PDA

View Full Version : SV HM sắp tan mà chẳng thấy CTC đâu ADM trả lời

binladen1
14-12-2011, 12:22 AM
có mấy G hùng mạnh nhất SV thì đã giải tán vì chán nản vậy mà CTC thì chẳng thấy đâu? quảng cáo giới thiệu thì đã lâu. giờ sắp tan rồi, cả sv còn được mấy người thì CTC còn ý nghĩa không? CTC lúc đông thì còn vui, lúc còn mấy mạng thì... phải chăng không thể tổ chức khi đông người chơi???? ADM vào xem sv HM giờ còn ai UT không. đứa con do mình tạo ra mà để nó chết nhìn có biết thương không??? chắc chăng sao, vì bát gạo đứng trên. trước khi HM giã bạn. mong ADM tổ chức được 1 lần thỏa ước nguyện của tất cả những ae chơi svHM. tks nhiều

Châu Bá Thông
14-12-2011, 12:26 AM
có mấy G hùng mạnh nhất SV thì đã giải tán vì chán nản vậy mà CTC thì chẳng thấy đâu? quảng cáo giới thiệu thì đã lâu. giờ sắp tan rồi, cả sv còn được mấy người thì CTC còn ý nghĩa không? CTC lúc đông thì còn vui, lúc còn mấy mạng thì... phải chăng không thể tổ chức khi đông người chơi???? ADM vào xem sv HM giờ còn ai UT không. đứa con do mình tạo ra mà để nó chết nhìn có biết thương không??? chắc chăng sao, vì bát gạo đứng trên. trước khi HM giã bạn. mong ADM tổ chức được 1 lần thỏa ước nguyện của tất cả những ae chơi svHM. tks nhiều
Không phải là chúng tôi không tổ chức mà là vì nếu tổ chức Event Công Thành Chiến chắc chắn sẽ có nhiều lỗi và tất nhiên không game thủ nào muốn có 1 trận CTC không ra gì. Vấn đề này mong các bạn hiểu cho.

tuanfk
14-12-2011, 12:34 AM
vậy sao ADM lại hứa sẽ tổ chức vậy bik lỗi ko thể sao hứa ????????

MU.HN
14-12-2011, 03:20 AM
Không phải là chúng tôi không tổ chức mà là vì nếu tổ chức Event Công Thành Chiến chắc chắn sẽ có nhiều lỗi và tất nhiên không game thủ nào muốn có 1 trận CTC không ra gì. Vấn đề này mong các bạn hiểu cho. Là 1 người chuyên tổ chức các Event mà có lỗi mà ko khắc phục đc thì còn gọi gì là GM Event hay là bạn ko đủ kiến thức để khắc phục lỗi đấy.

ponds
14-12-2011, 07:40 AM
Ko tổ chức được vì chưa đủ trình độ để sữa lỗi thì nói luôn 1 tiếng để member khỏi đòi hỏi nhiều
quyết định vậy đi , cứ thế mà làm
her her

nhjncaidis
14-12-2011, 08:00 AM
nhjn bên HT kia kia chơi lâu rồi mà đã có CTC đâu huống hồ là HM

binladen1
14-12-2011, 10:17 AM
vậy là sẽ không có CTC nữa sao ADM?? hinh như SV nào ra cũng quảng cáo la CTC đến khi choi thì đợi dài cổ. tks BQT nhiều vì đã nói thật để ae không phải đợi nữa. tks vì đã nói thật

Smile4U
14-12-2011, 10:29 AM
thế còn vụ phiên bản sv Hoàng kim sao ,thấy quảng cáo rầm rộ là mới hoàn toàn ,vậy mà giờ chơi thấy chả khác j` 2 sv cũ ,bó tay k biết tin ai

Châu Bá Thông
14-12-2011, 10:30 AM
Là 1 người chuyên tổ chức các Event mà có lỗi mà ko khắc phục đc thì còn gọi gì là GM Event hay là bạn ko đủ kiến thức để khắc phục lỗi đấy.

Ko tổ chức được vì chưa đủ trình độ để sữa lỗi thì nói luôn 1 tiếng để member khỏi đòi hỏi nhiều
her her
Các bạn nói mà cứ như ăn cơm ấy nhỉ. Tìm ra được lỗi nhưng cách khắc phục thì không hề dễ đâu bạn. Sửa lỗi thì phải cho hoàn thiện chứ sửa lỗi theo kiểu chắp vá thì ai mà làm không được bạn. Công Thành Chiến và Đại Chiến Bang Hội là 2 event lớn nhất trong games MU và bất cứ admin nào cũng muốn tổ chức cho game thủ cả.BQT đã nói rồi, khi nào khắc phục được sẽ triển khai ngay và chắc chắn sẽ có cho các bạn.

