PDA

View Full Version : BQL - ADMIN như này khác nào các người bịp tôi.

Zu3y
23-12-2011, 11:30 AM
Tôi chơi game bị lỗi không nhận được thưởng các người lại lấy cái điều luật ra á. nếu tôi không nhận cơ thì còn nói thế được. đây nhận không được mà. phát hiện lỗi tôi post bài ngay. chẳng ai giải quyết. nói thật các người xem lại mình đi làm ăn nhứ thế à. khác đéo gì lừa nhau. còn đây là một đoạn chat của một người quản lý vcl .nói như đầu .... y.

dai_thieu_gia288: ban oi
dai_thieu_gia288: minh trung lo
dai_thieu_gia288: ma khong the nao lay duoc tien
BUZZ!!!
dai_thieu_gia288: ban giup minh cai
dai_thieu_gia288: cai phan check khong kick duoc vao
BUZZ!!!
dai_thieu_gia288: dau roi meo` oi
hanoi meohoang1102: doc ten tai khoan nhe
dai_thieu_gia288: drthinh
dai_thieu_gia288: danh con 11 50k
hanoi meohoang1102: ban danh hom nao
hanoi meohoang1102: sever nao ?
dai_thieu_gia288: hom kia sever hoang kim
hanoi meohoang1102: Bạn hãy đọc kĩ điều kiện dưới đây trước khi chơi lô đề.
Thời gian cho phép cược từ 0h00' tới 18h00' hằng ngày.
Thời gian cập nhật kết quả vào lúc 20h00'
Tỉ giá : 1 điểm = 1000 GCent hoặc VCent
Mỗi số cược chỉ được phép cược tối đa 500 điểm (Áp dụng cho Lô và Đề)
Bạn phải nhận thưởng trước khi có kết quả ngày hôm sau. Chúng tôi sẽ không giải quyết các trường hợp khiếu nại về vấn đề này.
dai_thieu_gia288: minh da viet bai thong bao loi
dai_thieu_gia288: truoc 18h roi
dai_thieu_gia288: minh khong nhan dc thi lam the the
dai_thieu_gia288: tai web bi loi ma
dai_thieu_gia288: co phai tai minh ko lay dau
dai_thieu_gia288: ban vao dien dan xem minh post bai luc 4h hon
hanoi meohoang1102: hom nao ma web loi
dai_thieu_gia288: khong lay duoc
dai_thieu_gia288: cai phan checkthuong
dai_thieu_gia288: no lien thanh mot khoi
dai_thieu_gia288: khong click dc vao
hanoi meohoang1102: an choi lo de vao hom nao ?
hanoi meohoang1102: ngya choi
hanoi meohoang1102: chinh xac ngay choi
dai_thieu_gia288: ngay hom kia ma
hanoi meohoang1102: tuc la hom 21
hanoi meohoang1102: ?
dai_thieu_gia288: uh
dai_thieu_gia288: hom nay 23 thi hom day la 21
dai_thieu_gia288: minh khong lam do ngay`
hanoi meohoang1102: hom do web hoan toan binh thuong ma
hanoi meohoang1102: moi ng van nhan thuong bt
dai_thieu_gia288: nhung minh khong lay duoc
dai_thieu_gia288: minh dung fifox 8.1
dai_thieu_gia288: google day du tinh nang
hanoi meohoang1102: moi ng lam dc tai sao ban ko lam dc ?
dai_thieu_gia288: khong nhan duoc la khong nhan dc
dai_thieu_gia288: o
dai_thieu_gia288: khong nhan duoc thi nguoi ta moi nho den cau
dai_thieu_gia288: to viet bai len dien dan
dai_thieu_gia288: nho giup do
hanoi meohoang1102: nhung hom do web hoan toan binh thuong
dai_thieu_gia288: khong co ai tra loi
dai_thieu_gia288: binh thuong nhung ma to khong nhan dc
dai_thieu_gia288: ban noi chuyen
dai_thieu_gia288: ko ai tra loi
dai_thieu_gia288: moi admin son
dai_thieu_gia288: bao khong nhan thuong
dai_thieu_gia288: co nhan dc dau ma nhan
dai_thieu_gia288: the ban sinh ra de lam gi ha
dai_thieu_gia288: ho tro game
dai_thieu_gia288: nho thi khong thay
dai_thieu_gia288: the ban nghi to ngu den muc khong nhan duoc thuong a
hanoi meohoang1102: minh tra loi ban rat ro rang roi ma
dai_thieu_gia288: tra loi nhu nao
Bạn phải nhận thưởng trước khi có kết quả ngày hôm sau. Chúng tôi sẽ không giải quyết các trường hợp khiếu nại về vấn đề này.
dai_thieu_gia288: the khac gi bip ha ban
dai_thieu_gia288: dcm
dai_thieu_gia288: khong nhan duoc thi nhan cai gi
dai_thieu_gia288: ban noi nhu cai lon
hanoi meohoang1102 đang trả lời...
hanoi meohoang1102: ok vay thi ko can noi chuyen nua
dai_thieu_gia288: moi nguoi the dcm to khong nhan duco to moi bao khong nhan dc
dai_thieu_gia288: the co bi dien lon dau ma
dai_thieu_gia288: ban lam an nhu cai lon y
hanoi meohoang1102 đã thoát Messenger. (12/23/2011 12:21 PM)

