gì cả , bạn chỉ thua chính bản thân mình , khó khăn mà ko biết vượt qua , nổi lên suy nghĩ tiêu cực . Rồi lại nói này nói nọ game ko ra gì . chính các bạn mới là những người ko ra gì . Smod , ADM , những con người tâm huyết với game mu , họ tạo ra một sân chơi cho các bạn giúp các bạn tự mọi miền có thể kết bạn với nhau . Thay vì dành tình cảm cho họ thì các bạn lại chê trách , chửi bới mỗi khi game bị sự cố , sao ko cùng họ phân tích , giải quyết vấn đề giúp sân chơi tốt hơn . BQT game cũng là con người , đâu thể bắt họ hoàn thiện 100% dc !
event game Mu thật sự mà nói rất bình thường , hãy thử so sánh với Mu việt nam , hay các loại game như vltk , kiếm thế , sự chênh lệch ra sao . Tôi thấy event này tiếu tốn dành cho point là khoảng 900k vnd là cao . Bỏ 1 số tiền nhỏ nhoi như vậy ra cho cái tâm huyết của mình là cao ư . Các bạn kêu BQT hút máu gamer , Họ cũng là con người , đâu fai thánh thần đâu mà nhịn ăn , nhịn mặc . họ cug có cuộc sống của gia đình . Các bạn muốn free 100% ? Đặt mình vào vị trí của họ , các bạn thử suy nghĩ đi .

những lời trên ko có ý chê trách ai , hoặc ra vẻ ta đây . Ae nào đọc thì suy nghĩ nhé !
Bên cạnh , mong rằng Các Chủ G nên nhìn nhận lại , tạo ra cảm giác cho game có sự thu hút , 1 trận DD ko tốn bao nhiu time đâu !
BQT cũng mong rằng quan tâm tới game and gamer nhìu hơn , kịp thời khắc phục những sự cố của game ! Bên cạnh cũng nên tạo những event hoạt động hơn như CTC , tạo ra 1 cái gì đó mà ai cũng thèm muốn đạt đc
End !

Extracting
02-01-2012, 11:31 PM
Hay thật uppppp cho bạn

hongconuong
03-01-2012, 12:37 AM
uppppppppppppppppppppppppppppppppp