Út Cưng
14-12-2011, 11:15 AM
her her
Bạn có thể phê bình là BQT ko đủ năng lực để phục vụ các bạn, các bạn luôn đòi hỏi sự hoàn thiện, mu lỗi tí các bạn cũng kêu ca dù là những chuyện lặc vặt chứ đừng nói chi là CTC, thiết nghĩ bất cứ cái event nào các bạn cũng phê bình từ forum cho đến trong game. Cũng vì BQT ko muốn các bạn bị ức chế khi CTC hay bị dis nên tạm thời ko thể thực thi vì đó là 1 event rất lớn của MU. Chúng tôi đã cho bản test và thật sự chưa hoàn thiện nên ko triển khai, ngoài ra chúng tôi thừa biết những mu khác có CTC nhưng khi diễn ra toàn hoàn trái ngược vì phát sinh rất nhiều vấn đề. Hiện tại với phiên bản đúng của 6.1 ko có 1 phiên bản nào CTC là hoàn hảo cả bạn hiểu ko?

binladen1
14-12-2011, 01:03 PM
UT nói vậy không có gì là hoàn hảo, các event khác cũng vậy mà vẫn được triển khai vậy sao CTC lại không, chính vì làm cho game thủ ky vọng quá lên mới thất vọng. tất cả mọi người phê bình vì muốn MUHN càng ngày càng phát triển, không phê bình BQT có cố gắng lên có phát triển lên không??? thôi mọi người cũng đừng phê bình nữa. khuyến khích BQT để cố gáng nhanh cho 1 CTC dù không mỹ mãn nhưng cũng thỏa mong ước của game thủ

Út Cưng
14-12-2011, 01:15 PM
UT nói vậy không có gì là hoàn hảo, các event khác cũng vậy mà vẫn được triển khai vậy sao CTC lại không, chính vì làm cho game thủ ky vọng quá lên mới thất vọng. tất cả mọi người phê bình vì muốn MUHN càng ngày càng phát triển, không phê bình BQT có cố gắng lên có phát triển lên không??? thôi mọi người cũng đừng phê bình nữa. khuyến khích BQT để cố gáng nhanh cho 1 CTC dù không mỹ mãn nhưng cũng thỏa mong ước của game thủ
Đơn giản là vì CTC khác hẳn so với những event khác, trước đã bạn đã thử bản test chưa, có lẽ bạn chưa thử. Nguyên nhân chính là bị dis diễn ra thường xuyên, nếu tổ chức mà bị dis như thế thì kết quả thế nào chắc bạn cũng hiểu, chính vì thế chưa thể triển khai được, mong bạn thông cảm, tập thể BQT đang cố gắn và hy vọng sẽ có 1 CTC thật sự và ý nghĩa.

BimBim.HaNoi
14-12-2011, 01:15 PM
Đơn giản là vì CTC khác hẳn so với những event khác, trước đã bạn đã thử bản test chưa, có lẽ bạn chưa thử. Nguyên nhân chính là bị dis diễn ra thường xuyên, nếu tổ chức mà bị dis như thế thì kết quả thế nào chắc bạn cũng hiểu, chính vì thế chưa thể triển khai được, mong bạn thông cảm, tập thể BQT đang cố gắn và hy vọng sẽ có 1 CTC thật sự và ý nghĩa.
Quen lắm rồi út à ^^

MU.HN
14-12-2011, 01:17 PM
mình đã tạo ra nó thì sẽ biết nó lỗi ở đâu và mình cần làm j đẻ khắc phục lỗi đấy. Nếu các bạn chịu khó tim hiếu cái lỗi đấy thì sẽ làm đc thôi, mình nói thế ko phài mình chê bai các bạn ADM nhưng mình nghĩ các ban chưa thật sự vì các game thủ.

Út Cưng
14-12-2011, 01:22 PM
mình đã tạo ra nó thì sẽ biết nó lỗi ở đâu và mình cần làm j đẻ khắc phục lỗi đấy. Nếu các bạn chịu khó tim hiếu cái lỗi đấy thì sẽ làm đc thôi, mình nói thế ko phài mình chê bai các bạn ADM nhưng mình nghĩ các ban chưa thật sự vì các game thủ.
Bạn nói 1 mà bạn ko hiểu 2. Chúng tôi không phải là nhà sản xuất muonline bạn nhé. Ngay cả FPT cũng phải mua từ Hàn Quốc và mu-hanoi.net cũng phải mua từ người khác, và ngay cả bản thân nhà sản xuất vẫn chưa hoàn thiện. Với phiên bản 6.2 và 6.3 được chúng tôi mua về hy vọng tốt hơn, nhưng phiên bản mới chưa được tốt nên mới chạy phiên bản củ nè. Hiện tại đang cố gắn khắc phục phiên bản mới chỉ mong các bạn thông cảm.