dai_thieu_gia288: nhu nay khac lon gi bip

mr.kan
23-12-2011, 11:37 AM
Thật sự là vãi........... Đúng là không biết kêu ai . như này không phải lừa bịp sao . người ta không nhận được mà không giải quyết cho người ta. thế ai mà giám đánh . thôi bạn ơi mất rồi thì thôi đáng bao nhiêu đâu bạn. Đúng là cái MU này ADM thật là vãi ........... Đéo biết mai sau còn cái gì nữa không

Zu3y
23-12-2011, 11:39 AM
Thật sự là vãi........... Đúng là không biết kêu ai . như này không phải lừa bịp sao . người ta không nhận được mà không giải quyết cho người ta. thế ai mà giám đánh . thôi bạn ơi mất rồi thì thôi đáng bao nhiêu đâu bạn. Đúng là cái MU này ADM thật là vãi ........... Đéo biết mai sau còn cái gì nữa không
Đcm nghĩ nó cay. nhờ nó giúp mà nó nói đéo ai ngửi được. nản vcl chẳng hiểu móc đâu ra mấy thằng đầu to này

dautinhsau
23-12-2011, 11:59 AM
thuc su dong` cảm với bạn! bỏ đi bạn à! chơi game có anh có em là vui thôi! Quan tâm gì bọn QL cho mệt xác!

Zu3y
23-12-2011, 12:02 PM
Mẹ kiếp ăn tiền của người khác như vậy mà cũng ăn được. đặt ra những điều lệ thật là vãi sau đấy quit của người ta. không nhận trước 18h coi như mất. ngoài đời á thằng nào mà nói như này á. nhét kottex ( chấm kinh nguyệt ) vào mồm ý. nhưng buồn mỗi cái đây là trong game là nhà người ta người ta thích thế nào cũng được. không nhận được thì nhận cái gì. vcl tại sao người khác nhận được mà mình lại không nhận được câu nói hay nhất trong ngày =)) ai biết trả lời hộ mình cái

dautinhsau
23-12-2011, 12:06 PM
Ngoài đời thì các cậu ngoan như kún ngay! :106:

Zu3y
23-12-2011, 12:09 PM
Ngoài đời thì các cậu ngoan như kún ngay! :106:
:)) mình không phải đầu gấu cũng không phải xã hội đen. mình không bao giờ gây sự với ai. nhưng đcm thằng nào làm ảnh hưởng đến kinh tế địa vị bất cơm manh áo của mình ý. thì có là thằng lồn nào cũng bằng nhau hết.

