PDA

View Full Version : _Đã đến lúc ADMIN mở Master cho RF rồi đó

.*][VIET][*.*llHadesll*.
24-12-2011, 08:22 AM
_Chắc ADMIN cũng bik RF đang thua xa TOP,mình top 20 RF thua TOP Char khác tới 10k poin...
_Damge ư??Damge của 20k poin cao lắm cũng ko làm gì được 30kpoin
_RF trâu và mạnh ư??Mình Đeo W3 NN 10k,Vit 5k,NL 7k=>Đánh ko thấm được con DW....Chưa kể SUM,DK,EF,MG
_ADMIN luôn miệng keu RF khủng nên ko cho Master,nhưng liệu có như ADMIN nói,hay phiên bản 6.1 này hoàn toàn chưa có Master RF?
_Bậy giờ đã thua xa TOP rồi mở Master cho AE cày đỡ nản nhé.Nói thật mình chán lắm rồi đó,Mu-hanoi sắp đi lại vết xe cũ của KimLong rồi thì ko ai chơi RF nữa..Train KS ko dc,PK thì ko lại ADMIN,Smod,GM có bik tới AE chúng tôi ko?
_Mún Mu Giàu Mạnh thì hãy lắng nghe AE nói chuyện...Close Topic là GM SMOD ADMIN từ chối ý kiến AE góp ý..

c4u2sky
24-12-2011, 08:35 AM
cái phiên bản 6.3 còn nhiều lỗi lắm. chơi bây h thì mọi người nghỉ Mu hết à. cái gì cũng phải từ từ

ooowvwooo
24-12-2011, 09:31 AM
Theo mình thấy nhân vật RF ở pb 6.1 này bị thiệt thòi nhiều quá..Mình Rs 10x Có hôm đi ks Thỏ ngọc..gặp dw rs 35 lần ks hết còn bị nó cười vào mặt nữa..còn nói về đồ RF thì quá cực hiếm..Các NV khác thì đồ exc quá nhiều..đồ exc RF vừa hiếm vừa bị bán mắc..Ks thì không lại ai.Bảng Master thì lại không có...được cái gì cho nhân vật RF trong p.bảng 6.1 này..Đề nghị ADM xem lại về nhân vật RF sớm hơn..Nói 1 câu..RF phiên bảng MU này không chơi còn hay hơn..

ooowvwooo
24-12-2011, 09:34 AM
Theo mình thấy nhân vật RF ở pb 6.1 này bị thiệt thòi nhiều quá..Các NV khác thì đồ exc quá nhiều..đồ exc RF vừa hiếm vừa bị bán mắc..Ks thì không lại ai.Bảng Master thì lại không có...được cái gì cho nhân vật RF trong p.bảng 6.1 này..Đề nghị ADM xem lại về nhân vật RF sớm hơn..Nói 1 câu..RF phiên bảng MU này không chơi còn hay hơn..

.*][VIET][*.*llHadesll*.
24-12-2011, 10:12 AM
_ADMIN vào mà xem nhé,ngon thì nói ra ưu điểm RF đi rồi ko cho Master

.*][VIET][*.*llHadesll*.
24-12-2011, 11:28 AM
_Upppppppppp

.*][VIET][*.*llHadesll*.
24-12-2011, 06:14 PM
ADMIN cái gì cũng làm,riêng Master cho RF admin ko có khả năng làm đc àk???

Hasegawa Kodaka
24-12-2011, 06:47 PM
Bạn chờ chứ bạn đâu phải up liên là được đâu bạn ko nhớ hồi aphatest bị lỗi master sao. H đã có bản mới và chuẩn bị update bản này nói chung là hoàn hảo rồi nhưng mà vẫn phải chờ làm xong bước tiến trình cuối cùng rồi mới cập nhập.Mong bản thông cảm và chịu khó chờ thông báo update của server ko xa nữa đâu chỉ khoảng cuối năm hoặc đầu năm 2012 thôi.
Thân!

