PDA

View Full Version : OhMyGod sever HT rr hơn 1 con xúc vật mà mình nghĩ =))

bboybigt
25-12-2011, 12:33 AM
có 1 mẩu chuyện trong sever HT.có thằng OMG chuyên đớp chuyện người khác khi ko có gì liên quan đến nó mà vẫn đớp =)) hôm nay nó thách thức Tôi ( BIGBANGT) KS nó đến đêm UT sv2 luôn vậy mà lúc 8h nó đã rúc sang sever1 đến gần 11h lại thấy nó sủa lên =)) vâng trong lúc nó UT đã có vài người nhìn thấy có khi có cả ảnh :)) trong lúc thách thức OhMyGod đã sủa ra 1 câu con chó nào về UT sever thì làm chó mút buồi cho cả sever.vậy các Proz thử hỏi nó sủa ra đc câu đấy mà nó ko dám UT sever2 k3 là sao =)) nay m viết bài cho a.e và mấy con chó đàn G TinhBan,Newstar,Friend vào đây mà sủa chuyện vui chưa từng thấy =)) và bây h là 12h30 nó đã về sever1 nhưng đã kẹp auto sủa trong game =)) các bạn thử nghĩ 1 thằng đứng TỐP All 15 mà chỉ dám sủa mõm đéo dám làm =)) to mồm kêu KS đến đêm UT tại sever2 luôn mà chưa đầy 3h nó đã chạy tót về sever1 đứng may bị mấy người phát hiện và nói với mình =)).đc cái G nó nuôi toàn chó đàn.các bạn chờ xem chó đàn G nó vào đây sủa nhé :">

bboybigt
25-12-2011, 12:35 AM
upppppp 12h30 rồi mà vẫn ko thấy nó sang Sever2 =)) nhục hơn loài xúc vật nói đc nhưng ko làm đc =)) :))

bboybigt
25-12-2011, 12:37 AM
1h ko thấy nó qua sever2 thì mạn phép mình UT đi ngủ đành bó tay vs loài xúc vật này =)) :)) đéo dám thì xin cần gì phải cay cú bị KS sủa này nọ :)) rr vl

1Chong2Con
25-12-2011, 12:41 AM
có 1 mẩu chuyện trong sever HT.có thằng OMG chuyên đớp chuyện người khác khi ko có gì liên quan đến nó mà vẫn đớp =)) hôm nay nó thách thức Tôi ( BIGBANGT) KS nó đến đêm UT sv2 luôn vậy mà lúc 8h nó đã rúc sang sever1 đến gần 11h lại thấy nó sủa lên =)) vâng trong lúc nó UT đã có vài người nhìn thấy có khi có cả ảnh :)) trong lúc thách thức OhMyGod đã sủa ra 1 câu con chó nào về UT sever thì làm chó mút buồi cho cả sever.vậy các Proz thử hỏi nó sủa ra đc câu đấy mà nó ko dám UT sever2 k3 là sao =)) nay m viết bài cho a.e và mấy con chó đàn G TinhBan,Newstar,Friend vào đây mà sủa chuyện vui chưa từng thấy =)) và bây h là 12h30 nó đã về sever1 nhưng đã kẹp auto sủa trong game =)) các bạn thử nghĩ 1 thằng đứng TỐP All 15 mà chỉ dám sủa mõm đéo dám làm =)) to mồm kêu KS đến đêm UT tại sever2 luôn mà chưa đầy 3h nó đã chạy tót về sever1 đứng may bị mấy người phát hiện và nói với mình =)).đc cái G nó nuôi toàn chó đàn.các bạn chờ xem chó đàn G nó vào đây sủa nhé :">
uppppppppppp cho con chó sủa cả đêm ở sever1 :))

bboybigt
25-12-2011, 12:45 AM
thôi mạn phép UT thật thấy nhục thay cho con Xúc vật OhMyGod =)) :))

BimBim.HaNoi
25-12-2011, 09:12 AM
=)) đến giờ vẫn thấy auto pót kìa ^^

bboybigt
25-12-2011, 10:30 AM
=)) đến giờ vẫn thấy auto pót kìa ^^
thôi đủ biết nó là người như nào rồi =)) nói đc nhưng ko làm đc thì lần sau gặp tao cụp đuôi mà chạy.lại đc mấy con chó đàn nhà m nuôi chuyên cắn theo đàn =)) :))