leonui
23-12-2011, 12:20 PM
dm admin vao giai quyet cho toi de.ID 0976010385 sever hoangkim.danh lo trung con 88 ko thay giai quyet la sao

mr.kan
23-12-2011, 12:25 PM
Mẹ kiếp ăn tiền của người khác như vậy mà cũng ăn được. đặt ra những điều lệ thật là vãi sau đấy quit của người ta. không nhận trước 18h coi như mất. ngoài đời á thằng nào mà nói như này á. nhét kottex ( chấm kinh nguyệt ) vào mồm ý. nhưng buồn mỗi cái đây là trong game là nhà người ta người ta thích thế nào cũng được. không nhận được thì nhận cái gì. vcl tại sao người khác nhận được mà mình lại không nhận được câu nói hay nhất trong ngày =)) ai biết trả lời hộ mình cái

Thế mới là ADM bạn à. kiếm không biết bao nhiêu tiền của các game thủ mà vẫn làm cái trò meo này . QL. Adm thật là vãi .................................................. .................................................. ...................

Zu3y
23-12-2011, 12:29 PM
Thế mới là ADM bạn à. kiếm không biết bao nhiêu tiền của các game thủ mà vẫn làm cái trò meo này . QL. Adm thật là vãi .................................................. .................................................. ...................
Bạn nói chỉ được cái đúng.

mr.kan
23-12-2011, 12:35 PM
À này bạn ơi ! bạn ngày não cũng post lên diễn đàn để anh em game thủ biết mà đừng chơi cái trò lừa bịp này .

Út Cưng
23-12-2011, 12:38 PM
Tôi chơi game bị lỗi không nhận được thưởng các người lại lấy cái điều luật ra á. nếu tôi không nhận cơ thì còn nói thế được. đây nhận không được mà. phát hiện lỗi tôi post bài ngay. chẳng ai giải quyết. nói thật các người xem lại mình đi làm ăn nhứ thế à. khác đéo gì lừa nhau. còn đây là một đoạn chat của một người quản lý vcl .nói như đầu .... y.

dai_thieu_gia288: ban oi
dai_thieu_gia288: minh trung lo
dai_thieu_gia288: ma khong the nao lay duoc tien
BUZZ!!!
dai_thieu_gia288: ban giup minh cai
dai_thieu_gia288: cai phan check khong kick duoc vao
BUZZ!!!
dai_thieu_gia288: dau roi meo` oi
hanoi meohoang1102: doc ten tai khoan nhe
dai_thieu_gia288: drthinh
dai_thieu_gia288: danh con 11 50k
hanoi meohoang1102: ban danh hom nao
hanoi meohoang1102: sever nao ?
dai_thieu_gia288: hom kia sever hoang kim
dai_thieu_gia288: minh da viet bai thong bao loi
dai_thieu_gia288: truoc 18h roi
dai_thieu_gia288: minh khong nhan dc thi lam the the
dai_thieu_gia288: tai web bi loi ma
dai_thieu_gia288: co phai tai minh ko lay dau
dai_thieu_gia288: ban vao dien dan xem minh post bai luc 4h hon
hanoi meohoang1102: hom nao ma web loi
dai_thieu_gia288: khong lay duoc
dai_thieu_gia288: cai phan checkthuong
dai_thieu_gia288: no lien thanh mot khoi
dai_thieu_gia288: khong click dc vao
hanoi meohoang1102: an choi lo de vao hom nao ?
hanoi meohoang1102: ngya choi
hanoi meohoang1102: chinh xac ngay choi
dai_thieu_gia288: ngay hom kia ma
hanoi meohoang1102: tuc la hom 21
hanoi meohoang1102: ?
dai_thieu_gia288: uh
dai_thieu_gia288: hom nay 23 thi hom day la 21
dai_thieu_gia288: minh khong lam do ngay`
hanoi meohoang1102: hom do web hoan toan binh thuong ma
dai_thieu_gia288: nhung minh khong lay duoc
dai_thieu_gia288: minh dung fifox 8.1
dai_thieu_gia288: google day du tinh nang
hanoi meohoang1102: moi ng lam dc tai sao ban ko lam dc ?
dai_thieu_gia288: khong nhan duoc la khong nhan dc
dai_thieu_gia288: o
dai_thieu_gia288: khong nhan duoc thi nguoi ta moi nho den cau
dai_thieu_gia288: nho giup do
hanoi meohoang1102: nhung hom do web hoan toan binh thuong
dai_thieu_gia288: khong co ai tra loi
dai_thieu_gia288: binh thuong nhung ma to khong nhan dc
dai_thieu_gia288: ban noi chuyen
dai_thieu_gia288: ko ai tra loi
dai_thieu_gia288: moi admin son
dai_thieu_gia288: bao khong nhan thuong
dai_thieu_gia288: co nhan dc dau ma nhan
dai_thieu_gia288: the ban sinh ra de lam gi ha
dai_thieu_gia288: ho tro game
dai_thieu_gia288: nho thi khong thay
dai_thieu_gia288: the ban nghi to ngu den muc khong nhan duoc thuong a
hanoi meohoang1102: minh tra loi ban rat ro rang roi ma
dai_thieu_gia288: tra loi nhu nao
dai_thieu_gia288: the khac gi bip ha ban
dai_thieu_gia288: khong nhan duoc thi nhan cai gi
dai_thieu_gia288: ban noi nhu cai lon
hanoi meohoang1102 đang trả lời...
hanoi meohoang1102: ok vay thi ko can noi chuyen nua
dai_thieu_gia288: moi nguoi the dcm to khong nhan duco to moi bao khong nhan dc
dai_thieu_gia288: the co bi dien lon dau ma
dai_thieu_gia288: ban lam an nhu cai lon y
hanoi meohoang1102 đã thoát Messenger. (12/23/2011 12:21 PM)

