PDA

View Full Version : Hoàn Mỹ 1 ngày thật buồn :(

BuoMDeM18
11-12-2011, 02:05 PM
sau 1 thời gian gắn bó bỗng nhiên sau 1 đêm thức dậy nhìn sv vắng tanh và buồn bã lòng thật buồn .và mình nghĩ rằng cũng có nhiều người đang cùng tâm trạng với mình .bỏ ra bao công sức cày kéo bán acc , mua acc . giờ đây đi săn được chút đồ cũng ko biết bán cho ai ( mình từng gặp trường hợp 1 cây Bùng nổ 10% ko luck bán với giá 10k thế mà có thằng buông 1 câu 5k :( ) .rồi ko biết thời gian tới sẽ như thế nào đây ??? cố gắng ở lại chiến đấu hay ....

HoangKyAnhPro
11-12-2011, 02:09 PM
Cho ac + Đồ SLL ai cần PM :)):))

BuoMDeM18
11-12-2011, 02:11 PM
Cho ac + Đồ SLL ai cần PM :)):))anh ơi em buồn lắm

DuiCui.
11-12-2011, 02:16 PM
cho em nhé anh thành kakaka:x
Cho ac + Đồ SLL ai cần PM :)):))

BuoMDeM18
11-12-2011, 02:19 PM
sao ko co ai chia sẻ cùng tôi thế :(( :((

Kyun006
11-12-2011, 02:20 PM
Tự sướng đi bướm đêm =))

BuoMDeM18
11-12-2011, 02:23 PM
Tự sướng đi bướm đêm =)) đau lòng quá

zGioLanhz
11-12-2011, 02:26 PM
buồn thật. sv vắng tanh ko ai buôn bán:(. nhưng vẫn quyết định kiên trì khi nào anh em bạn bè trong G nghỉ hết thì mình của bỏ MU luôn ko chơi nữa :)

babizack
11-12-2011, 02:32 PM
sau 1 thời gian gắn bó bỗng nhiên sau 1 đêm thức dậy nhìn sv vắng tanh và buồn bã lòng thật buồn .và mình nghĩ rằng cũng có nhiều người đang cùng tâm trạng với mình .bỏ ra bao công sức cày kéo bán acc , mua acc . giờ đây đi săn được chút đồ cũng ko biết bán cho ai ( mình từng gặp trường hợp 1 cây Bùng nổ 10% ko luck bán với giá 10k thế mà có thằng buông 1 câu 5k :( ) .rồi ko biết thời gian tới sẽ như thế nào đây ??? cố gắng ở lại chiến đấu hay ....
đó là bên HM :D bên HT còn thảm hại gấp trăm lần bạn ah
4 nhân vât full vũ khí và đồ + 2 rương đồ mà chẳng biết bán cho ai nè =)) 1 rương các loại ngọc khoảng 1k B và 1k S chẳng biết làm gì :D bán thì rẻ đành dể vậy cho đẹp =))

DuiCui.
11-12-2011, 02:45 PM
thôi kệ con mẹ chúng nó thích chơi thì chơi còn lại anh em mình chơi cũng đc

Version
11-12-2011, 02:54 PM
lần này bảo trì chắc tí vào còn 3sv giống HT :))

AnhLinh
11-12-2011, 02:57 PM
Ai thích mới thì chơi mới , mặc đời trôi

binladen1
11-12-2011, 02:59 PM
noi dung ra choi chag dc gi ton tien hai suc khoe ma co ai bik dau. kiem tien cua minh song thi ke. than thag nao thang day lo. choi dc may thag song do cua minh vut xo' dau voi tu, chan vkl

BichDao
11-12-2011, 03:05 PM
ksao dau ma`.chung no sang ben ay dc may bua~ lai ve thui.chang qua may dua can` ten tuoi? thi sang ben do cay` keo'.chu' sv HK dung` ban? cua sv HM mik ma, sau do' update len.nhung ma day la update cho ca? 3 sv HM HT vs HK luon.nen giong nhau het thoi.

lehoangson
11-12-2011, 07:07 PM
upppppppppppppppp cho ng anh em

phuongnam123
11-12-2011, 08:04 PM
ai đi cứ đi những ai tâm huyết với HM hãy ở lại đi.bây giờ tâm lý ai cũng vậy chơi lại từ đầu mệt lắm.hãy gắn bó với HM anh em nhé.thanks..........

zGioLanhz
11-12-2011, 08:08 PM
i love HOAN MY ^_^.