Bạc Tình
24-12-2011, 08:16 PM
Theo mình thấy nhân vật RF ở pb 6.1 này bị thiệt thòi nhiều quá..Mình Rs 10x Có hôm đi ks Thỏ ngọc..gặp dw rs 35 lần ks hết còn bị nó cười vào mặt nữa..còn nói về đồ RF thì quá cực hiếm..Các NV khác thì đồ exc quá nhiều..đồ exc RF vừa hiếm vừa bị bán mắc..Ks thì không lại ai.Bảng Master thì lại không có...được cái gì cho nhân vật RF trong p.bảng 6.1 này..Đề nghị ADM xem lại về nhân vật RF sớm hơn..Nói 1 câu..RF phiên bảng MU này không chơi còn hay hơn..

RF có master thì muôn đời cũng không bao giờ ks thỏ được với dw
Sao bạn không nghĩ RF dame to hơn DW. RF dame to hơn thì Speed phải chậm hơn DW
Bạn nói đồ RF hiếm ư. không hiếm chút nào
RF đồ thuộc cái loại bèo nhất

Đừng kêu những cái quá vô lý

LichKing
24-12-2011, 08:18 PM
Nói chung giảm cho RF về sau 350 rs là đẹp !

kenlouis
27-12-2011, 06:26 PM
RF có master thì muôn đời cũng không bao giờ ks thỏ được với dw
Sao bạn không nghĩ RF dame to hơn DW. RF dame to hơn thì Speed phải chậm hơn DW
Bạn nói đồ RF hiếm ư. không hiếm chút nào
RF đồ thuộc cái loại bèo nhất

Đừng kêu những cái quá vô lý Bạn nói thế thì nhầm ..
Thứ 1 : có master thì không cần tăng nhìu dame .có thể cho thêm vào agi
Thứ 2: Đồ RF quả thực là hiếm ..các Class khác có ít nhất 5 bộ ..còn RF chỉ có 3 bộ ..thì tất nhiên tỉ lệ rơi đồ RF khi săn bos sẽ hiếm
Thứ 3: nếu bạn thực sự nghĩ RF dame to thì nhầm ...gặp Class khác nhìu máu thì chỉ có hịu
Bạn nói thế là sai hoàn toàn rồi ..trừ khi bạn là ngươif chả hỉu tí gì về RF ...nếu chưa hỉu tốt nhất vào chơi thử thì bít đừng có ăn không nói có ...

vanthanh225355
28-12-2011, 05:28 PM
RF đánh quái thì mạnh bem nhau yếu như gà

over00
28-12-2011, 05:38 PM
hehe tốt thất cứ DW, DK, or SM mà chơi cho lành :)) phải k các bác

™HipCass™
28-12-2011, 07:49 PM
Trời ! RF đi PK mà gà thì chịu rồi !
- RF đi PK thì cứ phải nói là đánh thấm đừng hỏi :|

Zu3y
28-12-2011, 07:52 PM
DK top đây chưa nhìn thấy mặt đã hẹo rồi. chắc phải chơi dk máu thôi.

DongTa
28-12-2011, 07:55 PM
cày lâu sao ko chơi F từ đầu, bg có mt rf thì chuyển gt.

duybom
01-01-2012, 11:58 PM
RF ko có MT quả là 1 thiệt thòi
nhưng đc cái dame to cắn trộm thì khỏi nói
mình cũng ko hiểu lắm speed cực cao dame cực to mà ko ks đc

haiphong
02-01-2012, 01:50 AM
DK top đây chưa nhìn thấy mặt đã hẹo rồi. chắc phải chơi dk máu thôi.

chuẩn.thậm chí ko hiểu vì sao mà mình chết.nhiều khi cứ đổ tại....lag =))

NgocHai
02-01-2012, 02:54 AM
uppppppppppppppp

Sydney
02-01-2012, 06:22 AM
upppppoppppp

.*][VIET][*.*llHadesll*.
02-01-2012, 08:06 AM
_Đối với Mu-hanoi RF như đứa con ghẻ bị bỏ.....Thua thiệt người ta reset quá,giảm 10lvl reset là có thỏa đáng chưa??Trong khi các Chả chỉ cần 1h reset còn RF thì cắm cúi train 3h reset 1 lần,2h30 là đeo panda đó...Đợi có master RF thì RF nghỉ hết rồi,Tới diễn đàn còn ko có avatar dành cho RF nữa mà

jackparado
02-01-2012, 08:25 AM
sao RF không làm đc nhiệm vụ c3 trên web pro ơi?