dai_thieu_gia288: nhu nay khac lon gi bip

Gm trả lời bạn rất đàng hoàng, bạn chửi người ta như thế thậm chí dùng những ngôn từ xúc phạm 1 cách thái quá. Từ xưa tới này nếu là lỗi từ BQT, BQT sẽ hỗ trợ tận tình. Ví dụ trường hợp trên bạn có thể gởi 1 cái link cho mèo chứng minh bạn đã post báo lỗi trước khi hết hạn, GM sẽ kiểm tra, nếu đúng như thế ko lý do gì Gm Mèo ko fix lại phần thưởng cho bạn. Nhưng ngôn từ của bạn có thể nói BQT chấp nhận mất 1 khách hàng như bạn.

leonui
23-12-2011, 12:48 PM
Gm trả lời bạn rất đàng hoàng, bạn chửi người ta như thế thậm chí dùng những ngôn từ xúc phạm 1 cách thái quá. Từ xưa tới này nếu là lỗi từ BQT, BQT sẽ hỗ trợ tận tình. Ví dụ trường hợp trên bạn có thể gởi 1 cái link cho mèo chứng minh bạn đã post báo lỗi trước khi hết hạn, GM sẽ kiểm tra, nếu đúng như thế ko lý do gì Gm Mèo ko fix lại phần thưởng cho bạn. Nhưng ngôn từ của bạn có thể nói BQT chấp nhận mất 1 khách hàng như bạn.

utcung noi sai roi ban a`.ban vao check tai khoan 0976010385 cua minh ma xem.danh con 88 tu chieu qua pót bai viet den gio` admin van chua giai quyet.ban lam mod ban phai su ly dung khong dc dung ve phia admin khi admin sai

Hasegawa Kodaka
23-12-2011, 12:51 PM
utcung noi sai roi ban a`.ban vao check tai khoan 0976010385 cua minh ma xem.danh con 88 tu chieu qua pót bai viet den gio` admin van chua giai quyet.ban lam mod ban phai su ly dung khong dc dung ve phia admin khi admin sai

Út ít có quyền hành đấy quyền hành đấy chỉ có các adm và các GM sử dụng được thôi. Trường hợp của bạn thì liên lạc với mèo nhé!. Còn bạn zuzy ăn nói như thế thì mình bảo đảm bạn có mất cái gì ko có bất cứ 1 ai kể cả các adm mu khác giúp bạn hết.