BimBim.HaNoi
25-12-2011, 10:54 AM
=)) up hê hê

bboybigt
25-12-2011, 11:25 AM
=)) up hê hê

đéo thể nào đỡ đc :)) hôm qua có thằng 00chummu00 đi lừa bán VP :)) mình bảo thằng đấy tên giống thằng ZZchummuZZ của thằng NVV thế nào mà nó đớp ngay vào đc =)) ZZchummuZZ chẳng nhẽ lại ko phải là của thằng NVV :)) mà mới đây nhất là cái vụ CN lừa hót 200k thẻ của HXB :)) cái G nó nhiều thằng lừa đảo vkl =)) thằng MrTrungGa h lại thằng OMG chơi a.e cẩn thận =))

BimBim.HaNoi
25-12-2011, 11:26 AM
đéo thể nào đỡ đc :)) hôm qua có thằng 00chummu00 đi lừa bán VP :)) mình bảo thằng đấy tên giống thằng ZZchummuZZ của thằng NVV thế nào mà nó đớp ngay vào đc =)) ZZchummuZZ chẳng nhẽ lại ko phải là của thằng NVV :)) mà mới đây nhất là cái vụ CN lừa hót 200k thẻ của HXB :)) cái G nó nhiều thằng lừa đảo vkl =)) thằng MrTrungGa h lại thằng OMG chơi a.e cẩn thận =))
^^ bảo là đừa vp cách đấy mấy hôm rồi có đưa éo đâu :52;

NhoxConPro
25-12-2011, 11:54 AM
CN là Chợt Nhớ cũ hay mới hay đứa nào :-w

HEROIN
25-12-2011, 12:01 PM
mày thì cũng rẻ rách ko ai bằng đâu nen ko cần phải sủa. còn mày thích PK hay ks gì thì gặp tao nhé

bboybigt
25-12-2011, 12:09 PM
mày thì cũng rẻ rách ko ai bằng đâu nen ko cần phải sủa. còn mày thích PK hay ks gì thì gặp tao nhé

vâng đã có 1 con chó đàn vào đây sủa :)) nói đéo sai như trên topic =)) mày nghĩ mày là ai :)) bố mày gặp là bố mày ks ông nội mày chưa sợ thằng nào trong MU này đâu con àh =)) nguy hiển vkl :)) chỉ có những loài Xúc vật như chúng mày bị KS PK rồi ngồi 1 chỗ sủa như 1 con chó =)) ông mày KS thì việc của ông cần lozl gì loại rr như chúng mày sủa :))

bboybigt
25-12-2011, 12:11 PM
CN là Chợt Nhớ cũ hay mới hay đứa nào :-w
àh thằng CN cũ :)) vụ này cũng khá HÓT :)) =))

OhMyGod
25-12-2011, 12:15 PM
sv HT say ra lam chuyen nhi

bboybigt
25-12-2011, 12:17 PM
sv HT say ra lam chuyen nhi

KS PK là chuyện bt nhưng có 1 vài con chó bị KS cay sủa thách thức này nọ nhưng đéo dám làm như lời mình nói :)) =))

HEROIN
25-12-2011, 12:26 PM
vâng đã có 1 con chó đàn vào đây sủa :)) nói đéo sai như trên topic =)) mày nghĩ mày là ai :)) bố mày gặp là bố mày ks ông nội mày chưa sợ thằng nào trong MU này đâu con àh =)) nguy hiển vkl :)) chỉ có những loài Xúc vật như chúng mày bị KS PK rồi ngồi 1 chỗ sủa như 1 con chó =)) ông mày KS thì việc của ông cần lozl gì loại rr như chúng mày sủa :))

cái loại mày xem lại mình đi.
xem cả SV nó coi mày là gì:D
để thằng nào cũng phải chửi. ko biết nhục mà con sủa bậy

bboybigt
25-12-2011, 12:39 PM
cái loại mày xem lại mình đi.
xem cả SV nó coi mày là gì:D
để thằng nào cũng phải chửi. ko biết nhục mà con sủa bậy

