PDA

View Full Version : Admin xem lại điểm exp và các bãi train với

LichKing
23-12-2011, 09:43 AM
Hiện nay tình trạng UT thay train rất phổ biến vì điểm exp quá thấp chưa kể các bãi train vip như kan3 thì dường như chỉ SM với MG train thôi các Char khác không có cửa,còn 3rack thì train cũng được nhưng khổ nổi bãi nào bãi nấy có 10 con là hết trong khi kan3 các bãi có tới 14-16 con,1 sự khác biệt ghê gớm (người ta 1h10 rs mình phải hơn 2h) chưa kể quái 3rack rất lag.

Vì vậy mong admin xem lại tình trạng này exp vậy thì cũng được nhưng cái chính là bãi train nên mở nhiều hơn để ai cũng có sự công bằng ,và mình xin nhắc lại,tình trạng UT thay train giờ rất nhiều và Sub1 luôn trong tình trạng quá tải giống với mu KL!

BjaCu0cD0j_SVHT
23-12-2011, 10:12 AM
tờ đồng ý vs ý kiến của bạn. train tầm 20-25p là max lv rs là vừa. khoảng thời gian đó cũng ko nhanh ko chậm

dieulinhxinh
23-12-2011, 10:13 AM
chán khi đọc cái dòng cm này. mời bạn sang MU tàu khựa
tờ đồng ý vs ý kiến của bạn. train tầm 20-25p là max lv rs là vừa. khoảng thời gian đó cũng ko nhanh ko chậm

LichKing
23-12-2011, 10:14 AM
Train 40-1 tiếng là đẹp rồi đừng lâu quá mà nản,top RS rất lẹ còn gà rs rất lâu ==>Nên tăng thành 250 exp thì đẹp

BjaCu0cD0j_SVHT
23-12-2011, 10:18 AM
tôi thử hỏi bạn??? 1 ngày bạn bỏ ra bao nhiêu thời gian để chơi game??? 1 tiếng rs mà bạn ngồi 24/24 thì rs đc 24 là cùng. chưa tính ị ks. bạn có đủ sức khỏe để làm nt ko??? Nếu bạn muốn đua top. bạn cũng ko đủ thể lực để mà ngồi chờ 1 tiếng lại out. bất cập lắm

LichKing
23-12-2011, 10:21 AM
tôi thử hỏi bạn??? 1 ngày bạn bỏ ra bao nhiêu thời gian để chơi game??? 1 tiếng rs mà bạn ngồi 24/24 thì rs đc 24 là cùng. chưa tính ị ks. bạn có đủ sức khỏe để làm nt ko??? Nếu bạn muốn đua top. bạn cũng ko đủ thể lực để mà ngồi chờ 1 tiếng lại out. bất cập lắm

Còn hơn 2 tiếng như hiện nay,mấy cha này bảo thủ đòi cao quá ỗng chịu đâu,có thay đỗi 1 chút còn hơn ko có :)

dieulinhxinh
23-12-2011, 10:38 AM
mình bạn thế à?. thế bạn có hay nhìn bảng xếp hạng và đã thấy người ta bứt top chưa. bạn cày không cày chỉ giỏi than vãn là nhiều. thế

Thanh Lich
23-12-2011, 10:42 AM
them 5 quai o 3 rack là ngon ;;) ,5 con cầm búa 5 con cầm cung 5 con cầm gậy là quá đẹp ,admin chiều nay fix luôn ..Thank ;))

Út Cưng
23-12-2011, 11:42 AM
Hiện nay tình trạng UT thay train rất phổ biến vì điểm exp quá thấp chưa kể các bãi train vip như kan3 thì dường như chỉ SM với MG train thôi các Char khác không có cửa,còn 3rack thì train cũng được nhưng khổ nổi bãi nào bãi nấy có 10 con là hết trong khi kan3 các bãi có tới 14-16 con,1 sự khác biệt ghê gớm (người ta 1h10 rs mình phải hơn 2h) chưa kể quái 3rack rất lag.

Vì vậy mong admin xem lại tình trạng này exp vậy thì cũng được nhưng cái chính là bãi train nên mở nhiều hơn để ai cũng có sự công bằng ,và mình xin nhắc lại,tình trạng UT thay train giờ rất nhiều và Sub1 luôn trong tình trạng quá tải giống với mu KL!

Exp sẽ ko thay đổi được nữa, Khi các bạn mới choi UT ưu thế hơn trian, nhưng khi cac bạn rs càng cao thì điểm UT tăng lên. Ví du: khi các bạn rs trên 800 lần thì 1 lần rs vip UT sẽ mất khoản gần 300 điểm. Các bạn phải nghĩ đến cái hậu sau này càng chơi lâu các bạn sẽ hiểu UT hiệu quả hơn hay trian hiệu quả hơn.

.*][VIET][*.*llHadesll*.
23-12-2011, 11:50 AM
_Thà ủy thác 220 điểm reset còn hơn lên đây nói rồi bị smod xàm... nản RF train 4h chưa rs,ngon thì làm,ko làm đừng nói.suốt ngày 1 câu nói hoài nghe phát mệt quá Smod

Hasegawa Kodaka
23-12-2011, 12:17 PM
[VIET][*.*llHadesll*.;337721']_Thà ủy thác 220 điểm reset còn hơn lên đây nói rồi bị smod xàm... nản RF train 4h chưa rs,ngon thì làm,ko làm đừng nói.suốt ngày 1 câu nói hoài nghe phát mệt quá Smod

Sắp có bản update có skill của RF rồi nên khi đó RF sẽ là một char khủng và các char khác cũng ko còn master tăng exp nên có thể theo mình nghỉ bản sắp tới sẽ là bản công bằng nhất cho các char.Các bạn cố gắng chờ đợi nhé. Còn về exp hiện tại là hợp lý rồi nên theo mình nghỉ cũng ko cần phải tăng exp. Nên để những đợt x2 exp trong những ngày lễ lớn như tết noel chuyển giao từ năm 2011-2012 sắp tới.
Thân! chẳng hạn.

Út Cưng
23-12-2011, 12:28 PM
[VIET][*.*llHadesll*.;337721']_Thà ủy thác 220 điểm reset còn hơn lên đây nói rồi bị smod xàm... nản RF train 4h chưa rs,ngon thì làm,ko làm đừng nói.suốt ngày 1 câu nói hoài nghe phát mệt quá Smod

Thừa biết là nhân vật RF chưa có master mà bạn vẫn cấm đầu vào luyện rùi than, Út đang trả lời của chủ topic bạn vào đây làm gì. Ko bàn luận thêm vấn đề này nữa. Tránh những người ko hiểu chuyện vào topic người khác thể hiện mình là người thông minh nhưng thật ra chỉ là......