.*][VIET][*.*llHadesll*.
02-01-2012, 08:29 AM
_Chán thật 20k Năng lượng đánh Bos chỉ 15k,@@ SUM 15k NL đánh bõ đã 30k,damge cao là ntn hả Smod??

Man LHM PC1
02-01-2012, 08:30 AM
ông ko hiểu gì a. phiên bản là phiên bản lậu->> chưa có bản mới có RF thì làm sao GM fix mater dc

jackparado
02-01-2012, 08:44 AM
vậy là RF làm nv đánh Dark Elf xong cũng không lên Master đc hả mấy bro?? mình ko làm đc trên WEB tính đánh tay mà không ai giúp @@
ps: mới chơi ^^

Life Colorful
02-01-2012, 08:49 AM
Vấn đề Master cho RF hiện giờ phiên bản này không có, sau này Update phiên bản mới hoàn thiện hơn, không còn lỗi nữa thì sẽ có các bạn nhé !

vAnyEu
02-01-2012, 09:16 AM
RF đánh quái thì mạnh bem nhau yếu như gà
tìm nv = poi ai ăn đc nó k? , gà vs vịt , 2`

Út Cưng
02-01-2012, 10:29 AM
[VIET][*.*llHadesll*.;338458']_Chắc ADMIN cũng bik RF đang thua xa TOP,mình top 20 RF thua TOP Char khác tới 10k poin...
_Damge ư??Damge của 20k poin cao lắm cũng ko làm gì được 30kpoin
_RF trâu và mạnh ư??Mình Đeo W3 NN 10k,Vit 5k,NL 7k=>Đánh ko thấm được con DW....Chưa kể SUM,DK,EF,MG
_ADMIN luôn miệng keu RF khủng nên ko cho Master,nhưng liệu có như ADMIN nói,hay phiên bản 6.1 này hoàn toàn chưa có Master RF?
_Bậy giờ đã thua xa TOP rồi mở Master cho AE cày đỡ nản nhé.Nói thật mình chán lắm rồi đó,Mu-hanoi sắp đi lại vết xe cũ của KimLong rồi thì ko ai chơi RF nữa..Train KS ko dc,PK thì ko lại ADMIN,Smod,GM có bik tới AE chúng tôi ko?
_Mún Mu Giàu Mạnh thì hãy lắng nghe AE nói chuyện...Close Topic là GM SMOD ADMIN từ chối ý kiến AE góp ý..

Chúng tôi đã có bản full 6.3, trong phiên bản này RF có master luôn. Hy vọng với phiên bản full này sẽ làm hài lòng được các bạn, các bạn chuẩn bị trong thời gian ngắn nữa nhé ;))

MyLife_IsZeRo
02-01-2012, 11:39 AM
Chúng tôi đã có bản full 6.3, trong phiên bản này RF có master luôn. Hy vọng với phiên bản full này sẽ làm hài lòng được các bạn, các bạn chuẩn bị trong thời gian ngắn nữa nhé ;))

Good.đúng là chỉ có Út vẫn luôn lắng nghe và luôn thấu hiểu ;))
thật ko uổng công minh vừa qua RF đc 1 hôm :X
BQT cố gắng up bản 6.3 trước tết xem như món quà mừng tuổi cho ae RF nhé
còn về RF dame ko phai là gà mà ngược lại dame rất to đấy chứ.
RF yếu thế hơn là vì chưa có master,yếu hơn về những j ae xem bảng A sẽ hiểu
tuy mới qua RF đc 1 hôm nhưng trước khi qua tớ và 1 ng` bạn đã tìm hiểu rất kỹ về NV mới này và cũng đã tìm ra đc hướng đi cho RF.Vì chưa co master nên cũng chưa nói lên đc j nhiều nhưng cũng có thể nói là ổn với RF thời điểm hiện tại.
Hy vọng bản 6.3 master RF sẽ ko làm ae thất vọng