zGioLanhz
11-12-2011, 08:09 PM
ksao dau ma`.chung no sang ben ay dc may bua~ lai ve thui.chang qua may dua can` ten tuoi? thi sang ben do cay` keo'.chu' sv HK dung` ban? cua sv HM mik ma, sau do' update len.nhung ma day la update cho ca? 3 sv HM HT vs HK luon.nen giong nhau het thoi.]
người đẹp cũng lập nich 4room ah` =))

Life Colorful
11-12-2011, 08:10 PM
Phần lớn là ở mình, ở mỗi game thủ chúng ta. Còn yêu, còn cần Server mình đã lựa chọn thì nó vẫn sẽ cùng theo mình cả 1 chặng đường dài. Tôi cũng vẫn, vẫn còn niềm tin ở Server mình đã chọn, và đến tận bây giờ vẫn chơi. :)

_PhantomA_
11-12-2011, 09:10 PM
Haizz.... cũng hơi nản.. Nhưng khi nào Close MU thì mới nghỉ chơi Hoàn Mỹ :))
I love Hoàn Mỹ

trên núi mới xuống
11-12-2011, 09:51 PM
Cứ chơi bt. có sao đâu! Lỗi là ở các bạn thôi, trách móc ai h? mem mới tham gia ko có cái gì hỗ trợ tân thủ, gặp xin pt không cho, thích là giết, chữi nhau loạn xạ trên kênh post. Thế nên đừng lên đây trách móc. mà cần suy nghĩ ra cách nào để thu hút tân thủ và cao thủ vào chơi lại. như tổ chức event nhỏ:
+ Truy tìm người có tên (ABC) tại (XYZ), phần thưởng sẽ là (n B).
+ Đua phượng hoàng từ Lorencia - Icarus, giải thưởng sẽ là (n B) với sự giám sát của (n trọng tài).
+ Giết sát thủ (yêu cầu người tham gia cởi hết đồ đạc+ vũ khí+ pet), phần thưởng là... tại...
...
Nói chung có rất nhìu event tự tạo, chẳng qua là do kẹt sĩ, không chịu tổ chức để thu hút mọi người. hay đang nghĩ: đó là nv của GM và mình chẳng có lợi ích gì khi tổ chức?

danchoy001
11-12-2011, 09:57 PM
ơ dó 1 mình củng dâu có bùn dâu bạn dù gì Mu HM co khac gi bênh Kim Long dâu ban ;))

mr.bo0m1
11-12-2011, 10:26 PM
qua chan. thuong thuong thuc dem cay toi sang. sau vai dem ngoi cay thay vang tanh. chan nan minh cung nghi? ban acc thoi. bo MU luon. cu tinh hinh ra sv moi la lai do xo sang. nhu the co hao~ qua k. zMrzStrong

botchien
11-12-2011, 10:49 PM
wa' SV HKim cay` cuoc di 3 nam sau thanh` sat' thu? ^________^ nhu HT ngay.......:D

alibubu91
11-12-2011, 10:49 PM
vẫn cứ là OK :):):)

123xong len giet
11-12-2011, 11:33 PM
THỨC ĐÊM THỨC NGÀY CÀY TỪ KHI SV HM OPEN..ĐẾN GIỜ BAO NHIÊU KỶ NIỆM VỚI CÁC AE ,TRẢI QUA CẢNH FUL PHÒNG KHÔNG CÓ CHỖ TRAIN TỚI NHỮNG CẢNH G BEM NHAU FUL CẢ PHÒNG VÀ RẤT RẤT NHIỀU ĐIỀU ĐÃ KHIẾN MÌNH Ở LẠI VỚI SVHM.. VÀ CŨNG VÌ THẾ DẦN DẦN PHẢI CHỨNG KIẾN SỰ CHÁN NẢN CỦA AE BẠN BÈ VỚI SVHM . VÀ ĐIỀU GÌ ĐẾN CŨNG ĐÃ ĐẾN MÌNH PHẢI CHỨNG KIẾN SỰ RA ĐI CỦA TỪNG NGƯỜI. GIỜ ĐÂY NG AE CUỐI CÙNG CŨNG SẮP RỜI BỎ SVHM RỜI BỎ MU.CHÁN QUÁ CHÁN..SVHM XUỐNG CẤP NGHIÊM TRỌNG. MỖI LẦN MÌNH NHẤN NHẦM SANG SV HT THẤY CÓ 2 >3 CHẤM MÌNH LUÔN LUÔN MONG SV HM KO BỊ XUỐNG CẤP NHƯ VẬY. nhưng sắp tới sv hm cũng chung số phận như ht :(( . hôm nay chủ nhật đi săn đồ được đồ bán trả ai mua nản hết chỗ nói. chắc cũng phải ra đi :( trong lòng thì không muốn bỏ tâm huyết của mình 1 chút nào :((