Zu3y
23-12-2011, 12:53 PM
Bạn nói cũng như hát hay ý nhỉ người ta bảo mình cung cáp cái gì thì mình cung cấp cái đấy. hãy xem cách các bạn giải quyết và nói chuyện xem ai mà không tức. vo trách nhiệm sinh ra các bạn để làm gì đây tra lời như thế á. đã bảo tại web ca admin game sơn mình cũng pm là không lấy được. lại cái điệp khúc quy định. quy định ăn tiền của thôi hả. làm cái gì nó đừng có quá cuộc sống có nhân quả đấy. khốn nạn quá người không báo thì trời cũng quả báo thôi.

Zu3y
23-12-2011, 12:55 PM
Út ít có quyền hành đấy quyền hành đấy chỉ có các adm và các GM sử dụng được thôi. Trường hợp của bạn thì liên lạc với mèo nhé!. Còn bạn zuzy ăn nói như thế thì mình bảo đảm bạn có mất cái gì ko có bất cứ 1 ai kể cả các adm mu khác giúp bạn hết.
xem cái cách các bạn trả lời người khác nào. gặp người tai nạn bạn đưa người ta vào viện hay bạn bảo tại vì thế này lên thế kia. nếu các bạn có cai tâm thì cái diễn đàn này nó không loạn thế đâu. hay tôi phai xin các bạn hả. vcl

leonui
23-12-2011, 12:55 PM

người ta pm từ hum qua đến giờ không đươc mới phải như thế.lỗi này là của ai.bạn bảo pm meohoang.yahoo ofline tu tối qua đến giờ chưa thấy online.sdt cũng không liên lạc đươc.phải có lý do mới thế này bạn à

Út Cưng
23-12-2011, 12:59 PM

Út trả lời bài của chủ topic bạn đọc ko đọc à, những màu chữ tô đỏ đấy. Còn riêng bạn bạn nên rút kinh nghiệm bạn kia, lập 1 topic riêng biệt và nên dùng lời lẽ có văn hóa. Gm lô đề sẽ hỗ trợ bạn 1 cách tận tình bạn ko cần phải lo điều đó, còn nếu web bị lỗi thì GM web coder sẽ fix lại, và nếu là như thế chúng tôi còn cám ơn bạn vì thông báo lỗi trên nữa là đằng khác. Như chủ topic nói lừa bịp à, 1 cái lick chuột thì muốn có bao nhiều VP cũng được cần gì phải nói như thế. GM mèo bận rất nhiều việc nên những gì GM cần là bằng chứng để xác minh cho nhanh. Trong khi người ta cần những thứ đó thì chủ topic chửi người ta, nói tới đây có lẽ bạn đã hiểu rùi nhé. Ở đây ko có chuyện ai đứng bên ai nhé.

¬Łµçīfęř
xem cái cách các bạn trả lời người khác nào. gặp người tai nạn bạn đưa người ta vào viện hay bạn bảo tại vì thế này lên thế kia. nếu các bạn có cai tâm thì cái diễn đàn này nó không loạn thế đâu. hay tôi phai xin các bạn hả. vcl

Vậy mình hỏi bạn tại sao bạn ko lịch sự hơn khi nói chuyện với các adm. Bạn có thể đưa ra dẫn chứng như chụp hình lỗi tại sao bạn ko nhận được thì mới có bằng chứng để mà thấy là bị như vậy thật. Nhưng bạn có chịu đưa đâu bạn ko nhận được thì đến mình cũng nghỉ là bạn chưa hề bấm vào phần nhận phần thường nên Mèo mới đưa bạn xem quy định. Bạn đã ko hiểu lại còn nói nặng với người ta thì ko giải quyết là chuyện dễ hiểu con người mà chứ có phải là đồ vật đâu.

người ta pm từ hum qua đến giờ không đươc mới phải như thế.lỗi này là của ai.bạn bảo pm meohoang.yahoo ofline tu tối qua đến giờ chưa thấy online.sdt cũng không liên lạc đươc.phải có lý do mới thế này bạn à

Bạn chịu khó liên lạc lại nhé hoặc chờ người khác có thẩm quyền

Zu3y
Tôi thấy cái MU này là số một. Diễn đàn lập ra để gắn kết hỗ trợ game thủ. thế mà game thủ kêu như vạc chẳng thấy ai tiếp nhận trả lời gì cả. BQL bận làm gì quá không giải quyết đc à.

