PDA

View Full Version : Mu-Hanoi.net sao có những người cố chấp như thế chứ

MU.HN
14-12-2011, 02:21 PM
tại sao mu-hanoi.net lại có những người ko chịu tiếp thu ý kiến của ngưới khác, cứ có ý kiên phe bình về các bạn là các bạn close topic là sao, các bạn nghĩ các là pro hết rồi à lúc nào cũng cho mình là đúng còn anh em chơi game la sai, các bạn phải đạt các bạn la những người chơi xem các bạn có bức xúc khi mình có những người quán lý như các bạn ko. Ko đủ năng lực đẻ làm thì cứ nói ko ai chê trách j các bạn đấu.

MeoHoang1102
14-12-2011, 02:25 PM
tại sao mu-hanoi.net lại có những người ko chịu tiếp thu ý kiến của ngưới khác, cứ có ý kiên phe bình về các bạn là các bạn close topic là sao, các bạn nghĩ các là pro hết rồi à lúc nào cũng cho mình là đúng còn anh em chơi game la sai, các bạn phải đạt các bạn la những người chơi xem các bạn có bức xúc khi mình có những người quán lý như các bạn ko. Ko đủ năng lực đẻ làm thì cứ nói ko ai chê trách j các bạn đấu.

Những vấn đề đã có câu trả lời sẽ closed topic để tập trung vào vấn đề khác. Bạn chú ý theo dõi chính các topic ban lập ra nhé

Út Cưng
14-12-2011, 02:28 PM
Những topic bạn bạn lập và thật ra ko phải là góp ý đơn thuần mà đang bắt bẻ tìm mọi khuyết điểm bới móc lên mặc dù đã có những câu trả lời, nhưng bạn vẫn tìm ra lý do khác để bới, thiết nghĩ topic này cũng thế. BQT còn nhiều để để làm và hỗ trợ những member khác, ko phải rãnh rỗi vào giãi thích với bạn suốt, có nói như thế nào bạn cũng ko hiểu Closed!