:)) cái địt tổ tiên gốc rễ cái Guild LM mày ngoài cái G rr dupe đồ + lừa đảo chửi ông nội mày thì ai có ai chửi ông hả con chó cắn theo đàn =)) :)) trong game chỉ cần 1 con chó OMG sủa lên là tiếp theo là con chó HEROIN,ThuocLao,Lontodep,HPM90,Chrismat,DraKuBin,A tlan :)) ngoài cái G Đối Địch rr như cái G mày thì còn ai hả chó đàn =)) :)) bố mày sợ lozl ý =)) bảo thằng DraKuBin Banned bố mày này =)) xem cái G đối địch rr nhất cái sever này ngoài chúng mày thì còn ai =)) :)) RR nhất cái sever này là Guil TinhBan,Newstar,Friend :)) PK đéo lại cụp đuôi lỉnh lỉnh chạy về sever1 ko nói 1 lời chỉ giỏi cắn :)) =))

MrFang
25-12-2011, 12:40 PM
Come on !!

bboybigt
25-12-2011, 12:42 PM
Come on !!
ơ =)) nó bảo cả sever chửi tao mà tao chỉ thấy ngoài cái G Đối địch rr đấy sủa cắn mình theo đàn ngoài ra cũng chẳng còn ai trừ những thằng liệt vào danh sách đen =)) :))

MrFang
25-12-2011, 12:44 PM
ơ =)) nó bảo cả sever chửi tao mà tao chỉ thấy ngoài cái G Đối địch rr đấy sủa cắn mình theo đàn ngoài ra cũng chẳng còn ai trừ những thằng liệt vào danh sách đen =)) :))
Tao cũng chửi này thành chó rồ :9;:9;:9;

bboybigt
25-12-2011, 12:47 PM
Tao cũng chửi này thành chó rồ :9;:9;:9;
mày bị chó điên àh Hoàng mặt chó =)) :))

OhMyGod SVHT
25-12-2011, 12:48 PM
để bố kể cho con nghe nhé con chó.bố bị dis con à. đi chơi về thì CM đã vào. con bố gọi con lên k3 b2 con có lên cạc đâu.đừng sửa nữa con chó àh.. con nếu con thk . 2 bố con minh DEL acc luôn.chơi ko con .nếu xoắn thì đừng sủa với bố nữa nhé !!!

OhMyGod SVHT
25-12-2011, 12:51 PM
thk là chơi con àh .DEL luôn. sao ???? sợ thì đừng sủa nữa =]]]]]]]]]]]] DEL acc đó =]]]]

MrTrungga
25-12-2011, 12:52 PM
BBT ạ. người đọc đã hiểu mày là con ng` như nào qua cách mày post bài. ăn nói nhưng dân đầu đg xó chợ, kẻ ko có học thức. thằng cháu tao 8 tuổi nó nhìn bài viết của mày nó bảo: chú ơi ai mà nói tục kinh thế!! lớn hay bé vậy chú. ko = cháu, cháu ko nói tục đâu. mày đúng là ko = thằng trẻ con BBT ạ. tất cả đã hiểu mày là dạng gì trong cái xã hội ngày càng hiện đại và ko có chỗ cho những kẻ ko có học thức và ăn nói vô văn hóa.! thân gửi đến mày

OhMyGod SVHT
25-12-2011, 12:53 PM
uppp đợi tin con chó =]]

OhMyGod SVHT
25-12-2011, 12:55 PM
thích chơi với tao àh =]] sao con trai sợ thì thôi .bố ko chấp mày đâu con ok thì DEL luôn =]] bố hơn con 1000 lần rs đó =]]]]]]]]]

MrTrungga
25-12-2011, 12:55 PM
chán thằng bé quá =))

OhMyGod SVHT
25-12-2011, 12:56 PM
tiền bố ko thiếu chỉ sợ thằng đéo có tiền làm liều thôi =]]]]]]]]]]]]]]]

bboybigt
25-12-2011, 12:56 PM
để bố kể cho con nghe nhé con chó.bố bị dis con à. đi chơi về thì CM đã vào. con bố gọi con lên k3 b2 con có lên cạc đâu.đừng sửa nữa con chó àh.. con nếu con thk . 2 bố con minh DEL acc luôn.chơi ko con .nếu xoắn thì đừng sủa với bố nữa nhé !!!