Út Cưng
02-01-2012, 11:45 AM
Good.đúng là chỉ có Út vẫn luôn lắng nghe và luôn thấu hiểu ;))
thật ko uổng công minh vừa qua RF đc 1 hôm :X
BQT cố gắng up bản 6.3 trước tết xem như món quà mừng tuổi cho ae RF nhé
còn về RF dame ko phai là gà mà ngược lại dame rất to đấy chứ.
RF yếu thế hơn là vì chưa có master,yếu hơn về những j ae xem bảng A sẽ hiểu
tuy mới qua RF đc 1 hôm nhưng trước khi qua tớ và 1 ng` bạn đã tìm hiểu rất kỹ về NV mới này và cũng đã tìm ra đc hướng đi cho RF.Vì chưa co master nên cũng chưa nói lên đc j nhiều nhưng cũng có thể nói là ổn với RF thời điểm hiện tại.
Hy vọng bản 6.3 master RF sẽ ko làm ae thất vọng

Ko nói trước được bạn à. Chúng tôi chỉ cố gắn hết sức thui và hy vọng với bản full sẽ chuẩn hơn so với những bản updat trước đây và hy vọng nó sẽ mang đến nhiều điều thú vị trong thời gian tới.

MyLife_IsZeRo
02-01-2012, 11:58 AM
Ko nói trước được bạn à. Chúng tôi chỉ cố gắn hết sức thui và hy vọng với bản full sẽ chuẩn hơn so với những bản updat trước đây và hy vọng nó sẽ mang đến nhiều điều thú vị trong thời gian tới.
tớ hiểu điều đó.nhưng vẫn hy vọng là sớm có master cho RF để ae đỡ cực khổ thôi.
ak BQT chú ý tẹo đến lượng máu của RF nhé.quá bèo bọt 30k vit đc 63k máu :-ss

.*][VIET][*.*llHadesll*.
02-01-2012, 05:57 PM
_chẳng bik khi nào rf săn box solo được,SUM 150 lần đã solo box dược,RF ai cũng nói damge cao đánh bõ thì chẳng vào đâu
_NN 10k=>1k rate,trong khi đó Char khác rate đủ thịt Box
_Vit 3k=>dc 6k máu...(PK =răng)
_NL 15k=>Đánh Box được(5kdamge)
_Đánh thì toàn Miss,ADMIN xem sao chứ tạo ra Mu phải công bằng chơi AE RF thế thì làm sao AE chịu chơi RF nữa
_Xem RF server còn được mấy người,SV tàn rồi đóng SV cũng ví BQT không thèm quan tâm đến player,Trong khi các Char khác muốc gì có đó,damge yếu có damge cao
_RF chỉ muốn có Master mà từ Kim Long Sang hà Nội Master vẫn ko thấy.Đợi có master ng ta RL vài lần rồi,Cho ADMIN chơi luôn.Ít ra cũng tặng Reset cho RF.Or có ưu đãi gì chứ
_Cứ ngồi không ăn tiền.Xem sao được

.*][VIET][*.*llHadesll*.
02-01-2012, 07:42 PM
_Smod vào mà chỉnh lại RF nhá,15x đánh box không vào máu thì săn bắn kiểu gì,train thì khổ hơn ng ta,defend yếu hơn ng ta,đánh nhau yếu hơn ng ta,cái gì cũn thua ng ta.Vậy mà toàn kêu này kêu nọ...vào chởi RF thử 1 tuần xem rồi thấy khổ