leonui
23-12-2011, 01:01 PM
ban oi vao nhan thuong di.lo de dc xu ly rui` kia.nho chon ngay ban linh thuong nha

Zu3y
23-12-2011, 01:02 PM
[QUOTE=¬Łµçīfęř;337767]Vậy mình hỏi bạn tại sao bạn ko lịch sự hơn khi nói chuyện với các adm. Bạn có thể đưa ra dẫn chứng như chụp hình lỗi tại sao bạn ko nhận được thì mới có bằng chứng để mà thấy là bị như thật. Nhưng bạn có chịu đưa đâu bạn ko nhận được thì đến mình cũng nghỉ là bạn chưa hề bấm vào phần nhận phần thường nên Mèo mới đưa bạn xem quy định. Bạn đã ko hiểu lại còn nói nặng với người ta thì ko giải quyết là chuyện dễ hiểu con người mà chứ có phải là đồ vật đâu.

Bạn đọc xem nào. mình vào phần check thưởng nhưng mà không click được. bạn không thấy à. giờ lại nói đến ảnh. 4 giờ hôm qua mình đã viết bài báo BQL rồi bạn ạ. bạn đọc kỹ hãy nói nhé.

Hasegawa Kodaka
23-12-2011, 01:05 PM
Đề nghị bản lucifer đổi hộ màu chữ. Màu chữ nãy chuyên dành cho Mod của 4rum !

mr.kan
23-12-2011, 01:07 PM

Ạc . ban à người quản lý web cho Adm mà bạn trả lời như thế à . nếu tôi giả sử ngày xưa bạn là game thủ, bạn bị mất cái gjf vô ly mà ADM và GM không giải quyết cho bạn .và những câu trả lời vô lý thì bạn se như thế nào

Hasegawa Kodaka
23-12-2011, 01:12 PM
Ạc . ban à người quản lý web cho Adm mà bạn trả lời như thế à . nếu tôi giả sử ngày xưa bạn là game thủ, bạn bị mất cái gjf vô ly mà ADM và GM không giải quyết cho bạn .và những câu trả lời vô lý thì bạn se như thế nào

Chịu mất thôi chứ sao bạn. Mình cũng từng chơi rất nhiều game như Kiếm Thế bị mất BQT cũng đâu giải quyết đâu thôi cứ nhắm mắt cho qua. Đồ đạc thì cũng chẳng là gì chủ yếu là ae của mình có chơi hay ko thôi.

Zu3y
23-12-2011, 01:14 PM
Cảm ơn bạn đã nói nhá nhưng mà chỉ các các bạn mới lấy đc của mình thôi còn chẳng ai lấy được của mình cái gì đâu. 50k thôi mà coi như ăn bát phở rồi đi vệ sinh ra có người xả nước tiêu thụ hộ thế thôi.:))

DongTa
23-12-2011, 01:15 PM
Chịu mất thôi chứ sao bạn. Mình cũng từng chơi rất nhiều game như Kiếm Thế bị mất BQT cũng đâu giải quyết đâu thôi cứ nhắm mắt cho qua. Đồ đạc thì cũng chẳng là gì chủ yếu là ae của mình có chơi hay ko thôi.

sặc trả lời vậy mà cũng làm mod, muhn hết ng rồi ak? nếu "nhắm mắt cho qua" thì cần ông làm gì? ông nghỉ luôn đi, nhắm mắt cho qua thi mod hết việc chả cần giải đáp cái gì! mình thấy mod này không đủ năng lực, theo dõi 1 số bài toàn trả lời loăng quăng, ko đúng trọng tâm. adm xem xét

Hasegawa Kodaka
23-12-2011, 01:18 PM
sặc trả lời vậy mà cũng làm mod, muhn hết ng rồi ak? nếu "nhắm mắt cho qua" thì cần ông làm gì? ông nghỉ luôn đi, nhắm mắt cho qua thi mod hết việc chả cần giải đáp cái gì! mình thấy mod này không đủ năng lực, theo dõi 1 số bài toàn trả lời loăng quăng, ko đúng trọng tâm. adm xem xét

