PDA

View Full Version : anh em cũng BQT đọc qua

0989768223
14-12-2011, 07:17 PM
Mình cũng là 1 fC của Mu ta từ lâu. do công việc + học hành không có time để chơi nên phải rời xa Mu mình. nhưng thỉnh thoảng cũng vào lượn lờ gặp anh em cũ. nhưng mà tình trạng hiện giờ bên sv HT làm mình rất buồn khi thấy khúc vắng điều hiu. không nơi nương tựa. đồ đạc thì quả là pro. giờ mình chỉ có đóng góp cho Mu mình là nên có những sự kiện vui để cho anh em sv cũ còn có hứng chơi và khoaay khỏa( VD ai muốn sang Sv cũ thì có phí chuyển SV cùng với việc mang 1 set đồ mình thích nhưng op phải phù hợp với hoàn cảnh sv)" thỉnh thoáng cho liên đấu G Sv để anh em các Sv còn giao lưu. còn sv mới nên đua top theo từng quý để tránh tình trạng đồ 2op quá nhiều khiến sv dễ phai nhòa. và cái quan trọng nhất ở đây là nhiệm vụ cấp 2 và cấp 3 là phải cho anh em tự làm chứ không phải mua. vì làm nv mới có cái thú vui khi chơi Mu . đây là sự đóng góp của mình. nếu có gì nói ko đúng mong BQT cùng anh em tha thứ và đóng gop ý kiến

XeDapOi
14-12-2011, 07:28 PM
Mình cũng là 1 fC của Mu ta từ lâu. do công việc + học hành không có time để chơi nên phải rời xa Mu mình. nhưng thỉnh thoảng cũng vào lượn lờ gặp anh em cũ. nhưng mà tình trạng hiện giờ bên sv HT làm mình rất buồn khi thấy khúc vắng điều hiu. không nơi nương tựa. đồ đạc thì quả là pro. giờ mình chỉ có đóng góp cho Mu mình là nên có những sự kiện vui để cho anh em sv cũ còn có hứng chơi và khoaay khỏa( VD ai muốn sang Sv cũ thì có phí chuyển SV cùng với việc mang 1 set đồ mình thích nhưng op phải phù hợp với hoàn cảnh sv)" thỉnh thoáng cho liên đấu G Sv để anh em các Sv còn giao lưu. còn sv mới nên đua top theo từng quý để tránh tình trạng đồ 2op quá nhiều khiến sv dễ phai nhòa. và cái quan trọng nhất ở đây là nhiệm vụ cấp 2 và cấp 3 là phải cho anh em tự làm chứ không phải mua. vì làm nv mới có cái thú vui khi chơi Mu . đây là sự đóng góp của mình. nếu có gì nói ko đúng mong BQT cùng anh em tha thứ và đóng gop ý kiến

giống liên sever kiếm thế quá
up vote cậu 1 phiếu ý kiến hay :D

hoangnhan224
14-12-2011, 08:04 PM
Uppppppppppppppp. Tớ nghĩ Tớ vs các ae gắn bó vs Mu- HN cũng có ý kiến như thế

proxalem
14-12-2011, 08:34 PM
adm nó chỉ qtam đến tiền thôi k qtam đến ae sv cũ đâu . vì sv cũ ko còn người mới chơi ko còn ai nạp thẻ . nói chug là sv cũ cứ off di là adm mừng đỡ phải bật sv :))

Hooligan
14-12-2011, 08:40 PM
Chẳng thấy ai nói muốn làm máter trên web thế mà adm nói là ý kiến của gamer. Vụ đua top tháng cũng thế. sv nào cũng thế. Quá nhạt. Dua top theo quý hay đó

binladen1
14-12-2011, 09:07 PM
upppp cho 1 phieu, fai co su kien nao do de ae do chan nan chu cu train mai chan vai ra.

Hooligan
14-12-2011, 09:39 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

c4u2sky
14-12-2011, 09:42 PM
sát nhập 3 sv vào thành 1 sv :)) HT vô đối luôn

LyCốc
14-12-2011, 09:59 PM
sát nhập 3 sv vào thành 1 sv :)) HT vô đối luôn
tặng 7 lần RL cho sv HK. HT hết vô đối ;))

ongchuoi
14-12-2011, 10:02 PM
:)) ông ơi hay là cả đồ làm nhiệm vụ cũng phải đánh rơi như xưa đi :)). k đc bán trong shop nữa nhé hehe

0989768223
16-12-2011, 03:28 PM
upppp cho 1 phieu, fai co su kien nao do de ae do chan nan chu cu train mai chan vai ra.
nhiệm vụ có thì cũng có. nhưng mà chẳng có gì phong phú cả. vì cứ nhai đi nhai lại cái giết 300 con tê giác. " bản chất MU từ xưa là thế nhưng mà muốn có 1 Mu hoàn toàn khác và hay hơn "

0989768223
16-12-2011, 03:29 PM
:)) ông ơi hay là cả đồ làm nhiệm vụ cũng phải đánh rơi như xưa đi :)). k đc bán trong shop nữa nhé hehe
oánh rơi nhận được nv cũng là 1 thú vui của MU đó