MyLife_IsZeRo
02-01-2012, 08:04 PM

ấy Hip ơi RF PK đánh thì thấm thật nhưng mà ng` ta đánh mình cũng thấm đâu kém :-ss
luợng máu thì ít ỏi ( 30k vít đc 64k máu ) Master chưa có nên những lợi ích từ bảng master ko có
1 điều mà ko ai giám phủ nhận đó là dame RF khủng,săn boss thì chả thua j SM đâu ;))

.*][VIET][*.*llHadesll*.
02-01-2012, 08:08 PM
ấy Hip ơi RF PK đánh thì thấm thật nhưng mà ng` ta đánh mình cũng thấm đâu kém :-ss
luợng máu thì ít ỏi ( 30k vít đc 64k máu ) Master chưa có nên những lợi ích từ bảng master ko có
1 điều mà ko ai giám phủ nhận đó là dame RF khủng,săn boss thì chả thua j SM đâu ;))

bạn nói sao RF mình 15x ,NN 10K / NL 15k đánh boss đa số miss

MyLife_IsZeRo
02-01-2012, 08:16 PM
[VIET][*.*llHadesll*.;346325']bạn nói sao RF mình 15x ,NN 10K / NL 15k đánh boss đa số miss
bạn có thể cho minh biết rõ hơn cách công điểm hiện tại của bạn đc ko

.*][VIET][*.*llHadesll*.
02-01-2012, 09:08 PM
_Mình có 25k poin,Nhanh nhẹn 15k,Năng Lượng 11k,Máu 600

MyLife_IsZeRo
03-01-2012, 01:51 AM
[VIET][*.*llHadesll*.;346383']_Mình có 25k poin,Nhanh nhẹn 15k,Năng Lượng 11k,Máu 600
dame boss vẫn ra mid thì cái này còn phụ thuộc nhiều vấn đề bạn ak.kể cả tớ 96k pois vẫn mid bt mà.
con nều đi trand theo tớ bạn thử tăng 5k str 10k agi con lại ene,máu giữ nguyên như bạn đang tăng xem ntn.tớ thấy Speed của RF rất khủng nên đi trand cũng ko cần thiết agi nhiều lắm,thêm ít str ene lấy dame.trand thì kiếm bãi qoái tụ dùng Ảo Ảnh Liên Hoàn.
đấy là góp ý của tơ bạn test thử xem sao (vì tớ ko nằm ở mức pois này nên cũng chưa test đc :D )

.*][VIET][*.*llHadesll*.
03-01-2012, 12:23 PM
.@@ RF tăng Sức mạnh làm gì vậy @@,theo mình bik là tăng NL là 9 mà

Hasegawa Kodaka
03-01-2012, 12:28 PM
[VIET][*.*llHadesll*.;346819'].@@ RF tăng Sức mạnh làm gì vậy @@,theo mình bik là tăng NL là 9 mà

RF có 2 loại mà bạn RF chiến và RF trian chiến thì Sm nhiều hơn trian thì tống hết vào ene. Chắc sẽ update bản mới sớm thôi ;))

.*][VIET][*.*llHadesll*.
03-01-2012, 12:33 PM
_Up sao cho RF săn solo boss được ấy,đánh boss 3k máu thấy nãn quá,15k agi mà toàn misss

MyLife_IsZeRo
03-01-2012, 05:11 PM
[VIET][*.*llHadesll*.;346819'].@@ RF tăng Sức mạnh làm gì vậy @@,theo mình bik là tăng NL là 9 mà

sr viết nhầm.500 vào str thôi :-s tớ 96k mà cũng tăng vào str co 5k bạn 25k pois tăng 5k thì sai bét nhè :D SR nhé nhầm 1 tí :(

MyLife_IsZeRo
03-01-2012, 05:22 PM
RF có 2 loại mà bạn RF chiến và RF trian chiến thì Sm nhiều hơn trian thì tống hết vào ene. Chắc sẽ update bản mới sớm thôi ;))