Mình chỉ nói về mình thôi đấy là suy nghĩ riêng của mình nhé! Còn chuyện này thì mình nghỉ bạn nên xin lỗi mèo biết đâu mèo lại giúp thì sao.

mr.kan
23-12-2011, 01:21 PM

Bạn nói rất đúng . nếu như mất đồ hay bị lừa đảo trên game là chuyện bình thường không co gì đáng nói . nhưng đây tôi hỏi bạn , người ta đánh lô đề cho QL chúng mà không trả cho người ta , còn ăn luôn cả gốc nữa . nếu như đây là trường hợp bạn thì bạn sử ly như nào bạn bảo cho mọi người biết cái .

trích dẫn : Đã thông báo cho GM nhưng khong giải quyết

DongTa
23-12-2011, 01:21 PM
Mình chỉ nói về mình thôi đấy là suy nghĩ riêng của mình nhé! Còn chuyện này thì mình nghỉ bạn nên xin lỗi mèo biết đâu mèo lại giúp thì sao.

mình không phải chủ 2pic, nản! Quá nản

Hasegawa Kodaka
23-12-2011, 01:23 PM
mình không phải chủ 2pic, nản! Quá nản

Mình nói liền tù tèo luôn ấy mà :26:

dautinhsau
23-12-2011, 01:27 PM

Thằng mod này nó thật tính đấy! Chứ đéo như những thằng mod smod admin khác! Mồm thì nói nhân nói nghĩa ko ăn tiền, mà thực sự thì như muỗi hút máu! Tao thích thằng mod này!

mr.kan
23-12-2011, 01:28 PM
[QUOTE=Hasegawa Kodaka;337788]Mình chỉ nói về mình thôi đấy là suy nghĩ riêng của mình nhé! Còn chuyện này thì mình nghỉ bạn nên xin lỗi mèo biết đâu mèo lại giúp thì sao.[/
lại còn như thế nữa ........quá nản với các mod

CristianoRonaldo
23-12-2011, 01:28 PM
Chịu mất =)) thế ví dụ nhà ông bị thằng kẻ trộm nó lấy mất sổ đỏ ông nhìn thầy nó ăn trộm nhưng nghĩ trong đầu là thôi chịu mất cho mày lấy mai tao đi làm kiếm tiền mua căn khác à =))

CristianoRonaldo
23-12-2011, 01:29 PM
Thằng mod này nó thật tính đấy! Chứ đéo như những thằng mod smod admin khác! Mồm thì nói nhân nói nghĩa ko ăn tiền, mà thực sự thì như muỗi hút máu! Tao thích thằng mod này!
thích sao ko thank chó hắn 1 phát cho hắn sướng :))

dautinhsau
23-12-2011, 01:30 PM
[QUOTE=Hasegawa Kodaka;337788]Mình chỉ nói về mình thôi đấy là suy nghĩ riêng của mình nhé! Còn chuyện này thì mình nghỉ bạn nên xin lỗi mèo biết đâu mèo lại giúp thì sao.[/
lại còn như thế nữa ........quá nản với các mod

Ờ thì mem sai phải xin lỗi adm, admin sai mem cũng phải xin lỗi! thế mới là cuộc sống nó không giống như cuộc đời =)). Thôi closed topic này đi các mod ơi!

Zu3y
23-12-2011, 01:36 PM
Nếu là do mình thì nó không cay, đây mình không nhận được thì mình bảo không nhận được. lại cứ nói người khác nhận được thế thì nói làm cái gì hả. mình bảo mình không click được vào phần đấy nhưng người ta lại cứ nói người khác nhận được nói thế khác gì nói với đầu gối. các ông sinh ra để làm gì nản quá đấy.

mr.kan
23-12-2011, 01:39 PM
Nếu là do mình thì nó không cay, đây mình không nhận được thì mình bảo không nhận được. lại cứ nói người khác nhận được thế thì nói làm cái gì hả. mình bảo mình không click được vào phần đấy nhưng người ta lại cứ nói người khác nhận được nói thế khác gì nói với đầu gối. các ông sinh ra để làm gì nản quá đấy.