ôi thôi rồi =)) 11h30 bố train sever3 vì ko còn ai sv2 để KS :)) đang train thì bị con chó Chrismat cắn và bị đá vào mồm =)) 11h50 bố đc tin từ Viettel,votinh17,HEROKOREA,Veam... thằng OMG đứng bãi 2 k3 đc 1 tí xong chạy về sever1 :)) còn lúc 10h đang UT sever1 treo Shop bán đồ gì đấy ghi là 1m :)) có PB85TN ở đấy =)) nói có 2 thằng OMG chụp thằng nào thì mình bảo chụp thằng Mặc HL +15 Exc =)) lúc mình sang sever2 là 11h59... sang thì chỉ có 4 người train tìm mãi con chó OMG mà ko thấy =)) sau hơn 1h đợi chờ nó sever2 mà vẫn thấy nó sủa mình bèn qua sever1 xem thế nào hóa ra là UT sever1 để Auto Post từ lúc nào rồi =)) a.e xem và chú ý cái h mà m post bài có khớp vs lời mình nói ko nhé :)) mà có cả ảnh nó chạy về sever1 =))
còn mày thích chơi delete acc trứ gì =)) rất hân hạnh nếu như lời mày nói mà ko dám làm =)) thích thì tao chiều đến đêm =)) :))
bây giờ ý mày là thích delete acc với tao.thể lệ như thế nào.và delete xong mày có xin lại ADM lập lại nhân vật hay ko nói thẳng ra ở 4rum đi con =)) thách thức với bố ko phải lối =))

bboybigt
25-12-2011, 12:57 PM
thích chơi với tao àh =]] sao con trai sợ thì thôi .bố ko chấp mày đâu con ok thì DEL luôn =]] bố hơn con 1000 lần rs đó =]]]]]]]]]

lập hẳn 1 tôppic đi còn chờ gì nữa hả con bố mày mà ko dám thì đã ko thách thức thằng KDM =)) :))

OhMyGod SVHT
25-12-2011, 12:59 PM
ok đã nhận . bố lập mày vào ký tên nhé con chó.

bboybigt
25-12-2011, 01:00 PM
BBT ạ. người đọc đã hiểu mày là con ng` như nào qua cách mày post bài. ăn nói nhưng dân đầu đg xó chợ, kẻ ko có học thức. thằng cháu tao 8 tuổi nó nhìn bài viết của mày nó bảo: chú ơi ai mà nói tục kinh thế!! lớn hay bé vậy chú. ko = cháu, cháu ko nói tục đâu. mày đúng là ko = thằng trẻ con BBT ạ. tất cả đã hiểu mày là dạng gì trong cái xã hội ngày càng hiện đại và ko có chỗ cho những kẻ ko có học thức và ăn nói vô văn hóa.! thân gửi đến mày
=)) :)) vẫn là mày thôi OMG àh ko cần phải rr đến như vậy đâu =)) vào thẳng vấn đề đi delete như nào :)) mà vào con chính ý mày lập nhiều ních 4rum để làm gì =)) sủa àh =))

bboybigt
25-12-2011, 01:02 PM
ok đã nhận . bố lập mày vào ký tên nhé con chó.

:))ối thôi rồi cái ních 4rum này đéo phải mà là ních phụ :)) =)) OhMyGod HT đâu hả con =)) ních này mới lập tháng 12 =)) mà mày thách thức tao thì delêt trước rồi tao mới delete nhé trứ đừng nói thách thức tao rồi bảo tao delete rồi mày chuồn =))

superblack
25-12-2011, 01:04 PM
anh bắt đầu thích chú rùi đấy thành mloz à =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

longbopmc
25-12-2011, 01:07 PM
cai nhau nhieu vao hehe

bboybigt
25-12-2011, 01:07 PM
anh bắt đầu thích chú rùi đấy thành mloz à =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

vkl xem tao delete acc vì 1 con chó rr nói đc ko làm đc này =)) :))

HEROIN
25-12-2011, 01:08 PM
cãi nhau với loại RR như thàng BBT thì hết ngày=))
thôi đi ngủ :))

Life Colorful
25-12-2011, 01:08 PM
Hết việc rồi à Th`. Biết là như vậy, không đến mức phải như thế này đâu. Server HT đến bây giờ như thế nào nữa mà còn làm cái này. Chơi vui vẻ, dù sao tất cả các anh, em cũng đã chơi HT đến tận bây giờ rồi. Có DD có LM các Guild để Pk, đâu nhất thiết phải thế.