đúng là RF có 2 đường như Hase nói nhưng nếu RF trand mà tống hết ene liệu ổn ko bạn :-s theo tớ thì ene tăng sao 1 dame qoái chết là đc còn lại tống hết agi,500str đủ mặc đồ.ko có agi thì qoái cắn phát giật giật thì trian kiểu j :-ss

.*][VIET][*.*llHadesll*.
03-01-2012, 05:49 PM
_ADMIN ơi RF server1 bị lỗi damge,damge yếu xìu

haiphong
03-01-2012, 05:58 PM

sai bét tăng vào VIT.seach Google mà xem ;))

MyLife_IsZeRo
04-01-2012, 05:44 AM
sai bét tăng vào VIT.seach Google mà xem ;))

có mà anh sai ấy.RF tăng vào vít chỉ đc cái thêm máu,ấn C lên thì thấy tăng lực tấn công cận chiến nhưng về dame thì ko tặng 1 tẹo nào hết ( đã test,thắc mắc test lại cho xem)
nói chung dame RF chỉ dùng 1 từ " Ảo "để miêu tả.Ảo ở đây ko phải là dame ảo mà là dame của RF liên quan đến nhiều vấn đề nên ko hề có CT hay 1 cách cộng điểm nào chuẩn cả.Dame của RF chỉ phụ thuộc vào str + ene.qua nhiều ngày mày mò cò cổ test thì nhận thấy 1 điều là RF trâu ở 2 skill buff.RF theo đường SM dame to,trair tốt,săn boss tốt.
RF tăng theo agi + vít solo = đồ = pois thì trâu bò nhưng dame bé tẹo ko kết thúc đc(với DK) hướng đi này tốt cho solo với Char thủ yếu như MG DL SM (muốn trị sm ma mình ko chết vì phản dame thì theo đường này good.dùng ảo ảnh liên hoàn sm gặp RF phải nói là gọi = bố :)) )
-solo với DW hiện tại RF hầu như ko có cửa.sau này có master ko biết ntn
-solo với DK thì 40-60 (nghiêng về DK nếu = đồ = pois) có thể 50-50 nếu biết cách pk hợp lý nhất là kỹ năng bơm máu ;))
về build đồ thì hiện tại chưa đc mặc hết các sét của RF nên chưa biết ntn.Nhưng chắc chắn 1 điều là RF ở bản 6.2 này thì W3 5% PHHTHP ko hề có tác dụng.AE có W3 5% thì giữ đợi bản 6.3 nhé :D
SM là char gây nhiều ức chế cho các char cận chiến khi pvp vơi skill ru ngủ.nhưng với RF skill này có vẻ vô tác dụng,Với Ảo ảnh Liên Hoàn hầu như SM ko có cơ hội để dùng,kể cả skill hút máu cũng thế.Khi pvp RF biết chọn góc đứng thì với Ảo Ảnh Liên Hoàn MG EF xem như là sô 0.còn SM thì 50-50 vì cón phản dame của nó (cái này khó khắc phục nhất ;)) )