Chuẩn không cần chỉnh

Hasegawa Kodaka
23-12-2011, 01:40 PM

Ko có bằng chứng thì sao biết được bạn. Mà chuyện này thì nên để cho riêng bạn và mèo giải quyết với nhau. Theo mình nghỉ là thế.
Còn chuyện mất sổ đỏ thì cái đó làm sao biết được mỗi người cất sổ đỏ ở những nơi khác nhau và chắc hẵn cũng ko phải dễ tìm. Nhà mình có nuôi con béc giê nên cũng ko sợ trộm mà mấy :19:
Thân!

dautinhsau
23-12-2011, 01:41 PM
admin bt nhanh có câu trả lời lắm mà! vào trả lời topic này đi chứ! làm cứ phải spam mãi :26:

arthurpro
24-12-2011, 06:43 AM
em dung dcom 3g cua vjettel sao k vao game hay trang chu dc?

c4u2sky
24-12-2011, 07:50 AM
tôi thấy chủ thớt cũng hơi quá chưa gì đã chửi ADM. vì thế ADM k giải quyết cho là đúng. tôi mà là ADM tôi cũng làm như vậy.

NinhCyt0
24-12-2011, 08:51 AM
2 bên mỗi bên nhịn nhau 1 tí là đc. sao phải nóng têế nhỉ @@!

quanganh
25-12-2011, 01:50 PM
Ko có bằng chứng thì sao biết được bạn. Mà chuyện này thì nên để cho riêng bạn và mèo giải quyết với nhau. Theo mình nghỉ là thế.
Còn chuyện mất sổ đỏ thì cái đó làm sao biết được mỗi người cất sổ đỏ ở những nơi khác nhau và chắc hẵn cũng ko phải dễ tìm. Nhà mình có nuôi con béc giê nên cũng ko sợ trộm mà mấy :19:
Thân!

bét giê tao cho 1 liền bả là chú ấy ngỏm ngay =))
thằng này có tính cam phận
để tao ví dụ cho:con bồ mằy lên giường với thằng khác mằy nhìn thấy thôi chúng mầy xxx tiếp đi =))

son_style
25-12-2011, 01:58 PM
Mình nói thật nhé , nếu mà bạn không nhận được thì chẳng có ai chơi lô đề nhận được cả . 1 khi đã bị lỗi thì là bị lỗi chung .Còn bạn nói bạn không nhận được thì cũng không phải vì bạn đâu có bằng chứng , tại sao lúc không click nhận thưởng được thì tại sao bạn lại không chụp cái ảnh send lên forum vậy có phải không ai nói gì được bạn không . Còn về phần chúng tôi , chúng tôi chẳng dại gì mà di làm cái trò đấy để được gì ngoài sự mất lòng tin của member mất đi khách hàng .

homesand
29-12-2011, 10:24 AM
Cờ gian bạc lận.Mày chơi đỏ đen thì phải nằm lòng câu này nhé.Đm cái điều kiện đưa ra vkl thế mà cũng cắm đầu vào chơi.Than khóc gì nữa.

Út Cưng
29-12-2011, 10:31 AM
Nói đơn giản thế này nha, các bạn để ý xem một khi game lỗi hay web lỗi thì forum gần như full topic kêu báo lỗi ngay lập tức. Nhưng đây thì sao chỉ có 1 vài bạn bị thui vậy nguyên nhân phải chăng là do chúng tôi. Nếu lỗi như thế thì forum ko chỉ vài người mà hàng tá người bị, thậm chí có thể bị buzz treo yahoo Gm rùi. Nhưng rất nhiều người lại ko bị gì cả, khi chúng tôi trao đổi với rất nhiều member cũng như chúng tôi đã test ko vấn đề gì, vậy là thế nào? Với những sự cố như các bạn đã nói trên thì các bạn nên chụp lại 1 tấm hình để chứng minh những các bạn nói là đúng, lúc đó sẽ có người xử lý cho các bạn liền. Ko có cái trò bịp bợm gì ở đây cả, GM event thích thì lick chuột sẽ có 1 đống vp có khó khăn gì tại sao phải thế. Topic quá dài tới đây thui nhé.