PDA

View Full Version : Hôm nay Noen Mình có ý kiến a e vào ủng hộ nha

homeless87
24-12-2011, 11:16 AM
Kính thưa BQT Cùng toàn thể a e game Thủ.
1 năm chúng ta chỉ có 1 ngày giáng sinh. 1 ngày mà toàn thế giới nói chung và người dân viẹt nam chúng ta nói riêng đều hồ hởi và hân hoan chào đón. ngày mà chúa đã tạo hóa ra chúng ta ban cho ta cuộc sống và sự sống, ban cho chúng ta những điều kỳ diệu và tất cả các gam màu trong cuốc sông.như là điều tất yếu của cuộc sông vào ngày này (24h đêm nay) mọi người đều chắp tay nguyện cầu 1 điều ươc dù là nhỏ bé cho minh - cho bạn bè- cho người thân- cho gia đình.
là 1 game thủ trong MU-hanoi mình mong muốn tập thể BQT có thể mở 1 EVEN ( Dù là nho nho) để toàn thể a e game thủ có thể chung vui cùng nhau đón 1 noen vui vẻ và làm tăng lên không khí của 1 ngày noen , 1 ngày ma toàn người dân việt nam hân hoan đón chào thêm ấm áp sua đi không khí giá lạnh của 1 tiết trời mùa đông lạnh lẽo và đầy băng giá.
dù bài viết còn sơ sài và nhiều thiếu sót hoăc không là gì nhưng mong tập thể BQT va a e game thủ hưởng ứng để chúng ta cùng chung vui và cùng đón NOEN. a e đi qua bỏ phiếu cho ý kiến Cá Nhân ( Nho Nho ) của mình nha

Hasegawa Kodaka
24-12-2011, 11:30 AM
Sẽ có event noel bạn ơi. Hiện tại đang trong quá trình chuẩn bị chờ bạn nhé!

meocodon9x
24-12-2011, 11:35 AM
đến giờ G mới có thông báo cho nó hồi hộp :)) đêm nay mới noel mà

Châu Bá Thông
24-12-2011, 11:51 AM
Sẽ có nhưng chưa thông báo bạn à.!