Thanh Lich
04-01-2012, 07:25 AM
có mà anh sai ấy.RF tăng vào vít chỉ đc cái thêm máu,ấn C lên thì thấy tăng lực tấn công cận chiến nhưng về dame thì ko tặng 1 tẹo nào hết ( đã test,thắc mắc test lại cho xem)
nói chung dame RF chỉ dùng 1 từ " Ảo "để miêu tả.Ảo ở đây ko phải là dame ảo mà là dame của RF liên quan đến nhiều vấn đề nên ko hề có CT hay 1 cách cộng điểm nào chuẩn cả.Dame của RF chỉ phụ thuộc vào str + ene.qua nhiều ngày mày mò cò cổ test thì nhận thấy 1 điều là RF trâu ở 2 skill buff.RF theo đường SM dame to,trair tốt,săn boss tốt.
RF tăng theo agi + vít solo = đồ = pois thì trâu bò nhưng dame bé tẹo ko kết thúc đc(với DK) hướng đi này tốt cho solo với Char thủ yếu như MG DL SM (muốn trị sm ma mình ko chết vì phản dame thì theo đường này good.dùng ảo ảnh liên hoàn sm gặp RF phải nói là gọi = bố :)) )
-solo với DW hiện tại RF hầu như ko có cửa.sau này có master ko biết ntn
-solo với DK thì 40-60 (nghiêng về DK nếu = đồ = pois) có thể 50-50 nếu biết cách pk hợp lý nhất là kỹ năng bơm máu ;))
về build đồ thì hiện tại chưa đc mặc hết các sét của RF nên chưa biết ntn.Nhưng chắc chắn 1 điều là RF ở bản 6.2 này thì W3 5% PHHTHP ko hề có tác dụng.AE có W3 5% thì giữ đợi bản 6.3 nhé :D
SM là char gây nhiều ức chế cho các char cận chiến khi pvp vơi skill ru ngủ.nhưng với RF skill này có vẻ vô tác dụng,Với Ảo ảnh Liên Hoàn hầu như SM ko có cơ hội để dùng,kể cả skill hút máu cũng thế.Khi pvp RF biết chọn góc đứng thì với Ảo Ảnh Liên Hoàn MG EF xem như là sô 0.còn SM thì 50-50 vì cón phản dame của nó (cái này khó khắc phục nhất ;)) )

ở SS 6.2 đang chơi này RF đúng là như bạn nói ,khi lên ss 6.3 cách tăng poi sẽ giống như MU FPT (tăng giống như search google) và skill ảo ảnh liên hoàn sẽ ko dũng mãnh như ở SV này nữa đâu .:P

MyLife_IsZeRo
04-01-2012, 07:40 AM
ở SS 6.2 đang chơi này RF đúng là như bạn nói ,khi lên ss 6.3 cách tăng poi sẽ giống như MU FPT (tăng giống như search google) và skill ảo ảnh liên hoàn sẽ ko dũng mãnh như ở SV này nữa đâu .:P
:D còn chưa biết bản master có giống với FPT hay ko mà :P nhưng dù sao có master thì Ảo ảnh Liên Hoàn vẫn lad skill chuyên trị MG DL SM EF đúng ko bạn.4 Char này chỉ có cách dùng skill với tầm đánh xa hơn nó mới trị nổi :D

Thanh Lich
04-01-2012, 07:46 AM
:D còn chưa biết bản master có giống với FPT hay ko mà :P nhưng dù sao có master thì Ảo ảnh Liên Hoàn vẫn lad skill chuyên trị MG DL SM EF đúng ko bạn.4 Char này chỉ có cách dùng skill với tầm đánh xa hơn nó mới trị nổi :D

thì mình bảo sẽ bị sửa mà .hom test 6.3 đấy mình đánh RF skil ảo ảnh k còn xa như bên này nữa khoảng cách chỉ 6 là cùng k fai cứ nhìn thấy là đánh đc như 6.2 đâu nên mới chán .hix

MyLife_IsZeRo
04-01-2012, 08:08 AM
thì mình bảo sẽ bị sửa mà .hom test 6.3 đấy mình đánh RF skil ảo ảnh k còn xa như bên này nữa khoảng cách chỉ 6 là cùng k fai cứ nhìn thấy là đánh đc như 6.2 đâu nên mới chán .hix
thế ak bạn.tớ chưa test 6.3 nên cũng ko biết nữa.bạn đã test qua rồi thì chia se kinh nghiệm cộng điểm với cách combo skill pk RF cho ae tham khảo đi :)

TuanTungTang
02-07-2012, 08:10 AM
THế RF có MasTer chưa ADM ơi___________

RealLove
02-07-2012, 08:11 AM
ối xời ơi RF mà yếu thì ai khoẻ . k thấy thi nhau đổi sang RF à. k có master bùa thiên sứ cày nhanh mà bạn:111;

TuanTungTang
02-07-2012, 08:15 AM
Thế Là RF Bản này không có Mester hả mọi người ;(( chán