KhongChapNhan
14-12-2011, 01:22 PM
Hoan hô ÚtCung đã nên tiếng.Các bạn cũng phải hiểu cho GM chứ.Ai mà chẳng muốn mu của mình phát triển và có nhiều even hay nhưng CTC thì là 1 vấn đề lớn đấy.FPT CTC còn nhàm chán nữa là những mu này.Đừng chán nản nha mọi người.PK nhiệt tình là vui rồi :D

MU.HN
14-12-2011, 01:31 PM
Bạn nói 1 mà bạn ko hiểu 2. Chúng tôi không phải là nhà sản xuất muonline bạn nhé. Ngay cả FPT cũng phải mua từ Hàn Quốc và mu-hanoi.net cũng phải mua từ người khác, và ngay cả bản thân nhà sản xuất vẫn chưa hoàn thiện. Với phiên bản 6.2 và 6.3 được chúng tôi mua về hy vọng tốt hơn, nhưng phiên bản mới chưa được tốt nên mới chạy phiên bản củ nè. Hiện tại đang cố gắn khắc phục phiên bản mới chỉ mong các bạn thông cảm. thế võ Lâm vs kiếm thế cũng đâu phải của VNG sản xuất mà họ vẫn tổ chức đc nhiều sự kiện lớn đây, ah mình hiểu rồi trình IT của ADM và các GM chưa đủ đẻ làm điều đấy, mà chỉ dừng lại ở việc band nick người ta thôi nhỉ, cố lên nhé các ADM.

Út Cưng
14-12-2011, 01:42 PM
thế võ Lâm vs kiếm thế cũng đâu phải của VNG sản xuất mà họ vẫn tổ chức đc nhiều sự kiện lớn đây, ah mình hiểu rồi trình IT của ADM và các GM chưa đủ đẻ làm điều đấy, mà chỉ dừng lại ở việc band nick người ta thôi nhỉ, cố lên nhé các ADM.
Mu-hanoi.net mang tính chất giải trí và đội ngủ BQT chỉ là 1 tập ae yêu mến game mu thành lập ra 1 sân chơi để mọi người vào thư giản. Bạn đem so sánh với 1 tập đoàn vinagame có quá khặp khiển không vậy? nói như thế ko hiểu thì chịu:-ss

MU.HN
14-12-2011, 01:52 PM
Mu-hanoi.net mang tính chất giải trí và đội ngủ BQT chỉ là 1 tập ae yêu mến game mu thành lập ra 1 sân chơi để mọi người vào thư giản. Bạn đem so sánh với 1 tập đoàn vinagame có quá khặp khiển không vậy? nói như thế ko hiểu thì chịu:-ss Thì bạn phải nói là chúng tôi ko đủ khản năng đẻ fix lỗi thế cho anh em dễ hiểu ko, chứ đừng hứa hẹn như thế đẻ anh em phải chơ chứ.

ponds
14-12-2011, 02:08 PM
Thôi các bạn nên giảm bớt áp lực cho BQT
Cái gì nên nói cũng đã nói quá nhiều rồi
Cái chính là BQT có làm và làm được đến đâu thôi
Gây áp lực cho BQT cũng ko đc gì , mệt mình , mệt người
Sống trên đời cần phải học cách chấp nhận sự thật
GoodLuck all !

MU.HN
14-12-2011, 02:13 PM
Họ ko làm đc thì họ phải nói anh em có nói j đâu nhưng ko làm mà cứ hứa hẹn, rồi đẻ đấy nếu đạt họ vào người chơi như bọn mình xem họ có như mình ko. Ko chịu tiếp thu ý kiến người khác mà luôn cố chấp luôn cho mình là đúng.

Út Cưng
14-12-2011, 02:14 PM
Thì bạn phải nói là chúng tôi ko đủ khản năng đẻ fix lỗi thế cho anh em dễ hiểu ko, chứ đừng hứa hẹn như thế đẻ anh em phải chơ chứ.
Mu-hanoi.net đã từng tổ chức công thành chiến tốt đẹp bạn nhé. Nhưng có nói thế nào bạn cũng ko hiểu, topic tới đây được rùi nhé.