PDA

View Full Version : 1 Cái Noel Mà BQT dành cho Member Hoàn Mỹ

Sydney
23-12-2011, 10:26 PM
Sắp tới noel tớ xin chúc các bác sv Hoàn Mỹ và cũng như Sv khác + BQT lun lun dc Hf bên gia đình và hf bên người iu mình ...
Tớ vô vấn đề lun : Noel mọi người thì chắc ai cũng mún có 1 món quà nho nhỏ từ BQT tặng cho các member,mà đâu ngờ BQT lại tặng cho member 1 nổi niềm bức xúc, phản ứng quá quyết liệt ... Sv Hoàn Mỹ thì có người yếu kẻ mạnh BQT rút lại còn 5 sv vậy mình hỏi Admin có nghĩ đến những member mới chơi họ sẽ nghĩ j` về việc mà 5 sv toàn những mạnh ks vs nhau sv 5 thì pk ầm ầm..Đến bây h BQT làm ra những gì cho AE chúng tôi bức xúc member bỏ tiền vào dù ko ít cũng là những đồng tiền mà họ làm ra để cho vào game có dc những thú vui gì đó... Nào ngờ BQT đâu hỉu đến cảm giác của member cứ làm gì cho là đúng ..Sự công = vs các member thì BQT ko nghĩ đến... Mình chỉ mong admin xem xét lại để và đưa ra những gi hợp lý cho anh em có 1 mùa Noel gọi là vui vẻ bên nhau nhá :) .....
Ký Tên
Sydney

dautinhsau
23-12-2011, 10:28 PM
UPppppppppppppppppppppppppp

๖ۣۜ๖ۣۣۜۜNam๖ۣۜ๖
23-12-2011, 10:29 PM
=)) con hàng ney hay xỏ đểu lắm =))
:32: đệ mình mà

Sydney
23-12-2011, 10:30 PM
upppp nào :) đòi lại công bằng cho anh em

TrueWizard
23-12-2011, 10:33 PM
Sắp tới noel tớ xin chúc các bác sv Hoàn Mỹ và cũng như Sv khác + BQT lun lun dc Hf bên gia đình và hf bên người iu mình ...
Tớ vô vấn đề lun : Noel mọi người thì chắc ai cũng mún có 1 món quà nho nhỏ từ BQT tặng cho các member,mà đâu ngờ BQT lại tặng cho member 1 nổi niềm bức xúc, phản ứng quá quyết liệt ... Sv Hoàn Mỹ thì có người yếu kẻ mạnh BQT rút lại còn 5 sv vậy mình hỏi Admin có nghĩ đến những member mới chơi họ sẽ nghĩ j` về việc mà 5 sv toàn những mạnh ks vs nhau sv 5 thì pk ầm ầm..Đến bây h BQT làm ra những gì cho AE chúng tôi bức xúc member bỏ tiền vào dù ko ít cũng là những đồng tiền mà họ làm ra để cho vào game có dc những thú vui gì đó... Nào ngờ BQT đâu hỉu đến cảm giác của member cứ làm gì cho là đúng ..Sự công = vs các member thì BQT ko nghĩ đến... Mình chỉ mong admin xem xét lại để và đưa ra những gi hợp lý cho anh em có 1 mùa Noel gọi là vui vẻ bên nhau nhá :) .....
Ký Tên
Sydney
Theo ý kiến của e thì BQT mở 10 - 12 sub chứ 5 sub ko có chỗ train
ko lẽ kéo nhau về k1 k2 treo máy :(

zGioLanhz
23-12-2011, 10:37 PM
Ký Tên
Sydney
quà giáng sinh đó. noel buồn...

dautinhsau
23-12-2011, 10:57 PM
noel thật ý nghĩa ! oh yeah!

hcmgroup
23-12-2011, 10:57 PM
Nice to Sydney
HoaHoaPro

๖ۣۜ๖ۣۣۜۜNam๖ۣۜ๖
23-12-2011, 10:58 PM
Nice to Sydney
HoaHoaPro

sao ko ký thêm Aero vào nữa cho nó đỡ lệch =))

sen3lanhan
24-12-2011, 10:02 AM
Giáng sinh lại mất tiền thôi

daoanhha
26-12-2011, 11:29 PM
Úp.....mới RL toàn phải UT thôi vì không có bãi^^

Extracting
26-12-2011, 11:34 PM
Mong ADM mở thêm cho ae train thôi...!! Lại mới sát nhập nữa.. 5sub rồi mà ngồi ngơ với nhau à..!!
Cứ như trước để 20sub vào!!