longbopmc
25-12-2011, 01:09 PM
vkl xem tao delete acc vì 1 con chó rr nói đc ko làm đc này =)) :)) may dete ac lay ai chui nhau voi omy

bboybigt
25-12-2011, 01:13 PM
Hết việc rồi à Th`. Biết là như vậy, không đến mức phải như thế này đâu. Server HT đến bây giờ như thế nào nữa mà còn làm cái này. Chơi vui vẻ, dù sao tất cả các anh, em cũng đã chơi HT đến tận bây giờ rồi. Có DD có LM các Guild để Pk, đâu nhất thiết phải thế.

khổ quá nói đc nhưng đéo làm đc =)) may là tao nhờ cả LM làm chứng cho tao từ trước rồi ko lại bảo là mình bốc phét.ko sao chỉ cần 1 loài xúc vật nó ko còn trong sever HT thì tao tự nguyện delete acc =))

bboybigt
25-12-2011, 01:14 PM
may dete ac lay ai chui nhau voi omy

thì tao chửi nhau vs mày =))

superblack
25-12-2011, 01:16 PM
ôi thôi rồi =)) 11h30 bố train sever3 vì ko còn ai sv2 để KS :)) đang train thì bị con chó Chrismat cắn và bị đá vào mồm =)) 11h50 bố đc tin từ Viettel,votinh17,HEROKOREA,Veam... thằng OMG đứng bãi 2 k3 đc 1 tí xong chạy về sever1 :)) còn lúc 10h đang UT sever1 treo Shop bán đồ gì đấy ghi là 1m :)) có PB85TN ở đấy =)) nói có 2 thằng OMG chụp thằng nào thì mình bảo chụp thằng Mặc HL +15 Exc =)) lúc mình sang sever2 là 11h59... sang thì chỉ có 4 người train tìm mãi con chó OMG mà ko thấy =)) sau hơn 1h đợi chờ nó sever2 mà vẫn thấy nó sủa mình bèn qua sever1 xem thế nào hóa ra là UT sever1 để Auto Post từ lúc nào rồi =)) a.e xem và chú ý cái h mà m post bài có khớp vs lời mình nói ko nhé :)) mà có cả ảnh nó chạy về sever1 =))
còn mày thích chơi delete acc trứ gì =)) rất hân hạnh nếu như lời mày nói mà ko dám làm =)) thích thì tao chiều đến đêm =)) :))
bây giờ ý mày là thích delete acc với tao.thể lệ như thế nào.và delete xong mày có xin lại ADM lập lại nhân vật hay ko nói thẳng ra ở 4rum đi con =)) thách thức với bố ko phải lối =))
anh lại thích chú tiếp rùi thành ơi
chiều nó đi em
thể hiện bản lĩnh thái nguyên pro đi
anh ủng hộ chú =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Life Colorful
25-12-2011, 01:18 PM
khổ quá nói đc nhưng đéo làm đc =)) may là tao nhờ cả LM làm chứng cho tao từ trước rồi ko lại bảo là mình bốc phét.ko sao chỉ cần 1 loài xúc vật nó ko còn trong sever HT thì tao tự nguyện delete acc =))
Công nhận thù dai nhớ lâu, thì chỉ có mày giống tao thôi. Nhưng mày biết tao và mày khác ở điểm gì cho đến tận bây giờ không.:)

superblack
25-12-2011, 01:19 PM
vkl xem tao delete acc vì 1 con chó rr nói đc ko làm đc này =)) :))

ok chú làm đi cho anh sem nào =))=))=))=))=))=))=))=))
mà nó không delete thì chú delete mẹ đi cho nó pro !

superblack
25-12-2011, 01:22 PM
Công nhận thù dai nhớ lâu, thì chỉ có mày giống tao thôi. Nhưng mày biết tao và mày khác ở điểm gì cho đến tận bây giờ không.:)
tao biết này
2 thằng mày đều có chym =))=))=))=))=))=))=))=))

pehuong199x
25-12-2011, 01:23 PM
BBT vo doi dai.ka vo doi :D

OhMyGod SVHT
25-12-2011, 01:27 PM
nick trên dien dan không thể nói được gì .tốt nhất nhờ GM vào xavs nhận NV game rôi DEL hộ.

bboybigt
25-12-2011, 01:28 PM
nick trên dien dan không thể nói được gì .tốt nhất nhờ GM vào xavs nhận NV game rôi DEL hộ.

tự tay mày delete đi chỉ cần ko thấy mày trong BXH thì tao khác delete acc tao BIGBANGT chỉ có 1 còn OhMyGod sever HT có ít nhất là 3 thằng =))

