PDA

View Full Version : Admin Mod vào cái

chemga
31-12-2011, 01:25 AM
Cái này tớ bức xúc lâu lắm rồi nhưng giờ mới nói.
ai cũng biết rằng chúng ta phải nạp thẻ vào để dùng cho việc rs,mua đồ và làm những cái cần thiết nhưng vấn đề ở đây là khi tại sao chỉ có từ Gcent sang Vcent mà không phải là 2 chiều? tớ chỉ đưa ra ví dụ như thế này. khi chúng ta cần Gcent để mua đồ tại WS mà trong nv còn đến hàng trăm k vcent. lại phải chạy đi nạp thẻ. Cứ thế. Xin hỏi admin cái vcent đấy vứt đi hay sao vậy. Mu kinh doanh k có gì đáng nói nhưng Admin và mod cũng phải quan tâm đến quyền lợi của member chứ. Nạp 1 2 cái thẻ cũng không đáng gi với việc các bạn phải kinh doanh,phải duy trì game nhưng làm ơn nghĩ đến quyền lợi cho chúng tôi với

chemga
31-12-2011, 01:28 AM
Còn vấn đề này nữa. Các bạn là mod. trợ giúp gamer sao chúng tôi pm lại không trả lời? nick của ai thì tớ k biết nhưng tớ pm mu_bank thì 10 lần đc 2 lần reppy???

KhongCanBiet
31-12-2011, 02:33 AM
hai chiều chắc mu đóng cửa sớm :5; nt chả thằng điên nào nạp thẻ cả. mua vp tl 1:2..
vd:mua 100k.vnd đc 200k vcen..rồi 200k vcen lại đổi ra đc 200k gcen thì còn ai nạp thẻ nữa.như thế mu chả đóng cửa sớm :19; cái này 100% k thể đc rồi

MU.HN
31-12-2011, 04:22 AM
Còn vấn đề này nữa. Các bạn là mod. trợ giúp gamer sao chúng tôi pm lại không trả lời? nick của ai thì tớ k biết nhưng tớ pm mu_bank thì 10 lần đc 2 lần reppy??? Cậu còn đc trả lời là may đấy tớ pm từ sang đến 7h tối còn ko them nói 1 câu

Sydney
31-12-2011, 04:31 AM
cậu nói thế thì sao dc mu tạo ra cậu cũng cho admin ăn 1 chút chứ cái gì cũng free thì mu đâu có bền

Châu Bá Thông
31-12-2011, 06:51 AM
Còn vấn đề này nữa. Các bạn là mod. trợ giúp gamer sao chúng tôi pm lại không trả lời? nick của ai thì tớ k biết nhưng tớ pm mu_bank thì 10 lần đc 2 lần reppy???
Các bạn pm vào thẳng vấn đề chứ đừng Buzz. Nếu Buzz thì không ai rep lại hỗ trợ đâu bạn à!

MU.HN
31-12-2011, 07:35 AM
Các bạn pm vào thẳng vấn đề chứ đừng Buzz. Nếu Buzz thì không ai rep lại hỗ trợ đâu bạn à!

pm thẳng vào vấn đẻ rồi chị gái à, Nhưng mà vẫn khinh người ko trả lời, bức xúc quá viết bài lên 4rum thì bị band nick, GM nói sao cũng đc con gamer thì ko đc nói sao.

chemga
31-12-2011, 01:45 PM
pm thẳng vào vấn đẻ rồi chị gái à, Nhưng mà vẫn khinh người ko trả lời, bức xúc quá viết bài lên 4rum thì bị band nick, GM nói sao cũng đc con gamer thì ko đc nói sao.

vote cho bạn 1 phiếu