PDA

View Full Version : Chào Xuân 2012

Đời Phù Du
31-12-2011, 08:28 PM

http://www.youtube.com/watch?v=bEAvYIPXklE&feature=related

Vậy là chỉ còn vài giờ nữa thôi chúng ta sẽ chia tay năm Tân Mão để chào đón 1 năm mới, năm Nhâm Thìn 2012 !!
Thay mặt AE HCM :
mình xin chúc BQT MU sẽ có 1 năm mới thật nhiều sức khỏe,hạnh phúc bên gia đình, thành công và có nhiều thắng lợi mới.
xin chúc các anh em của các CLB cũng như các ae trên mọi miền đất nước cũng như anh em STRONGER có thật nhiều sức khỏe. thành công trong mọi lĩnh vực và..... "Năm mới thái độ… yêu đời mới!
Trẻ mãi không già, mặn mà nhan sắc".:60;:60;:60;:60;
Thân ái !!

Sting Dâu
31-12-2011, 08:30 PM
hay quá uppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Hasegawa Kodaka
31-12-2011, 08:30 PM
Thay mặt BQT cảm ơn bạn chúc bạn 1 năm mới An Khang Thịnh Vượng Làm Ăn Phát Đạc. Vui vẻ cùng Mu HN trong những ngày xuân với các event đặc sắc nhé.
Thân!

NgocHai
31-12-2011, 08:35 PM
Mình zAkayz Chúc Ban Quản Trị và Các Member Trong Mu 1 Năm Mới An Khang Thịnh Vượng Và Nhiều Niêm Vui Trong Cuộc Sồng . Chúc Mu Càng Ngày Càng Phá Triển Và Vững Mạnh . Đặc biệt Hải Chúc Long Chủ Guild STRONGER Thật Nhiều Niềm Vui Và Đầy Hạnh Phúc. Mặc Dù Minh Online It. Thanks Tất Cả Anh E

Sydney
31-12-2011, 08:40 PM
ko còn gì nói hơn là chuc anh em va BQT năm mới mọi điều tấn tới niềm vui phơi phới sức khỏe dồi dào ngày ngày thêm vui .... SYDNEY

Đời Phù Du
31-12-2011, 08:42 PM
Mình zAkayz Chúc Ban Quản Trị và Các Member Trong Mu 1 Năm Mới An Khang Thịnh Vượng Và Nhiều Niêm Vui Trong Cuộc Sồng . Chúc Mu Càng Ngày Càng Phá Triển Và Vững Mạnh . Đặc biệt Hải Chúc Long Chủ Guild STRONGER Thật Nhiều Niềm Vui Và Đầy Hạnh Phúc. Mặc Dù Minh Online It. Thanks Tất Cả Anh E

chúc a Hải năm mới được vợ cho đi chơi nhiều hơn để còn of với ae :D

Đời Phù Du
31-12-2011, 08:43 PM
ko còn gì nói hơn là chuc anh em va BQT năm mới mọi điều tấn tới niềm vui phơi phới sức khỏe dồi dào ngày ngày thêm vui .... SYDNEY

chúc gà mau an chóng nhớn sớm về VN cho ae gặp mặt và bắt cóc \:D/

NgocHai
31-12-2011, 08:56 PM
hi`hi` Cám Ơn Tất Cả Nhé . Ney E Cố Gắng Về Việt Nam Đi Anh Hải Dẫn E Di maxa Trước Khi anh Cướ vợ Nào. Chứ Cưới Rùi Đi Khó Khăn Lắm

daoanhha
01-01-2012, 09:53 PM
năm mới tết đến chúc cả nhà sức khỏe nà, làm ăn phát đạt nà, đạt được nhiều thành công trong cuộc sống! Thân chúc member MU HN sức khỏe, chơi game điều độ! Đặc biệt chúc guild STRONGER ngày càng vững mạnh! hi`.....(ĐaoAnh) kute:D