OhMyGod SVHT
25-12-2011, 01:31 PM
hanoi_mubank: sao vay?
vanan10g: nho GM trung gian vao 2 acc OhMyGod RL8 / 228 va BIGBANGT RL7 / 984 del ho 2 NV nay dc ko
hanoi_mubank: ban la chu acc?
vanan10g: chu acc OhMyGod
vanan10g: va chu acc BIGBANGT
hanoi_mubank:
hanoi_mubank: sao ko tu del
vanan10g: se cho GM het thong tin de xac nhan chu acc roi nho GM vao del ho 2 acc tren
vanan10g: so 1 trong 2 dua ko del moi phai nho den GM >.<
hanoi_mubank: nho` la` mat phi'
vanan10g: ok
vanan10g: phi ko quan trong
vanan10g: boi duong GM 1 the 100k
vanan10g: GM dong y ko de God nc ca BIGBANGT
hanoi_mubank: ok
hanoi_mubank đang trả lời...
hanoi_mubank: doc day du thong tin ra
vanan10g: trong khi cho vao duoc GAME
vanan10g: de chuyen do
vanan10g: GM xac nhan acc god nhe

OhMyGod SVHT
25-12-2011, 01:32 PM
GM bank dc ko ku =]]

pehuong199x
25-12-2011, 01:32 PM
tot nhat la vao game post len doc. acc # co nguoi dell do. :D

OhMyGod SVHT
25-12-2011, 01:34 PM
GM bank dc ko ku.neu ok thi pm GM xac nhan thong tin roi goi gem do dac cho em no ra di

pehuong199x
dai ka BBT dell thi cho de. do naz phi' lam' :D

bboybigt
hanoi_mubank: sao vay?
vanan10g: nho GM trung gian vao 2 acc OhMyGod RL8 / 228 va BIGBANGT RL7 / 984 del ho 2 NV nay dc ko
hanoi_mubank: ban la chu acc?
vanan10g: chu acc OhMyGod
vanan10g: va chu acc BIGBANGT
hanoi_mubank:
hanoi_mubank: sao ko tu del
vanan10g: se cho GM het thong tin de xac nhan chu acc roi nho GM vao del ho 2 acc tren
vanan10g: so 1 trong 2 dua ko del moi phai nho den GM >.<
hanoi_mubank: nho` la` mat phi'
vanan10g: ok
vanan10g: phi ko quan trong
vanan10g: boi duong GM 1 the 100k
vanan10g: GM dong y ko de God nc ca BIGBANGT
hanoi_mubank: ok
hanoi_mubank đang trả lời...
hanoi_mubank: doc day du thong tin ra
vanan10g: trong khi cho vao duoc GAME
vanan10g: de chuyen do
vanan10g: GM xac nhan acc god nhe

thời gian là 5h chiều ngày 25/12/2011 nhé con trai =))

superblack
25-12-2011, 01:36 PM
thời gian là 5h chiều ngày 25/12/2011 nhé con trai =))
vậy là BBT da đi thật rùi
đi thanh thản nhé ku em

bboybigt
25-12-2011, 01:36 PM
GM bank dc ko ku.neu ok thi pm GM xac nhan thong tin roi goi gem do dac cho em no ra di

nào mày có đồng ý thời gian hay ko =)) đm delete chỉ nói mõm đéo có thời gian thể lệ.sau khi mày delete acc xong mày lại xin khôi phục lại thì sao =)) rr vkl

bboybigt
25-12-2011, 01:37 PM
vậy là BBT da đi thật rùi
đi thanh thản nhé ku em
chưa chắc :)) có khi lại xin khôi phục lại nv như nó cũng nên =))

superblack
25-12-2011, 01:49 PM
chưa chắc :)) có khi lại xin khôi phục lại nv như nó cũng nên =))

ộc
vl thế =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=) )=))=))=))=))=))=))=))

^^ChuaNhan^^
25-12-2011, 07:17 PM
KO biet' 2 you này dell acc chưa nhỉ

NgocHoang
25-12-2011, 07:25 PM
nhung theo minh thay OMG noi dung ( BBT la thang re rack nhat sv HT ) BBT chuyen di an cut' nguoi khac noi cau nao thay thoi' cau day . =]] sv HT goi BBT la thien cau? =]]

Man LHM PC1
25-12-2011, 07:28 PM
byeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee